25.05.2009 14:09

Hollaröð á Sauðárkróki 26.-28. maí 2009


Hollaröð á Sauðárkróki 26.-28. maí 2009. 127 hross eru skráð í dóm, aðaldómari er Guðlaugur V. Antonsson, dómari 2 er Sigbjörn Björnsson, dómari 3 er Elsa Albertsdóttir og sýningarstjóri Steinunn Anna Halldórsdóttir.

Þriðjudagur 26. maí
Hópur 1 kl:08:00-12:00
1 IS2006157274 Taktur Selnesi Steinar Helgason B
2 IS2003257141 Dögg Sauðárkróki Stefán Reynisson
3 IS2002265671 Von Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
4 IS2002258065 Harpa Barði Símon Helgi Símonarson
5 IS2002257140 Valdís Sauðárkróki Stefán Reynisson
6 IS2003257153 Glóð Gauksstöðum Egill Þórir Bjarnason
7 IS2005157277 Glitnir Tungu Elvar Einarsson
8 IS2001257140 Þórkatla Sauðárkróki Stefán Reynisson
9 IS2003265669 Týja Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
10 IS2003258066 Mánadís Barði Símon Helgi Símonarson
11 IS2003255351 Sigurrós Höfðabakka Ágúst Andrésson
12 IS2004156410 Dáðadrengur Köldukinn Elvar Einarsson
13 IS2003257152 Sýn frá Gauksstöðum Egill Þórir Bjarnason
14 IS2005157141 Ljóri Sauðárkróki Stefán Reynisson

Hópur 2 kl: 13:00-17:00
1 IS2004157063 Roði Garði Bjarni Jónasson
2 IS2004165864 Þeyr Bringu Líney María Hjálmarsdóttir
3 IS2005276450 Kveðja Kollaleiru Tryggvi Björnsson
4 IS2003257798 Fiðla Laugardal Gísli Gíslason
5 IS2001257516 Smáralind Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson
6 IS2003257063 Svala Garði Bjarni Jónasson
7 IS2004257594 Rökkvadís Kjartansstaðakoti Mette Mannseth
8 IS2002265133 Stelpa Steinkoti Tryggvi Björnsson
9 IS2004157898 Askur Tunguhálsi II Sæmunur Þ Sæmundsson
10 IS2000258540 Kveikja Syðri-Hofdölum Bjarni Jónasson
11 IS2000256468 Vera Blönduósi Gísli Gíslason
12 IS2004157896 Baugur Tunguhálsi II Líney María Hjálmarsdóttir
13 IS2003258422 Orka Laufhóli Mette Mannseth
14 IS2004257807 Gloppa Varmalæk 1 Tryggvi Björnsson R
15 IS2005265596 Tign Akureyri Elvar Einarsson

Hópur 3 kl 17:00-21:00
1 IS2005157525 GaldurJaðri Róbert Haraldsson B
2 IS2004258160 Stilla Þúfum Karen Líndal
3 IS2001276226 Gústa Mýnesi Bjarni Jónasson
4 IS2004255501 Rödd Gauksmýri Tryggvi Björnsson
5 IS2004158592 Karri Kálfsstöðum Gísli Gíslason
6 IS2003257004 Kómeta Sauðárkróki Guðmundur Sveinsson
7 IS2004265020 Kolka Hóli v/Dalvík Karen Líndal
8 IS2003255062 Samba Miðhópi Tryggvi Björnsson
9 IS2002257863 Veiga Lýtingsstöðum Bjarni Jónasson
10 IS2004136588 Bruni Skjólbrekku Gísli Gíslason
11 IS2003257002 Verðandi Sauðárkróki Guðmundur Sveinsson
12 IS2002286681 Fúka Hestheimum Lisa Rist
13 IS2005158592 Heiður Kálfsstöðum Bjarni Jónasson
14 IS2001175261 Grásteinn Brekku Hafdís Arnardóttir

Miðvikudagur 27. maí
Hópur 1 kl 08:00-12:00
1 IS2003258650 Abba Hjarðarhaga Hörður Óli Sæmundarson
2 IS2005165493 Baugur Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
3 IS2004257800 Lipurtá Varmalæk Barbara Wenzl
4 IS2005158046 Hrafnaflóki Ysta-Mó Magnús B Magnússon B
5 IS2004236491 Mýsla Gunnlaugsstöðum Elvar Einarsson
6 IS2002258430 Gríma Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
7 IS2004258492 Auður Ytri-Höfdölum Hörður Óli Sæmundarson
8 IS2004257821 Hrefna Hvíteyrum Barbara Wenzl
9 IS2001257541 Lipurtá Halldórsstöðum Elvar Einarsson
10 IS2004257688 Fegurðardís Íbishól Magnús B Magnússon
11 IS2004257811 Kelling Varmalæk Barbara Wenzl
12 IS2003256771 Þruma Enni Ásdís Helga Sigursteinsdóttir B
13 IS2002257830 Eva Starrrastöðum Björn Sveinsson
14 IS2002157570 Sindri Vallanesi Baldvin Ari Guðlaugsson
15 IS2001276681 Sunna frá Gautavík Ásdís Helga Sigursteinsdóttir

