Færslur: 2010 Ágúst

27.08.2010 10:07

Þytspeysur


Er að fara að panta Þytspeysurnar fyrir þá sem eru búnir að panta, ef það eru einhverjir fleiri sem vilja peysur endilega hafið samband í dag, föstudaginn 27.08 í síma 863-7786

KOLLA

22.08.2010 20:22

Úrslit íþróttamóts Þyts 2010

Íþróttamót Þyts var haldið um helgina. Vegna óveðurs í dag þurftu mótshaldarar að færa mótið inn í reiðhöll þar sem úrslit voru riðin. Mótið var því með óhefðbundnu sniði, heppilegt að eiga góða reiðhöll.

Úrslit urðu eftirfarandi:
 
A-úrslit fimmgangur:
1. Tryggvi Björnsson og Gígur frá Hólabaki 6,67
2. Ísólfur Líndal Þórisson og Ræll frá Gauksmýri 6,36
3. James Bóas Faulkner og Flugar frá Barkarstöðum 6,02
4. Jóhann B. Magnússon og Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 5,98
5. Halldór P. Sigurðsson og Stella frá Efri-Þverá (kom upp úr b-úrslitum) 5,86
6. Herdís Einarsdóttir og Kasper frá Grafarkoti 5,24

B-úrslit:
7. Hlynur Guðmundsson og Draumur frá Ytri-Skógum 5,74
8. Sverrir Sigurðsson og Viður frá Syðri-Reykjum  5,71
9-10. Fanney Dögg Indriðadóttir og Ímynd frá Gröf 5,48
9-10. Einar Reynisson og Taktur frá Varmalandi 5,48


A-úrslit fjórgangur 1. flokkur:
1. Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti 6,78
2. Ísólfur Líndal Þórisson og Hörður frá Hnausum 6,17
3-5. Halldór Sigurkarlsson og Donna frá Króki 6,00
3-5. Sonja Líndal Þórisdóttir og Kvaran frá Lækjarmóti (kom upp úr b-úrslitum) 6,00
3-5. Fanney Dögg Indriðadóttir og Stuðull frá Grafarkoti 6,00
6. Kolbrún Stella Indriðadóttir og Loki frá Grafarkoti 5,89


B-úrslit:
7. Helga Rós Níelsdóttir og Glaðværð frá Fremri-Fitjum 5,80
8. Halldór P. Sigurðsson og Geisli frá Efri-Þverá 5,80
9. Einar Reynisson og Hrannar frá skyggni 5,67
10. Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir og Spói frá Þorkelshóli 4,83


Úrslit fjórgangur 2.flokkur
1. Hjördís Ósk Óskarsdóttir og Syrpa frá Hrísum 2 6,10
2. Gerður Rósa Sigurðardóttir og Katarína frá Tjarnarlandi 5,93
3. Sigurður Elmar Birgisson og Gríma frá Reykjavík 5,30
4. Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi frá Hvoli 4,33
5. Ingveldur Ása Konráðsdóttir og Æsir frá Böðvarshólum 3,67


Fjórgangur ungmenna:
1. Helga Una Björnsdóttir og Hljómur frá Höfðabakka 6,70
2. Ninni Kullberg og Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,37
3. Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Sigmundarstöðum 5,40
4. Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir og Mynt frá Gauksmýri 5,27


Úrslit fjórgangur unglinga
1. Fríða Marý Halldórsdóttir og Sómi frá Böðvarshólum 6,10
2. Hrönn Kjartansdóttir og Moli frá Reykjavík 5,57
3. Alexandra Arnarsdóttir og Sunna frá Steinnesi 5,23
4. Fanndís Ósk Pálsdóttir og Skjóni frá Fremri-Fitjum 5,13
5. Aron Orri Tryggvason og Glampi frá Stekkjadal 3,50

Fjórgangur barna:
1. Atli Steinar Ingason og Bíldur frá Dalsmynni  5,80
2. Viktor Jóhannes Kristófersson og Flosi frá Litlu-Brekku 5,47
3. Karítas Aradóttir og Katla frá Fremri-Fitjum  5,07
4 Eva Dögg Pálsdóttir og Nett frá Fremri-Fitjum 3,67
5 Lilja Karen Kjartansdóttir og Tangó frá Síðu (kláraði ekki keppni)


