07.03.2008 16:10

Ráslisti á ísmótinu sem verður á morgun á Svínavatni...

Það stefnir í gott mót á Svínavatni um helgina. Veðurspá fyrir laugardaginn er góð og margir sterkir hestar og knapar skráðir til leiks. Alla eru skráningar 132 og eru ráslistar birtir hér fyrir neðan.

Dagskráin hefst kl. 11 á B-flokki, síðan er A-flokkur og endað á tölti. Aðgangseyrir er  500 kr. (ekki tekin kort) skrá fylgir frítt. Ókeypis fyrir 14 ára og yngri. Ísinn er 50-60 cm þykkur, hreinn og sléttur. Veðurspáin segir nánast logn og frostlaust á laugardag þannig að það ætti ekki að væsa um menn og hross á vatninu. Áhugafólk er hvatt til að mæta og sjá stóglæsileg hross.

Ráslistar:

Tölt:


Holl        Knapi Tölt    Hestur    Aldur    Litur

1        Anna Wohlert    Dugur frá Stangarholti    13.    Grár
1        Ósvald Hilmar Indriðason    Valur frá Höskuldsstöðum    13.v    Brúnskjóttur
1        Artemisia Bertus    Rósant frá Votmúla    11.v    Rauðstjörnóttur
2        Anna Catharina Grós    Glóð frá Ytri-Bægisá 1    8.v    Rauðglófext
2        Hörður Ríkharðsson      Móheiður frá Helguhvammi II    8.v    móálótt
2        Tryggvi Björnsson    Gúndi frá Krossi    12.v    Moldóttur
3        Svavar Örn Hreiðarson    Gósi frá Miðhópi    7.v    Móbrúnn
3        Auðbjörn Kristinsson    Þota frá Reykjum    8.v    Bleikálótt
3        Sóley Magnúsdóttir Blöndal    Rökkva frá Hóli    11.v    Brúntvístjörnótt
4        Ægir Sigurgeirsson    Glampi frá Stekkjardal    8.v    Rauðvindhærður
4        Ragnar Stefánsson    Lotning frá Þúfum    7.v    Rauðbl.sokkótt
4        Mette Mannseth    Happadís frá Stangarholti    7.v    Leirljós
5        Fjölnir Þorgeirsson    Kveldúlfur frá Kjarnholti    14.v    Jarpur
5        Eline Schrijver    Glitnir frá Hofi    8.v    Bleikstjörnóttur
5        Þórður Þorgeirsson    Tígull frá Gígjarhóli    13.v    Rauðtvísjörnóttur
6        Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Gneisti frá Auðsholtshjáleigu    7.v    Brúnn
6        Nadine Semmler    Hugsun frá Flugumýri    8.v    Mósótt
6        Sigurður Ólafsson    Jesper frá Leirulæk    11.v    Jarpur
7        Jón Björnsson    Steðji frá Grímshúsum    10.v    Jarpur
7        Skapti Steinbjörnsson    Gloppa frá Hafsteinsstöðum    8.v    Bleikblesótt
7        Birna Tryggvadóttir    Eitill frá Leysingjastöðum 2    8.v    Gráblesóttur
8        Laura Grimm    Hrókur frá Stangarholti    7.v    Bleikálóttur
8        Benedikt Magnússon    Mist frá Vestri-Leirárgörðum    10.v    Grá
8        Eyrún Ýr Pálsdóttir    Klara frá Flugumýri    8.v    Rauðglófext
9        Halldór P.Sigurðsson    Krapi frá Efri-Þverá    8.v    Grár
9        Svavar Örn Hreiðarson    Johnny frá Hala    14.v    Móbrúnn
9        Grettir Jónasson    Kjarni frá Varmadal     10.v    Rauður
10        Sverrir Sigurðsson    Taktur frá Höfðabakka    8.v    Jarpur
10        Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Spegill frá Auðsholtshjáleigu    8.v    Jarpstjörnóttur
10        Þórólfur Óli Aadnegard    Þokki frá Blönduósi    10.v    Rauður
11        Björn Jónsson    Aníta frá Vatnsleysu    7.v    Jörp
11        Jakob Víðir Kristjánsson    Djákni frá Stekkjardal    7.v    Brúnn
11        Tryggvi Björnsson    Birta frá Efri Fitjum    5.v    Rauðblesótt
12        Hans Kjerúlf    Júpiter frá Egilsstaðabæ    8.v    Jarpstjörnóttur
12        Baldvin Ari Guðlaugsson    Gerpla frá Steinnesi    7.v    Rauðstjörnótt
12        Jón Páll Sveinsson    Losti frá Strandarhjáleigu    6.v    Moldóttur
13        Þórður Þorgeirsson    Kokteill frá Geirmundarstöðum    6.v    Rauður
13        Gunnar Arnarsson    Ösp frá Enni    6.v    Móálótt
13        Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Kleópatra frá Möðrufelli    7.v    Brún
14        Jakob Svavar Sigurðsson    Fróði frá Litlalandi    7.v    rauðglófextur
14        Herdís Einarsdóttir    Huldumey frá Grafarkoti    6.v    Brún
14        Svavar Örn Hreiðarson    Vild frá Hólum    7.v    Móbrún
15        Nikólína Ósk Rúnarsdóttir    Snoppa frá Kollaleiru    9.v    Bleikmoldótt
15        Hjörtur K. Einarsson    Kyndill frá Auðsholtshjáleigu    8.v    Jarpur
16        Mette Mannseth    Baugur frá Víðinesi    7.v    Rauðskjóttur
16        Ólafur Magnússon    Dynur frá Sveinsstöðum    6.v    Brúnskjóttur

