Færslur: 2018 Ágúst

23.08.2018 09:24

Takið daginn frá!!

Uppskeruhátíð Þyts verður haldin laugardagskvöldið 27. október þannig að þá er gríðarlega mikilvægt að allir taki daginn frá og láti ekki þessa frábæru skemmtun framhjá sér fara. 

Þórhallur okkar ætlar að sjá um matinn, þannig að það fer enginn svangur heim. 

Matur - skemmtun - ball

 

21.08.2018 13:52

Ljósleiðari




Verið er að fara að leggja ljósleiðara að Gröf á Vatnsnesi og hann verður plægður að einhverju leyti niður í reiðveginn frá hesthúsahverfinu, því verður vegurinn lokaður að hluta til í allt að tvær vikur frá og með fimmtudeginum nk 23.08.

12.08.2018 21:07

Úrslit íþróttamóts Þyts 2018



Þá er íþróttamóti Þyts lokið, veðrið lék við okkur á úrslitadeginum, einn besti dagur sumarsins veðurlega séð. Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins:

Tölt T3 1. flokkur A úrslit T
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,78
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,39
3 Jóhann Magnússon Brana frá Þóreyjarnúpi Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,33
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,22
5 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,17

Tölt T3 unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,50
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,17
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt Sörli 6,11
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,61

Tölt T3 ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 6,00
2 Marie Holzemer Jafet frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,78
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sleipnir 5,06

Tölt T7 barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Sabrína frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,50
2-3 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,33
2-3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Rauðey frá Syðri-Reykjum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,33
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 5,17

Tölt T7 2. flokkur A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
2 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 5,50
3 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 5,25
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Snerting frá Efri-Þverá Brúnn/mó-einlitt Þytur 4,75

Fjórgangur V2 1. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,93
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abel frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,17
3 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,10
4 Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,00
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,77

Fjórgangur V2 unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,50
2 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt Sörli 6,37
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,23
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 6,10
5 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,67

Fjórgangur V2 ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Marie Holzemer Kvaran frá Lækjamóti Rauður/milli-stjörnótt Þytur 6,40
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,60
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sleipnir 5,57

Fjórgangur V5 barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,96
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 6,04
3 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 3,92

Fjórgangur V5 2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sonja Líndal Þórisdóttir Erpur frá Lækjamóti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,42
2 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 6,08
3 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Flosi frá Litlu-Brekku Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt Þytur 5,17
4 Magnús Ásgeir Elíasson Mánadís frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 4,54
5 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,12

Fimmgangur F2 1. flokkur A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,60
2 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,55
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 6,00
4 Kolbrún Grétarsdóttir Rödd frá Gauksmýri Brúnn/mó-skjótt Þytur 5,43
5 Magnús Ásgeir Elíasson Hástígur frá Stóru-Ásgeirsá Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,38

100 m skeið:
1. Jóhann Magnússon og Fröken frá Bessastöðum 8,03
2. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Eydís frá Keldudal 10,93
3. Friðrik Már Sigurðsson og Kögun frá Lækjamóti 11,84

Gæðingaskeið:
1. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Uni frá Neðri-Hrepp 4,17
2. Jóhann Magnússon og Atgeir frá Bessastöðum 3,79
3. Friðrik Már Sigurðsson og Kögun frá Lækjamóti 2,29

Tveir pollar komu fram og stóðu sig ofsalega vel, Benedikt Nökkvi Jóhannsson var á Andvara frá Þorbergsstöðum og Sigríður Emma Magnúsdóttir mætti með Glitni frá Korsá.


Stigahæsti knapi í barnaflokki: Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal
Stigahæsti knapi í unglingaflokki: Eysteinn Tjörvi Kristinsson
Samanlagður sigurvegari fjórgangsgreina í ungmennaflokki, Sara Lind Sigurðardóttir og Laufi frá Syðri-Völlum
Samanlagður sigurvegari fjórgangsgreina í 2. flokki: Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir og Flosi frá Litlu Brekku
Samanlagður sigurvegari fjórgangsgreina í 1. flokki: Kolbrún Grétarsdóttir og Jaðrakan frá Hellnafelli

Mótanefnd þakkar starfsfólki og keppendum fyrir frábæra daga og mikla þolinmæði gagnvart tæknivandamálum sem öll redduðust á endanum !!!!


