08.08.2018 20:29

Vinnukvöld á vellinum

Annaðkvöld, fimmtudaginn 09.08 kl 20.00, er ætlunin að hafa vinnukvöld upp á velli. Vonumst til að sjá sem flesta því þá náum við að gera svæðið okkar fínt fyrir mótið um helgina. Venjulegt viðhald og fegrun á svæðinu !!!!


Margar hendur vinna létt verk.

Stjórnin

06.08.2018 09:58

Framlengjum skráningarfrest á íþróttamótið

Stefnt er að því að halda mótið næstu helgi 11. - 12. ágúst, framlengjum skráningarfrestinn til miðnættis annaðkvöld, þriðjudagsins 7. ágúst. 
Sameina þarf einhverja flokki vegna dræmrar þátttöku, flokkarnir T3 og V2 í 2. flokki falla niður en þessir keppendur færast sjálfkrafa í V5 og T7 og verða að láta vita ef þeir vilja ekki taka þátt í þessum greinum.

Einnig vantar starfsfólk í allar stöður, þul, fótaskoðun, ritara hjá dómurum og í dómpalli. Ef einhver hefur tíma má hafa samband við Jónínu Lilju í síma 846-5284. Það er mikið um að vera næstu helgi svo ef ekki tekst að manna mótið fellur það um sjálft sig. 

Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 1.500 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

Greinar: 
4-gangur V2 og tölt T3 1. flokkur 
4-gangur V5 og tölt T7 2. flokkur 
4-gangur V2 og tölt T3 ungmennaflokkur (18-21 árs á keppnisárinu) 
4-gangur V2 og tölt T3 unglingaflokkur (14-17 ára á keppnisárinu) 
4-gangur V5 og tölt T7 barnaflokkur (10-13 ára á keppnisárinu) (V2 í Sportfeng)
Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni: 3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir. 
5-gangur 1.flokkur F2
gæðingaskeið 
100 metra skeið

Mótanefnd


30.07.2018 08:29

Opna íþróttamót Þyts 2018

Opna íþróttamót Þyts verður haldið á Kirkjuhvammsvelli dagana 11. - 12. ágúst 2018.

Mótanefnd ákvað að hafa lokadag skráningar snemma til að kanna þátttöku og áskilur sér rétt til fella mótið niður ef þátttaka verður þannig að mótið standi ekki undir sér. Einnig áskilur mótanefnd sér rétt til að sameina flokka eða fella niður ef ekki næst næg þáttaka. Lokadagur skráningar er fimmtudagurinn 2. ágúst og skráning er í mótakerfi Sportfengs.

Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 1.500 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

Greinar: 
4-gangur V2 og tölt T3 1. flokkur 
4-gangur V2 og tölt T3 2. flokkur 
4-gangur V2 og tölt T3 ungmennaflokkur (18-21 árs á keppnisárinu) 
4-gangur V2 og tölt T3 unglingaflokkur (14-17 ára á keppnisárinu) 
4-gangur V5 og tölt T7 barnaflokkur (10-13 ára á keppnisárinu) (V2 í Sportfeng)
Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni: 3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir. 
5-gangur 1.flokkur F2
Tölt T2 1.flokkur
T7 og V5 (v2 annað í Sportfeng)
gæðingaskeið 
100 metra skeið

Mótanefnd

22.07.2018 10:23

Tveir Íslandsmeistarar

 

Þytsfélagar eru að standa sig mjög vel á Íslandsmótinu í Reykjavík, við eignuðumst tvo ÍSLANDSMEISTARA :) 

Guðmar Hólm varð Íslandsmeistari í fimi barna á Daníel frá Vatnsleysu með einkunnina 6,81, aldeilis glæsilegt hjá þeim félögum. Hann keppti einnig á Kóral frá Lækjarbotnum og náði þriðju bestu einkunninni á honum 6,67. Guðmar vann sér einnig rétt til að keppa í b-úrslitum í tölti og fjórgangi á Daníel frá Vatnsleysu og einnig í a-úrslitum í tölti og fjórgangi á Nútíð frá Leysingjastöðum sem hann valdi til að keppa á í a-úrslitunum og gerði sér lítið fyrir og vann fjórgang barna með einkunnina 6,67 og er því orðinn þrefaldur Íslandsmeistari. Hann varð svo í 6.sæti í tölti barna með einkunnina 6,28 og samanlagður sigurvegari. 

 

Eysteinn Tjörvi varð í 4. sæti í fimi unglinga á Þokka frá Litla Moshvoli og Bryndís í 5.sæti á Kristófer frá Hjaltastaðahvammi. 

Eysteinn Tjörvi gerði sér svo lítið fyrir varð Íslandsmeistari í 100 metra skeiði unglinga á Viljari frá Skjólbrekku á tímanum 7,8 sek. Frábær árangur hjá þessum flottu knöpum. 

 

Jói Magg náði líka frábærum árangri í 100 metra skeiði og varð í 2.sæti á Fröken frá Bessastöðum á tímanum 7,49 sek. á eftir heimsmeistaranum Konráði Val og Kjarki frá Árbæjarhjáleigu sem hlupu á 7,42 sek. 

