Færslur: 2017 Ágúst

29.08.2017 10:56

Réttir 2017


(mynd: Sigrún Davíðsdóttir)

Nú fer að styttast í göngur og réttir. Fjárréttir verða flestar 9. september, aðeins Hvalsárrétt og Valdarársrétt sem eru aðra daga. 

Hamarsrétt á Vatnsnesi, V.-Hún. laugardaginn 9. sept.
Hrútatungurétt í Hrútafirði, V.-Hún. laugardaginn 9. sept. kl. 9.00
Hvalsárrétt í Hrútafirði, Strand. laugardaginn 16. sept.
Miðfjarðarrétt í Miðfirði, V.-Hún. laugardaginn 9. sept.
Valdarásrétt í Fitjárdal, V.-Hún. föstudaginn 8. sept. kl. 9.00
Víðidalstungurétt í Víðidal, V.-Hún. laugardaginn 9. sept. kl. 10.00
Þverárrétt í Vesturhópi, V.-Hún. laugardaginn 9. sept.

Stóðréttir í Húnaþingi vestra verða sömu helgar og vanalega, í Þverárrétt síðustu helgina í september og í Víðidal fyrstu helgina í október.

Miðfjarðarrétt í Miðfirði, V-Hún. laugardaginn 9. sept. kl. 09.00
Þverárrétt í Vesturhópi, V.-Hún. laugardaginn 30. sept.
Víðidalstungurétt í Víðidal, V.-Hún. laugardaginn 7. okt. kl. 11.00

21.08.2017 19:24

Úrslit íþróttamóts Þyts

Þá er íþróttamóti Þyts lokið en það var haldið 18. og 19. ágúst sl. Ekki var nú veðrið að leika við mótsgesti fyrri daginn en hausthretið var mætt snemma þetta árið og lék sér að okkur með kalsa rigningu og roki. En seinni dagurinn var fínn veðurlega séð og mun léttara yfir keppendum :)

Hér fyrir neðan má sjá niðurstöðu mótsins:

1. flokkur - Tölt
1 Fanney Dögg Indriðadóttir / Griffla frá Grafarkoti 6,61
2 Elvar Logi Friðriksson / Aur frá Grafarkoti 6,56
3 Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti 6,44
4-5 Jónína Lilja Pálmadóttir / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,06
4-5 Herdís Einarsdóttir / Gróska frá Grafarkoti 6,06

2. flokkur - tölt 
1 Sverrir Sigurðsson / Frosti frá Höfðabakka 6,33
2 Elín Sif Holm Larsen / Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi 5,44
3 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir / Nína frá Áslandi 5,22
4 Þorgeir Jóhannesson / Birta frá Áslandi 5,00
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Freisting frá Hvoli 4,44

Ungmennaflokkur - tölt T3
1 Birna Olivia Ödqvist / Ármey frá Selfossi 6,17
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 5,94

Unglingar - tölt T3
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Kastanía frá Grafarkoti 5,50

Barnaflokkur - tölt T7
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 6,17
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 6,00
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 5,50
4 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 4,58

Fimmgangur
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kvistur frá Reykjavöllum 6,50
2 Elvar Logi Friðriksson / Eva frá Grafarkoti 6,02
3 Fanney Dögg Indriðadóttir / Glitri frá Grafarkoti 5,90
4 Kolbrún Grétarsdóttir / Karri frá Gauksmýri 5,62
5 Pálmi Geir Ríkharðsson / Káinn frá Syðri-Völlum 5,40

Gæðingaskeið
1. Fanney Dögg Indriðadóttir / Heba frá Grafarkoti 5,88
2. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Snælda frá Syðra-Kolugili 5,79
3. Elvar Logi Friðriksson / Eva frá Grafarkoti 5,63
4. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kvistur frá Reykjavöllum 3,38
5. Elvar Logi Friðriksson / Ás frá Raufarfelli 2 3,17

Fjórgangur 1. flokkur 
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,80
2 Vigdís Gunnarsdóttir / Álfadrottning frá Flagbjarnarholti 6,13
3 Kolbrún Grétarsdóttir / Sigurrós frá Hellnafelli 5,90
4 Herdís Einarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 5,83
5 Jónína Lilja Pálmadóttir / Laufi frá Syðri-Völlum 5,73

Fjórgangur 2. flokkur
1 Sverrir Sigurðsson / Frosti frá Höfðabakka 6,23
2 Lýdía Þorgeirsdóttir / Veðurspá frá Forsæti 5,73
3 Þorgeir Jóhannesson / Stígur frá Reykjum 1 5,57
4-5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Freisting frá Hvoli 5,03
4-5 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir / Hreyfing frá Áslandi 5,03