Úrslit tölt T2
1. Einar Reynisson og Meistari frá Syðri-Völlum 6,00
2, Pálmi Geir Ríkharðsson og Björgúlfur frá Syðri-Völlum  5,71
3. Sonja Líndal Þórisdóttir og Dagur frá Hjaltastaðahvammi 5,67
4. Halldór P. Sigurðsson og Stígur frá Efri-Þverá 5,38
5. Helga Rós Níelsdóttir og Skjóni frá Fremri-Fitjum 5,33


A-úrslit 1.flokkur tölt
1. Helga Rós Níelsdóttir og Glaðværð frá Fremri-Fitjum (sigraði eftir bráðabana) 6,94
2. Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti 6,94
3. Tryggvi Björnsson og Gígur frá Hólabaki 6,83
4. Ísólfur Líndal Þórisson og Katrín frá Vogsósum 2  6,61
5. Pálmi Geir Ríkharðsson og Alda frá Syðri-Völlum 6,22


Úrslit 2.flokkur tölt
1. Halldór Sigfússon og Seiður frá Breið 6,28
2. Hjördís Ósk Óskarsdóttir og Syrpa frá Hrísum 2 6,22
3. Gerður Rósa Sigurðardóttir og Katarína frá Tjarnarlandi 6,17
4. Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi frá Hvoli 5,50
5. Ingveldur Ása Konráðsdóttir og Æsir frá Böðvarshólum 5,44


Úrslit tölt ungmenna
1. Ninnii Kullberg og Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,83
2. Helga Una Björnsdóttir og Gára frá Blesastöðum 1A 5,94
3. Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Syðri-Völlum 5,83
4. Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir og Mynt frá Gauksmýri 5,72


Úrslit tölt unglinga
1. Fríða Marý Halldórsdóttir og Sómi frá Böðvarshólum 6,33
2. Hrönn Kjartansdóttir og Moli frá Reykjavík 5,67
3. Helga Rún Jóhannsdóttir og Akkur frá Nýjabæ 5,58
4. Alexandra Arnarsdóttir og Sunna frá Steinnesi 5,42
5. Kristófer Smári Gunnarsson og Krapi frá Efri-Þverá 5,25

Úrslit tölt barna
1. Atli Steinar Ingason og Bíldur frá Dalsmynni 5,83
2. Karítas Aradóttir og Katla frá Fremri-Fitjum  5,25
3. Lilja Karen Kjartansdóttir og Tangó frá Síðu 5,08
4. Telma Rún Magnúsdóttir og Efling frá Hvoli 4,92
5. Eva Dögg Pálsdóttir og Funi frá Fremri-Fitjum 4,75


Gæðingaskeið
1. Tryggvi Björnsson og Óðinn frá Hvítárholti 6,79
2. Jóhann B. Magnússon og Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 6,75
3. Sverrir Sigurðsson og Viður frá Syðri-Reykjum 6,46
4. Halldór P Sigurðsson og Stígur frá Efri-Þverá 5,75
5. Ísólfur Líndal Þórisson og Ræll frá Gauksmýri 4,54

Íslensk tvíkeppni:
1. flokkur: Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti
2. flokkur: Gerður Rósa Sigurðardóttir og Katarína frá Tjarnarlandi
Ungmennaflokkur: Ninni Kullberg og Sóldögg frá Efri-Fitjum
Unglingaflokkur: Fríða Marý Halldórsdóttir og Sómi frá Böðvarshólum
Barnaflokkur: Atli Steinar Ingason og Bíldur frá Dalsmynni

Myndir frá mótinu komnar inn í myndaalbúmið....

