19.03.2019 09:39

Norðlenska mótaröðin - lokamót

Fjórða mót Norðlensku mótaraðarinnar verður haldið laugardaginn 30.mars,  kl 13:00 í reiðhöllinni á Sauðarkróki og verður að vera búið að skrá á miðnætti fimmdudaginn 28.mars

Skráning verður í gegnum skráningakerfi Sportfengs. 

Keppt verður í T3 tölt í 1.flokki, 2.flokki, ungmennaflokki og unglingaflokki. Í tölti T7 tölti í 3 flokki og barnaflokki.

Skeið í gegnum höllina 1.flokkur, 2 flokkur og ungmenni

Skráningargjaldið er 2.500 fyrir fullorðna og 1.500 fyrir ungmenni,unglingar og börn. Skráningargjöld verður að millifæra svo skráning sé tekin gild. Skráningu lýkur kl 24:00 28.mars
Farið er inná http://skraning.sportfengur.com/Skraningkort.aspx?mode=add og valið MÓT og mótshaldari er skagfirdingur.

Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.000 kr.

Skráningargjald skal greiða um leið og skráð er.

Keppni hefst kl 13:00

Aðgangseyrir 500kr

Upplýsingar í síma 868-4184 Viðar

17.03.2019 17:00

Aðalfundur Þyts

Aðalfundur Þyts verður haldinn í Þytsheimum þriðjudaginn 19. mars kl. 20:30 

 Dagskrá:

1. Kosning fundarstjóra og fundarritara

2. Skýrsla stjórnar

3. Lagðir fram reikningar félagsins

4. Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga

5. Árgjald

6. Kosningar

a. Kosning stjórnar

- Formaður og meðstjórnandi til tveggja ára

b. Tveir varamenn stjórnar til eins árs.

c. Tveir skoðunarmenn til eins árs

d. Tveir varamenn skoðunarmanna til eins árs

e. Fulltrúar á Héraðsþing USVH

7. Önnur mál.

17.03.2019 10:49

Norðlenska mótaröðin - úrslit T4 og T7

Þá er þriðja mótinu í Norðlensku mótaröðinni lokið, keppt var í T4 og T7 laugardaginn 16.03. Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins en öll úrslit og tölur úr forkeppni eru einnig inn á LH kappa appinu. 

Tölt T4
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,96
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,79
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,83
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt Þytur 5,67
5 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,92
B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,96
7 Bjarney Anna Þórsdóttir Spuni frá Hnjúkahlíð Rauður/milli-einlitt Léttir 5,38
8 Sveinn Brynjar Friðriksson Sæla frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 5,17
9-10 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Dimma frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,67
9-10 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Funi frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Þytur 4,67

Tölt T7
Opinn flokkur - 1. flokkur

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti Grár/rauðureinlitt Þytur 6,83
2 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,58
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Grímnir frá Syðri-Völlum Jarpur/rauð-stjörnótt Þytur 6,50
4 Jóhann Magnússon Bogi frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.skjótt Þytur 6,17
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,08

2. flokkur: 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58 (eftir sætaröðun)
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Gróska frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58
3 Halldór P. Sigurðsson Tindur frá Þjórsárbakka Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,50
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt Þytur 6,33
5 Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,17
6 Þóranna Másdóttir Dalur frá Dalbæ Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,83

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,17
8 Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,83
9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
10 Ingunn Reynisdóttir Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50

3. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,17
2 Ragnar Smári Helgason Korði frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,92
3 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Malin Person Sæfríður frá Syðra-Kolugili Grár/brúnneinlitt Þytur 5,08
5 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sjöfn frá Skefilsstöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 4,92

Ungmennaflokkur
A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Bjarney Anna Þórsdóttir Hekla frá Garði Rauður/sót-einlitt Léttir 6,92
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 6,67
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt Neisti 6,33

Unglingaflokkur

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Kristinn Örn Guðmundsson Vakandi frá Varmalæk 1 Rauður/milli-blesótt Skagfirðingur 5,92
3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,50
4 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Freyja Ebba Halldórsdóttir Hekla frá Bjarghúsum Bleikur/fífil-stjörnótt Þytur 3,92

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,92
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,58
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,08
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
5 Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Blær frá Hvoli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,33
6-7 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Þengill frá Árbakka Bleikur/álótturblesa Þytur 4,75
6-7 Freyja siff Busk Friðriksdóttir Karamella frá Varmalæk 1 Móálóttur Skagfirðingur 4,75

Pollar:


Elísa Hebba á Heru frá Goðdölum, Arnheiður Kristín á Karamellu frá Varmalæk 1, Herdís Erla Elvarsdóttir á Grifflu frá Grafarkoti og Helga Mist Magnúsdóttir á Birtingi frá Stóru-Ásgeirsá.