Hópur 2 kl 13:00-17:00
1 IS2004286193 Vænting Vindási Elisabet Jansen B
2 IS2005257895 Hekla Tunguhálsi II Líney María Hjálmarsdóttir
3 IS2001257896 Tign Tunguhálsi II Sæmundur Þ Sæmundsson
4 IS2002258200 Birta Krossi Tryggvi Björnsson
5 IS2004158045 Vafi Ysta-Mó Magnús B Magnússon
6 IS2002258425 Fold Laufhóli Bjarni Jónasson
7 IS2005157465 Kjarkur Stóru-Gröf Elvar Einarsson
8 IS2004265492 Krækja Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
9 IS1999157686 Farsæll Íbishóli Magnús B Magnússon
10 IS2005256275 Líf Hólabaki Tryggvi Björnsson
11 IS2004265016 Gola Ólafsfirði Líney María Hjálmarsdóttir
12 IS2003257765 Þyrla Krithóli Bjarni Jónasson
13 IS2005265398 Freyja Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
14 IS2005157517 Laufi Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson
15 IS2004176232 Sólmundur Úlfsstöðum Tryggvi Björnsson

Hópur 3 kl 17:00-21:00
1 IS2002257923 Fluga Bjarnastaðahlíð Tryggvi Björnsson
2 IS2002155416 Grettir Grafarkoti Herdís Einarsdóttir
3 IS2004255447 Ímynd Gröf Fanney Dögg Indriðadóttir
4 IS2004265490 Hrafnhildur Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
5 IS2002165401 Styrnir Neðri-Vindheimum Bjarni Jónasson
6 IS2005156500 Hróður Blönduósi Elvar L Friðriksson
7 IS2005135465 Meistari Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal
8 IS2004255469 Orka Sauðá Fanney Dögg Indriðadóttir
9 IS2005256899 Freydís Ey  Baldvin Ari Guðlaugsson
10 IS2003255417 Skinna frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir
11 IS2005255461 Birta Sauðadalsá Elvar Logi Friðriksson
12 IS2004135469 Friðrik X Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal
13 IS2000256258 Trópí Hnjúki Bjarni Jónasson
14 IS2003155501 Ræll Gauksmýri Tryggvi Björnsson
15 IS2003255500 Mynt Gauksmýri Fanney Dögg Indriðadóttir

Fimmtudagur 28. maí
Hópur 1 kl 08:00-12:00
1 IS2003265492 Bylgja Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
2 IS2005135857 Tígull Runnum Elvar Einarrson
3 IS2004157547 Sólnes Ytra-Skörðugili Ingimar Ingimarsson
4 IS2001280315 Ösp Stóru-Hildisey Ingólfur Pálmason
5 IS2004166211 Mötull Torfunesi Erlingur Ingvarsson
6 IS2003258636 Sunna Stóru-Ökrum Elvar Einarsson
7 IS2003258503 Lína Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson
8 IS2005165494 Styrmir Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
9 IS2003255223 Toskadís Efri-Þverá Þórhallur Þorvaldsson
10 IS2005166204 Emil Torfunesi Erlingur Ingvarsson
11 IS2001258512 Blúnda Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson
12 IS2003258859 Stella Sólheimum Gestur Stefánsson
13 IS2002235810 Snilld Skáney Rúnar P Hreinsson
14 IS2003265965 Stína Uppsölum Þórhallur Þorvaldsson
15 IS2001288436 Kráka Friðheimum Sólon Morthens

Hópur  2 kl 13:00-17:00
1 IS2002258715 Sunna Miðsitju Sölvi Sigurðarson
2 IS2002256258 Djásn Hnjúki Bjarni Jónasson
3 IS2001257347 Evra Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
4 IS2003266211 Nótt Torfunesi Erlingur Ingvarsson
5 IS2005265395 Bylting Akureyri Bjarni Jónasson
6 IS2002257692 Fjöður Krossanesi Elvar Einarsson
7 IS2004157340 Kolbeinn Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
8 IS2003158450 Straumur Enni Sölvi Sigurðarson
9 IS2002184878 Borgar frá Strandarhjáleigu Þórarinn Eymundsson
10 IS2003257297 Aría Breiðsstöðum Tryggvi Björnsson
11 IS2003266201 Elding Torfunesi Erlingur Ingvarsson
12 IS2002265630 Gnótt Grund Bjarni Jónasson
13 IS2003257156 Líf Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
14 IS2004265872 Snæa Garðsá Þorvar Þorsteinsson
15 IS2004257353 Hróarskelda Hafsteinsstöðum Þórarinn Eymundsson

Hópur 3 kl 17:00-21:00
1 IS2003256823 Glæta Efri-Lækjardal Bjarni Jónasson
2 IS2002265005 Esja-Sól Litlu-Brekku Vignir Sigurðsson
3 IS2001158455 Kvistur frá Enni Sölvi Sigurðarson
4 IS2003257898 Drottning Tunguhálsi II Sæmundur Þ Sæmundsson
5 IS2004225340 Elja Kópavogi Líney María Hjálmarsdóttir
6 IS2004257590 Gáta Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson
7 IS2004266201 Brúða Torfunesi Anna Rebecka
8 IS2004265419 Þræðing Glæsibæ Vignir Sigurðsson
9 IS2002266331 Gerpla Hlíðarenda Erlingur Ingvarsson
10 IS2003266630 Hryðja Hrafnsstöðum Bjarni Jónasson
11 IS2003257889 Fluga Breiðagerði Sæmundur Þ Sæmundsson
12 IS2001266912 Nett Halldórsstöðum Sölvi Sigurðarson
13 IS2003256744 Vordís Finnstungu Barbara Dittmar
14 IS2003258542 Kæti Syðri-Hofdölum Bjarni Jónasson

Flettingar í dag: 337
Gestir í dag: 91
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706303
Samtals gestir: 448332
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 20:03:34