21.08.2010 19:03

Þeir sem eiga að mæta í úrslit á morgun

Þeir sem eiga að mæta í úrslit á morgun,

Úrslitin eru í réttri röð miðað við dagskránna á morgun.

kl.09.00
Fimmgangur 1.flokkur

Beint í A-úrslit
1 Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 6,00
2 James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 5,73
3 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 5,57
4-5 Herdís Einarsdóttir / Kasper frá Grafarkoti 5,50
4-5 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 5,50

B-úrslit
6 Hlynur Guðmundsson / Draumur frá Ytri-Skógum 5,40
7 Sverrir Sigurðsson / Viður frá Syðri-Reykjum 5,20
8 Halldór P. Sigurðsson / Stella frá Efri-Þverá 5,10
9 Einar Reynisson / Taktur frá Varmalandi 5,07 
10 Fanney Dögg Indriðadóttir / Ímynd frá Gröf 4,93

Fjórgangur börn
1 Atli Steinar Ingason / Bíldur frá Dalsmynni 4,77
2 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,50
3 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 3,80
4 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 3,07
5 Eva Dögg Pálsdóttir / Nett frá Fremri-Fitjum 2,77

B-úrslit fjórgangur 1.flokkur
6 Einar Reynisson / Hrannar frá Skyggni 5,57 
7 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 5,57
8Halldór P. Sigurðsson / Geisli frá Efri-Þverá 5,50 
9 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir / Spói frá Þorkelshóli 5,50
10 Helga Rós Níelsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum 5,40

Úrslit fjórgangur 2.flokkur
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Katarína frá Tjarnarlandi 5,50
2 Hjördís Ósk Óskarsdóttir / Syrpa frá Hrísum 2 5,33
3 Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum 5,13
4 Sigurður Elmar Birgisson / Gríma frá Reykjavík 5,00
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 4,87

Úrslit fjórgangur unglinga
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,30
2 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Skjóni frá Fremri-Fitjum 4,87
3 Alexandra Arnarsdóttir / Sunna frá Steinnesi 4,67
4 Hrönn Kjartansdóttir / Moli frá Reykjavík 4,13 
5 Aron Orri Tryggvason / Glampi frá Stekkjadal 3,87

Úrslit tölt T2
1 Sonja Líndal Þórisdóttir / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 5,67
2 Helga Rós Níelsdóttir / Skjóni frá Fremri-Fitjum 5,23
3 Einar Reynisson / Meistari frá Syðri-Völlum 5,13
4 Pálmi Geir Ríkharðsson / Björgúlfur frá Syðri-Völlum 4,60
5 Halldór P. Sigurðsson / Stígur frá Efri-Þverá 4,47 

Matarhlé frá 12:00-12:30

Úrslit fjórgangur ungmenni
1 Helga Una Björnsdóttir / Hljómur frá Höfðabakka 6,20
2 Ninnii Kullberg / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,70  
3 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,43 
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Mynt frá Gauksmýri 5,00

Úrslit tölt barna
1 Atli Steinar Ingason / Bíldur frá Dalsmynni 5,67  
2 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,60 
3 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 4,40 
4 Eva Dögg Pálsdóttir / Funi frá Fremri-Fitjum 4,30 
5 Telma Rún Magnúsdóttir / Efling frá Hvoli 3,77

Úrslit 1.flokkur fjórgangur
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 6,37
2 Ísólfur Líndal Þórisson / Hörður frá Hnausum II 6,27
3 Fanney Dögg Indriðadóttir / Stuðull frá Grafarkoti 5,93 
4 Halldór Sigurkarlsson / Donna frá Króki 5,73 
5 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Loki frá Grafarkoti 5,63

Úrslit tölt unglinga
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,73
2 Helga Rún Jóhannsdóttir / Akkur frá Nýjabæ 5,10
3 Alexandra Arnarsdóttir / Sunna frá Steinnesi 5,07
4 Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá 4,83
5 Hrönn Kjartansdóttir / Moli frá Reykjavík 4,77

Kaffihlé frá 15:30-15:50

Úrslit tölt ungmenna
1 Ninnii Kullberg / Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,10
2 Helga Una Björnsdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 6,03
3 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,37
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Mynt frá Gauksmýri 5,20

A-úrslit fimmgangur
1
Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 6,00
2 James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 5,73
3 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 5,57
4-5 Herdís Einarsdóttir / Kasper frá Grafarkoti 5,50
4-5 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 5,50
6. Kemur úr B-úrslitum