11.08.2018 17:50

Forkeppni á Íþróttamóti Þyts

Hér fyrir neðan má sjá stöðuna eftir forkeppni á íþróttamóti Þyts.

Fjórgangur V2 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan 6.70 6.50 6.60 6.60 
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abel 6.00 6.20 6.10 6.10 
3-4 2 Herdís Einarsdóttir Griffla 6.10 5.70 6.00 5.93 
3-4 5 Jóhanna Friðriksdóttir Ída 6.10 6.00 5.70 5.93 
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella 5.60 5.70 5.80 5.70 
6 Lýdía Þorgeirsdóttir Veðurspá 5.50 5.50 5.50 5.50
7 Greta Brimrún Karlsdóttir Sena 5.60 5.30 5.30 5.40
8 Lýdía Þorgeirsdóttir Rómur 5.20 5.30 5.40 5.30

Fjórgangur V2 unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki 6.20 6.40 6.30 6.30 
2 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval 5.80 6.10 5.80 5.90 
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín 5.70 6.00 5.90 5.87 
4-5 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás 5.70 5.90 5.70 5.77 
4-5 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi 5.60 5.80 5.90 5.77 
6 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski 5.20 5.60 5.40 5.40 
7 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári 5.30 5.20 5.40 5.30
8 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Hökull 4.40 4.80 4.70 4.63

Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn
1 Marie Holzemer Kvaran 6.10 6.70 6.20 6.33 
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla 5.70 5.70 5.80 5.73 
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi 5.30 5.70 5.50 5.50 

Fjórgangur V5 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Sonja Líndal Þórisdóttir Erpur 6.50 6.40 6.30 6.40 
2 Þorgeir Jóhannesson Stígur 5.60 6.00 6.30 5.97 
3 Eyjólfur Sigurðsson Draumur 5.60 5.80 5.50 5.63 
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Flosi 5.10 5.30 5.10 5.17 
5 Magnús Ásgeir Elíasson Mánadís 4.90 5.10 4.10 4.70

Fjórgangur V5 barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel 6.80 7.00 6.80 6.87 
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi 5.90 5.90 5.90 5.90 
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Rauðey 4.80 5.50 5.10 5.13
4 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði 3.60 4.30 4.00 3.97 

Tölt T3 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1-2 Herdís Einarsdóttir Griffla 6.50 6.30 6.50 6.43 
1-2 10 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan 6.50 6.50 6.30 6.43
3 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi 6.20 6.70 6.30 6.40 
4 Jóhann Magnússon Brana 6.30 6.20 6.50 6.33 
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur 6.30 6.30 6.20 6.27 
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós 6.30 6.30 6.00 6.20 
7 Jóhanna Friðriksdóttir Ída 6.20 6.00 6.00 6.07
8 Bergrún Ingólfsdóttir Bikar 5.70 6.00 6.20 5.97
9 Jessie Huijbers Ásta 6.00 5.70 5.80 5.83
10 Lýdía Þorgeirsdóttir Veðurspá 5.20 5.80 5.70 5.57

Tölt T3 unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki 6.00 6.50 6.30 6.27
2-3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi 6.00 5.80 6.20 6.00 
2-3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín 5.80 6.00 6.20 6.00
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval 4.50 5.70 5.70 5.30 

Tölt T3 ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi 5.80 5.70 5.70 5.73 
2 Marie Holzemer Jafet 5.70 5.30 5.80 5.60 
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi 4.80 5.20 5.20 5.07 

Tölt T7 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Þorgeir Jóhannesson Birta 6.30 6.50 6.30 6.37 
2 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja 5.00 5.50 5.80 5.43 
3 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Snerting 5.00 5.50 5.50 5.33 
4 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi 5.00 5.50 5.00 5.17 

