12.07.2019 14:18

Ráslistar Opna Gæðingamóts Þyts 2019


Nr. Knapi Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur
1 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp
3 Eva Dögg Pálsdóttir Arða frá Grafarkoti
4 Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ
5 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum
6 Jóhann Magnússon Óskastjarna frá Fitjum
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
9 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá Grafarkoti
10 Hörður Óli Sæmundarson Sálmur frá Gauksmýri
11 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði frá Dæli
12 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum

B flokkur Gæðingaflokkur 
1 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafsbergi
2 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Hreyfing frá Áslandi
3 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
4 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi
5 Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti
6 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti
7 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum
8 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
9 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum
10 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi
11 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum
12 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi
13 Hörður Óli Sæmundarson Eldur frá Bjarghúsum
14 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
15 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1

B flokkur ungmenna
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti
2 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum

Unglingaflokkur

1 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2
4 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti
5 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti

Barnaflokkur

1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti
3 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Gáta frá Hvoli

Brokk 300m
1 Indriði Rökkvi Ragnarsson Freyðir frá Grafarkoti
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Gáta frá Hvoli
4 Pálmi Geir Ríkharðsson Hvatning frá Syðri-Völlum
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal
2 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
3 Friðrik Már Sigurðsson Bylgja frá Bjarnastöðum
4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti
5 Elvar Logi Friðriksson Þyrill frá Djúpadal
6 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Sigurrós frá Gauksmýri
7 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum

Pollagæðingakeppni
1 Þorgeir Nói Jóhannsson Andvari frá Þorbergsstöðum
2 Benedikt Nökkvi Jóhannsson Hylling frá Kópavogi
3 Herdís Erla Elvarsdóttir Drangey frá Grafarkoti
4 Ýmir Andri Elvarsson Ísó frá Grafarkoti
5 Helga Hrönn Gunnarsdóttir Freyðir frá Grafarkoti


Flettingar í dag: 134
Gestir í dag: 51
Flettingar í gær: 731
Gestir í gær: 165
Samtals flettingar: 3693607
Samtals gestir: 447314
Tölur uppfærðar: 7.12.2019 05:34:22