Færslur: 2019 Júní

18.06.2019 20:54

Opið félagsmót Neista

Opið Félagsmót Neista og Ísteka

22.júní og hefst klukkan 11:00

 

Keppt verður í eftirfarandi greinum:

A-FLOKKI

B-FLOKKI

B-FLOKKI UNGMENNA

UNGLINGAFLOKKI

BARNAFLOKKI

POLLAFLOKKUR

TÖLTI

SKEIÐI

BROKKI

 

Sigurvegarar í A og B flokki hljóta 25.000 í verðlaunafé en 10.000 í tölti, skeiði og brokki

Boðið verður upp á hádegismat

Mótanefnd áskilur sér rétt til að fella niður eða sameina flokka

Skráningargjald er 2000 krónur á grein en 1000 krónur fyrir brokk og skeið og frítt fyrir polla.

Skráning fer fram á sportfengur.com og stendur til 20.júní.

Greiða skal inn á reikning Neista og senda staðfestingu á heneisti@gmail.com

 

 

0307-26-055624 kt. 480269-7139

 

 

 

11.06.2019 09:39

Úrslit Íþróttamóts Þyts 2019



Þá er íþróttamóti Þyts lokið. Keppt var í forkeppni í mjög harðri norðanátt á laugardeginum og heyrðu knapar á tímabili hvorki í þul eða vissu á hvaða gangtegund þeir riðu. Blés all svakalega á mannskapinn. En sunnudagurinn var skárri og á tímabili bara nánast logn emoticon 
Samanlagðir sigurvegarar í hverjum flokki voru, í barnaflokki Guðmar Hólm Ísólfsson, í unglingaflokki Eysteinn Tjörvi Kristinsson, í ungmennaflokki Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, í 2. flokki Eydís Anna Kristófersdóttir og fjórgangssigurvegari 1. flokks er Fanney Dögg Indriðadóttir.

Hér fyrir neðan má sjá tölur úr forkeppni og úrslitum. Einnig eru allar tölur sundurliðaðar inn á LH Kappa appinu. 

Tölt T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,40
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,20
3 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,10
4 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 6,00
5 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 5,47
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,23
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði frá Dæli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 4,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,83
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,08
3 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,00
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,67
5 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 5,62

Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,63
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,53
3-5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,40
3-5 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,40
3-5 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,40
6 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,27
7 Kolbrún Stella Indriðadóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpurskjótt Þytur 5,80
8 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 4,60
9 Halldór P. Sigurðsson Röskva frá Hvammstanga Rauður/milli-blesa auk leista Þytur 4,50
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,72
3 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,44
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,39
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,17

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,60
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,94

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,20
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,97
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,56
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,50
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,50

Tölt T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,20
2 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 5,80
3 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 5,53
4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,43
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,30
6 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,80
7 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,77
8 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 4,70
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,10
10 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,67
2 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 6,25
3 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,67
5 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,42

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 6,93
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,77
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,30
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 2,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 7,00
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,50
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 4,00

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,30
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,23
3 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,07
4 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,00
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 5,97
6 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,90
7 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,83
8-9 Pálmi Geir Ríkharðsson Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,40
8-9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,40
10 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,30
11 Halldór P. Sigurðsson Tara frá Hvammstanga Grár/jarpureinlitt Þytur 4,20
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,73
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,70
3 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,40
4 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,33
5 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,87
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,80
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 6,03
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,97

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,63
1-2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 5,63
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,13
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,03
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 4,77

Fjórgangur V5
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,60
2 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,57
3-4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,53
3-4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,53
5 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,47
6 Eydís Anna Kristófersdóttir Urður frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,20
7 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,07
8 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 4,60
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,93
10 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 3,87
11 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 3,43
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,71
2-3 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,58
2-3 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,50
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,46

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,37
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,40
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,27
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,46
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,13
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07
3 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50
4 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,60
6-7 Fríða Marý Halldórsdóttir Elja frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,53
6-7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 4,53
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Viðar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 4,43
9 Vigdís Gunnarsdóttir Sabrína frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,37
10 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt Neisti 3,83
11 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 3,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,24
2 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,05
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,64
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,55
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,98

Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt Þytur 6,50
2 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 4,33
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 2,25

Flugskeið 100m P2
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Hringur 7,97
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt Þytur 8,07
3 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hringur 8,31
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 8,67
5-6 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Brúnn/mó-einlitt Þytur 0,00
5-6 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 0,00

Samanlagðir sigurvegarar:
Opinn flokkur - 1. flokkur
Fjórgangssigurvegari

Fanney Dögg Indriðadóttir / Ísó frá Grafarkoti 12,87
Tölt T3 6,63
Fjórgangur V2 6,23


07.06.2019 15:14

Ráslistar tilbúnir fyrir Íþróttamót Þyts 2019

Hér fyrir neðan má sjá ráslista mótsins um helgina. 

