11.02.2019 10:13

Ráslisti í gæðingafimi

Fyrsta keppniskvöld Meistaradeildar KS í hestaíþróttum fer fram miðvikudaginn 13.febrúar klukkan 18:30. Þytsfélagar sem keppa á fyrsta mótinu eru Fanney, Logi og Ísólfur. 

Nú liggur fyrir ráslisti og má greina á honum að keppnin verði skemmtileg og spennandi!
Fjölgað var um eitt lið frá árinu í fyrra og keppa því nú átta lið um sigur. Hvert lið sendir til leiks þrjá knapa hvert kvöld og eru keppendur því 24 talsins.

Fyrir þá sem ekki komast á áhorfendapallana í Svaðastaðahöllinni má horfa á útsendingu á netinu gegn vægu gjaldi. En útsendinguna má nálgast með því að klikka hér.

Ráslisti

1. Guðmar Freyr Magnússon og Sátt frá Kúskerpi (9v)
Brún F: Vafi frá Ysta-Mó, M: Sögn frá Kúskerpi - Íbishóll/Sunnuhvoll

2. Fanney Dögg Indriðadóttir og Trygglind frá Grafarkoti (7v)
Rauðskjótt F: Hvinur frá Blönduósi, M: Vakning frá Gröf - Team Skoies/Prestige


3. Sigrún Rós Helgadóttir og Halla frá Kverná (9v)
Bleik/fífil- blesótt F: Sveinn Hervar frá Þúfu, M: Dögg frá Kverná - Lið Kerckhaert

4. Elvar Einarsson og Gjöf frá Sjávarborg (12v)
Dökkjörp F: Samber frá Ásbrú, M: Glóð frá Sjávarborg - Hofstorfan

5. Þórarinn Eymundsson og Laukur frá Varmalæk (10v)
Móálóttur F: Hófur frá Varmalæk, M. Tilvera frá Varmalæk - Hrímnir

6. Barbara Wenzl og Kná frá Engihlíð (7v)
Brún F: Hvítserkur frá Sauðárkróki, M: Kvörn frá Varmalæk - Þúfur

7. Guðmundur Karl Tryggvason og Skriða frá Hlemmiskeiði (11v)
Grá F: Kjarni Þjóðólfshaga, M: Drífa Hlemmiskeiði - Team Byko

8. Snorri Dal og Sæþór frá Stafholti (9v)
Brúnskjóttur F: Hákon frá Ragnheiðarstöðum, M: Bending frá Kaldbak - Leiknisliðið/Hestakerrur

9. Ísólfur Líndal Þórisson og Krummi frá Höfðabakka (9v)
Brúnn F: Sveinn-Hervar frá Þúfu, M:Dagrún frá Höfðabakka - Team Skoies/Prestige


10. Pétur Örn Sveinsson og Hlekkur frá Saurbæ (10v)
Bleikur F: Þeyr frá Prestsbæ, M: Njóla frá Miðsitju - Lið Kerckhaert

11. Magnús Bragi Magnússon og Sóta frá Steinnesi (9v)
Sótrauð F: Óskasteinn frá Íbishóli, M: Hnota frá Steinnesi - Íbishóll/Sunnuhvoll

12. Líney María Hjálmarsdóttir og Nátthrafn frá Varmalæk (9v)
Brúnn F: Huginn frá Haga 1, M: Kolbrá frá Varmalæk - Hrímnir

-15 mínútna hlé-

13. Vignir Sigurðsson og Salka frá Litlu - Brekku (7v)
Rauð F: Eldur frá Torfunesi, M: Stilla frá Litlu- Brekku - Team Byko

14. Bjarni Jónasson og Viðja frá Hvolsvelli (8v)
Rauð F: Frakkur frá Langholti, M: Vordís frá Hvolsvelli - Hofstorfan

15. Anna Björk Ólafsdóttir og Gustur frá Stykkishólmi (17v)
Brúnn F: Skorri frá Gunnarsholti, M: Perla frá Stykkishólmi - Leiknisliðið/Hestakerrur

16. Artemisia Bertus og Herjann frá Nautabúi (7v)
Grár F: Korgur frá Ingólfshvoli, M: Hugsun frá Vatnsenda - Þúfur

17. Fanndís Viðarsdóttir og Vænting frá Hrafnagili (12v)
Jörp F:Forseti frá Vorsabæ, M: Blanda frá Hrafnagili - Team Byko

18. Konráð Valur Sveinsson og Losti frá Ekru (8v)
Brúnn F: Sólbjartur frá Flekkudal, M: Lína frá Bakkakoti - Leiknisliðið/Hestakerrur

19. Mette Mannseth og Kalsi frá Þúfum (8v)
Rauðglófextur F: Trymbill frá Stóra-Ási, M: Kylja frá Stangarholti - Þúfur

20. Freyja Amble Gísladóttir og Fannar frá Hafsteinsstöðum (11v)
Grár F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1, M: Dimmblá frá Hafsteinsstöðum - Hofstorfan

21. Árný Oddbjörg Oddsdóttir og Ísafold frá Efra-Langholti (7v)
Jörp F: Spuni frá Vesturkoti, M: Ísold frá Gunnarsholti - Íbishóll/Sunnuhvoll

22. Elvar Logi Friðriksson og Griffla frá Grafarkoti (9v)
Brún F: Grettir frá Grafarkoti, M:Græska frá Grafarkoti - Team Skoies/Prestige


23. Sina Sholz og Nói frá Saurbæ (10v)
Brúnn F: Vilmundur frá Feti, M: Naomi frá Saurbæ - Hrímnir

24. Þorsteinn Björnsson og Kveðja frá Hólum (8v)
Brún F: Gaumur frá Auðsholtshjáleigu, M: Þíða frá Hólum - Lið Kerckhaert
Flettingar í dag: 411
Gestir í dag: 66
Flettingar í gær: 892
Gestir í gær: 108
Samtals flettingar: 3537195
Samtals gestir: 434028
Tölur uppfærðar: 23.7.2019 11:18:42