 

Helga Una og Álfrún frá Egilsstaðakoti voru einnig í a-úrslitum í fimmgangi og höfnuðu í 3-5.sæti með einkunnina 7,19 og hún varð í 3.sæti á Lyftingu frá Þykkvabæ I í T2 með einkunnina 7,38. 

 

Til hamingju öll - ÁFRAM ÞYTUR 

 
 

18.06.2018 15:08

Úrslit frá sameiginlegu móti Neista, Snarfara og Þyts 2018

Þrír eftsu í A flokki gæðinga. (mynd: Kolla Grétars)

Sameiginleg úrtaka og gæðingamót Neista, Snarfara og Þyts var haldin á Blönduósi laugardaginn 16. júní sl. Þytur hefur rétt til að senda 3 í hvern flokk. Hér fyrir neðan koma því tölur úr forkeppni og svo úrslitum þar sem rétturinn er unnin eftir forkeppni. Glæsilegasti hestur mótsins var valinn Karri frá Gauksmýri. 
 

A flokkur forkeppni:
1 Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,48
2 Konungur frá Hofi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,33
3 Mirra frá Ytri-Löngumýri / Bergrún Ingólfsdóttir 8,29
4 Birta frá Flögu / Valur Valsson 8,27
5 Atgeir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,24
6 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,22
7 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,21
8 Kvistur frá Reykjavöllum / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,20
9 Abel frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,17
10 - 11 Sía frá Hvammstanga / Halldór P. Sigurðsson 8,07
10 - 11 Sigurrós frá Gauksmýri / Jóhann Albertsson 8,07
12 Jasmín frá Hæli / Hanifé Müller-Schoenau 8,06
13 Kyrrð frá Efri-Fitjum / Greta Brimrún Karlsdóttir 7,97
14 Garri frá Gröf / Hörður Óli Sæmundarson 7,93
15 Klaufi frá Hofi / Lara Margrét Jónsdóttir 7,91
16 Kostur frá Stekkjardal / Guðmar Freyr Magnússon 7,90
17 Rós frá Sveinsstöðum / Veronika Macher 7,82
18 Draumur frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 7,71
19 Sálmur frá Gauksmýri / Hörður Óli Sæmundarson 0,0

A flokkur úrslit:

1 Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,79
2 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,66
3 Kvistur frá Reykjavöllum / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,44
4 Birta frá Flögu / Valur Valsson 8,34
5 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,31
6 Abel frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,30
7 Konungur frá Hofi / Eline Shrijver 8,30
8 Mirra frá Ytri-Löngumýri / Bergrún Ingólfsdóttir 8,23

B flokkur forkeppni:
1 Ármey frá Selfossi / Birna Olivia Ödqvist 8,44
2 Hera frá Árholti / Finnbogi Bjarnason 8,30
3 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,29
4 Skutla frá Höfðabakka / Ísólfur Líndal Þórisson 8,28
5 Skíma frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,22
6 Þjónn frá Hofi / Ásdís Brynja Jónsdóttir 8,20
7 Ísó frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,14
8 Birta frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 8,13
9 Gjóska frá Lyngholti / Bergrún Ingólfsdóttir 8,11
10 Sinfónía frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,09
11 Smiður frá Ólafsbergi / Guðjón Gunnarsson 8,08
12 -14 Brana frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 8,06
12 -14 Gyðja frá Gröf / Hörður Óli Sæmundarson 8,06
12 - 14 Herjann frá Syðri-Völlum / Pálmi Geir Ríkharðsson 8,06
15 Glitri frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,06
16 Sjöfn frá Skefilsstöðum / Elvar Logi Friðriksson 8,02
17 Djarfur frá Helguhvammi II / Hörður Ríkharðsson 8,01
18 Vænting frá Lyngholti / Sarah Lefebvre 8,01
19 Sena frá Efri-Fitjum / Greta Brimrún Karlsdóttir 7,98
20 Uni frá Neðri-Hrepp / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 7,92
21 Garpur frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 7,91
22 Gloría frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 7,86
23 Birta frá Kaldbak / Eline Schriver 7,83
24 Nína frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 7,77
25 Slaufa frá Sauðanesi / Þórður Pálsson 7,03

B flokkur úrslit:

1 Ármey frá Selfossi / Birna Olivia Ödqvist 8,45
2 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,41
3 Þjónn frá Hofi / Ásdís Brynja Jónsdóttir 8,33
4 Skíma frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,30
5-6 Ísó frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,26
5-6 Gjóska frá Lyngholti / Bergrún Ingólfsdóttir 8,26
7 Birta frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 8,10
8 Smiður frá Ólafsbergi / Guðjón Gunnarsson 8,05

Ungmennaflokkur forkeppni:
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,28
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 8,22
3 Marie Holzemer / Kvaran frá Lækjamóti 8,21
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Freyja frá Torfastöðum 8,06
5 Marie Holzemer / Jafet frá Lækjamóti 7,89
6 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Grýla frá Reykjum 7,82
7 Magnea Rut Gunnarsdóttir / Sigurvon frá Íbishóli 7,75
8 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 7,70