Fullt af myndum inn á myndasíðunni af mótinu.

Aðalstyrktaraðili mótsins var Steypustöð Skagafjarðar

15.03.2019 12:41

Ráslistar fyrir þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni

Ráslistar fyrir þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni má sjá hér: 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 V Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Þytur Blær frá Hvoli
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú
3 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
4 2 H Freyja siff Busk Friðriksdóttir Skagfirðingur Karamella frá Varmalæk 1
5 3 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
6 3 H Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Þytur Þengill frá Árbakka
7 4 H Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti
8 4 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli

Tölt T7 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Grímnir frá Syðri-Völlum
2 1 H Herdís Einarsdóttir Þytur Erla frá Grafarkoti
3 2 V Jóhann Magnússon Þytur Bogi frá Bessastöðum
4 2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
5 3 V Elvar Logi Friðriksson Þytur Grámann frá Grafarkoti
6 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Hera frá Goðdölum
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
8 5 V Herdís Einarsdóttir Þytur Fleinn frá Grafarkoti
9 5 V Jóhann Magnússon Þytur Frelsun frá Bessastöðum
10 6 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Náttþoka frá Syðra-Kolugili
11 6 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Herjann frá Syðri-Völlum

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Tindur frá Þjórsárbakka
3 2 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Eik frá Hvammstanga
4 2 H Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Lómur frá Stóru-Ásgeirsá
5 3 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Kyrrð frá Efri-Fitjum
6 3 V Þóranna Másdóttir Þytur Dalur frá Dalbæ
7 4 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Gróska frá Grafarkoti
8 4 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skagfirðingur Skandall frá Varmalæk 1
9 5 H Julia Katharina Peikert Skagfirðingur Óskar frá Garði
10 5 H Berglind Bjarnadóttir Neisti Dís frá Steinnesi
11 6 H Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
12 6 H Elías Guðmundsson Þytur Jaki frá Stóru-Ásgeirsá
13 7 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Tía frá Höfðabakka
14 7 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Stakur frá Hvammstanga
15 8 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Nína frá Áslandi
16 8 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
17 9 V Ingunn Reynisdóttir Þytur Brynjar frá Syðri-Völlum
18 9 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Sena frá Efri-Fitjum

Tölt T7 Opinn flokkur - 3. flokkur
1 1 H Ragnar Smári Helgason Þytur Korði frá Grafarkoti
2 1 H Aðalheiður Einarsdóttir Þytur Melrós frá Kolsholti 2
3 2 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Sjöfn frá Skefilsstöðum
4 2 V Hallfríður Ósk Ólafsdóttir Þytur Iða frá Víðidalstungu
5 3 V Eva-Lena Lohi Þytur Kolla frá Hellnafelli
6 4 H Malin Person Þytur Sæfríður frá Syðra-Kolugili
7 4 H Jóhannes Ingi Björnsson Gróp frá Grafarkoti

Tölt T7 Unglingaflokkur
1 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
2 1 H Freyja Ebba Halldórsdóttir Þytur Hekla frá Bjarghúsum
3 2 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli
4 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Vakandi frá Varmalæk 1
5 3 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
6 4 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði
7 4 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti

Tölt T7 Ungmennaflokkur

1 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni
2 2 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga
3 2 H Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Hekla frá Garði

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Spuni frá Hnjúkahlíð
2 1 V Elvar Logi Friðriksson Þytur Griffla frá Grafarkoti
3 2 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi
4 2 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Dimma frá Holtsmúla 2
5 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
6 3 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skagfirðingur Sæla frá Grafarkoti
7 4 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Funi frá Fremri-Fitjum
8 4 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Stuðull frá Grafarkoti
9 5 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti
10 5 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Þór frá Selfossi

15.03.2019 12:19

Norðlenska mótaröðin 16.03. - dagskrá

Þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni er á morgun, laugardaginn 16.03 og verður keppt í tölti T7 og tölti T4. Mótið hefst kl. 13.00

Dagskrá
Slaktaumatölt T4
Börn forkeppni
Börn úrslit
Unglingar forkeppni
Unglingar úrslit
Ungmenni forkeppni
3 flokkur forkeppni
2 flokkur forkeppni
1 flokkur forkeppni
Hlé 15-20 mín
Pollaflokkur
Slaktaumatölt T4 B-úrslit
2 flokkur B-úrslit
Slaktaumatölt T4 A-úrslit
Ungmenni úrslit
3 flokkur A-úrslit
2 flokkur A-úrslit
1 flokkur A-úrslit

14.03.2019 16:37

Firmakeppin

Sunnudaginn 17. mars 2019  heldur hestamannafélagið Þytur sína árlegu Firmakeppni og hefst keppnin klukkan 14:00

Eftirtalin fyriræki, stofnanir, hrossaræktunarbú og einstaklingar styrkja keppnina í ár.

