17.02.2019 16:38

Úrslit í fjórgangi í Norðlensku mótaröðinni

Fyrsta mótið í Norðlensku mótaröðinni var haldið í gær, laugardaginn 16. febrúar í Þytsheimum á Hvammstanga. Keppt var í fjórgangi V5 í barna og 3. flokki og V3 í unglinga, ungmenna, 1. og 2. flokki. Næsta mót verður haldið á Sauðárkróki í Svaðastaðahöllinni 2. mars nk. 
Hægt er að sjá allar einkunnir úr forkeppni og úrslitum inn á appinu LH Kappi.

Úrslit urðu eftirfarandi:
1. flokkur

1 Bergrún Ingólfsdóttir / Þórbjörn frá Tvennu 7,17
2 Kolbrún Grétarsdóttir / Jaðrakan frá Hellnafelli 7,07
3-4 Elvar Logi Friðriksson / Erla frá Grafarkoti 6,57
3-4 Fanney Dögg Indriðadóttir / Ísó frá Grafarkoti 6,57
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Abel frá Flagbjarnarholti 6,33

2. flokkur

1 Sveinn Brynjar Friðriksson / Skandall frá Varmalæk 1 6,40
2-3 Marie Holzemer / Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi 6,20
2-3 Sverrir Sigurðsson / Drift frá Höfðabakka 6,20
4 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Grágás frá Grafarkoti 6,17
5-6 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,10
5-6 Julia Katharina Peikert / Óskar frá Garði 6,10
7 Halldór P. Sigurðsson / Frosti frá Höfðabakka 5,87

3. flokkur

1 Eva-Lena Lohi / Kolla frá Hellnafelli 6,04
2 Malin Person / Sæfríður frá Syðra-Kolugili 5,83
3 Ragnar Smári Helgason / Ronja frá Lindarbergi 5,58
4 Jóhannes Ingi Björnsson / Gróp frá Grafarkoti 5,54
5 Þröstur Óskarsson / Gáski frá Hafnarfirði 4,58

Ungmennaflokkur

1 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Áldrottning frá Hryggstekk 6,10
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Klaufi frá Hofi 6,07
3 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Eldborg frá Þjóðólfshaga 1 5,30

Unglingaflokkur

1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 6,40
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,20
3 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,90
4 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 5,73
5 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 5,50

Barnaflokkur

1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 6,08
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson / Vídalín frá Grafarkoti 5,79
3 Linda Fanney Sigurbjartsdóttir / Blær frá Hvoli 4,92





4 pollar tóku þá í pollaflokknum og stóðu sig að sjálfsögðu svakalega vel, en það voru Herdís Erla Elvarsdóttir á Grifflu frá Grafarkoti, Ýmir Andri Elvarsson á Ísó frá Grafarkoti, Vigdís Alfa Gunnarsdóttir á Möskva frá Gröf og Kara Sigurlína Reynisdóttir á Heklu frá Grindavík

Fleiri myndir hér.


Aðalstyrktaraðili fjórgangins í Norðlensku mótaröðinni er Kaupfélag Vestur-Húnvetninga




Flettingar í dag: 217
Gestir í dag: 70
Flettingar í gær: 731
Gestir í gær: 165
Samtals flettingar: 3693690
Samtals gestir: 447333
Tölur uppfærðar: 7.12.2019 06:43:39