08.06.2012 21:26

Ráslistar Gæðingamót Þyts og úrtaka fyrir LM

Hér fyrir neðan má sjá ráslista fyrir mótið á morgun, mótið byrjar  kl. 10.00

A-flokkur

1 Hera frá Bessastöðum Jóhann Magnússon

2 Álfrún frá Víðidalstungu II Ísólfur Líndal Þórisson

3 Sváfnir frá Söguey Tryggvi Björnsson

4 Dimma frá Stóru-Ásgeirsá Magnús Ásgeir Elíasson

5 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon

6 Lykill frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson

7 Svipur frá Syðri-Völlum Ingunn Reynisdóttir

8 Kveikur frá Sigmundarstöðum Sigríður Ása Guðmundsdóttir

9 Unun frá Vatnshömrum Jóhann Magnússon

10 Harpa frá Margrétarhofi Elvar Logi Friðriksson

11 Diljá frá Höfðabakka Sverrir Sigurðsson

12 Alúð frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson

13 Kafteinn frá Kommu Tryggvi Björnsson

14 Frabín frá Fornusöndum Jóhann Magnússon

15 Daði frá Stóru-Ásgeirsá Magnús Ásgeir Elíasson

B - flokkur

1 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Ísólfur Líndal Þórisson

2 Elding frá Stóru-Ásgeirsá Magnús Ásgeir Elíasson

3 Sveipur frá Miðhópi Tryggvi Björnsson

4 Vág frá Höfðabakka Þórhallur Magnús Sverrisson

5 Vottur frá Grafarkoti Kolbrún Stella Indriðadóttir

6 Dröfn frá Höfðabakka Sverrir Sigurðsson

7 Grettir frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir

8 Brúney frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir

9 Kvaran frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson

10 María Una frá Litlu-Ásgeirsá Magnús Ásgeir Elíasson

11 Sif frá Söguey Tryggvi Björnsson

Barnaflokkur

1 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði

2 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku

3 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti


Unglingaflokkur

1 Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum

2 Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá

3 Eydís Anna Kristófersdóttir Rauðey frá Syðri-Reykjum

4 Róbert Arnar Sigurðsson Amon frá Miklagarði

5 Fríða Björg Jónsdóttir Skuggi frá Brekku, Fljótsdal

6 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti

7 Aron  Orri Tryggvason Stúdent frá Gauksmýri

8 Helga Rún Jóhannsdóttir Prins frá Hesti

9 Kristófer Smári Gunnarsson Arfur frá Höfðabakka


Ungmennaflokkur

1 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík

2 Jónína Lilja Pálmadóttir Greipur frá Syðri-Völlum

3 Fríða Marý Halldórsdóttir Geisli frá Efri-Þverá

4 Rakel Rún Garðarsdóttir Hrókur frá Stangarholti

5 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Glófaxi frá Kópavogi

6 Jóhannes Geir Gunnarsson Nepja frá Efri-Fitjum


Tölt

1 Þórhallur Magnús Sverrisson Rest frá Efri-Þverá

2 Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II

3 Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti

4 James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti

5 Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka

6 Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti

7 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði

8 Sigríður Ása Guðmundsdóttir Kveikur frá Sigmundarstöðum
9 Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti

10 Þórhallur Magnús Sverrisson Vág frá Höfðabakka

11 Ísólfur Líndal Þórisson Kvaran frá Lækjamóti

12 Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi


100 m skeið

1 Jóhann Magnússon

2 James Bóas Faulkner

3 Jóhann Magnússon

4 Magnús Ásgeir Elíasson


Flettingar í dag: 221
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 8508
Gestir í gær: 100
Samtals flettingar: 3704345
Samtals gestir: 447848
Tölur uppfærðar: 12.12.2019 12:45:50