Fjórgangur ungmennaflokkur
1 Birna Olivia Ödqvist / Stjarna frá Selfossi 6,13
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 5,73
3 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Máni frá Melstað 5,50

Fjórgangur unglingaflokkur
1 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 6,17
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Mylla frá Hvammstanga 5,70

Fjórgangur barna 
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Nútíð frá Leysingjastöðum II 7,00
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 6,00
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 5,70
4 Margrét Jóna Þrastardóttir / Melódý frá Framnesi 4,10


100 m skeið
1. Jóhann Magnússon / Fröken frá Bessastöðum 8,41
2. Hörður Óli Sæmundarson / Hrókur frá Flatatungu 9,99

T2
1 Fanney Dögg Indriðadóttir / Glitri frá Grafarkoti 6,46
2 Kolbrún Grétarsdóttir / Dökkvi frá Leysingjastöðum II 6,13
3 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 5,96
4 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Máni frá Melstað 5,50
5 Jónína Lilja Pálmadóttir / Laufi frá Syðri-Völlum 5,17

Samanlagðir sigurvegarar:
1. flokkur:
Fjórgangssigurvegari: Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti
Fimmgangssigurvegari: Fanney Dögg Indriðadóttir og Glitri frá Grafarkoti
2. flokkur
Fjórgangssigurvegari: Sverrir Sigurðsson og Frosti frá Höfðabakka
Ungmennaflokkur: Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti
Unglingaflokkur: Karítas Aradóttir 
Barnaflokkur: Guðmar Hólm Ísólfsson


Pollar: 
 
Indriði Rökkvi Ragnarsson 9 ára - Túlkur frá Grafarkoti
Bergdís Ingunn Einarsdóttir 4 ára - Laufi frá Syðri-Völlum
Reynir Marteinn Einarsson 2 ára - Orka frá Syðri-Völlum   

Mótanefnd þakkar öllum sem sáu sér fært að koma og aðstoða við mótið kærlega fyrir aðstoðina.

17.08.2017 22:14

Ráslistar fyrir íþróttamót Þyts 2017



Hér fyrir neðan má sjá ráslista fyrir Íþróttamót Þyts, mótið hefst kl 19.00 annaðkvöld, föstudaginn 18. ágúst. Keppt verður annaðkvöld í forkeppni í tölti í öllum flokkum, T2 og gæðingaskeiði. 
   
Pollar: 
Indriði Rökkvi Ragnarsson 9 ára - Túlkur frá Grafarkoti
Herdís Erla Elvarsdóttir 4 ára - Heba frá Grafarkoti
Bergdís Ingunn Einarsdóttir 4 ára - Laufi frá Syðri-Völlum
Reynir Marteinn Einarsson 2 ára - Orka frá Syðri-Völlum         
               
Fimmgangur F2
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Kolbrún Grétarsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II
1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Snælda frá Syðra-Kolugili
2 V Friðrik Már Sigurðsson Valkyrja frá Lambeyrum
2 V Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti
3 V Fanney Dögg Indriðadóttir Heba frá Grafarkoti
3 V Jóhann Magnússon Ógn frá Bessastöðum
4 H Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri
5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
6 V Elvar Logi Friðriksson Ás frá Raufarfelli 2
6 V Fanney Dögg Indriðadóttir Glitri frá Grafarkoti

Fjórgangur V2 - 1 flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Frakkur frá Bergsstöðum Vatnsnesi
2 H Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti
2 H Vigdís Gunnarsdóttir Álfadrottning frá Flagbjarnarholti
3 V Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
4 H Kolbrún Grétarsdóttir Sigurrós frá Hellnafelli
4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Laufi frá Syðri-Völlum
5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Krummi frá Höfðabakka

Fjórgangur V2 - 2. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Hreyfing frá Áslandi
1 V Sigrún Eva Þórisdóttir Freisting frá Hvoli
2 V Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1
2 V Sverrir Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka
3 H Lýdía Þorgeirsdóttir Veðurspá frá Forsæti
4 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Aladín frá Torfunesi

Fjórgangur V2 - Ungmennaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Birna Olivia Ödqvist Stjarna frá Selfossi
1 V Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
2 V Fanndís Ósk Pálsdóttir Máni frá Melstað

Fjórgangur V2 - Unglingaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum
1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga

Fjórgangur V5 - Barnaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti
1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nútíð frá Leysingjastöðum II
2 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli
3 H Margrét Jóna Þrastardóttir Melódý frá Framnesi
3 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti

Gæðingaskeið - 1. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri
2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Heba frá Grafarkoti
3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Snælda frá Syðra-Kolugili
4 V Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti
5 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
6 V Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
7 V Jónína Lilja Pálmadóttir Orka frá Syðri-Völlum
9 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
10 V Elvar Logi Friðriksson Ás frá Raufarfelli 2

100 m skeið
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þóra frá Dúki
2 V Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum
3 V Hörður Óli Sæmundarson Hrókur frá Flatatungu
4 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
5 V Birna Olivia Ödqvist Viljar frá Skjólbrekku

Tölt T2

Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Fanndís Ósk Pálsdóttir Máni frá Melstað
1 V Jónína Lilja Pálmadóttir Laufi frá Syðri-Völlum
2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Glitri frá Grafarkoti
3 H Kolbrún Grétarsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II
3 H Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum

Tölt T3 1. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti
1 V Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
2 H Herdís Einarsdóttir Gróska frá Grafarkoti
2 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
3 H Fanney Dögg Indriðadóttir Griffla frá Grafarkoti
4 V Elvar Logi Friðriksson Aur frá Grafarkoti
4 V Kolbrún Grétarsdóttir Sigurrós frá Hellnafelli

Tölt T3 2. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi
1 H Elín Sif Holm Larsen Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi
2 H Sigrún Eva Þórisdóttir Freisting frá Hvoli
2 H Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi
3 H Sverrir Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka

Tölt T3 Ungmennaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
1 H Birna Olivia Ödqvist Ármey frá Selfossi

Tölt T3 Unglingaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Kastanía frá Grafarkoti

Tölt T7 Barnaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti
1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli
2 V Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti
3 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu
3 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti


Mótanefnd
aðalstyrktaraðili Þyts

16.08.2017 23:04

Dagskrá Íþróttamóts Þyts


Við ætlum að hefja mótið kl 19.00 föstudagurinn 18. ágúst á forkeppni í tölti.

Dagskrá:
Föstudagur 18. ágúst:
Tölt T3 1.flokkur
Tölt T3 2. flokkur
Tölt T7 barnaflokkur
Tölt T3 Unglingaflokkur
Tölt T3 Ungmennaflokkur 
Tölt T2
Gæðingaskeið

Laugardagur 19. ágúst :
Mótið hefst kl. 10:00 á forkeppni:
Fjórgangur V2 1.flokkur
Fjórgangur V2 2.flokkur
Fjórgangur V5 barnaflokkur
Fjórgangur V2 unglingaflokkur
Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
Fimmgangur F2 1. flokkur
Pollaflokkur
Hádegishlé
100 m skeið
Úrslit: 
T2
Fjórgangur:
2.flokkur
1.flokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur / Ungmennaflokkur (úrslit sameinuð)
Kaffihlé
Fimmgangur 
Tölt:
2.flokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur / Ungmennaflokkur (úrslit sameinuð)
1. flokkur

Mótsslit

08.08.2017 06:13

Opna íþróttamót Þyts 2017

Opna íþróttamót Þyts verður haldið á Kirkjuhvammsvelli dagana 18. - 19. ágúst 2017. Skráningar skuli berast fyrir miðnætti þriðjudaginn 15. ágúst inn á skráningakerfi Sportfengs http://motafengur.skyrr.is/Skraningkort.aspx?mode=add Mótanefnd áskilar sér rétt til að sameina flokka eða fella niður ef ekki næst næg þáttaka. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 1.500 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

Greinar:
4-gangur V2 og tölt T3 1 flokkur
4-gangur V2 og tölt T3 2 flokkur
4-gangur V2 og tölt T3 ungmennaflokkur (18-21 árs á keppnisárinu)
4-gangur V2 og tölt T3 unglingaflokkur (14-17 ára á keppnisárinu)
4-gangur V5 og tölt T7 barnaflokkur (10-13 ára á keppnisárinu) (V2 í Sportfeng)
Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni: 3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir.
5-gangur 1.flokkur F2
Tölt T2 1.flokkur
T7 og V5 (v2 annað í Sportfeng)
gæðingaskeið
100 metra skeið

Mótanefnd
  • 1
Flettingar í dag: 210
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 915
Gestir í gær: 72
Samtals flettingar: 3106044
Samtals gestir: 386032
Tölur uppfærðar: 25.4.2018 06:47:22