Úrslit 2.flokkur tölt
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Katarína frá Tjarnarlandi 5,67
2 Halldór Sigfússon / Seiður frá Breið 5,40
3 Hjördís Ósk Óskarsdóttir / Syrpa frá Hrísum 2 5,27
4 Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum 5,23
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 4,90

A-úrslit 1.flokkur tölt
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 6,33
2 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 6,20
3 Pálmi Geir Ríkharðsson / Alda frá Syðri-Völlum 6,17
4 Helga Rós Níelsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum 6,03
5 Ísólfur Líndal Þórisson / Katrín frá Vogsósum 2 6,00

Mótið hefst kl.09:00 á morgun sunnudag!

Mótanefnd







20.08.2010 23:08

Minnum á að greiða skráningargjöld!

Við viljum minna fólk á að borga skráningagjöld áður en keppni hefst í fyrramálið.

Hægt er að greið beint inná reikning 1105-26-1081 kt.550180-0499

Keppni hefst kl.09:00 báða dagana
!

Mótaskrá verður seld á 100 kr í félagshúsi þyts!!

20.08.2010 07:58

Ráslistar fyrir opna íþróttamót þyts

Fimmgangur 1.flokkur. Athugið einn inná í einu!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Einar Reynisson Meistari frá Syðri-Völlum
2 2 V James Bóas Faulkner Úlfur frá Fjalli
3 3 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
4 4 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stella frá Efri-Þverá
6 6 V Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
7 7 V Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
8 8 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
9 9 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
10 10 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum
11 11 H Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka
12 12 V Patrik Snær Bjarnason Óðinn frá Hvítárholti
13 13 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi
14 14 H Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
15 15 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
16 16 H James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
17 17 H Einar Reynisson Taktur frá Varmalandi

Fjórgangur: 2 Inná í einu og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sonja Líndal Þórisdóttir Dagur frá Hjaltastaðahvammi
2 1 V Ísólfur Líndal Þórisson Hörður frá Hnausum II
3 2 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Loki frá Grafarkoti
4 2 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum
5 3 H Einar Reynisson Glæta frá Sveinatungu
6 3 H Herdís Einarsdóttir Vottur frá Grafarkoti
7 4 V Fanney Dögg Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti
8 4 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
9 5 V Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
10 5 V James Bóas Faulkner Eik frá Grund
11 6 H Halldór Sigurkarlsson Donna frá Króki
12 6 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
13 7 H Einar Reynisson Hrannar frá Skyggni
14 8 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Blær frá Hvoli
15 8 V Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti 
17 9 H Ísólfur Líndal Þórisson Katrín frá Vogsósum 2

Fjórgangur 2.flokkur: 2 inná í einu og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
2 1 H Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi
3 2 V Sigurður Elmar Birgisson Gríma frá Reykjavík
4 2 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi
5 3 V Hjördís Ósk Óskarsdóttir Syrpa frá Hrísum 2
6 3 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum

Fjórgangur  ungmenni: Athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka
2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
3 V Ninni Kullberg Sóldögg frá Efri-Fitjum
4 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Mynt frá Gauksmýri
5 H Helga Una Björnsdóttir Gára frá Blesastöðum 1A

Fjórgangur unglingar: Athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Hrönn Kjartansdóttir Tyson frá Ólafsey
2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum
3 H Alexandra Arnarsdóttir Sunna frá Steinnesi
4 H Fanndís Ósk Pálsdóttir Skjóni frá Fremri-Fitjum
5 V Aron Orri Tryggvason Þráður frá Kommu
6 V Hrönn Kjartansdóttir Moli frá Reykjavík
7 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ

Fjórgangur börn: Einn inná í einun og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur 
1 V Atli Steinar Ingason Bíldur frá Dalsmynni 
2 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum 
3 H Arndís Sif Arnarsdóttir Smári frá Barkarstöðum 
4 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu  
5 V Atli Steinar Ingason Léttir frá Húsey 
6 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
7 V Eva Dögg Pálsdóttir Nett frá Fremri Fitjum