Ungmennaflokkur úrslit:

1 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,34
2 Marie Holzemer / Kvaran frá Lækjamóti 8,29
3 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 8,27
4 Magnea Rut Gunnarsdóttir / Sigurvon frá Íbishóli 7,99
5 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Grýla frá Reykjum 7,65

Unglingaflokkur forkeppni:
1 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,20
2 Lara Margrét Jónsdóttir / Burkni frá Enni 8,15
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,15
4 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,14
5 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 8,07
6 Margrét Jóna Þrastardóttir / Gáski frá Hafnarfirði 8,01
7 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 7,74
8 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 7,65

Unglingaflokkur úrslit:

1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,47
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,37
3 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 8,33
4 Lara Margrét Jónsdóttir / Burkni frá Enni 8,16
5 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,10
6 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 2,02

Barnaflokkur forkeppni:
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Nútíð frá Leysingjastöðum II 8,41
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,40
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 8,07
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 7,97
5 Inga Rós Suska Hauksdóttir / Feykir frá Stekkjardal 7,92

Barnaflokkur úrslit:

1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,53
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 8,28
3 Inga Rós Suska Hauksdóttir / Feykir frá Stekkjardal 8,02

Tölt T3 forkeppni:
1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,37
2 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,17
3 Bergrún Ingólfsdóttir / Gu1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,83
2 Bergrún Ingólfsdóttir / Bikar frá Feti 6,17
3 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 6,06
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,00
5 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 5,94stur frá Kálfholti 6,10
4 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 6,07
5 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 5,97
6 Hörður Óli Sæmundarson / Gyðja frá Gröf 5,87
7 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 5,73
8 Hörður Ríkharðsson / Djarfur frá Helguhvammi II 5,17
9 Sarah Lefebvre / Vænting frá Lyngholti 5,07
10 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Freyja frá Torfastöðum 4,73
11 Jessie Huijbers / Ásta frá Hellnafelli 4,67

Tölt T3 úrslit:

1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,83
2 Bergrún Ingólfsdóttir / Bikar frá Feti 6,17
3 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 6,06
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,00
5 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 5,94

Flugskeið 100 m:
1 Ólafur Magnússon 8,36 8,36 
2 Jóhann Albertsson 8,69 8,69 
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson 9,06 9,06 
4 Davíð Jónsson 9,15 9,15 
5 Halldór P. Sigurðsson 9,46 9,46 
6 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 9,68 9,68 



15.06.2018 23:28

Uppfærð dagskrá og uppfærðir ráslistar gæðingamóts Neista, Snarfara og Þyts


Hér má sjá dagskrá og ráslista gæðingamóts og úrtöku fyrir landsmóts Neista, Snarfara og Þyts. Mótið verður haldið á laugardaginn nk á Blönduósi.

Dagskrá

kl. 09:00 knapafundur

kl. 09:30 forkeppni

B flokkur

Ungmennaflokkur

Barnaflokkur

kl. 13:00 - 15:00 hádegishlé og landsleikur

kl.15:00 Tölt T3

Unglingaflokkur

A flokkur

Skeið

Pollar

Úrslit

Barnaflokkur

B flokkur

Unglingaflokkur

Tölt

Ungmennaflokkur

A flokkur 


Ráslistar:
A flokkur
1 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum
2 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum
3 Hanifé Müller-Schoenau Jasmín frá Hæli
4 Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti
5 Hörður Óli Sæmundarson Sálmur frá Gauksmýri
6 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri
7 Lara Margrét Jónsdóttir Klaufi frá Hofi
8 Valur Valsson Birta frá Flögu
9 Bergrún Ingólfsdóttir Mirra frá Ytri-Löngumýri
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
11 Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi
12 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri
13 Halldór P. Sigurðsson Sía frá Hvammstanga
14 Veronika Macher Rós frá Sveinsstöðum
15 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
16 Hörður Óli Sæmundarson Garri frá Gröf
17 Kristín Jósteinsdóttir Abel frá Sveinsstöðum
18 Þorgeir Jóhannesson Draumur frá Áslandi
19 Guðmar Freyr Magnússun Kostur frá Stekkjardal

B flokkur
1 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1
2 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
3 Eline Schriver Birta frá Kaldbak
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Þjónn frá Hofi
5 Birna Olivia Ödqvist Ármey frá Selfossi
6 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti
7 Bergrún Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti
8 Sarah Lefebvre Vænting frá Lyngholti
9 Ísólfur Líndal Þórisson Skutla frá Höfðabakka
10 Finnbogi Bjarnason Hera frá Árholti
11 Jóhann Magnússon Brana frá Þóreyjarnúpi
12 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Sinfónía frá Krossum 1
13 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum
14 Elvar Logi Friðriksson Glitri frá Grafarkoti
15 Þórður Pálsson Slaufa frá Sauðanesi
16 Bergrún Ingólfsdóttir Gjóska frá Lyngholti
17 Hörður Óli Sæmundarson Eldur frá Bjarghúsum
18 Hörður Ríkharðsson Djarfur frá Helguhvammi II
19 Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi
20 Greta Brimrún Karlsdóttir Sena frá Efri-Fitjum
21 Halldór P. Sigurðsson Garpur frá Efri-Þverá
22 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp
23 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Skíma frá Krossum 1
24 Elvar Logi Friðriksson Sjöfn frá Skefilsstöðum
25 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafsbergi
26 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi
27 Kristín Jósteinsdóttir Garri frá Sveinsstöðum

