23.01.2012 21:24

KS deildin - úrtaka á miðvikudaginn

 


Það stefnir í hörku úrtöku á miðvikudaginn 25.janúar í Svaðastaðahöllinni. Fjórtán knapar eru skráðir til leiks að keppa um þau sex sæti sem laus eru. Þrír Þytsfélagar eru skráðir til leiks svo það verður mjög spennandi að fylgjast með úrtökunni.

Veislan hefst kl: 20:00 Frítt inn!

Ráslistar

Fjórgangur

1. Baldvin Ari Guðlaugsson
Senjor frá Syðri-Ey F. Prins frá E-Rauðalæk M. Dýa frá Skeggsstöðum
2. Elvar Logi Friðriksson
Stuðull frá Grafarkoti F. Gammur frá Steinnesi M. Sál frá Grafarkoti

3. Þorbjörn H Matthíasson
Blakkur frá Bergstöðum F. Faldur frá Glæsibæ M. Glóa frá Bergstöðum
4. Hekla Katarína Kristinsdóttir
Hrymur frá Skarði F. Galsi frá Sauðárkr M. Hremmsa frá Skarði
5. Þóranna Másdóttir
Ræll frá Gauksmýri F. Galsi frá Sauðárkr M. Rögg frá Y-Skógum
6. Sveinn Brynjar Friðriksson
Synd frá Varmalæk F. Sjóli frá Þverá M. Berglind frá Varmalæk
7. Viðar Bragason
Amanda Vala frá Skriðul F. Gammur frá Steinnesi M. Freysting frá Akureyri
8. Ísólfur Líndal Þórisson
Kristófer frá Hjaltastaðahv F. Stígandi frá Leysingjast M. Kosning frá Y-Reykjum

9. Arnar Bjarki Sigurðarson
Kolfinna frá Sunnuhvoli F. Kolskeggur frá Oddhóli M. Urður frá Sunnuhvoli
10. Þórarinn Ragnarsson
Hrafnhetta frá Steinnesi F. Gammur frá Steinnesi M. Hnota frá Steinnesi
11. Halldór Þorvaldsson
Safír frá Barði F. Markús frá Langholtsparti M. Gráskjóna frá Grásteini
12. Líney María Hjálmarsdóttir
Þytur frá Húsavík F. Ypsilon frá Holtsmúla I M. Hrafnkatla frá Húsavík
13. Þorsteinn Björnsson
Leynir frá Hólum F. Rökkvi frá Hárlaugsst M. Íþrótt frá Húnavöllum
14. Fanney Dögg Indriðadóttir
Grettir frá Grafarkoti F. Dynur frá Hvammi M. Ótta frá Grafrarkoti


Fimmgangur

1. Arnar Bjarki Sigurðarson
Arnar frá Blesastöðum2A F. Aron frá Strandarhöfði M. Aría frá Selfossi
2. Þóranna Másdóttir
Aska frá Dalbæ F. Trúr frá Auðholtshjáleigu M. Stemma frá Dalbæ
3. Viðar Bragason
Sísi frá Björgum F. Brjánn frá Reykjavík M. Draumadís frá Breiðabólsst
4. Þórarinn Ragnarsson
Mökkur frá Hólmahjáleigu F Hilmir frá Sauðárkr M. Kapra frá Hellu

5. Baldvin Ari Guðlaugsson
Jökull frá E-Rauðalæk F. Óður frá Brún M. Spyrna frá Hellulandi.
6. Fanney Dögg Indriðadóttir
Kasper frá Grafarkoti F. Klettur frá Hvammi M. Kæti frá Grafarkoti

7. Halldór Þorvaldsson
Draupnir frá Dalsmynni F. Frami frá Hólum M. Iða frá Dalsmynni
8. Hekla Katarína Kristinsdóttir
Hringur frá Skarði F. Þóroddur frá Þóroddsst M. Móa frá Skarði
9. Sveinn Brynjar Friðriksson
Glaumur frá Varmalæk F. Smári frá Skagsströnd M. Gletting frá Varmalæk
10. Þorbjörn H Matthíasson
Gýgja frá L-Garði F. Snerrir frá Bæ I M. Anna frá L-Garði
11. Líney María Hjálmarsdóttir
Ronía frá Íbishóli F. Huginn frá Haga I M. Gnótt frá Y-Skörðugili
12. Þorsteinn Björnsson
Kylja frá Hólum F. Glampi frá Vatnsleysu M. Þýða frá Hólum
13. Elvar Logi Friðriksson
Maríuerla frá Gauksmýri F. Roði frá Múla M. Erla frá Gauksmýri

14. Ísólfur Líndal Þórisson
Kvaran frá Lækjarmóti F. Sveinn-Hervar frá Þúfu M. Rauðhetta frá Lækjarmóti

Stjórn MN

Flettingar í dag: 247
Gestir í dag: 59
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695227
Samtals gestir: 447656
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 09:34:02