 

  1. Bessastaðir

  2. Dýrin mín stór og smá

  3. Ferðaþjónustan Dæli

  4. Fæðingarorlofssjóður

  5. Gauksmýri

  6. Grafarkotsbúið

  7. G.St múrari

  8. Hagsæld

  9. Hársnyrting Sveinu

  10. Hárstúdíó Fríðu

  11. Hótel Hvammstangi

  12. Húnaþing vestra

  13. Íslandspóstur

  14. Kidka saumastofa

  15. Kaupfélag V-Hún.

  16. Kola  /Sigurður Björnsson

  17. Landsbankinn Hvammstanga

  18. Leirhús Grétu

  19. Núpskollur ehf. Söluskáli

  20. Ósafell ehf. Ferðaþjónusta

  21. Reynd að smíða ehf.

  22. Ráðbarður sf.

  23. Sjávarborg

  24. Sindrastaðir/Lækjamót

  25. Sláturhús SKVH

  26. Stefánsson ehf.

27. Tryggingamiðstöðin

28.Tveir smiðir ehf.

29.Unnval ehf.

30.Vélaverkstæði Hjartar Eiríkssonar

31.Vilko Blönduósi

32.Villi Valli ehf.

33.Þvottahúsið Perlan

  1. Sorphreinsun Vilhelms Harðarsonar ehf.

  2. Tengill ehf

12.03.2019 14:29

Engir tímar í dag !!!


Frá Æskulýðsnefnd:


Enginn tími í dag vegna veðurs. Það bætist við einn tími í staðin eftir seinasta tímann í vor.


12.03.2019 09:40

Þriðja keppniskvöld Meistaradeildar KS í hestaíþróttum er framundan

Keppt verður í fimmgangi í þriðja móti Meistaradeildar KS í hestaíþróttum. Hér má sjá ráslistann, Þytsfélagar sem mæta til keppni eru Ísólfur Líndal Þórisson og Sabrína frá Fornusöndum, Elvar Logi Friðriksson og Eva frá Grafarkoti og Jóhann Magnússon og Mjölnir frá Bessastöðum
Keppni hefst klukkan 19:00, horfa má á beina útsendingu á netinu gegn vægu gjaldi ef smellt er
hér.

Nr. Knapi Hestur

1 Líney María Hjálmarsdóttir Nátthrafn frá Varmalæk

2 Fanndís Viðarsdóttir Bergsteinn frá Akureyri

3 Elvar Einarsson Roði frá Syðra-Skörðugili

4 Ísólfur Líndal Þórisson Sabrína frá Fornusöndum

5 Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum

6 Anna Björk Ólafsdóttir Stjarni frá Laugavöllum

7 Guðmar Freyr Magnússon Sóta frá Steinnesi

8 Finnbogi Bjarnason Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

9 Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti.

10 Arnar Bjarki Sigurðarson Snillingur frá Íbishóli

11 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru

12 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná

-15 mín hlé-

13 Viðar Bragason Þórir frá Björgum

14 Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum

15 Sina Scholz Nói frá Saurbæ

16 Artemisia Bertus Herjann frá Nautabúi

17 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I

18 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum

19 Magnús Bragi Magnússon Ljósvíkingur frá Steinnesi

20 Þórarinn Eymundsson Þráinn frá Flagbjarnarholti

21 Vignir Sigurðsson Salka frá Litlu-Brekku

22 Bjarni Jónasson Viðja frá Hvolsvelli

23 Pétur Örn Sveinsson Hlekkur frá Saurbæ

24 Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási

08.03.2019 09:28

NORÐLENSKA MÓTARÖÐIN ÞRIÐJA MÓT, T7/T4

Ákveðið hefur verið að keppt verði í T7 og slaktaumatölti í Þytsheimum á Hvammstanga 16.mars og hefst kl. 13.00.

T3 og skeið í gegnum höllina á Sauðárkróki 30.mars.

Þriðja mót Norðlensku mótaraðarinnar verður laugardaginn 16. Mars í Þytsheimum á Hvammstanga, og verður að vera búið að skrá á miðnætti miðvikudaginn 13. mars.
Skráning verður í gegnum skráningakerfi Sportfengs. Keppt verður í T7 1. flokki, 2. flokki, 3. flokki, ungmennaflokk, unglingaflokki og barnaflokki, Slaktaumatölt meira vanir (skráist undir 1.fokkur í sportfeng) og minna vanir (skráist sem 2.flokkur í sportfeng). Mótanefnd áskilur sér rétt til að sameina eða fella niður flokka ef ekki er næg þáttaka. Pollar skrá sig einnig til leiks.