Ungmennaflokkur
1 Sólrún Tinna Grímsdóttir Grýla frá Reykjum
2 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
3 Marie Holzemer Jafet frá Lækjamóti
4 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi
5 Magnea Rut Gunnarsdóttir Sigurvon frá Íbishóli
6 Sólrún Tinna Grímsdóttir Freyja frá Torfastöðum
7 Eva Dögg Pálsdóttir Grámann frá Grafarkoti
8 Marie Holzemer Kvaran frá Lækjamóti

Unglingaflokkur
1 Lara Margrét Jónsdóttir Burkni frá Enni
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
5 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
6 Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
7 Lara Margrét Jónsdóttir Klaufi frá Hofi
8 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti
9 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði

Barnaflokkur
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
3 Inga Rós Suska Hauksdóttir Feykir frá Stekkjardal
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nútíð frá Leysingjastöðum II
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli

Flugskeið 100m P2 
1 Halldór P. Sigurðsson Sía frá Hvammstanga
2 Bergrún Ingólfsdóttir Fróði frá Ysta-Mó
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli
5 Davíð Jónsson Gosi frá Álftagerði IV
6 Kristín Jósteinsdóttir Abel frá Sveinsstöðum
7 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri

Tölt T3 Opinn flokkur 
1 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
1 Guðjón Gunnarsson Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti
2 Jessie Huijbers Ásta frá Hellnafelli
2 Bergrún Ingólfsdóttir Bikar frá Feti
3 Hörður Ríkharðsson Djarfur frá Helguhvammi II
3 Sarah Lefebvre Vænting frá Lyngholti
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir Freyja frá Torfastöðum
5 Eline Schriver Birta frá Kaldbak
5 Ægir Sigurgeirsson Gítar frá Stekkjardal
6 Pálmi Geir Ríkharðsson Sigurrós frá Syðri-Völlum
6 Ásdís Freyja Grímsdóttir Pipar frá Reykjum
7 Elvar Logi Friðriksson Sjöfn frá Skefilsstöðum
7 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1

Pollagæðingakeppni
1 Þórdís Katla Atladóttir Toni frá Dýrfinnustöðum
2 Íris Björg Atladóttir Vaka frá Núpi 2




13.06.2018 13:05

Lokaskráningardagur í dag !!!!

Gæðingamót og úrtaka fyrir LM 2018, verður haldið á Blönduósi 16 Júni.


Boðið verður upp á eftirfarandi flokka:

·          A-flokk gæðinga

·          B-flokk gæðinga

·         C- flokk gæðinga (bls 45 í reglunum og í Sportfeng er það undir annað, minna vanir) Skráning í c flokk sendist á emailið thytur1@gmail.com

·          Ungmenni (18-21 árs á keppnisárinu)

·          Unglingar (14-17 ára á keppnisárinu)

·          Börn (10-13 ára á keppnisárinu)

·          Skeið 100m

·         Tölt (árangur fæst ekki skráður)

·          Pollar (9 ára og yngri á árinu)

Skráningar skuli berast fyrir miðnætti miðvikudaginn 13. júní inn á skráningakerfi Sportfengs http://skraning.sportfengur.com/

Þytur er skráð sem hestamannafélagið sem heldur mótið í sportfeng.  Mótanefnd áskilar sér rétt til að fella niður flokka ef ekki næst næg þáttaka. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 2000 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið hækkar skráningargjaldið um 1000 kr.

Skráningargjad skal vera greiða um leið og skráð er og senda kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com.

Kt: 550180-0499

Rnr: 0159 - 15 - 200343

Vinsamlegast veitið því athygli að í gæðingakeppni þarf hesturinn að vera í eigu Neista-, Snarfara-, og/eða Þytsfélaga. Varðandi úrtökumót verður eigandi hests að vera skuldlaus við félagið. Sá sem skuldar árgjald frá fyrra ári hefur ekki keppnisrétt á mótum sem félagið er aðili að. Keppendur eru beðnir að skoða vel reglur LH sem gilda um þátttöku í gæðingakeppni, http://www.lhhestar.is/././lh_logogreglur_28032017_prent.pdf

05.06.2018 09:30



Gæðingamót og úrtaka fyrir LM 2018, verður haldið á Blönduósi 16 Júni.


