15.02.2019 15:22

Uppfærðir ráslistar fyrir fjórgang í Norðlensku mótaröðinni.

Uppfærður ráslisti!
 
Ráslistar tilbúnir fyrir fjórgang í Norðlensku mótaröðinni. Mótið hefst klukkan 12.00 á morgun á barnaflokki.
 

Nr. Holl Hönd Knapi Hestur 
Fjórgangur V3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1.   1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abel frá Flagbjarnarholti
2.   1 V Jóhanna Friðriksdóttir Hera frá Goðdölum
3.   2 V Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti
4.   2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
5.   3 V Friðrik Már Sigurðsson Valkyrja frá Lambeyrum
6.   3 V Bergrún Ingólfsdóttir Þórbjörn frá Tvennu
7.   4 V Elvar Logi Friðriksson Erla frá Grafarkoti
8.   4 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti
9.   5 H Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum
10. 5 H Hörður Óli Sæmundsson Sálmur frá Gauksmýri
11  6 H Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli
12. 7 V Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 
13. 7 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þór frá Selfossi
14. 8 H Pálmi Geir Ríkharðsson Grímnir frá Syðri-Völlum
15. 8 H Jessie Huijbers Ásta frá Hellnafelli
16. 9 H Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum 
17. 9 H Bergrún Ingólfsdóttir Bikar frá Feti
 

Fjórgangur V3 Opinn flokkur - 2. flokkur 

0. 0 V Halldór P Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka 
1.     1 V Magnús Ásgeir Elíasson Mánadís frá Stóru-Ásgeirsá
2.     1 V Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum
3.     2 H Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka
4.     2 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá
5.     3 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1
6.     3 V Marie Holzemer Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi
7.     4 V Guðmundur Þór Elíasson Emil frá Varmalæk 1
8.     4 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Grágás frá Grafarkoti
9.     5 V Julia Katharina Peikert Frami frá Eyjarkoti
10.   5 V Jóhann Albertsson Stapi frá Feti
11.   6 H Eva Dögg Sigurðard Stígandi frá Sigríðarstöðum
12.   6 H Fríða Marý Halldórsdóttir Eik frá Hvammstanga
13.   7 V Halldór P. Sigurðsson Stakur frá Hvammstanga
14.   7 V Guðmundur Þór Elíasson Iðunn Tindra frá Varmalæk 1
15.   8 V Þóranna Másdóttir Dalur frá Dalbæ
16.   8 V Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi
17.   9 V Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði
18.   9 V Rósanna Valdimarsdóttir Merlin frá Varmalæk
19. 10 H Magnús Ásgeir Elíasson Kvikur frá Stóru-Ásgeirsá
20. 10 H Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum
21. 11 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Tía frá Höfðabakka
22. 11 H Sverrir Sigurðsson Drift frá Höfðabakka

Fjórgangur V3 Unglingaflokkur
1 1 H Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti
2 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grámann frá Grafarkoti
3 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
4 2 V Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
5 3 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
6 3 V Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá

Fjórgangur V3 Ungmennaflokkur
1 1 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Straumur frá Steinnesi
2 2 V Sólrún Tinna Grímsdóttir Eldborg frá Þjóðólfshaga 1
3 2 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Áldrottning frá Hryggstekk
4 3 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi

Fjórgangur V5 Barnaflokkur
1 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
2 1 V Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti
3 2 H Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Blær frá Hvoli
4 3 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 3. flokkur
1 1 H Ragnar Smári Helgason Ronja frá Lindarbergi
2 1 H Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli
3 2 V Þröstur Óskarsson Gáski frá Hafnarfirði
4 3 H Jóhannes Ingi Björnsson Gróp frá Grafarkoti
5 3 H Malin Person Sæfríður frá Syðra-Kolugili

Pollaþrígangur Pollaflokkur
1 1 V Vigdís Alfa Gunnarsdóttir Möskvi frá Gröf Vatnsnesi
2 1 V Kara Sigurlína Reynisdóttir Hekla frá Grindavík

 

 

Aðalstyrktaraðili fjórgangsins í Norlensku mótaröðinni  er Kaupfélag Vestur Húnvetninga
 
Flettingar í dag: 249
Gestir í dag: 56
Flettingar í gær: 233
Gestir í gær: 67
Samtals flettingar: 3551538
Samtals gestir: 436965
Tölur uppfærðar: 19.8.2019 09:35:48