Keppt verður í T7 í öllum flokkum, forkeppnin riðin skv. stjórn þular: Hægt tölt - snúið við - Frjáls ferð á tölti.
Slaktaumatölt T4 í meira vönum (1 flokk) og minna vönum (2 flokk), forkeppni riðin skv. stjórn þular: Frjáls hraði á tölti - Hægt tölt - snúið við - Tölt við slakan taum.

Hér fyrir neðan má sjá leiðbeiningar fyrir skráninguna, annars er slóðin þessi: http://skraning.sportfengur.com/ og farið undir mót.
Skráningargjaldið er 2.500 fyrir fullorðna og 1.500 fyrir ungmenni og unglinga. Skráningargjöld verður að millifæra svo skráning sé tekin gild. Skráning í Pollaflokk fer einnig fram í gegnum Sportfeng.
Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.000 kr.

Skráningargjald skal greiða um leið og skráð er.
kt: 550180-0499
Rnr: 0159-15-200343
Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com

Knapar eru beðnir að yfirfara skráningar vel og skila breytingum inn fyrir klukkan 18:00 á fimmtudag á netfangið thytur1@gmail.com.

Aðgangseyrir er 500 en frítt fyrir 12 ára og yngri.

Staðan eftir fyrstu tvö mótin er:

Þytur 134 stig
Skagfirðingur 80 stig
Neisti 68 stig


Börn
Dagbjört 24
Indriði Rökkvi 20
Linda 8
Sandra Björk 8
Embla Lind 7

Unglingar
Eysteinn 20
Rakel Gígja 19
Bryndís 14
Stefanía 12
Ásdís Freyja 10

Ungmenni

Ásdís Brynja 22
Anna Herdís 20
Herjólfur 10
Sólrún Tinna 8
Ásta Guðný 7

3 flokkur
Eva Lena 20
Ragnar Smári 18
Malin 17
Jóhannes 13
Ingunn Birna 12

2 flokkur
Sveinn Brynjar 18
Sandra María 12
Live Marie 10
Þóranna 10 
Sverrir Sig 9
Marie 9

1 flokkur
Haffí 16
Logi 14,5
Axel 12
Bergrún 12
Kolbrún Gr 10

06.03.2019 09:41

Úrslit í Norðlensku mótaröðinni F2/V5


Annað mótið í  Norðlensku mótaröðinni fór fram laugardaginn 2. mars á Sauðárkróki og voru yfir 60 skráningar í fjórgang V5 og fimmgang F2. Keppt var í 3.flokki, 2.flokki,1,flokki, ungmenna-, unglinga- og barnaflokki.

Úrslit urðu eftirfarandi:

1. flokkur F2
A úrslit:
1.sæti Axel Ásbersson, Freyja frá Hjarðarholti 6,76
2.sæti Hallfríður Sigurbjörg Óládóttir Kvistur frá Reykjarvöllum 6,74
3.sæti Sigrún Rós Helgadóttir, Halla frá Kverná 6,71
4.sæti Elvar Logi Friðriksson Eva frá Grafarkoti 6,48
5.sæti Jóhann Magnússon, Mjölnir frá Bessastöðum 6,31
6.sæti Finnur Jóhannesson, Kolbrún frá Rauðalæk 6,00

B úrslit:
6. sæti Axel Ásbergsson og Freyja frá Hjarðarholti 6,69 
7. sæti Herdís Einarsdóttir og Trúboði frá Grafarkoti 6,381
8. sæti Jósef Gunnar Magnússon og Kvika frá Steinnesi 6
9. sæti Ann Kathrin Berner og Stimpill frá Hestheimum 5,905
10. sæti Þorsteinn Björn Einarsson og Fossbrekka frá Brekkum 5,786

2. flokkur F2
A-úrslit:
1.sæti Sandra María Stefánsdóttir, Mánadís frá Litla-dal 6,33
2.sæti Liva Marie Hvarregaard, Harka frá Holtsenda 5,88
3.sæti Jóhann Albertsson, Sinfónía frá Gauksmýri 5,69
4.sæti Þóranna Másdóttir, Ganti frá Dalbæ 5,62
5.sæti Sveinn Brynjar Friðriksson, Sæla frá Grafarkoti 5,55
6.sæti Magnús Ásgeir Elíasson, Lómur frá Stóru-Ásgeirsá 5,52

B úrslit:
6. sæti Liva Marie Hvarregaard N og Harka frá Holtsenda 2 5,71
7. sæti Sandy Carson og Svöl frá Austurkoti 5,24
8. sæti Martta Uusitalo og Dalrós frá Papafirði 5,07
9. sæti Halldór P. Sigurðsson og Tindur frá Þjórsárbakka 4,83
10. sæti Fríða Marý Halldórsdóttir og Eik frá Hvammstanga 4,17
11. sæti Vibeke Thoresen og Þrymur frá Syðstu-Fossum 3,83