Tölt 1.flokkur, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Einar Reynisson Hrannar frá Skyggni
2 2 H Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum
3 2 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Tjáning frá Grafarkoti
4 3 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki
5 3 V Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
6 4 V Pálmi Geir Ríkharðsson Alda frá Syðri-Völlum
7 4 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum
8 5 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
9 5 H Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti
10 6 H Fanney Dögg Indriðadóttir Orka frá Sauðá
11 6 H Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti
12 7 H Ísólfur Líndal Þórisson Katrín frá Vogsósum 2
13 7 H Einar Reynisson Glæta frá Sveinatungu
14 8 V Helga Rós Níelsdóttir Mísla frá Fremri-Fitjum

Tölt 2.flokkur, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum
2 1 V Hjördís Ósk Óskarsdóttir Syrpa frá Hrísum 2
3 2 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi
4 2 V Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
5 3 V Halldór Sigfússon Seiður frá Breið
6 4 H Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi

Tölt ungmenni, athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka
2 H Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
3 V Ninni Kullberg Sóldögg frá Efri-Fitjum
4 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Mynt frá Gauksmýri
5 V Helga Una Björnsdóttir Gára frá Blesastöðum 1A

Tölt unglinga, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað
2 1 H Fanndís Ósk Pálsdóttir Dagur frá Fremri Fitjum 
3 2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum
4 2 V Alexandra Arnarsdóttir Sunna frá Steinnesi
5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá
6 3 V Aron Orri Tryggvason Þráður frá Kommu  
7 5 V Hrönn Kjartansdóttir Moli frá Reykjavík 
8 5 V Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ

Tölt barnaflokkur, 2 inná og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum 
2 2 H Atli Steinar Ingason Léttir frá Húsey
3 2 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu
4 3 H Guðmundur Þórir Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
5 3 H Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
6 4 V Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli
7 4 V Karítas Aradóttir Krúser frá Nýjabæ
8 5 H Eva Dögg Pálsdóttir Funi frá Fremri-Fitjum 
9 5 H Atli Steinar Ingason Bíldur frá Dalsmynni

Tölt T2, 2 Inná og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Halldór P. Sigurðsson Stella frá Efri-Þverá
2 1 V Helga Rós Níelsdóttir Skjóni frá Fremri 
3 2 V Einar Reynisson Meistari frá Syðri-Völlum
4 2 V Sigrún Eva Þórisdóttir Stígandi frá Hvoli
5 3 H Sonja Líndal Þórisdóttir Dagur frá Hjaltastaðahvammi
6 3 H Pálmi Geir Ríkharðsson Björgúlfur frá Syðri-Völlum

Gæðingaskeið
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
2 2 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
3 3 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti
4 4 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki 
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stígur frá Efri-Þverá
6 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Erpur frá Efri-Þverá
7 7 V Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
8 8 V James Bóas Faulkner Úlfur frá Fjalli
9 9 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
10 10 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka
11 11 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá
12 12 V Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
13 13 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
14 14 V Elvar Logi Friðriksson Stimpill frá Neðri-Vindheimum
15 15 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
16 16 V Helga Una Björnsdóttir Viska frá Höfðabakka

100 metra skeið(fugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
2 2 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti
3 3 V Tryggvi Björnsson Míla (Líf) frá Hafsteinsstöðum
4 4 V Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stígur frá Efri-Þverá
6 6 V Ísólfur Líndal Þórisson Tvistur frá Hraunbæ
7 7 V Alexandra Arnarsdóttir Adama frá Búrfelli
8 8 V Helga Rós Níelsdóttir Mísla frá Fremri-Fitjum
9 9 V Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
10 10 V Elvar Logi Friðriksson Stimpill frá Neðri-Vindheimum
11 11 V Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
12 12 V Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum
13 13  V Helga Una Björnsdóttir Viska frá Höfðabakka
ATHUGÐ AÐ RÁSLISTARNIR ERU EKKI Í RÉTTRI RÖÐ MIÐAÐ VIÐ DAGSKRÁ!

Hlökkum til að sjá ykkur á laugardaginn

Mótanefnd!

