15.06.2018 23:28

Uppfærð dagskrá og uppfærðir ráslistar gæðingamóts Neista, Snarfara og Þyts


Hér má sjá dagskrá og ráslista gæðingamóts og úrtöku fyrir landsmóts Neista, Snarfara og Þyts. Mótið verður haldið á laugardaginn nk á Blönduósi.

Dagskrá

kl. 09:00 knapafundur

kl. 09:30 forkeppni

B flokkur

Ungmennaflokkur

Barnaflokkur

kl. 13:00 - 15:00 hádegishlé og landsleikur

kl.15:00 Tölt T3

Unglingaflokkur

A flokkur

Skeið

Pollar

Úrslit

Barnaflokkur

B flokkur

Unglingaflokkur

Tölt

Ungmennaflokkur

A flokkur 


Ráslistar:
A flokkur
1 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum
2 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum
3 Hanifé Müller-Schoenau Jasmín frá Hæli
4 Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti
5 Hörður Óli Sæmundarson Sálmur frá Gauksmýri
6 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri
7 Lara Margrét Jónsdóttir Klaufi frá Hofi
8 Valur Valsson Birta frá Flögu
9 Bergrún Ingólfsdóttir Mirra frá Ytri-Löngumýri
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
11 Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi
12 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri
13 Halldór P. Sigurðsson Sía frá Hvammstanga
14 Veronika Macher Rós frá Sveinsstöðum
15 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
16 Hörður Óli Sæmundarson Garri frá Gröf
17 Kristín Jósteinsdóttir Abel frá Sveinsstöðum
18 Þorgeir Jóhannesson Draumur frá Áslandi
19 Guðmar Freyr Magnússun Kostur frá Stekkjardal

B flokkur
1 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1
2 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
3 Eline Schriver Birta frá Kaldbak
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Þjónn frá Hofi
5 Birna Olivia Ödqvist Ármey frá Selfossi
6 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti
7 Bergrún Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti
8 Sarah Lefebvre Vænting frá Lyngholti
9 Ísólfur Líndal Þórisson Skutla frá Höfðabakka
10 Finnbogi Bjarnason Hera frá Árholti
11 Jóhann Magnússon Brana frá Þóreyjarnúpi
12 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Sinfónía frá Krossum 1
13 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum
14 Elvar Logi Friðriksson Glitri frá Grafarkoti
15 Þórður Pálsson Slaufa frá Sauðanesi
16 Bergrún Ingólfsdóttir Gjóska frá Lyngholti
17 Hörður Óli Sæmundarson Eldur frá Bjarghúsum
18 Hörður Ríkharðsson Djarfur frá Helguhvammi II
19 Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi
20 Greta Brimrún Karlsdóttir Sena frá Efri-Fitjum
21 Halldór P. Sigurðsson Garpur frá Efri-Þverá
22 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp
23 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Skíma frá Krossum 1
24 Elvar Logi Friðriksson Sjöfn frá Skefilsstöðum
25 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafsbergi
26 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi
27 Kristín Jósteinsdóttir Garri frá Sveinsstöðum

Ungmennaflokkur
1 Sólrún Tinna Grímsdóttir Grýla frá Reykjum
2 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
3 Marie Holzemer Jafet frá Lækjamóti
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi
5 Magnea Rut Gunnarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli
6 Sólrún Tinna Grímsdóttir Freyja frá Torfastöðum
7 Eva Dögg Pálsdóttir Grámann frá Grafarkoti
8 Marie Holzemer Kvaran frá Lækjamóti

Unglingaflokkur
1 Lara Margrét Jónsdóttir Burkni frá Enni
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
5 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
6 Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
7 Lara Margrét Jónsdóttir Klaufi frá Hofi
8 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti
9 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði

Barnaflokkur
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
3 Inga Rós Suska Hauksdóttir Feykir frá Stekkjardal
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nútíð frá Leysingjastöðum II
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli

Flugskeið 100m P2 
1 Halldór P. Sigurðsson Sía frá Hvammstanga
2 Bergrún Ingólfsdóttir Fróði frá Ysta-Mó
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli
5 Davíð Jónsson Gosi frá Álftagerði IV
6 Kristín Jósteinsdóttir Abel frá Sveinsstöðum
7 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri

Tölt T3 Opinn flokkur 
1 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
1 Guðjón Gunnarsson Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti
2 Jessie Huijbers Ásta frá Hellnafelli
2 Bergrún Ingólfsdóttir Bikar frá Feti
3 Hörður Ríkharðsson Djarfur frá Helguhvammi II
3 Sarah Lefebvre Vænting frá Lyngholti
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir Freyja frá Torfastöðum
5 Eline Schriver Birta frá Kaldbak
5 Ægir Sigurgeirsson Gítar frá Stekkjardal
6 Pálmi Geir Ríkharðsson Sigurrós frá Syðri-Völlum
6 Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
7 Elvar Logi Friðriksson Sjöfn frá Skefilsstöðum
7 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1

Pollagæðingakeppni
1 Þórdís Katla Atladóttir Toni frá Dýrfinnustöðum
2 Íris Björg Atladóttir Vaka frá Núpi 2




Flettingar í dag: 1032
Gestir í dag: 72
Flettingar í gær: 864
Gestir í gær: 79
Samtals flettingar: 3309172
Samtals gestir: 401456
Tölur uppfærðar: 19.10.2018 22:10:19