11.02.2009 22:47

Rásröð liðakeppninnar

Mótið hefst kl. 18.00 og er rásröð keppenda eftirfarandi:

Börn:

1 Lilja Karen Kjartansdóttir Pamela frá Galtanesi
1 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Prins frá Gröf
   2 Hákon Grímsson                     Rifa

Unglingar:

1 Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru
1 Kristín Birna Sveinbjörnsdóttir Embla frá Bergsstöðum
2 Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergsstöðum
2 Jónína Lilja Pálmadóttir  Oliver frá Syðri-Völlum
3 Karen Ósk Guðmundsdóttir Kjarkur
3 Fríða Marý Halldórsdóttir         Gósi frá Miðhópi
4 Eydís Kristófersdóttir Stefna frá Efri-Þverá
4 Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II
5 Stefán Logi Friðriksson Fursti


2. flokkur
1 Hjördís Ósk Óskarsdóttir Þróttur frá Húsavík
1 Elías Guðmundsson Þruma frá Stóru-Ásgeirsá
2 Leifur George Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
2 Aðalheiður Einarsdóttir Slaufa frá Reykjum
3 Þorgeir Jóhannesson Blær frá Hvoli
3 Ingunn Reynisdóttir Gautur frá Sigmundarst
4 Sigrún Kristín Þórðardóttir Dagrún frá Höfðabakka
4 Þórarinn Óli Rafnsson Funi frá Fremri-Fitjum
5 Ninni Kulberg Hörður frá Reykjavík
5 Þórhallur Magnús Sverrisson Orka frá Höfðabakka 
6 Gerður Rósa Sigurðardóttir Spes frá Grafarkoti
6 Sigurður Björn Gunnlaugsson Tvístjarni frá Nípukoti
7 Gunnar Þorgeirsson Eldur frá Sauðadalsá
7 Stefán Grétarsson Viska frá Höfðabakka
8 Aðalheiður Einarsdóttir Eskill frá Grafarkoti
8 Sóley Magnúsdóttir Rökkva frá Hóli
9 Patrik Snær Bjarnason Freyja frá Réttarholti
9 James B Faulkner Karítas frá Lækjamóti
10 Hörður Ríkharðsson Knár frá Steinnesi
10 Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi
11 Valur Valsson Birta frá Krossi
11 Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir Bjarma frá Hvoli
12 Anna Lena Tvistur frá Hraunbæ
12 Kjartan Sveinsson Fía frá Hólabaki
13 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
13 Sigríður Alda Björnsdóttir Skuggi frá Sauðadalsá
14 Pétur Guðbjörnsson Klerkur frá Keflavík 
14 Steinbjörn Tryggvason Kostur frá Breið
15 Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Ægir frá Laugamýri
15 Halldór Sigfússon Seiður frá Breið
16 Þorgeir Jóhannesson Stínóla frá Áslandi
16 Ragnar Smári Helgason Svarti-Pétur frá Grafarkoti
17 Kolbrún Stella Indriðadóttir Skinna frá Grafarkoti
17 Gréta B Karlsdóttir Nemi frá Grafarkoti
18 Magnús Ólafsson Gleði frá Sveinsstöðum
18 Jón Óskar Pétursson Gráskeggur frá Kárastöðum
19 Elías Guðmundsson Dís frá Stóru-Ásgeirsá
19 Ingunn Reynisdóttir Svipur frá Syðri-Völlum
20 Guðmundur Sigurðsson Sólon frá N-Vatnshorni
20 Jón Árni Magnússon Árdís frá Steinnesi
21 Guðmundur Sigfússon Hvellur
  21 Hrannar Haraldsson                Viður frá Lækjamóti

1. flokkur
1 Magnús Ásgeir Elíasson Gormur frá Stóru Ásgeirsá
1 Skjöldur Orri Skjaldason Breiðfjörð frá Búðardal 
2 Halldór P Sigurðsson Sómi frá Böðvarshólum
2 Herdís Einarsdóttir Kóði frá Grafarkoti
3 Jóhann Albertsson Mynt frá Gauksmýri
3 Sverrir Sigurðsson Vænting frá Höfðabakka
4 Eyþór J Gíslason Meitill frá Spegilsstöðum
4 Aðalsteinn Reynisson Kveikur frá Sigmundastöðum
5 Ragnar Stefánsson Lotning frá Þúfum
5 Elvar Logi Friðriksson Stimpill frá N-Vindheimum
6 Tryggvi Björnsson Bragi frá Kópavogi
6 Jakob Víðir Kristjánsson Ægir frá Móbergi
7 Eline Schrijver Klóra frá Hofi
7 Reynir Aðalsteinsson Sikill frá Sigmundarstöðum
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarst.
8 Helga Una Björnsdóttir Össur frá Síðu
9 Fanney Dögg Indriðadóttir Samba frá Miðhópi
9 Sandra Marín Töfradís frá Lækjamóti
10 Sigríður Ása Guðmundsdóttir Höfgi frá Valdasteinsstöðum
10 Ólafur Magnússon Eðall frá Orrastöðum
11 Jón Ægisson Klófífa frá Gillastöðum
11 Heimir Þór Guðmundsson Sveinn frá Sveinsstöðum
12 Magnús Ásgeir Elíasson Bliki frá Stóru Ásgeirsá
12 Guðný Helga Björnsdóttir Heron frá Seljabrekku
13 Jóhann Magnússon Lávarður frá Þóreyjarnúpi
13 Halldór P Sigurðsson Virðing frá Efri-Þverá
14 Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir Bessi frá Sóleyjarbakka
14 Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti





Flettingar í dag: 244
Gestir í dag: 63
Flettingar í gær: 8508
Gestir í gær: 100
Samtals flettingar: 3704368
Samtals gestir: 447849
Tölur uppfærðar: 12.12.2019 13:17:55