Tölt T7 barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Sabrína 5.80 6.50 6.30 6.20 
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Rauðey 5.00 5.30 5.50 5.27 
3-4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi 4.80 5.30 5.50 5.20
3-4 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði 5.00 5.30 5.30 5.20 
5 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín 4.30 4.80 5.30 4.80 

Fimmgangur F2
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn
1 4 Jóhann Magnússon Atgeir 6.30 6.30 6.40 6.33 
2 8 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur 6.40 6.30 6.20 6.30 
3 12 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn 5.50 5.60 6.00 5.70 
4-5 7 Kolbrún Grétarsdóttir Rödd 5.30 5.90 5.70 5.63 
4-5 11 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni 5.40 5.50 6.00 5.63
6 3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði 4.80 5.40 5.60 5.27
7 1 Magnús Ásgeir Elíasson Hástígur 4.90 5.20 5.40 5.17
8 9 Jóhanna Friðriksdóttir Iðunn Tindra 4.40 4.80 4.20 4.47
9 6 Marie Holzemer Bitra 3.80 4.00 4.00 3.93
10 10 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur 0.00 0.00 0.00 0



10.08.2018 20:41

KNAPAFUNDUR 9:30

Það verður knapafundur kl 09:30 Laugardaginn 11 Ágúst 

10.08.2018 08:09

Uppfærðir ráslistar Íþróttamóts Þyts 2018

Hér má sjá ráslista mótsins sem hefst á fjórgangi 1. flokki kl. 10.00 í fyrramálið.

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Píla frá Stóru-Ásgeirsá
2 2 V Friðrik Már Sigurðsson Þytur Kögun frá Lækjamóti
3 3 V Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Örvænting frá Steinnesi
2 2 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Eydís frá Keldudal
3 3 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
4 4 V Friðrik Már Sigurðsson Þytur Kögun frá Lækjamóti
5 5 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Píla frá Stóru-Ásgeirsá
6 6 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
2 1 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Stapi frá Feti
3 2 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti
4 2 V Jessie Huijbers Þytur Ásta frá Hellnafelli
5 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Ída frá Varmalæk 1
6 3 V Jóhann Magnússon Þytur Brana frá Þóreyjarnúpi
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
8 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
9 5 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
10 5 H Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Veðurspá frá Forsæti

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2
2 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
3 2 H Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
4 2 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Vídalín frá Grafarkoti
5 3 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Marie Holzemer Þytur Jafet frá Lækjamóti
2 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi
3 2 V Sara Lind Sigurðardóttir Sleipnir Laufi frá Syðri-Völlum

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Sabrína frá Fornusöndum
3 2 H Sigurður Dagur Eyjólfsson Þytur Aladín frá Torfunesi
4 3 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Rauðey frá Syðri-Reykjum
5 3 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Indriði frá Stóru-Ásgeirsá

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Birta frá Áslandi
2 1 H Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi
3 2 H Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
4 2 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Snerting frá Efri-Þverá

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Rómur frá Gauksmýri
2 1 V Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
3 2 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Sena frá Efri-Fitjum
4 2 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
5 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Ída frá Varmalæk 1
6 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Abel frá Flagbjarnarholti
7 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Stella frá Syðri-Völlum
10 5 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Veðurspá frá Forsæti

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Vídalín frá Grafarkoti
2 1 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Hökull frá Þorkelshóli 2
3 2 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti
4 3 V Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2
5 3 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
6 4 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti
7 4 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
8 5 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga
2 2 H Marie Holzemer Þytur Kvaran frá Lækjamóti
3 2 H Sara Lind Sigurðardóttir Sleipnir Laufi frá Syðri-Völlum

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Prýði frá Dæli
2 1 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Hástígur frá Stóru-Ásgeirsá
3 2 V Marie Holzemer Þytur Bitra frá Lækjamóti
4 2 V Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
5 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
6 3 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Rödd frá Gauksmýri
7 4 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
8 4 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Iðunn Tindra frá Varmalæk 1
9 5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum
10 5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Fjórgangur V5 Barnaflokkur