Mótið hefst á knapafundi kl. 11.45 á morgun, laugardaginn 08.06.2019


Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Tölt T2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Stapi frá Feti
2 1 V Jóhann Magnússon Þytur Embla frá Þóreyjarnúpi
3 2 H Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
4 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
5 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Prýði frá Dæli
6 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
7 3 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Stuðull frá Grafarkoti

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
3 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
2 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
3 3 V Jóhann Albertsson Þytur Sigurrós frá Gauksmýri
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Eydís frá Keldudal
5 5 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum
6 6 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Röskva frá Hvammstanga
3 2 H Herdís Einarsdóttir Þytur Fleinn frá Grafarkoti
4 2 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
5 3 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
6 3 H Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
7 3 H Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
8 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
9 4 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti
10 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
11 6 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 H Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
2 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
3 2 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 H Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti
3 2 V Sigurður Dagur Eyjólfsson Þytur Aladín frá Torfunesi
4 2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Birta frá Áslandi
3 2 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
4 2 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
5 3 H Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
6 3 H Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
7 4 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
8 4 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
9 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Tara frá Hvammstanga
3 2 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Herjann frá Syðri-Völlum
4 2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
5 3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Stella frá Syðri-Völlum
6 3 V Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
7 4 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
8 4 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
9 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
10 5 V Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
11 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Brynjar frá Syðri-Völlum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði
2 1 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
3 2 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
4 3 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
2 1 V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Erla frá Grafarkoti

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
2 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
3 2 H Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
4 2 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Viðar frá Syðri-Völlum
5 3 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti
6 3 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Karri frá Gauksmýri
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp
8 4 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
9 5 V Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Sabrína frá Fornusöndum
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
11 5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum


Fjórgangur V5 Barnaflokkur
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
3 1 V Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
3 2 H Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi
4 2 H Eva-Lena Lohi Þytur Kolla frá Hellnafelli
5 2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
6 3 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
7 3 V Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
8 4 V Þorgeir Jóhannesson Þytur Stígur frá Reykjum 1
9 4 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
10 5 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Urður frá Kanastöðum
11 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka

06.06.2019 20:34

Dagskrá íþróttamóts Þyts 2019

Hér fyrir neðan má sjá dagskrá helgarinnar. Laugardagur: Knapafundur 11:45-12:00
Kl. 12:00
Fjórgangur 2 flokkur
Fjórgangur Ungmenni
Fimmgangur 1 flokkur
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur börn
Fjórgangur 1 flokkur

hlé

100 m skeið
Tölt ungmenni
Tölt 2 flokkur
Slaktaumatölt 
Tölt unglingar
Tölt börn
Tölt 1 flokkur

Sunnudagur
ÚRSLIT hefjast kl 10:00
Fjórgangur 2 flokkur
Fjórgangur ungmenni og unglingar
Fimmgangur 1 flokkur 
Fjórgangur börn
Fjórgangur 1 flokkur 
Hádegishlé

Pollaflokkur
ÚRSLIT :
Tölt ungmenni og unglingar
Tölt 2 flokkur
Slaktaumatölt
Tölt börn
Tölt 1 flokkur
Gæðingaskeið

06.06.2019 09:18

Íþróttamót Þyts 2019

Við í mótanefnd viljum minna keppendur á að greiða skráningargjöldin svo hægt sé að setja upp ráslista. 
Einnig viljum við kanna hvort það séu einhverjir félagsmenn sem sjá sér fært að hýsa dómara þá má heyra í Jónínu Lilju í síma 846-5284
  • 1
Flettingar í dag: 5249
Gestir í dag: 88
Flettingar í gær: 636
Gestir í gær: 89
Samtals flettingar: 3700865
Samtals gestir: 447774
Tölur uppfærðar: 11.12.2019 17:41:45