Ungmennaflokkur F2
A úrslit:
1.sæti Ásdís Brynja Jónsdóttir, konungur frá Hofi 6,00
2.sæti Herjólfur Hrafn Stefánsson Hnota frá Glæsibæ 5,29
3.sæti Anna Herdís Sigurbjartsdóttir, Frægur frá Fremri-Fitjum 4,90
4.sæti Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, Gráskinna frá Grafarkoti 4,86

3.Flokkur V5
A-Úrslit 
1.sæti Ingunn Birna Árnadóttir, Bragi frá Björgum 6,04
2.sæti Ragnar Smári Helgason, Stuðull frá Grafarkoti 5,96
3.sæti Eva-Lena Lohi, Kolla frá Hellnafelli 5,79
4.sæti Malin Person , Sæfríður frá Syðra-Kolugili 5,75
5.sæti Jóhannes Ingi Björnsson, Gróp frá Grafarkoti 5,42
6.sæti Hallfríður Ósk Ólafsdóttir, Freyja frá Víðidalstungu 4,42

Unglingaflokkur V5
A-Úrslit 
1.sæti Þórgunnur Þórarinsdóttir, Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,71
2.sæti Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson, Þokki frá Litla-Moshvol 6,58
3.sæti Stefanía Sigfúsdóttir, Ljómi frá Tungu 6,33
4.sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir, Grámann frá Grafarkoti 6,29
5.sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir, Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 6,08

B úrslit:
6. sæti Björg Ingólfsdóttir og Hrímnir frá Hvammi 2 6,08
7. sæti Ásdís Freyja Grímsdóttir og Pipar frá Reykjum 5,83
8. sæti Margrét Ásta Hreinsdóttir og Hrólfur frá Fornhaga II 5,62
9.sæti Hulda Siggerður Þórisdóttir og Frökk frá Hvammi 4,79
10. sæti Sara Líf Elvarsdóttir og Aggi frá Sauðárkróki 4,42
11. sæti Aldís Arna Óttarsdóttir og Þrándur frá Sauðárkróki 0,45

Barnaflokkur A-Úrslit V5
1.sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir, Dropi frá Hvoli 6,33
2.sæti Indriði Rökkvi Ragnarsson, Vídalín frá Grafarkoti 6,17
3.sæti Sandra Björk Hreinsdóttir, Demantur frá Hraukbæ 5,79
4.sæti Embla Lind Ragnarsdóttir, Sóldís frá Hléskógum 5,17
5.sæti Freyja siff Busk Friðriksdóttir, Karamella frá Varmalæk 4,17

Niðurstaða forkeppninnar er hægt að sjá í LH Kappa appinu.

06.03.2019 08:34

Firmakeppni Þyts 2019 - ATHUGIÐ BREYTT DAGSETNING



Hestamannafélagið Þytur heldur sína árlegu firmakeppni sunnudaginn 17. mars og áætlað er að keppnin hefjist klukkan 14:00 í Þytsheimum.

Keppt verður í 5 flokkum;  polla, barna, unglinga, karla og kvennaflokki. Veitt verða verðlaun fyrir 3 efstu sætin í hverjum flokki nema í pollaflokki þar fá allir keppendur viðurkenningu fyrir þátttöku.

GAMAN VÆRI AÐ SJÁ SEM FLSTA KEPPENDUR Í BÚNINGUM.

Búningaverðlaun verða veitt í barna, unglinga, karla og kvennaflokki.

Boðið verður upp á pylsur, bakkelsi, kaffi, kakó og djús á staðnum .

Eins og fyrri ár verður skráning keppenda í firmakeppnina á staðnum og því gott að mæta stundvíslega.

Firmakeppnisnefnd

25.02.2019 12:38

Næsta mót er T2 í KS deildinni



Framundan er slaktaumatölt í meistaradeild KS í hestaíþróttum en síðast var keppt í gæðingafimi svo að þetta er annað mótið í þessari spennandi mótaröð. Slaktaumatöltið fer fram í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki miðvikudaginn 27.febrúar og keppni hefst klukkan 19:00. Húsið opnar klukkan 18:00.

Ísólfur Líndal sigraði gæðingafimina á Krumma frá Höfðabakka og mætir hann aftur til leiks á honum. Elvar Logi Friðriksson sem varð annar í gæðingafimi á Grifflu frá Grafarkoti mætir einnig á henni sem og Fanney Dögg Indriðadóttir sem varð í fjórða sæti síðast en hún mætir á Trygglind frá Grafarkoti.

