15.08.2014 12:03

Ráslistar fyrir opið íþróttamót Þyts

           
Pollaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal        Rökkvi frá Dalsmynni
2    Indriði Rökkvi Ragnarsson        Freyðir frá Grafarkoti
3    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Þokki frá Hvoli


Fimmgangur F1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti
2    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði
3    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
4    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum
5    Fanney Dögg Indriðadóttir        Stuðull frá Grafarkoti
6    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ


Fjórgangur V1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
2    Stefnir Guðmundsson        Hyllingur frá Garðabæ
3    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti
4    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu
6    Friðrik Már Sigurðsson        Eyvör frá Lækjamóti
7    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
8    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti
9    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum
10    Sonja Líndal Þórisdóttir        Kvaran frá Lækjamóti


Fjórgangur V2            
2. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum
2    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði
3    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum
5    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi


Fjórgangur V2            
Ungmennaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Blesi frá Brekku
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði
3    Maggie Flanagan        Vænting frá Fremri Fitjum
4    Julia Linse        Geisli frá Efri-Þverá


Fjórgangur V2            
Unglingaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá
2    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Bassi frá Áslandi
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti
4    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Brokey frá Grafarkoti
5    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík


Gæðingaskeið            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá
2    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum
3    Jónína Lilja Pálmadóttir        Nn frá Syðri-Völlum
4    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
5    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði


Skeið 100m (flugskeið)            
Nr    Knapi        Hestur
1    Laufey Rún Sveinsdóttir        Adam frá Efri-Skálateigi 1
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá
3    Vigdís Gunnarsdóttir        Ársól frá Bakkakoti
4    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ


Tölt T1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Flans frá Víðivöllum fremri
2    Einar Reynisson        Sigurrós frá Syðri-Völlum
3    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum
4    Herdís Einarsdóttir        Grettir frá Grafarkoti
5    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti
6    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum


Tölt T2            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
2    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti
3    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
4    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu
6    Vigdís Gunnarsdóttir        Björk frá Lækjamóti


Tölt T3            
2. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði
2    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
3    Guðni Kjartansson        Svaki frá Auðsholtshjáleigu
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum
5    Eva-Lena Lohi        Bliki frá Stóru-Ásgeirsá
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi
7    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum


Tölt T3            
Ungmennaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Salsa frá Hvammstanga
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði
3    Maggie Flanagan        Vænting frá Fremri Fitjum


Tölt T3            
Unglingaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík
2    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti


Tölt T3            
Barnaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Æra frá Grafarkoti

 

Flettingar í dag: 559
Gestir í dag: 117
Flettingar í gær: 840
Gestir í gær: 221
Samtals flettingar: 3693301
Samtals gestir: 447215
Tölur uppfærðar: 6.12.2019 12:24:32