16.02.2017 21:55

Ráslistar fyrir Fjórgang annað kvöld.

Fyrsta mótið í Húnvetnsku liðakeppninni hefst á morgun klukkan 18:00.  

Hlökkum til að sjá ykkur í mergjuðu stuði.

Dagskráin:
Börn
Börn úrslit

Unglingar

Unglingar úrslit

Pollar
stutt hlé
Forkeppni
3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur
Hlé
Úrslit

B-úrslit 2.flokkur
B-úrslit 1.flokkur
3.flokkur
A-úrslit 2.flokkur
A-úrslit 1.flokkur


 

Ráslistar:


 

1.flokkur – fjórgangur V3


 

1.Hallfríður Sigurbjörg – Frakkur frá Bergstöðum

1.Fanney Dögg – Gljá frá Grafarkoti

2.Kolbrún Grétarsdóttir – Sigurrós frá Hellnafelli

2.Friðrik Már – Valkyrja frá Lambeyrum

3.Elvar Logi – Máni frá Melstað

3.Jóhann Magnússon – Knár frá Bessastöðum

4.Vigdís Gunnarsdóttir – Nútíð frá Leysingjastöðum II

4.Hallfríður Sigurbjörg – Flipi frá Berstöðum á Vatnsnesi

5.Fanney Dögg – Gutti frá Grafarkoti

5.Ólafur Magnússon – Dagfari frá Sveinsstöðum

6.Kolbrún Grétarsdóttir – Jaðrakan frá Hellnafelli

6.Friðrik Már – Vídd frá Lækjamóti

7.Hallfríður Sigurbjörg – Kvistur frá Reykjavöllum

7.Jóhann Magnússon – Mjölnir frá Bessastöðum


 

2.flokkur – fjórgangur V3


 

1.Aðalheiður Einarsdóttir – Skuggi frá Brekku

1.Sverrir Sigurðsson – Krummi frá Höfðabakka

2.Gréta Brimrún – Kyrrð frá Efri-Fitjum

2.Þorgeir Jóhannesson – Stígur frá Reykjum I

3.Magnús Ásgeir – Glenningu frá Stóru Ásgeirsá

3.Kolbrún Stella – Grágás frá Grafarkoti

4.Birna Olivia – Vala frá Lækjamóti

4.Elín Sif – Kvaran frá Lækjamóti

5.Herdís Einarsdóttir – Griffla frá Grafarkoti

5.Ásdís Brynja – Keisari frá Hofi

6.Veronica – Rós frá Sveinsstöðum

6.Magnús Ásgeir – Eyri frá Stóru-Ásgeirsá

7.Eline Schriver– Birta frá Kaldbak

7.Lýdía Þorgeirsdóttir – Etna frá Gauksmýri

8.Þorgeir Jóhannesson – Sveipur frá Miðhópi

8.Pálmi Geir – Laufi frá Syðri Völlum

9.Jóhann Albertsson – Rós frá Þorkelshóli II

9.Elías Guðmundsson – Háfeti frá Stóru Ásgeirsá

10.Greta Brimrún – Bruni frá Efri-Fitjum

10.Sverrir Sigurðsson – Frosti frá Höfðabakka

11.Þóranna Másdóttir – Ganti frá Dalbæ

11.Elín Sif – Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi


 

3.flokkur – Fjórgangur V3

1.Berglind Bjarnadóttir – Mirra frá Ytri Löngumýri

1.Irina Kamp – Glóð frá Þórukoti

2.Hallfríður Ósk – Fróði frá Skeiðháholti

3.Helena Halldórsdóttir – Herjann frá Syðra Kolugili

3.Fanndís Ósk – Sæfríður frá Syðra Kolugili


 

Unglingaflokkur – Fjórgangur V3

1.Lara Margrét – Króna frá Hofi

1.Eysteinn Tjörvi – Þokki frá Litla Moshvoli

2.Ásta Guðný – Mylla frá Hvammstanga

2.Lisa Boklund – Hökull frá Þorkelshóli II


 

Barnaflokkur – Fjórgangur V3

1.Dagbjört Jóna – Dropi frá Hvoli

1.Rakel Gígja – Vidalín frá Grafarkoti

2.Margrét Jóna – Melodý frá Framnesi

2.Arnar Finnbogi – Birtingur frá Stóru Ásgeirsá

3.Guðmar Hólm – Stjarna frá Selfossi

4.Bryndís Jóhanna – Kjarval frá Hjaltastaðahvammi

 

Flettingar í dag: 336
Gestir í dag: 33
Flettingar í gær: 473
Gestir í gær: 79
Samtals flettingar: 2988023
Samtals gestir: 370847
Tölur uppfærðar: 18.12.2017 14:34:34