Boðið verður upp á eftirfarandi flokka:

·          A-flokk gæðinga

·          B-flokk gæðinga

·         C- flokk gæðinga (bls 45 í reglunum og í Sportfeng er það undir annað, minna vanir) Skráning í c flokk sendist á emailið thytur1@gmail.com

·          Ungmenni (18-21 árs á keppnisárinu)

·          Unglingar (14-17 ára á keppnisárinu)

·          Börn (10-13 ára á keppnisárinu)

·          Skeið 100m

·         Tölt (árangur fæst ekki skráður)

·          Pollar (9 ára og yngri á árinu)

Skráningar skuli berast fyrir miðnætti miðvikudaginn 13. júní inn á skráningakerfi Sportfengs http://skraning.sportfengur.com/

Þytur er skráð sem hestamannafélagið sem heldur mótið í sportfeng.  Mótanefnd áskilar sér rétt til að fella niður flokka ef ekki næst næg þáttaka. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 2000 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið hækkar skráningargjaldið um 1000 kr.

Skráningargjad skal vera greiða um leið og skráð er og senda kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com.

Kt: 550180-0499

Rnr: 0159 - 15 - 200343

Vinsamlegast veitið því athygli að í gæðingakeppni þarf hesturinn að vera í eigu Neista-, Snarfara-, og/eða Þytsfélaga. Varðandi úrtökumót verður eigandi hests að vera skuldlaus við félagið. Sá sem skuldar árgjald frá fyrra ári hefur ekki keppnisrétt á mótum sem félagið er aðili að. Keppendur eru beðnir að skoða vel reglur LH sem gilda um þátttöku í gæðingakeppni, http://www.lhhestar.is/././lh_logogreglur_28032017_prent.pdf

 

Hlökkum til að sjá sem flesta, nánar auglýst þegar nær dregur.

 

Mótanefnd

08.05.2018 09:00

Rannsókn

Rannsóknin er hluti af meistaraverkefni mínu í Landfræði við Háskóla Íslands, undir leiðsögn Rannveigar Ólafsdóttur og Þorvarðar Árnasonar. Ég hafði samband við ríflega 260 félagasamtök vegna þessarar rannsóknar og því er hún langviðamesta rannsókn sinnar tegundar á Íslandi. Það væri mjög mikils virði fyrir rannsóknina ef félagsmenn í Hestamannafélagsins Þyts myndu taka þátt í henni.

Hér kemur hlekkur á könnunina: https://scanmail.trustwave.com/?c=120&d=sZTs2iKN111vMpOFT373AL_JvDBK3Cm2TTbmyI225g&u=https%3a%2f%2fhaskoliislands%2equaltrics%2ecom%2fjfe%2fform%2fSV%5fa2IZHPNI3eHOWrj

Hægt verður að svara könnuninni til og með 10. maí næstkomandi.

Mér þætti vænt um að vita hvort þú sjáir þér fært að verða við þessari bón minni eða ekki.

Með bestu þökkum fyrir aðstoðina,

 

Michaël Bishop

(mail: mvb3@hi.is)

17.04.2018 20:18

Hestar fyrir alla - dagskrá



Sýningin okkar Hestar fyrir alla er á morgun í Þytsheimum kl 17.30. Í hléi verður grillveisla og smápítsur, sem er innifalið í miðaverðinu og frítt fyrir 12 ára og yngri. Miðaverðið er 2.000 kr.

Dagskrá

Opnun
1. Afkomendurnir
2. Bessastaðir
3. Ein Hoch auf uns!
4. Abel frá Flagbjarnarholti
5. Lækjamót
6. Gröf
7. Lið Sindrastaða
8. Litaland
9. Stine í söðli
HLÉ
10. Munsturreið krakkar
11. Helga Una
12. Grease lightning
13. Vinnukonurnar í Grafarkoti
14. Feðgar á ferð á feðgum
15. Svörtu folanir og Valkyrjurnar
16. Gauksmýri
17. Knapar ársins 2017

17.04.2018 12:22

Tiltekardagur Þyts og fundur um úrtöku

 

Hestamannafélagið Þytur auglýsir tiltekardag í hesthúsahverfinu fimmtudaginn 19. apríl n.k. Við hvetjum hesthúsaeigendur og aðra félagsmenn að taka til hendinni og fegra hverfið í sameiningu.

Um kvöldið kl. 19 boðar stjórn félagsins til fundar í félagshúsinu um framkvæmd úrtöku fyrir Landsmót í Reykjavík. Mikilvægt er að sem flestir mæti.

Eftir fundinn sameinumst við í þrif í reiðhöllinni. Dúndrandi stemning og margar hendur vinna létt verk.

Með sumarkveðju
Stjórn hestamannafélagsins Þyts

13.04.2018 10:27

Hestar fyrir alla!

 

Sýningin Hestar fyrir alla verður haldin í Þytsheimum 18.apríl næstkomandi, klukkan 17:30. Sýningin er mjög fjölbreytt og verða knapar allt frá leikskólaaldri og upp í fullorðinsár. Von er á vönduðum atriðum, allt frá ræktunarbúum yfir í sleðareið og fimleika á hesti. 


