11.04.2019 10:23

Lokakvöld meistaradeildar KS 2019

Lokakvöld meistaradeildar KS í hestaíþróttum fer fram í Svaðastaðahöllinni föstudagskvöldið 12.apríl. Keppni hefst klukkan 19:00. Keppnisgreinar kvöldsins verða tvær annars vegar tölt og hins vegar flugskeið. Hér fyrir neðan má sjá ráslistana.

Bein útsending verður frá lokakvöldinu og nálgast má hana með því að smella hér.

Ráslisti í tölti

1 Konráð Valur Sveinsson Eldey frá Skíðbakka I Leiknisliðið

2 Elvar Logi Friðriksson Griffla frá Grafarkoti Skoies/Prestige

3 Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynistað Team Byko

4 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Lið Kerckhaert

5 Arnar Bjarki Sigurðarson Ötull frá Narfastöðum Lið Flúðasveppa

6 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Hrímnir

7 Barbara Wenzl Kná frá Engihlíð Þúfur/Skoies

8 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Hofstorfan

9 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Hrímnir

10 Guðmar Freyr Magnússon Aðalsteinn frá Íbishóli Lið Flúðasveppa

11 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum Team Byko

12 Snorri Dal Sæþór frá Stafholti Leiknisliðið

13 Elvar Einarsson Gjöf frá Sjávarborg Hofstorfan

14 Mette Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási Þúfur/Skoies

15 Fanney Dögg Indriðadóttir Trygglind frá Grafarkoti Skoies/Prestige

16 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Hlekkur frá Saurbæ Lið Kerckhaert

17 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Leiknisliðið

18 Finnbogi Bjarnason Viðja frá Hvolsvelli Lið Kerckhaert

19 Ísólfur Líndal Þórisson Brúney frá Grafarkoti Skoies/Prestige


20 Leynigestur Hrímnir

21 Magnús Bragi Magnússon Stássa frá Íbishóli Lið Flúðasveppa

22 Gísli Gíslason List frá Þúfum Þúfur/Skoies

23 Fanndís Viðarsdóttir Þytur frá Narfastöðum Team Byko

24 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Hofstorfan



Ráslisti í flugskeiði

1 Artemisia Bertus Vefur frá Akureyri Þúfur/Skoies

2 Vignir Sigurðsson Stjarni frá Laugavöllum Team Byko

3 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Lið Kerckhaert

4 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Leiknisliðið

5 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Lið Kerckhaert

6 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Hofstorfan

7 Mette Mannseth Vívaldi frá Torfunesi Þúfur/Skoies

8 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum Skoies/Prestige


9 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Hrímnir

10 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Hrímnir

11 Pétur Örn Sveinsson Védís frá Saurbæ Lið Kerckhaert

12 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum Hofstorfan

13 Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum Leiknisliðið

14 Ísólfur Líndal Þórisson Þyrill frá Djúpadal Skoies/Prestige


15 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Skoies/Prestige

16 Leynigestur Team Byko

17 Arnar Bjarki Sigurðarson Loki frá Kvistum Lið Flúðasveppa

18 Baldvin Ari Guðlaugsson Þórir frá Björgum Team Byko

19 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Lið Flúðasveppa

20 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Leiknisliðið

21 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Lið Flúðasveppa

22 Skapti Steinbjörnsson Hrappur frá Sauðárkróki Hofstorfan

23 Sina Scholz Folda frá Hólum Hrímnir

24 Leynigestur Þúfur/Skoies


Staðan í einstaklings- og liðakeppni fyrir kvöldið er jöfn og ekki útséð hverjir standa að lokum uppi sem meistarar ársins 2019 því það eru mörg stig eftir í pottinum og allt getur gerst.

Hér er staða 10 efstu knapa fyrir lokakvöldið.

1. Ísólfur Líndal Þórisson 94
2. Mette Mannseth 85,5
3. Þórarinn Eymundsson 75,5
4. Snorri Dal 71,5
5. Arnar Bjarki Sigurðarson 64
6. Fanney Dögg Indriðdóttir 57
7. Bjarni Jónasson 56
8. Elvar Logi Friðriksson 55
9. Sina Scholz 52
10. Anna Björk Ólafsdóttir 51

Hér er staðan í liðakeppni fyrir lokakvöldið.

1. Skoies/Prestige 206
2. Þúfur 195
3. Hrímnir 193
4. Leiknisliðið 170
5. Hofstorfan 154,5
6. Lið Kerckhaert 120,5
7. Lið Flúðasveppa 107,5
8. Team BYKO 84

Flettingar í dag: 316
Gestir í dag: 89
Flettingar í gær: 731
Gestir í gær: 165
Samtals flettingar: 3693789
Samtals gestir: 447352
Tölur uppfærðar: 7.12.2019 13:13:36