Ráslisti

Nr. Knapi Hestur

1 Höskuldur Jónsson Svörður frá Sámsstöðum

2 Guðmundur Karl Tryggvason Skriða frá Hlemmiskeiði 3

3 Barbara Wenzl Loki frá Litlu-Brekku

4 Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ

5 Freyja Amble Gísladóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum

6 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná

7 Elvar Logi Friðriksson Griffla frá Grafarkoti

8 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Kamban frá Húsavík

9 Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum

10 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I

11 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd

12 Fanndís Viðarsdóttir Krummi frá Egilsá

Hlé 15 mín

13 Líney María Hjálmarsdóttir Sjarmör frá Varmalæk

14 Guðmar Freyr Magnússon Sátt frá Kúskerpi

15 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Védís frá Saurbæ

16 Arnar Bjarki Sigurðarson Ötull frá Narfastöðum

17 Fanney Dögg Indriðadóttir Trygglind frá Grafarkoti


18 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk

19 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka

20 Elvar Einarsson Gjöf frá Sjávarborg

21 Anna Björk Ólafsdóttir Eldey frá Hafnarfirði

22 Finnbogi Bjarnason Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

23 Gísli Gíslason Blundur frá Þúfum

24 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum


Hægt er að horfa á beina útsendingu frá keppninni gegn vægu gjaldi. En útsendinguna má nálgast hér

Staðan í einstaklingskeppninni

Ísólfur Líndal Þórisson 24 stig
Elvar Logi Friðriksson 22 stig

Sina Scholz 20 stig
Fanney Dögg Indriðadóttir 18 stig
Freyja Amble 17 stig
Þórarinn Eymundsson 17 stig
Mette Mannseth 15 stig
Artemisia Bertus 14 stig
Elvar Einarsson 13 stig
Snorri Dal 13 stig
Þorsteinn Björnsson 13 stig
Barbara Wenzl 11 stig
Anna Björk Ólafsdottir 10 stig
Bjarni Jónasson 9 stig
Líney María Hjálmarsdóttir 7,5 stig
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 7,5 stig
Guðmar Freyr Magnússon 5,5 stig
Sigrún Rós Helgadóttir 5,5 stig
Fanndís Viðarsdóttir 3,5 stig
Vignir Sigurðsson 3,5 stig
Pétur Örn Sveinsson 1,5 stig
Konráð Valur Sveinsson 1,5 stig
Guðmundur Karl Tryggvason 1 stig
Magnús Bragi Magnússon 1 stig



Liðakeppni

Team Skoies/Prestige 64


Hrímnir 44,5

Þúfur/ 40

Hofstorfan 39

Leikniskerrur 24,5

Kerchaert 20

Lið Flúðasveppa 14

Team Byko 8

21.02.2019 10:17

Norðlenska mótaröðin - fimmgangur/fjórgangur

Annað mót Norðlensku mótaraðarinnar verður laugardaginn 2. mars kl 13:00 í reiðhöllinni á Sauðarkróki, og verður að vera búið að skrá á miðnætti miðvikudaginn 27. febrúar. Staðan í liðakeppninni eftir fyrsta mót er þannig að Þytur er með 68 stig, Neisti 32 stig og Skagfirðingur 28 stig. 

Skráning verður í gegnum skráningakerfi Sportfengs.

F2 fimmgangur 1.flokkur,2.flokkkur , ungmenni(unglingar mega skrá sig í ungmennaflokinn í F2)

V5 fjórgangur 3 flokkur, börn og unglingar


Skráningargjaldið er 2.500 fyrir fullorðna og 1.500 fyrir ungmenni og unglinga. Skráningargjöld verður að millifæra svo skráning sé tekin gild.

Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.000 kr.

Skráningargjald skal greiða um leið og skráð er.

Keppni hefst kl 13:00

Aðgangseyrir 500kr

Skráningu lýkur kl 24:00 28.feb

Farið er inná http://skraning.sportfengur.com/Skraningkort.aspx?mode=add og valið MÓT og mótshaldari er skagfirdingur.

Upplýsingar í síma 868-4184 Viðar

Skráning er ekki gild nema að hún sé greidd og send sé kvittun á svadastadir@simnet.is

21.02.2019 08:18

Ráslistinn fyrir fimmganginn í Equsana deildinni

Næsta mót í áhugamannadeild Spretts, Equsana deildinni 2019 er Gaman ferðir fimmgangur.
Þytsfélagarnir sem keppa í kvöld eru Sverrir Sigurðsson á Drift frá Höfðabakka, Gréta B Karlsdóttir og Kyrrð frá Efri-Fitjum og Kolbrún Grétarsdóttir og Karri frá Gauksmýri.
Ráslistinn er tilbúinn en mótið hefst kl 19.00 í kvöld, frítt inn.