A flokkur:

Holl        Knapi A-flokkur    Hestur    Aldur    Litur

1        Jón Herkovic    Hólmjárn frá Vatnsleysu    9.v    rauðstjörnóttur
1        Magnús B. Magnússon    Straumur frá Hverhólum    11.v    rauðstjörnóttur
1        Skapti Steinbjörnsson    Grunur frá Hafsteinsstöðum    12.v    Svartur
2        Jón Björnsson    Kaldi frá Hellulandi    12.v    Grár/Hvítur
2        Jóhann B. Magnússon    Lávarður frá Þóreyjarnúpi    6.v    Grár
2        Baldvin Ari Guðlaugsson    Einir frá Flugumýri     9.v    Bleikálóttur
3        Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Hersir frá Hofi    6.v    Grár
3        Sölvi Sigurðsson    Gustur frá Halldórsstöðum    9.v    Jarpur
3        Birna Tryggvadóttir    Urður frá Stafholtsveggjum    7.v    Bleikálótt
4        Höskuldur Jónsson    Þytur frá Sámsstöðum    6.v    Bleikálóttur
4        Barbara Wenzl    Kvörn frá Varmalæk    6.v    Brún
4        Teitur Árnason    Leynir frá Erpsstöðum    12.v    Dökkmóálóttur
5        Páll Bjarki Pálsson    Ófeig frá Flugumýri    7.v    Bleikálótt
5        Ragnar Stefánsson    Vakning frá Ási    9.v    Bleikálótt
5        Mette Mannseth    Háttur frá Þúfum    5.v    Rauðblesóttur
6        Jakob Svavar Sigurðsson    Vörður frá Árbæ    6.v    Svartur
6        Auðbjörn Kristinsson    Randver frá Sólheimum    6.v    Rauðskjóttur
6        Artemisia Bertus    Hugsun frá Vatnsenda    6.v    Steingrá
7        Christina Niewert    Ernir frá Æsustöðum    7.V    rauðtvístjörnóttur
7        Halldór P. Sigurðsson    Stígur frá Efri-Þverá    9.v    Brúnn
7        Agnar Þór Magnússon    Ágústínus frá Melaleiti    6.v    Brúnn
8        Líney María Hjálmarsdóttir    Vaðall frá Íbishóli    9.v    Brúnn
8        Þorsteinn Björnsson    Eldjárn frá Þverá    14.v    Rauðstjörnóttur
8        Þórður Þorgeirsson    Trostan frá Auðholtshjáleigu    6.v    Rauður
9        Jón Björnsson    Tumi frá Borgarhóli    7.v    Móálóttur
9        Jakob Svavar Sigurðsson    Músi frá Miðdal    11.v    Móálóttur
9        Skapti Steinbjörnsson    Rofi frá Hafsteinsstöðum    7.v    Rauðbl, glófextur
10        Jóhann B. Magnússon    Hvirfill frá Bessastöðum    7.v    rauðtvístjörnóttur
10        Valdimar Bergsstað    Óríon frá Lækjarbotnum    10.v    Grástjörnóttur
10        Birna Tryggvadóttir    Frægur frá Flekkudal    6.v    Grár
11        Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Óskahrafn frá Brún    11.v    Mósóttur
11        Sölvi Sigurðsson    Sólon frá Keldudal    11.v    Rauðst, glófextur
11        Páll Bjarki Pálsson    Hreimur frá Flugumýri    5.v    Brúntvístörnóttur
12        Baldvin Ari Guðlaugsson    Hængur frá Hellu    7.v    Bleikálóttur
12        Höskuldur Jónsson    Sóldögg frá Akureyri    7.v    Grá
13        Súsanna Ólafsdóttir    Garpur frá Torfastöðum    15.v    Móálóttur
13        Stefán B. Stefánsson    Snælda frá Árgerði    8.v     Jörp

B flokkur:

