07.06.2013 09:19

Ráslisti úrtöku og gæðingamóts Þyts


Ráslisti fyrir mótið á morgun, laugardag 08.06, hefst stundvíslega klukkan 09.00. Minnum á knapafund 08.30, fyrir þá knapa sem hafa spurningar um lög og reglur.  

A-flokkur
Nr Hestur Knapi
1 Spyrill frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson
2 Daði frá Stóru-Ásgeirsá Bjarni Jónasson
3 Álfrún frá Víðidalstungu II Ísólfur Líndal Þórisson
4 Frabín frá Fornusöndum Jóhann Magnússon
5 Kátína frá Efri-Fitjum Greta Brimrún Karlsdóttir
6 Hula frá Efri-Fitjum Jóhannes Geir Gunnarsson
7 Bylting frá Stórhóli Elvar Logi Friðriksson
8 Lykill frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson
9 Gandálfur frá Selfossi Ísólfur Líndal Þórisson
10 Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá Bjarni Jónasson
11 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon

B-flokkur
Nr Hestur Knapi
1 Stúdent frá Gauksmýri James Bóas Faulkner
2 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Ísólfur Líndal Þórisson
3 Loftur frá Syðri-Völlum Einar Reynisson
4 Oddviti frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
5 Sveipur frá Miðhópi James Bóas Faulkner
6 Dröfn frá Höfðabakka Sverrir Sigurðsson
7 Krummadís frá Efri-Fitjum Elvar Logi Friðriksson
8 Vaðall frá Akranesi Ísólfur Líndal Þórisson
9 Eyvör frá Lækjamóti Þórir Ísólfsson
10 Kvaran frá Lækjamóti Sonja Líndal Þórisdóttir
11 Grettir frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir
12 Vottur frá Grafarkoti Kolbrún Stella Indriðadóttir
13 Magnea frá Syðri-Völlum Einar Reynisson
14 Brúney frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir
15 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson
16 Spes frá Grafarkoti Eydís Ósk Indriðadóttir
17 Vökull frá Sauðá Stella Guðrún Ellertsdóttir
18 Stígur frá Reykjum 1 Þorgeir Jóhannesson
19 Vídalín frá Grafarkoti Eydís Ósk Indriðadóttir

Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Gylmir frá Enni
2 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði

100 m skeið
Nr Knapi Hestur
1 Ísólfur Líndal Þórisson Korði frá Kanastöðum
2 Elvar Logi Friðriksson Karmen frá Grafarkoti
3 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
4 Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum

Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu
2 Eva Dögg Pálsdóttir Brokey frá Grafarkoti
3 Birna Olivia Ödqvist Hökull frá Dalbæ
4 Fanndís Ósk Pálsdóttir Brúnkolla frá Bæ I
5 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Birta frá Efri-Fitjum
6 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
7 Helga Rún Jóhannsdóttir Embla frá Þóreyjarnúpi
8 Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá
9 Eva Dögg Pálsdóttir Hroki frá Grafarkoti

Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Eydís Anna Kristófersdóttir Snerting frá Efri-Þverá
2 Fríða Marý Halldórsdóttir Stella frá Efri-Þverá
3 Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
4 Jóhannes Geir Gunnarsson Nepja frá Efri-Fitjum
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Arfur frá Höfðabakka
6 Cecilia Olsson Frosti frá Höfðabakka

Pollaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Rökkvi frá Dalsmynni
2 Margrét Ylfa Þorbergsdóttir Amadeus frá Bjarnarhöfn
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Freyðir frá Grafarkoti
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þokki frá Hvoli

Mótanefnd Þyts
Flettingar í dag: 242
Gestir í dag: 81
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706208
Samtals gestir: 448322
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 12:57:24