03.03.2016 08:35

Ráslistar fyrir Ísmótið á Svínavatni

Komnir eru fyrstu ráslistar fyrir ísmótið sem haldið verður á laugardaginn 5 mars nk á Svínavatni. Ef breytingar verða á ráslistum þá koma þeir á heimasíðu mótsins eða hér.

Ráslistar  2016


B flokkur

Gistiheimilið Svínavatni

býður upp á B-flokkinn

Holl Knapi Hestur


1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Snjólfur f Eskiholti
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur f Grund
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
2 Sigurður Sigurðarson Þruma f Akureyri
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur f Hofi

3 Hlynur Guðmundsson Máttur f Miðhúsum
3 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
3 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Töffari f Hlíð

4 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
4 Helga Una Björnsdóttir Álfrún f Egilsstaðakoti
4 Kolbrún Grétarsdóttir Stúdent f Gauksmýri

5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Elías Þórhallsson Hnyðja f Koltursey
5 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

6 Hans Kjerúlf Kjerúlf f Kollaleiru
6 Arnar Heimir Lárusson Vökull f Hólabrekku
6 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði

7 Viðar Bragason Lóa f Gunnarsstöðum
7 Lara Margrét Jónsdóttir Króna f Hofi
7 Þór Jónsteinsson Þokkadís f Sandá

8 Julia Katz Aldís f Lundum
8 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Kolugili
8 Bjarki Fannar Stefánsson Fálki f Björgum

9 Fríða Hansen Nös f Leirubakka
9 Egill Már Þórsson Saga f Skriðu
9 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

10 Eline Manon Schrijver Birta f Kaldbak
10 Jakob Víðir Kristjánsson Börkur f Brekkukoti
10 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

11 Guðmunur Þór Elíasson Frami f Stóru Ásgeirsá
11 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
11 Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir f Skúfsstöðum

12 Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá f Hólabaki
12 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur f Hesti
12 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey

13 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
13 Laufey Rún Sveinsdóttir Dögg f Bæ
13 Hörður Dáð f Ási I

14 Viggó Sigurðsson Harpa f Runnum
14 Gabriella Pittman Afturelding f Þjórsárbakka
14 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

15 Ægir Sigurgeirsson Gítar f Stekkjardal
15 Jessie Huijbers Hátíð f Kommu
15 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk

16 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
16 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Skörðugili


A flokkur

Kaupfélag V-Húnvetninga

býður upp á A-flokkinn


Holl Knapi Hestur

1 Teitur Árnason Kúnst f Ytri Skógum
1 Elías Þórhallsson Hrafnhetta f Þúfu Kjós
1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Drösull f Nautabúi

2 Valur Valsson Birta f Flögu
2 Sara Rut Heimisdóttir Magnús f Feti
2 Egill Þórir Bjarnason Skriða f Hafsteinsstöðum

3 Arnar Heimir Lárusson Gríma f Efri Fitjum
3 Viðar Bragason Vænging f Hrafnagili
3 Eline Manon Schrijver Laufi f Syðra Skörðugili

4 Hlynur Guðmundsson Marín f Lækjarbrekku
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Orka f Syðri Völlum

5 Sigrún Rós Helgadóttir Óðinn f Syðra Kolugili
5 Þór Jónsteinsson Sóldögg f Skriðu
5 Sigurður Rúnar Pálsson Seiður f Flugumýri II

6 Sigurður Sigurðarson Þengill f Þjóðólfshaga
6 Pernille Möller Lind f Hárlaugsstöðum 2
6 Elías Þórhallsson Klemma f Koltursey


7 Skapti Steinbjörnsson Skál f Hafsteinsstöðum
7 Hans Kjerúlf  Greipur f Lönguhlíð
7 Axel Örn Ásbergsson Lomber f Blönduósi

8 Kolbrún Grétarsdóttir Karri f Gauksmýri
8 Egill Már Þórsson Ösp f Ytri Bægisá
8 Jóhanna H Friðriksdóttir Frenja f Vatni

9 Hörður 2010842379 Þoka f Gröf
9 Helga Una Björnsdóttir Dögun f Þykkvabæ
9 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Sif f Syðstu Fossum

10 Jón Pétur Ólafsson Urður f Staðartungu
10 Laufey Rún Sveinsdóttir Sleipnir f Barði
10 Bjarni Sveinsson Kraftur f Breiðholti

11 Jóhann Albertsson Ræll f Gauksmýri
11 Viðar Bragason Þórir f Björgum
11 Skapti Ragnar Skaptason Bruni f Akureyri

12 Egill Þórir Bjarnason Von f Hólateigi
12 Elías Þórhallsson Kápa f Koltursey

13 Sigurður Sigurðarson Bóas f Skúfulæk
13 Jakob Sigurðsson Hersir f Lambanesi


Tölt

Geitaskarð hrossaræktarbú

 býður upp á Tölt


Holl Knapi Hestur


1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla f Kverná
1 Ólafur Magnússon Garri f Sveinsstöðum
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði
2 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Vaka f Miðhúsum
2 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

3 Skapti Ragnar Skaptason Haukdal f Hafsteinsstöðum
3 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
3 Fríða Hansen Nös f Leirubakka

4 Egill Þórir Bjarnason Dís f Hvalsnesi
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Julia Katz Aldís f Lundum

5 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Finnbogi Arnar Eyjólfsson Hreimur f Hellubæ

6 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður f Grund
6 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
6 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

7 Jakob Sigurðsson Harka f Hamarsey
7 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi f Feti
7 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

8 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
8 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
8 Helga Una Björnsdóttir Blæja f Fellskoti

9 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir f Flugumýri
9 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
9 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

10 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey
10 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk
10 Teitur Árnason Kúnst frá Ytri Skógum

Mótanefnd Ísmótsins á Svínavatni.

Flettingar í dag: 225
Gestir í dag: 46
Flettingar í gær: 636
Gestir í gær: 89
Samtals flettingar: 3695841
Samtals gestir: 447732
Tölur uppfærðar: 11.12.2019 03:37:49