Holl        Knapi B-flokkur    Hestur    Aldur    Litur

1        Laura Grimm    Hrókur frá Stangarholit    7.v    Bleikálóttur
1        Sæmundur Þ. Sæmundsson    Tign frá Tunguhálsi 2    7.v    Brúnstjörnótt
1        Tryggvi Björnsson    Gúndi frá Krossi    12.v    Moldóttur
2        Guðmundur Þór Elíasson    Sáni frá Efri-Lækjardal    7.v    Rauðblesóttur
2        Stefán B. Stefánsson    Víga-Glúmur frá Samkomugerði 2    7.v    Svartur
2        Gísli Gíslason    Friður frá Þúfum    6.v    Rauðbl. sokkóttur
3        Sabine     Seifur frá Æsustöðum    10.b    Brúnn
3        Þórður Þorgeirsson    Kokteill frá Geirmundarstöðum    6.v    Rauður
3        Eyvindur Mandal Hreggviðsson    Gneisti frá Auðsholtshjáleigu    7.v    Brúnn
4        Grettir Jónasson    Kjarni frá Varmadal     10.v    Rauður
4        Nikólína Ósk Rúnarsdóttir    Snoppa frá Kollaleiru    9.v    Bleikmoldótt
4        Jón Herkovic    Alberto frá Vatnsleysu    6v    Glófextur stjörnóttur
5        Þorsteinn Björnsson    Þór frá Þverá    8.v    Jarpur
5        Artemisia Bertus    Flugar frá Litla Garði    9.v    Dökkrauðstjörnóttur
5        Ástríður Magnúsdóttir    Aron frá Eystri-Hól    9.v    Grár
6        Gylfi Örn Gylfason    Dúfa frá Hafnarfirði    11.v    Brúnskjótt
6        Birna Tryggvadóttir    Eitill frá Leysingjastöðum 2    8.v    Gráblesóttur
6        Ragnar Stefánsson    Lotning frá Þúfum    7.v    Rauðblesótt sokkótt
7        Tryggvi Björnsson    Þróttur frá Húsavík    11.v    Rauðstjörnóttur
7        Halldór P.Sigurðsson    Krapi frá Efri-Þverá    8.v    Grár
7        Ævar Örn Guðjónsson    Ábóti frá Vatnsleysu    9.v    Brúnn
8        Anna Catharina Grós    Fjöður frá Kommu    9.v    Rauð
8        Jóhanna Heiða Friðriksdóttir    Húni frá Stóru Ásgeirsá    12.v    Jarptvístjörnóttur
8        Úlfhildur Ída Helgadóttir    Jörfi frá Húsavík    10.v    Rauðstjörnóttur
9        Svavar Örn Hreiðarson    Johnny frá Hala    14.v    Móbrúnn
9        Anna Wohlert    Dugur frá Stangarholti    13.    Grár
9        Fjölnir Þorgeirsson    Kveldúlfur frá Kjarnholti    14.v    Jarpur
10        Sölvi Sigurðsson    Gosi frá Litladal    10.v    Rauður
10        Magnús B. Magnússon    Gjafar frá Eyrarbakka    10.v    rauðlitföróttur
10        Gunnar Örn Leifsson    Hagsýn frá Vatnsleysu    9.v    Rauðblesótt
11        Baldvin Ari Guðlaugsson    Gerpla frá Steinnesi    7.v    Rauðstjörnótt
11        Jón Björnsson    Steðji frá Grímshúsum    10.v    Jarpur
11        Sigurður Rúnar Pálsson    Haukur frá Ytra-Skörðugili    7.v    Brúnn
12        Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Nanna frá Halldórsstöðum    9.v    Rauðblesótt
12        Sverrir Sigurðsson    Stilkur frá Höfðabakka    6.v    Jarpur
12        Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Spegill frá Auðsholtshjáleigu    8.v    Jarpblesóttur
13        Herdís Einarsdóttir    Grettir frá Grafarkoti    6.v    Brúnn
13        Jakob Svavar Sigurðsson    Kaspar frá Kommu    7.v    Rauðglófextur
13        Barbara Wenzl    Kjarni frá Varmalæk    6.v    Bleikálóttur
14        Artemisia Bertus    Rósant frá Votmúla    11.v    Rauðstjörnóttur
14        Mette Mannseth    Baugur frá Víðinesi    7.v    Rauðskjóttur
14        Gunnar Arnarsson    Örk frá Auðsholtshjáleigu    6.v    Brúntvístjörnótt
15        Ólafur Magnússon    Eðall frá Orrastöðum     6.v    Rauður
15        Agnar Þór Magnússon    Glymur frá Innri-Skeljabrekku    7.v    Móvindóttur
15        Gísli Gíslason    Bjarmi frá Lundum    7.v    Rauðglófextur
16        Svavar Örn Hreiðarson    Vild frá Hólum    7.v    Móbrún
16        Tryggvi Björnsson    Oratoría frá Syðri Sandhólum    8.v    Brún
17        Stefán B. Stefánsson    Hlynur frá Hofi    9.v     Rauðstjörnóttur
17        Þórður Þorgeirsson    Tígull frá Gígjarhóli    13.v    Rauðtvístjörnóttur
Flettingar í dag: 283
Gestir í dag: 82
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706249
Samtals gestir: 448323
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 14:07:16