Verð á sýninguna er 2.000 kr, frítt fyrir 12 ára og yngri og er innifalið í verðinu grillveisla og smápítsur.

Við hlökkum til að sjá ykkur á skemmtilegri sýningu þar sem sjá má hversu fjölhæfur íslenski hesturinn er og hversu stórum hópi fólks hann hæfir.
 
Sýninganefnd og æskulýðsnefnd Þyts
 
 
 
 

10.04.2018 16:42

ÚRSLIT LOKAMÓTS HÚNVETNSKU LIÐAKEPPNINNAR

ÚRSLIT LOKAMÓTS HÚNVETNSKU LIÐAKEPPNINNAR

 

Pollaflokkur

Herdís Erla Elvarsdóttir og Ísó frá Grafarkoti

 

Barnaflokkur Tölt T7

 

    1. sæti Guðmar Hólm Ísólfsson og Daníel frá Vatnsleysu 7,25

    2. sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Dropi frá Hvoli 6,75

 

Unglingar Tölt T3

 

    1. sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti 6,50

    2. sæti Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Þokki frá Litla Moshvoli 5,75

    3. sæti Margrét Jóna Þrastardóttir og Gáski frá Hafnarfirði 5,67

    4. sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,42

 

3. flokkur Tölt T7

 

    1. sæti Aðalheiður Sveina Einarsdóttir og Melrós frá Kolsholti 2 6,25

    2. sæti Ragnar Smári Helgason og Vídalín frá Grafarkoti 6,25

    3. sæti Jóhannes Ingi Björnsson og Þór frá Stórhól 5,63

    4. sæti Sigurður Björn Gunnlaugsson og Amor frá Fremri-Fitjum 5,25

    5. sæti Sigrún Eva Þórisdóttir og Freisting frá Hvoli 5,0

    6. sæti Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir og Dimma frá Holtsmúla 4,88

 

2. flokkur Tölt T3

    

    1. sæti Birna Olivia Ödquist og Ármey frá Selfossi 7.08

    2. sæti Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti 6,67

    3. sæti Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Gljá frá Grafarkoti 6,0

    4. sæti Fanndís Ósk Pálsdóttir og Máni frá Melstað 5,92

    5. sæti Jóhann Albertsson og Stúdent frá Gauksmýri 5,92

    6. sæti Matthildur Hjálmarsdóttir og Frakkur frá Bergsstöðum 5,0

 

1. flokkkur Tölt T3

 

    1. sæti Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti 7,33

    2. sæti Jónína Lilja Pálmadóttir og Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,75

    3. sæti Herdís Einarsdóttir og Gróska frá Grafarkoti 6,67

    4. sæti Bergrún Ingólfsdóttir og Gustur frá Kálfholti 6,67

    5. sæti Friðrik Már Sigurðsson og Valkyrja frá Lambeyrum 6,58

B-úrslit 1. flokkur

    6. sæti Jóhann Magnússon og Brana frá Þóreyjarnúpi 6,42

    7. sæti Elvar Lofi Friðriksson og Grámann frá Grafarkoti 6,33

 

Skeið 100 m

 

    1. sæti Guðjón Örn Sigurðsson og Lukka frá Úthlið 8,37sek

    2. sæti Jóhann Magnússon og Fröken frá Bessastöðum 8,41 sek

    3. sæti Halldór Pétur Sigurðsson og Sía frá Hvammstanga 10,34 sek

 

NIÐURSTÖÐUR EINSTAKLINGSKEPPNI OG LIÐAKEPPNI

Barnaflokkur:

        1. sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir 34 stig

        2. sæti Guðmar Hólm Ísólfsson 30 stig

        3. sæti Indriði Rökkvi Ragnarsson 22 stig

 

    Unglingaflokkur:

        1. sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir 36 stig

        2. sæti Eysteinn Tjörvi Kristinsson 31 stig

        3. sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir 30 stig

        

    3. Flokkur:

        1. sæti Aðalheiður Sveina Einarsdóttir 30 stig

        2. sæti Ragnar Smári Helgason 24 stig

        3. sæti Eva-Lena Lohi 23 stig

 

    2. Flokkur:

        1. sæti Eva Dögg Pálsdóttir 25 stig

        2. Birna Olivia Agnarsdóttir Ödquist 20 stig

        3.-4. sæti Sverrir Sigurðsson 15 stig

        3.-4. sæti Pálmi Geir Ríkharðsson 15 stig

 

    1. Flokkur

        1. sæti Elvar Logi Friðiksson 30 stig

        2. sæti Kolbrún Grétarsdóttir 25 stig

        3. sæti Fanney Dögg Indriðadóttir 23 stig

 

 Lið kvenna  bar svo sigur úr býtum í heildarstigakeppninni.

Liðakeppnisnefnd vill sérstaklega þakka óeigingjarnt starf hjá starfsmönnum mótanna. Veitinganefndin stóð sig að sjálfsögðu frábærlega, og loks áhorfendur og keppendur sem létu sitt ekki eftir liggja.

Einnig fá aðalstyrktaraðilar liðakeppninnar kærar þakkir fyrir þeirra framlag.


SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar

Regulator Complete ÍS gaf verðlaun til allra keppenda í 1. sæti í fullorðinsflokkum á öllum mótum Húnvetnsku liðakeppninnar.

 

Liðakeppnisnefnd

 

 

06.04.2018 17:28

LOKAMÓT HÚNVETNSKU LIÐAKEPPNINNAR

 

 

 

Fjórða og lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar verður laugardaginn 7. apríl og hefst kl. 10:30 árdegis.

 

Við hvetjum alla til að koma í Þytsheima og skemmta sér með okkur.. Aðgangseyrir 500 krónur fyrir 12 ára og eldri.

Kaffinefndin verður að störfum eins og endranær og býður upp á heitan og næringarríkan hádegismat á góðu verði, og að sjálfsögðu annað góðgæti í munn og maga.

Minnum þá á sem enn eiga ógreidd skráningargjöld að greiða til að öðlast keppnisrétt.

kt: 550180-0499 

Rnr: 0159-15-200343

Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com.

 

Dagskrá: 

 

100 M SKEIÐ - EF VALLARAÐSTÆÐUR ÚTI LEYFA !!!

Unglingar T3

3. flokkur T-7

2. Flokkur T-3

  1. Flokkur T-3    

 

Hádegishlé

 

Pollaflokkur 

B-úrslit 2. flokkur

B-úrslit 1. flokkur

Börn úrslit 

Unglingar úrslit

3. flokkur úrslit - allir keppendur

A-úrslit 2. flokkur

A-úrslit 1. flokkur

Verðlaunaafhending 

 

Ráslistar:

 

Skeið:

1 Jóhann Magnússon / IS2011255571, Fröken frá Bessastöðum 

2 Guðjón Örn Sigurðsson / IS2009288421, Lukka frá Úthlíð 

3 Halldór P. Sigurðsson / IS2008255224, Sía frá Hvammstanga 

4 Fríða Marý Halldórsdóttir / IS2003255224, Stella frá Efri-Þverá 

5 Kolbrún Grétarsdóttir / IS2003155501, Ræll frá Gauksmýri 

UNGLINGAR T-3

1 V Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði 

2 H Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 

2 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti 

3 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla- Moshvoli 

3 H Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti 

3. Flokkur T-7

1 V Sigrún Eva Þórisdóttir Freisting frá Hvoli 

1 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Dimma frá Holtsmúla 2 

1 V Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá Stórhóli 

2 H Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 

2 H Sigurður Björn Gunnlaugsson Amor frá Fremri-Fitjum 

2 H Ragnar Smári Helgason Vídalín frá Grafarkoti 

2. FLokkur T-3

1 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi 

1 H Jóhann Albertsson Stúdent frá Gauksmýri 

2 V Matthildur Hjálmarsdóttir Frakkur frá Bergsstöðum Vatnsnesi 

2 V Eline Schriver Klaufi frá Hofi 

3 H Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti 

3 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Gljá frá Grafarkoti 

4 H Fanndís Ósk Pálsdóttir Máni frá Melstað 

4 H Birna Olivia Ödqvist Ármey frá Selfossi 

  1. Flokkur T-3

1 H Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli 

1 H Jóhann Magnússon Brana frá Þóreyjarnúpi 

2 V Bergrún Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti 

3 H Herdís Einarsdóttir Gróska frá Grafarkoti 

3 H Friðrik Már Sigurðsson Valkyrja frá Lambeyrum 

4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri- Völlum 

4 H Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti 

5 H Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti 

 

SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

Regulator Complete ÍS gefur verðlaun til allra keppenda í 1. sæti í fullorðinsflokkum á öllum mótum Húnvetnsku liðakeppninnar.

03.04.2018 22:00

Aðalfundur Þyts 2018

Aðallfundur Þyts 26. Mars 2018.

 

Mættir:  Pálmi Geir Ríkarðsson, Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir, Kolbrún Grétarsdóttir, Jóhann Albertsson, Sigríður Ólafsdóttir, Þorgeir Jóhannesson, Steinbjörn Tryggvason, Sigurður Björn Gunnlaugsson, Sigfús Ívarsson, Jónína Sigurðardóttir, Guðmundur Sigurðsson, Fanney Dögg Indriðadóttir, Herdís Einarsdóttir, Sofia Krantz, Þröstur Óskarsson, Jóhannes Ingi Björnsson, Helga Rós Níelsdóttir, Halldór Sigfússon, Tobbi, Matthildur Hjálmarsdóttir, Guðný Helga Björnsdóttir, Jóhann Magnússon og vinnumaður.

 

Pálmi setur fund og tilnefnir Steinbjörn Tryggvason sem fundastjóra og Guðrúnu Ósk Steinbjörnsdóttur sem ritara.  Það er samþykkt.  Steinbjörn tekur við stjórn fundar og bíður Pálma Geir Ríkarðsson að fara yfir skýrslu stjórnar.

 

Pálmi Ríkarðsson fer yfir skýrslu stjórnar. 

