25.02.2009 22:43

Rásröð í Fimmgangi Húnvetnsku liðakeppninnar

Mótið hefst stundvíslega kl. 18.00 á föstudaginn nk. Aðgangseyrir er 1.000 kr fyrir fullorðna og 500 kr fyrir börn.

Skráningargjald 1.000 kr. fyrir fullorðna og 500 kr. fyrir börn.


 TÖLT börn    
1 Hákon Ari Gímsson Rifa frá Efri-Mýrum  
1 Haukur Marian Suska Hauksson Snælda frá Áslandi  
2 Sólrún Tinna Grímsdóttir Funi frá Þorkelshóli  
2 Lilja Maria Suska Hauksdóttir Skvísa frá Fremri-Fitjum  
3 Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka  
3 Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss   
       
   TÖLT unglingar    
     
1 Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Moldhaga Lið 4
1 Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri Völlum Lið 2
2 Karen Ósk Guðmundsdóttir Sónata frá Garði Lið 4
2 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík Lið 3
3 Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhv. II Lið 4
3 Rakel Rún Garðarsdóttir Hrókur frá Stangarholti Lið 1
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Hvönn frá Sigmundarst lið 2
4 Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru Lið 4
5 Albert Jóhannsson Carmen frá Hrísum Lið 2
       
       
       
     
       
       
   2. flokkur - Fimmgangur    
     
1 Þorgeir Jóhannesson Apríl frá Ytri-Skjaldarvík Lið 1
2 James Bóas Faulkner Rán frá Lækjamóti Lið 3
3 Þórður Pálsson Nóta frá Sauðanesi Lið 4
4 Anna Lena Aldenhoff Tvistur frá Hraunbæ Lið 2
5 Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi Lið 4
6 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi Lið 1
7 Sveinn Brynjar Friðriksson Glaumur frá Varmalæk Lið 3
8 Gerður Rósa Sigurðardóttir Pjakkur frá Stóru-Ásgeirsá Lið 3
9 Kjartan Sveinsson Fía frá Hólabaki Lið 1
10 Helga Rós Níelsdóttir Leiknir frá Fremri-Fitjum Lið 1
11 Valur Valsson Birta frá Krossi Lið 4
12 Leifur George Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá Lið 1
13 Ninni Kulberg Skálm frá Bjarnanesi Lið 3
14 Helgi H Jónsson Táta frá Glæsibæ Lið 4
15 Steinbjörn Tryggvason Hrannar frá Galtanesi Lið 1
16 Hjördís Ósk Óskarsdóttir Hvinur frá Sólheimum Lið 3
17 Gréta B Karlsdóttir Félagi frá Akureyri Lið 2
18 Elías Guðmundsson Þruma frá Stóru-Ásgeirsá Lið 3
19 Þorgeir Jóhannesson Stínóla frá Áslandi Lið 1
20 Ingunn Reynisdóttir Heiður frá Sigmundarstöðum Lið 2
21 Guðmundur Sigfússon Tígull frá Holti Lið 4
       
       
       
       
       
   1. flokkur - Fimmgangur    
   
1 Jóhann Magnússon Lávarður frá Þóreyjarnúpi Lið 1
2 Tryggvi Björnsson Sólmundur frá Úlfsstöðum Lið 3
3 Aðalsteinn Reynisson Kveikur frá Sigmundastöðum Lið 2
4 Jakob Víðir Kristjánsson Mammon frá Stóradal Lið 4
5 Ragnar Stefánsson Kola frá Eyjarkoti Lið 4
6 Þorsteinn Björnsson Eldjárn frá Þverá Lið 3
7 Ólafur Magnússon Fegn frá Gígjarhóli Lið 4
8 Magnús Ásgeir Elíasson Dís frá Stóru-Ásgeirsá Lið 3
9 Guðný Helga Björnsdóttir Hvirfill frá Bessastöðum Lið 1
10 Jakob Víðir Kristjánsson Röðull frá Reykjum Lið 4
11 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum Lið 2
12 Sigríður Ása Guðmundsdóttir Stakur frá Sólheimum I Lið 2
13 Einar Reynisson Gautur frá Sigmundarstöðum Lið 2
14 Fanney Dögg Indriðadóttir Eldur frá Sauðadalsá Lið 3
15 Jóhanna Heiða Friðriksdóttir Húni frá S-Ásgeirsá Lið 3
16 Jóhann Albertsson  Ræll frá Gauksmýri Lið 2
17 Elvar Logi Friðriksson Samba frá Miðhópi Lið 3
18 Sverrir Sigurðsson Bartes frá Höfðabakka Lið 1
19 Herdís Einarsdóttir Skinna frá Grafarkoti Lið 2
20 Sandra Marin Iða frá Hvammi Lið 4
21 Jóhann Magnússon Stimpill frá Vatni Lið 1
22 Ragnhildur Haraldsdóttir Ægir frá Móbergi Lið 4
23 Ólafur Magnússon Stjörnudís frá Sveinsstöðum Lið 4
24 Tryggvi Björnsson Hörður frá Reykjavík Lið 3
Flettingar í dag: 221
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 8508
Gestir í gær: 100
Samtals flettingar: 3704345
Samtals gestir: 447848
Tölur uppfærðar: 12.12.2019 12:45:50