19.08.2010 20:54

Dagskrá opna íþróttamótsins

Laugardagur 21.ágúst

Kl.09:00
Fimmgangur 1.flokkur
Fjórgangur unglingar
Börn fjórgangur
1. flokkur fjórgangur
Matarhlé 12:15-13:15
2. flokkur fjórgangur
Fjórgangur ungmenni
Tölt T2
Börn Tölt
Unglingar Tölt 
Kaffihlé 15:15 - 15:45
Ungmenni tölt
1.flokkur Tölt
2.flokkur Tölt
Gæðingaskeið (kl.17.00) 

ATH!!
ÞAÐ VERÐA 2 INNÁ Í EINU Í FJÓRGANGI OG TÖLTI Í ÖLLUM FLOKKUM, NEMA Í UNGMENNAFLOKKI BÆÐI Í TÖLTI OG FJÓRGANGI OG FJÓRGANGI UNGLINGA OG BARNA ÞAR VERÐA ÞAU EIN.  ÞEGAR 2 ERU INNÁ ÞÁ ER ÞEIM STJÓRNAÐ AF ÞUL. Í FIMMGANGI VERÐUR EINN OG EINN INNÁ OG STJÓRNAR HANN PRÓGRAMMINU SJÁLFUR.

Sunnudagurinn 22.ágúst

Kl.09:00
Fimmgangur b-úrslit
Úrslit, fjórgangur börn
Fjórgangur 1.flokkur b-úrslit
Úrslit, fjórgangur 2.flokkur
Úrslit fjórgangur unglinga
Úrslit tölt T2
Matarhlé 12:00-12:30
100 metra skeið
Úrslit fjórgangur ungmenni
Úrslit tölt barna
Úrslit 1.flokkur fjórgangur
Úrslit tölt unglinga
Kaffihlé 15:30-15:50
Úrslit tölt ungmenna
A-úrslit fimmgangur
Úrslit 2.flokkur tölt
A-úrslit 1.flokkur tölt

Athugið með fyrirvara um breytingar

Mótanefnd

17.08.2010 22:08

Síðasti dagur skráninga á morgun miðvikudag

Við viljum minna á að síðasti dagur skráninga á opna íþróttamóts þyts er á morgun miðvikudag. Við skráningu þarf að koma fram kennitala knapa, is númer hests, grein og flokkur og uppá hvaða hönd skal ríða.
Tekið á móti skráningum á hjordisoo@gmail.com eða í síma 822-3848

Einnig viljum við auglýsa eftir talstöð sem gleymst hefur að skila á Íslandsmótinu, ef einhver hefur hana þá má hinn sama endilega láta vita í síma 822-3848.

Mótanefnd

17.08.2010 09:08

Myndir myndir myndir

 

Myndir af Íslandsmóti barna, unglinga og ungmenna eru komnar inn í myndaalbúmið. Þeir sem vilja fá mynd senda í tölvupósti í fullri upplausn þá getur það sent póst á bessast@simnet.is.

Einnig eru skemmtilegar myndir af svæðinu á heimasíðu Hvammstangabloggsins, sjá hér

15.08.2010 21:35

Dagskrá OPNA íþróttamóts Þyts

Hér er dagskrá laugardagsins með fyrirvara um breytingar.

Laugardagur 21.ágúst

Fimmgangur 1.flokkur

Fjórgangur ungmenni

Fjórgangur unglingar

Börn fjórgangur

1. flokkur fjórgangur

Matarhlé

2. flokkur fjórgangur

Tölt T2

Börn Tölt

Unglingar Tölt

Ungmenni Tölt

KAFFIHLÉ

1.flokkur Tölt

2.flokkur Tölt

Gæðingaskeið

(Á sunnudeginum þá verður 100 metra skeið)

Tekið verður á móti skráningum mánudaginn 15 ágúst, þriðjudaginn 17.ágúst og miðvikudaginn 18.ágúst, hægt er að senda mail á hjordisoo@gmail.com  eða hringja í síma 822-3848(Hjördís Ósk). Ekki verður tekið á móti skráningum eftir miðvikudaginn 18.ágúst!