Holl Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Faðir Móðir

1 H Erlendur Ari Óskarsson Birnir frá Hrafnsvík Grár/bleikureinlitt 8 Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Ösp frá Þjóðólfshaga 1 Heimahagi
1 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 13 Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2 Tølthester
1 H Sverrir Sigurðsson Drift frá Höfðabakka Jarpur/milli-einlitt 6 Spuni frá Vesturkoti Smella frá Höfðabakka Sindrastaðir
2 V Jón B. Olsen Flaumur frá Leirulæk Jarpur/milli-einlitt 21 Djákni frá Votmúla 1 Sjöfn frá Múla Landvit/Marwear
2 V Jóhannes Magnús Ármannsson Hallsteinn frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Sær frá Bakkakoti Hugsjón frá Húsavík Hraunhamar
2 V Sigurður Grétar Halldórsson Ásdís frá Eystri-Hól Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Álfur frá Selfossi Gletta frá Prestsbakka Penninn Eymundsson/Logoflex
3 V Sigurlaugur G. Gíslason Aska frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 9 Bruni frá Skjólbrekku Kolskör frá Hala Geirland/Varmaland
3 V Jenny Elisabet Eriksson Ölrún frá Kúskerpi Brúnn/milli-einlitt 10 Akkur frá Brautarholti Kolfinna frá Kúskerpi Snaps/Fiskars
3 V Jóna Margrét Ragnarsdóttir Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt 8 Ágústínus frá Melaleiti Blika frá Haga Hest.is
4 H Þorvarður Friðbjörnsson Árdís frá Litlalandi Brúnn/milli-einlitt 9 Krákur frá Blesastöðum 1A Rán frá Litlalandi Stjörnublikk
4 H Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 14 Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi Kæling
4 H Petra Björk Mogensen Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna Barki
5 V Sabine Marianne Julia Girke Eldur frá Hrafnsholti Rauður/milli-einlitt 7 Frakkur frá Langholti Hekla frá Norður-Hvammi Eldhestar
5 V Sigurjón Gylfason Gróa frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 6 Sólon frá Skáney Bisund frá Hundastapa Furuflís
5 V Trausti Óskarsson Gjósta frá Litla-Dal Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Stáli frá Kjarri Katla frá Litla-Dal Vagnar og Þjónusta
6 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt 8 Klettur frá Hvammi Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá Garðatorg
6 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12 Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk Heimahagi
6 V Viggó Sigursteinsson Kjarkur frá Steinnesi Brúnn/milli-einlitt 8 Orri frá Þúfu í Landeyjum Krafla frá Brekku, Fljótsdal Landvit/Marwear
7 H Hannes Brynjar Sigurgeirson Gígja frá Sauðárkróki Brúnn/milli-einlitt 8 Hrannar frá Flugumýri II Gjálp frá Miðsitju Geirland/Varmaland
7 H Ingimar Jónsson Áki frá Eystri-Hól Rauður/milli-stjörnótt 8 Stormur frá Leirulæk Sunna frá Sauðárkróki Penninn Eymundsson/Logoflex
7 H Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 9 Ómur frá Kvistum Blika frá Garði Sindrastaðir
8 V Sævar Örn Sigurvinsson Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli-einlitt 12 Álfur frá Selfossi Hryna frá Stokkseyri Kæling
8 V Sigurður Helgi Ólafsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi Tølthester
8 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt 11 Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum Vagnar og Þjónusta
9 V Gunnar Már Þórðarson Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli-einlitt 11 Álfur frá Selfossi Önn frá Ketilsstöðum Garðatorg
9 V Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Bleikur/álóttureinlitt 20 Ófeigur frá Flugumýri Freyja frá Kvistum Stjörnublikk
9 V Haraldur Haraldsson Druna frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 9 Klængur frá Skálakoti Svarta-Nótt frá Fornusöndum Hraunhamar
10 V Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 9 Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi Furuflís
10 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 16 Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri-Brú Snaps/Fiskars
10 V Þórunn Hannesdóttir Fold frá Flagbjarnarholti Rauður/milli-stjörnóttglófext 7 Ómur frá Kvistum Gyðja frá Lækjarbotnum Barki
11 H Herdís Rútsdóttir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7 Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2 Hest.is
11 H Helga Gísladóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 12 Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi Eldhestar
11 H Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt 10 Álfur frá Selfossi Svikamylla frá Gauksmýri Sindrastaðir
12 V Rúrik Hreinsson Magni frá Þingholti Grár/brúnneinlitt 9 Glymur frá Flekkudal Hríma frá Leirulæk Landvit/Marwear
12 V Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 11 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ Geirland/Varmaland
12 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleikeinlitt 13 Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti Garðatorg
13 H Sigurbjörn Viktorsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Taktur frá Hestasýn Fluga frá Skálpastöðum Heimahagi
13 H Þórunn Eggertsdóttir Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9 Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II Hest.is
13 H Árni Sigfús Birgisson Eldey frá Skíðbakka I Jarpur/milli-stjörnótt 8 Ísak frá Skíðbakka I Eygló frá Torfastöðum 3 Penninn Eymundsson/Logoflex
14 V Edda Hrund Hinriksdóttir Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli-blesótt 10 Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða Kæling
14 V Kristín Ingólfsdóttir Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 9 Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju Vagnar og Þjónusta
14 V Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/móeinlitt 12 Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði Stjörnublikk
15 H Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Sigurdóra frá Heiði Jarpur/rauð-einlitt 8 Mídas frá Kaldbak Hekla frá Heiði Furuflís
15 H Ida Thorborg Salka frá Hestasýn Brúnn/milli-einlitt 10 Sköflungur frá Hestasýn Dúkka frá Borgarnesi Eldhestar
16 V Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-einlitt 12 Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ófeig frá Hjaltastöðum Snaps/Fiskars
16 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Kappi frá Kambi Rauður/milli-einlitt 8 Barði frá Laugarbökkum Hylling frá Blönduósi Barki
17 V Höskuldur Ragnarsson Óðinn frá Silfurmýri 8 Spói frá Kjarri Ísafold frá Hólkoti Hraunhamar
17 V Rúnar Freyr Rúnarsson Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 10 Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum Tølthester