Sigríður Ólafsdóttir fer yfir reikninga félagsins.  Fyrsta árið sem Hagsæld sér um gerð ársreiknings.  Gjaldkeri segir það breytingu til batnaðar.

Spurt út í lið 7.  Töluverð aukning á ógreiddum félagsgjöldum og ógreiddum námskeiðum. Sigríður svarar þeirri fyrirspurn og bendir á að óvenju lítið var um ógreidd félagsgjöld í fyrra svo í ár eru þessu ógreiddu gjöld á pari við fyrri ár. 

Rætt um fjárhagsstöðu Þytsheima.  Stjórn ekki vel að sér í því og rætt um að þar megi betur fara.  Bent á að eðlilegt væri að ársreikningur Þytsheima væri lagður fram samhliða ársreikningum félagsins. 

Spurt út í skuld varðandi æskulýðsstarf.  Reikningar sendir seint út svo margir voru að borga eftir áramót.

 

Reikningar samþykktir.

 

Tillaga að hækka árgjald úr 4000 kr í 4500 kr.  Það er samþykkt.

 

 

Kosningar:

Sofia Krantz, Kolbrún Grétasdóttir og Friðrik Sigurðssons tilnefnd af stjórn félagsins sem meðstjórnendur til 2 ára.  Það samþykkt með lófaklappi.

Stjórn tilnefnir Fríðu Marý Halldórsdóttur og Þröst Óskarsson sem varamenn til eins ár.  Það er samþykkt með lófaklappi.

Skoðunarmenn til eins árs kosnir Jóhann Albertsson og Júlíus Guðni Antonsson.

Varaskoðunarmenn til eins árs kosnir Sigrún Þórðardóttir og Halldór Sigfússon.

Fundurinn felur stjórn að finna fulltrúa á USVH þing á næsta ári.

 

Önnur mál:

Pálmi ræðir um nefnd sem myndi taka að sér að sjá um mál reiðhallar og félagssvæðisins.  Mannvirkjanefnd.  Það hvílir mikið á fáum einstaklingum og þarf fleiri hendur til þess að létta undir.  Bent á að ekki hefur verið skipt niður vikum á korthafa varðandi þrif á reiðhöll og að læsa á kvöldin. Stjórn ætlar að ganga í málið og finna betri flöt á bæði þrifum og daglegri notkun reiðhallar.  Stjórn falið að skoða þetta mál frekar.

 

Spurt hvort einhver sé tilbúin að koma inn í stjórn reiðhallarinnar.  Pálmi veltir upp þeim möguleiki að stjórn hestamannafélagasins taki yfir stjórn reiðhallarinnar. 

 

Bent á að það væri skemmtilegt að bjóða til vinnukvölds og skemmtikvölds.  Reyna að virkja fólk betur í starfið. 

Spurt út í ræsi yfir ána svo hægt sé að komast yfir hana að vetri til.  Nefnd um það mál var starfandi fyrir tveimur árum og vann flottar hugmyndir sem virðast hafa gleymst hjá sveitarfélaginu.  Hesteigendafélagið ætti í raun að koma inn í þetta mál.

Stjórn skorar á Hesteigendafélagið að funda hið fyrsta og fara yfir mélefni félagsins og endurvekja það.

Spurt út í reiðvegamál.  Hvernig er viðhaldi þeirra háttað og hvenær er það hugsað? Viðhaldi ábótavant varðandi vegina sjálfa og girðingar.  Halldór Sigfússon svarar fyrirspurn og segir að þetta árið verður tileinkað viðhaldi.  Elsti hlutinn af reiðveginum verður tekin til skoðunnar í sumar. 

 

Rætt um girðingu meðfram Brandagili.  Þarf að yfirfara hana.  Halldór Sigfússon þakkar ábendinguna. 

 

Úrtaka fyrir Landsmót.  Formaður vill að úrtaka fari fram á gæðingakeppnisvelli.  Skiptar skoðanir á því hvað fólk vill.  Úrtaka ræðst svolítið af því hvað eigi að gera fyrir svæðið.  Rætt um hvort eigi að stækka völlinn.  Stjórn falið að skoða kostnað við stækkun á vellinum.  Bent á að úrtaka sé næstum hvert ár og mikilvægt að hross keppi á velli hliðstæðum þeim sem þau koma til með að keppa á stærri mótunum.  Einnig bent á að það séu áhorfendur að mæta sem myndu ekki annars koma ef við færum með úrtökuna annað. 

 

Pálmi þakkar þá sem víkja úr stjórn fyrir vel unnin störf og bíður nýtt fólk velkomið til starfa.  Sigríður Ólafsdóttir þakkar fyrir samstarfið og óskar nýrri stjórn velfarnaðar.  Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir tekur heilshugar undir.

 

Steinbjörn slítur fundi kl 22:03.

 

 

 

 

 

 

 

 

Flettingar í dag: 8
Gestir í dag: 3
Flettingar í gær: 458
Gestir í gær: 70
Samtals flettingar: 3358600
Samtals gestir: 406854
Tölur uppfærðar: 19.12.2018 15:31:19