07.06.2019 15:14

Ráslistar tilbúnir fyrir Íþróttamót Þyts 2019

Hér fyrir neðan má sjá ráslista mótsins um helgina. 

Mótið hefst á knapafundi kl. 11.45 á morgun, laugardaginn 08.06.2019


Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Tölt T2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Stapi frá Feti
2 1 V Jóhann Magnússon Þytur Embla frá Þóreyjarnúpi
3 2 H Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
4 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
5 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Prýði frá Dæli
6 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
7 3 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Stuðull frá Grafarkoti

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
3 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
2 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
3 3 V Jóhann Albertsson Þytur Sigurrós frá Gauksmýri
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Eydís frá Keldudal
5 5 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum
6 6 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Röskva frá Hvammstanga
3 2 H Herdís Einarsdóttir Þytur Fleinn frá Grafarkoti
4 2 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
5 3 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
6 3 H Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
7 3 H Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
8 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
9 4 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti
10 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
11 6 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 H Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
2 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
3 2 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 H Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti
3 2 V Sigurður Dagur Eyjólfsson Þytur Aladín frá Torfunesi
4 2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Birta frá Áslandi
3 2 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
4 2 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
5 3 H Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
6 3 H Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
7 4 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
8 4 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
9 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Tara frá Hvammstanga
3 2 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Herjann frá Syðri-Völlum
4 2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
5 3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Stella frá Syðri-Völlum
6 3 V Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
7 4 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
8 4 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
9 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
10 5 V Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
11 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Brynjar frá Syðri-Völlum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði
2 1 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
3 2 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
4 3 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
2 1 V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Erla frá Grafarkoti

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
2 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
3 2 H Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
4 2 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Viðar frá Syðri-Völlum
5 3 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti
6 3 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Karri frá Gauksmýri
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp
8 4 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
9 5 V Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Sabrína frá Fornusöndum
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
11 5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum


Fjórgangur V5 Barnaflokkur
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
3 1 V Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
3 2 H Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi
4 2 H Eva-Lena Lohi Þytur Kolla frá Hellnafelli
5 2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
6 3 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
7 3 V Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
8 4 V Þorgeir Jóhannesson Þytur Stígur frá Reykjum 1
9 4 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
10 5 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Urður frá Kanastöðum
11 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
Flettingar í dag: 302
Gestir í dag: 57
Flettingar í gær: 233
Gestir í gær: 67
Samtals flettingar: 3551591
Samtals gestir: 436966
Tölur uppfærðar: 19.8.2019 10:08:53