23.03.2011 14:55

Skagfirska mótaröðin - ráslistar

Fjórgangskeppni Skagfirsku mótaraðarinnar fer fram miðvikudaginn 23. mars í reiðhöllinni Svaðastöðum. Útlit er fyrir fjölbreytt og skemmtilegt mót enda eru skráningar afar margar eins og sést á meðfylgjandi ráslistum.

Keppni hefst kl. 19 og er aðgangseyrir 1000 kr. en frítt er fyrir 12 ára og yngri. Húsið opnar kl. 18.30.

Dagskrá:                - forkeppni unglingaflokkur.

                             - forkeppni 2. flokkur.

                             - forkeppni 1. flokkur.

                             - úrslit unglingaflokkur.

                             - HLÉ

                             - B-úrslit 1. flokkur.

                             - úrslit 2. flokkur.

                             - A-úrslit 1. flokkur.

Ráslistar

Unglingaflokkur

1. V. Lýdía Gunnarsdóttir - Geysir frá Hofsósi.

1. V. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Taktur frá Hestasýn.

2. V. Viktoría Eik Elvarsdóttir - Máni frá Fremri-Hvestu.

2. V. Jón Helgi Sigurgeirsson - Töfri frá Keldulandi.

3. V. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir - Glymur frá Hofstaðarseli.

3. V. Hafrún Ýr Halldórsdóttir - Bára frá Steinsholti 2.

4. V. Bryndís Rún Baldursdóttir - Eldur frá Bessastaðagerði.

4. V. Elín Magnea Björnsdóttir - Stefnir frá Hofstaðarseli.

5. V. Rakel Eir Ingimarsdóttir - Flæsa frá Fjalli.

5. V. Rósanna Valdimarsdóttir - Vakning frá Kríthóli.

6. V. Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir - Spori frá Ytri-Brennihóli.

6.V. Björn Ingi Ólafsson - Hrönn frá Langhúsum.

7. V. Friðrik Andri Atlason - Kvella frá Syðri-Hofdölum.

7. V. Jón Helgi Sigurgeirsson - Samson frá Svignaskarði.

2. flokkur

1. V. Hlín Mainka Jóhannesdóttir - Hlöðver frá Gufunesi.

1. V. Bjarni Broddason - Veturliði frá Brimnesi.

2. V. Gloria Kucel - Sólfari frá Ytra-Skörðugili.

2. V. Sigurður Rúnar Pálsson - Rúna frá Flugumýri

3. V. Hrefna Hafsteinsdóttir - Freyja frá Efri-Rauðalæk.

3. V. Sigurður Heiðar Birgisson - Mánadís frá Íbishóli.

4. H. Steindóra Haraldsdóttir - Gátt frá Lóni.

4. H. Þóranna Másdóttir - Gátt frá Dalbæ.

5. H. Sædís Bylgja Jónsdóttir - Prins frá Garði.

5. H. Sæmundur Jónsson - Gosi frá Bessastöðum.

6. V. Alma Gulla Matthíasdóttir - Drottning frá Tunguhálsi 2.

6. V. Linda Jónsdóttir - Georgína frá Vindheimum.

7. V. Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir - Stæll frá Enni.

7. V. Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir - Hrímnir frá Hjaltastöðum.

8. V. Jóna Ólavsdóttir - Senrir frá Neðra-Ási 2.

8. V. Vigdís Gunnarsdóttir - Freyðir frá Leysingjastöðum.

9. V. Sigurður Rúnar Pálsson - Haukur frá Flugumýri.

9. V. Steindóra Haraldsdóttir - Gustur frá Nautabúi.

10. H. Ingimar Jónsson - Hafþór frá Syðra-Skörðugili.

11. H. Gloría Kucel - Skorri frá Herríðarhóli.

11. H. Hrefna Hafsteinsdóttir - Frigg frá Efri-Rauðalæk.

12. H. Íris Sveinbjörnsdóttir - Bráinn frá Akureyri.

12. H. Íris Ósk Jóhannesdóttir - Nökkvi frá Stokkalæk.

13. V. Bjarni Broddason - Fáni frá Forsæludal.

1. flokkur

   1. Fanney Dögg Indriðadóttir - Grettir frá Grafarkoti.

   2. Silvía Sigurbjörnsdóttir - Þórir frá Hólum.

   3. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Píla frá Kirkjuhóli.

   4. Carrie Lyons - Straumur frá Enni.

   5. Daniela Pogatschnig - Gneisti frá Garðsauka.

   6. Magnús Bragi Magnússon - Punktur frá Varmalæk.

   7. Eyrún Ýr Pálsdóttir - Lukka frá Kálfsstöðum.

   8. Aníta M. Aradóttir - Tígur frá Hólum.

   9. Lilja Pálmadóttir - Sigur frá Húsavík.

  10. Júlía Ludwicaz - Veigar frá Narfastöðum.

  11. Valdís Ýr Ólafsdóttir - Hertogi frá Bröttuhlíð.

  12. Riikka Anniina - Gnótt frá Grund 2.

  13. Linda Rún Pétursdóttir - Máni frá Galtarnesi.

  14. Guðmundur M. Skúlason - Gosi frá Lambastöðum.

  15. Hanna Chargé - Vordís frá Feti.

  16. Ragnhildur Haraldsdóttir - Eitill frá Leysingjastöðum.

  17. Auður Inga Ingimarsdóttir - Upplyfting frá Skuggabjörgum.

  18. Daníel Larsen - Þota frá Enni.

  19. Árni Björn Pálsson - Öfjörð frá Litlu-Reykjum.

  20. Eyrún Ýr Pálsdóttir - Kjarval frá Blönduósi.

  21. Egill Þórarinsson - Fífill frá Minni-Reykjum.

  22. Ísólfur Þ. Líndal - Kristófer frá Hjaltastaðahvammi.

  23. James Bóas Faulkner - Brimar frá Margarétarhofi.

  24. Jón Herkovic - Garður frá Fjalli.

  25. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum.

  26. Rósa Birna Þorvaldsdóttir - Kolbrún frá Efri-Gegnishólum.

  27. Pétur Örn Sveinsson - Fold frá Miðsitju.

  28. Magnús Bragi Magnússon - Fleygur frá Garðakoti.

  29. Þórdís Jensdóttir - Gramur frá Gunnarsholti.

  30. Líney María Hjálmarsdóttir - Þytur frá Húsavík.

  31. Elvar Einarsson - Lárus frá Syðra-Skörðugili.

  32. Sina Scholz - Taktur frá Varmalæk.

  33. Ísólfur Þ. Líndal - Freymóður frá Feti.

  34. Camila Sörensen - Fjóla frá Fagranesi.

  35. Egill Þórarinsson - Hafrún frá Vatnsleysu.

  36. Jón Herkovic - Töfrandi frá Árgerði.

  37. Auður Inga Ingimarsdóttir - Fagri frá Reykjum.

  38. Pernilla Möller - Stormur frá Langárfossi.

  39. Magnús Bragi Magnússon - Neisti frá Skeggstöðum.

  40. Bergrún Ingólfsdóttir - Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum.

Flettingar í dag: 82
Gestir í dag: 19
Flettingar í gær: 636
Gestir í gær: 89
Samtals flettingar: 3695698
Samtals gestir: 447705
Tölur uppfærðar: 11.12.2019 00:55:37