08.03.2013 21:54

Ráslisti Grunnskólamótsins í Þytsheimum

Annað Grunnskólamót hestamannafélaganna á Norðurlandi vestra verður í Þytsheimum á Hvammstanga sunnudaginn 10. mars kl. 13:00.

Dagskrá:

Fegurðarreið 1. - 3. bekkur

Tölt 8. - 10. bekkur

B-úrslit í tölti 8. - 10. bekkjar

15 mínútna hlé

Tölt 4. - 7. bekkur

Úrslit í tölti 4. - 7. bekkjar

A-úrslit í tölti 8. - 10. bekkjar

15 mínútna hlé

Skeið

 

Endilega látið okkur vita ef eitthvað hefur ruglast í innskráningunum hjá okkur.

  Fegurðarreið 1. - 3. bekkur      
Holl Hönd Nafn Hestur Litur/aldur Bekkur Skóli
1 H Inga Rós Suska Hauksd Neisti frá Bolungarvík Rauður 12v 1 Húnavallask
2 V Dagbjört Jóna Tryggvad Þokki frá Hvoli Móálóttur 17v 1 Gr.Húnaþ ve
3 V Bryndís Jóhanna Raggi frá Bala Brúnn 3 Gr.Húnaþ ve
3 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Freyðir frá Grafarkoti Rauður 11v 3 Gr.Húnaþ ve
 
 
             
  Tölt 4. - 7. bekkur        
Holl Hönd Nafn Hestur Litur/aldur Bekkur Skóli
1 H Lara Margrét Jónsdóttir Auðlind frá Kommu Rauð  7v 6 Húnavallask
1 H Guðný Rúna Vésteinsdóttir Mökkur frá Hofsstaðaseli Jarpur 9v 5 Varmahl.sk
2 V Lilja Maria Suska Hamur frá Hamarshlíð Brúnn  16v 6 Húnavallask
2 V Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði Jörp  12v 7 Gr.Húnaþ ve
3 V Jón Hjálmar Ingimarsson Kolskeggur frá Hjaltast. Móálóttur  8v 4 Varmahl.sk
3 V Sólrún Tinna Grímsdóttir Gjá frá Hæli Brún  12v 7 Húnavallask
4 H Ásdís Freyja Grímsdóttir Hrókur frá Laugabóli Rauður 7v 5 Húnavallask
4 H Eysteinn Tjörvi  Sandey frá Höfðab. Brúnskj  6v 5 Gr.Húnaþ ve
5 V Freyja Sól Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu II Rauðblesó 12v 7 Varmahl.sk
6 H Lara Margrét Jónsdóttir Eyvör frá Eyri Leirlj blesó  6v 6 Húnavallask
7 V Lilja Maria Suska Feykir frá Stekkjardal Rauður 7v 6 Húnavallask
7 V Sólrún Tinna Grímsdóttir Eldborg f. Leysingjast Rauðbles  14v 7 Húnavallask
             
             
  Tölt 8. - 10. bekkur        
Holl Hönd Nafn Hestur Litur/aldur Bekkur Skóli
1 V Hjördís Jónsdóttir Funi frá Leysingjast. Rauðbles. 10v 10 Húnavallask
2 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Hvinur frá E-Rauðalæk Brúnn 9v 8 Húnavallask
2 H Viktor Jóhanns Kristófersson Ganti frá Dalbæ Brúnn 6v 8 Gr. Húnaþ ve
3 H Magnea Rut Gunnarsdóttir Fróði frá Litladal Bleikáló  10v 8 Húnavallask
3 H Lilja Karen Kjartansdóttir Fía frá Hólabaki Jörp  17v 10 Gr. Húnaþ ve
4 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Öld frá Hjaltast. Móálótt  12v 8 Varmahl.sk
4 V Hreinn Magnússon Eldborg frá Leysingjast Rauðblesó 14v 8 Húnavallask
5 H Eva Dögg Pálsdóttir Brúney frá Grafarkot Brún  7v 9 Gr. Húnaþ ve
5 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fr.-Hvestu Brúnskj  20v 8 Varmahl.sk
6 H Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Hula frá Efri-Fitjum Jörp  7v 8 Gr. Húnaþ ve
6 H Lilja Haflína Þorkelsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós  7v 8 Varmahl.sk
7 H Fríða Björg Jónsdóttir Skuggi frá Brekku Brúnn  11v 9 Gr. Húnaþ ve
7 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus f. S-Skörðugili Rauðbles  12v 9 Varmahl.sk
8 V Sigurður Bjarni Aadnegard Prinsessa frá Blönduósi Leirljós  8v 8 Blönduskóli
8 V Hjördís Jónsdóttir Dynur frá Leysingjastöðum Brúnn  12v 10 Húnavallask
9 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu  Rauður  9v 10 Gr. Húnaþ ve
9 H Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Glymur frá Hofsstaðaseli Móvindskj  9v 10 Varmahl.sk
10 H Rakel Eir Ingimarsdóttir Garður frá Fjalli Grár  8v 8 Varmahl.sk
10 H Magnea Rut Gunnarsdóttir Sigyn frá Litladal Gráskj  7v 8 Húnavallask
11 V Hreinn Magnússon Gjá frá Hæli Brún  12v 8 Húnavallask
11 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Eyvör frá Eyri Leirljós  6v 8 Húnavallask
12 V Eva Dögg Pálsdóttir Ekra frá Grafarkoti Brún  6v 9 Gr. Húnaþ ve
             
             
  Skeið 8. - 10. bekkur        
  Nr Nafn Hestur Litur/aldur Bekkur Skóli
  1 Leon Paul Suska Flugar frá Eyrarbakka Brúnn  12v 8 Húnavallask
  2 Sigurður Bjarni Aadnegard Steina frá Nykhóli  Moldótt  18v 8 Blöndusóli
  3 Rakel Eir Ingimarsdóttir Alvar frá Hala Brúnn  10v 8 Varmahl.sk
  4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Hvinur frá Efri-Rauðalæk Brúnn  9v 8 Húnavallask
  5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ Jörp  11v 9 Varmahl.sk
  6 Leon Paul Suska Tinna frá Hvammi 2 Brún  8v 8 Húnavallask
  7 Magnea Rut Gunnarsdóttir Hnakkur frá Reykjum Brúnskj  8v 8 Húnavallask
  8 Viktor Jóhannes Kristófersson Erpur frá Efri-Þverá Rauður 9v 8

Gr.Húnaþ.v.

Flettingar í dag: 67
Gestir í dag: 29
Flettingar í gær: 840
Gestir í gær: 221
Samtals flettingar: 3692809
Samtals gestir: 447127
Tölur uppfærðar: 6.12.2019 01:09:40