17.02.2019 16:38

Úrslit í fjórgangi í Norðlensku mótaröðinni

Fyrsta mótið í Norðlensku mótaröðinni var haldið í gær, laugardaginn 16. febrúar í Þytsheimum á Hvammstanga. Keppt var í fjórgangi V5 í barna og 3. flokki og V3 í unglinga, ungmenna, 1. og 2. flokki. Næsta mót verður haldið á Sauðárkróki í Svaðastaðahöllinni 2. mars nk. 
Hægt er að sjá allar einkunnir úr forkeppni og úrslitum inn á appinu LH Kappi.

Úrslit urðu eftirfarandi:
1. flokkur

1 Bergrún Ingólfsdóttir / Þórbjörn frá Tvennu 7,17
2 Kolbrún Grétarsdóttir / Jaðrakan frá Hellnafelli 7,07
3-4 Elvar Logi Friðriksson / Erla frá Grafarkoti 6,57
3-4 Fanney Dögg Indriðadóttir / Ísó frá Grafarkoti 6,57
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Abel frá Flagbjarnarholti 6,33

2. flokkur

1 Sveinn Brynjar Friðriksson / Skandall frá Varmalæk 1 6,40
2-3 Marie Holzemer / Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi 6,20
2-3 Sverrir Sigurðsson / Drift frá Höfðabakka 6,20
4 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Grágás frá Grafarkoti 6,17
5-6 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 6,10
5-6 Julia Katharina Peikert / Óskar frá Garði 6,10
7 Halldór P. Sigurðsson / Frosti frá Höfðabakka 5,87

3. flokkur

1 Eva-Lena Lohi / Kolla frá Hellnafelli 6,04
2 Malin Person / Sæfríður frá Syðra-Kolugili 5,83
3 Ragnar Smári Helgason / Ronja frá Lindarbergi 5,58
4 Jóhannes Ingi Björnsson / Gróp frá Grafarkoti 5,54
5 Þröstur Óskarsson / Gáski frá Hafnarfirði 4,58

Ungmennaflokkur

1 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Áldrottning frá Hryggstekk 6,10
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Klaufi frá Hofi 6,07
3 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Eldborg frá Þjóðólfshaga 1 5,30

Unglingaflokkur

1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 6,40
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,20
3 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,90
4 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 5,73
5 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 5,50

Barnaflokkur

1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 6,08
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson / Vídalín frá Grafarkoti 5,79
3 Linda Fanney Sigurbjartsdóttir / Blær frá Hvoli 4,92





4 pollar tóku þá í pollaflokknum og stóðu sig að sjálfsögðu svakalega vel, en það voru Herdís Erla Elvarsdóttir á Grifflu frá Grafarkoti, Ýmir Andri Elvarsson á Ísó frá Grafarkoti, Vigdís Alfa Gunnarsdóttir á Möskva frá Gröf og Kara Sigurlína Reynisdóttir á Heklu frá Grindavík

Fleiri myndir hér.


Aðalstyrktaraðili fjórgangins í Norðlensku mótaröðinni er Kaupfélag Vestur-Húnvetninga




Flettingar í dag: 411
Gestir í dag: 66
Flettingar í gær: 892
Gestir í gær: 108
Samtals flettingar: 3537195
Samtals gestir: 434028
Tölur uppfærðar: 23.7.2019 11:18:42