Skráningargjöld verða 2000 kr fyrir fyrstu skráningu, 1500 fyrir aðra skráningu og 1000 kr eftir það. Börn og unglingar borga 800 kr.

Við skráningu þarf að koma fram IS-númer hests, kennitala knapa, keppnisgrein og uppá hvaða hönd skal ríða.

Athugið að hægt er að greiða skráningargjöld beint inná reikning 1105-26-1081 kt: 550180-0499


15.08.2010 14:56

A-úrslit í fimmgangi unglinga og ungmenna


Gústaf Ásgeir Hinriksson og Magna frá Dalsmynni sigruðu A-úrslit i fimmgangi unglinga með einkunnina 6,14, Gústaf er þar með þrefaldur Íslandsmeistari.

A-úrslit í fimmgangur unglinga

1. Gústaf Ásgeir Hinriksson / Magna frá Dalsmynni 6,14
2. Arnór Dan Kristinsson / Völur frá Árbæ 6,06
3. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vestfjörð frá Fremri-Hvestu 5,39
4. Konráð Valur Sveinsson / Tralli frá Kjartansstöðum 5,32
5. Sigrún Rós Helgadóttir / Víðir frá Holtsmúla 1 4,73



Teitur Árnason og Þulur frá Hólum sigruðu A-úrslit í fimmgangi ungmenna með einkunnina 6,60 og eru þar með Íslandsmeistarar. Teitur Árnason er einnig Íslandsmeistari í fimmgangsgreinum með 19,33 stig.

Fimmgangur ungmenna


1. Teitur Árnason / Þulur frá Hólum 6,60
2-3. Sigurður Rúnar Pálsson / Glettingur frá Steinnesi 6,41
2-3. Kári Steinsson / Óli frá Feti 6,41
4. Hekla Katharína Kristinsdóttir / Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 6,19
5. Jón Herkovic / Formúla frá Vatnsleysu 5,96
6. Patrik Snær Bjarnason / Óðinn frá Hvítárholti 5,61


15.08.2010 14:24

A-úrslit í tölti ungmenna



1. Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,21
2. Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,91
3-4. Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,86
3-4. Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,86
5. Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,60
6. Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 2,13 (fór út úr braut)





15.08.2010 14:08

A-úrslit í tölti unglinga

 Guðmunda Ellen og Blæja

1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá frá Háholti 6,93
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,67
3 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,48
4 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,46 
5-6 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 6,38 
5-6 Birgitta Bjarnadóttir / Snót frá Prestsbakka 6,38
7 Grímur Óli Grímsson / Djákni frá Útnyrðingsstöðum 6,27



15.08.2010 13:51

A-úrslit í tölti barna




1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 6,67
2 Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,62
3 Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 6,24
4 Dagmar Öder Einarsdóttir / Kjarkur frá frá Ingólfshvoli 6,23
5 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 6,14
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 5,93



 Ásdís og Mön

15.08.2010 13:35

A-úrslit í tölti T2


1 Teitur Árnason / Öðlingur frá Langholti 7,29
2 Edda Hrund Hinriksdóttir / Glæsir frá Ytri-Hofdölum 6,65
3 Jón Bjarni Smárason / Vafi frá Hafnarfirði 6,46
4 Vigdís Matthíasdóttir / Rómur frá Gíslholti 6,31
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Knörr frá Syðra-Skörðugili 6,07




15.08.2010 13:33

A - úrslit í fjórgangi ungmenna


1. Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 6,95
2. Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,67
3. Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá frá Sunnuhvoli 6,63
4. Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skjálfti frá frá Bjarnastöðum 6,50
5. Helga Una Björnsdóttir / Hljómur frá Höfðabakka 6,47
6. Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Svaði frá Reykhólum 6,43


Hekla Katharína er einnig Íslandsmeistari í samanlögðum fjórgangsgreinum með 14,47
Flettingar í dag: 610
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 779
Gestir í gær: 90
Samtals flettingar: 3307886
Samtals gestir: 401367
Tölur uppfærðar: 18.10.2018 13:29:44