1 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
3 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Indriði frá Stóru-Ásgeirsá
4 3 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Rauðey frá Syðri-Reykjum

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
2 2 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Flosi frá Litlu-Brekku
3 2 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Mánadís frá Stóru-Ásgeirsá
4 3 H Sonja Líndal Þórisdóttir Þytur Erpur frá Lækjamóti
5 4 V Þorgeir Jóhannesson Þytur Stígur frá Reykjum 1
6 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi

Pollaþrígangur Pollaflokkur
1 1 V Benedikt Nökkvi Jóhannsson Þytur Andvari frá Þorbergsstöðum
1 1 V Sigríður Emma Magnúsdóttir og Glitnir frá Korsá

09.08.2018 08:17

Dagskrá íþróttamóts Þyts



Hér fyrir neðan má sjá dagskrá íþróttamótsins, ráslistar koma inn í dag eða á morgun. Minnum á farandbikarana, koma með þá í dómskúrinn fyrir úrslitin á sunnudag. Einnig þarf að greiða skráningargjöld fyrir mót til að eiga keppnisrétt á mótinu. 

Laugardagur 10:00
Fjórgangur 1 flokkur
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur ungmennaflokkur
Fjórgangur börn
Fjórgangur 2 flokkur
Fimmgangur 1 flokkur 

Hádegishlé

100 m skeið 
Tölt 1 flokkur
Tölt unglingar
Tölt ungmennaflokkur
Tölt börn
Tölt 2 flokkur


Sunnudagur

ÚRSLIT hefjast kl 10:00
Fjórgangur 1 flokkur
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur ungmennaflokkur
Fjórgangur börn
Fjórgangur 2 flokkur
Fimmgangur 1 flokkur
 
Hádegishlé 

Pollaflokkur
ÚRSLIT :
Tölt 1 flokkur
Tölt unglingaflokkur
Tölt ungmennaflokkur
Tölt börn
Tölt 2 flokkur
Gæðingaskeið

Mótanefnd

08.08.2018 20:29

Vinnukvöld á vellinum

Annaðkvöld, fimmtudaginn 09.08 kl 20.00, er ætlunin að hafa vinnukvöld upp á velli. Vonumst til að sjá sem flesta því þá náum við að gera svæðið okkar fínt fyrir mótið um helgina. Venjulegt viðhald og fegrun á svæðinu !!!!


Margar hendur vinna létt verk.

Stjórnin

06.08.2018 09:58

Framlengjum skráningarfrest á íþróttamótið

Stefnt er að því að halda mótið næstu helgi 11. - 12. ágúst, framlengjum skráningarfrestinn til miðnættis annaðkvöld, þriðjudagsins 7. ágúst. 
Sameina þarf einhverja flokki vegna dræmrar þátttöku, flokkarnir T3 og V2 í 2. flokki falla niður en þessir keppendur færast sjálfkrafa í V5 og T7 og verða að láta vita ef þeir vilja ekki taka þátt í þessum greinum.

Einnig vantar starfsfólk í allar stöður, þul, fótaskoðun, ritara hjá dómurum og í dómpalli. Ef einhver hefur tíma má hafa samband við Jónínu Lilju í síma 846-5284. Það er mikið um að vera næstu helgi svo ef ekki tekst að manna mótið fellur það um sjálft sig. 

Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. Fyrir börn og unglinga 1.500 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

Greinar: 
4-gangur V2 og tölt T3 1. flokkur 
4-gangur V5 og tölt T7 2. flokkur 
4-gangur V2 og tölt T3 ungmennaflokkur (18-21 árs á keppnisárinu) 
4-gangur V2 og tölt T3 unglingaflokkur (14-17 ára á keppnisárinu) 
4-gangur V5 og tölt T7 barnaflokkur (10-13 ára á keppnisárinu) (V2 í Sportfeng)
Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni: 3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir. 
5-gangur 1.flokkur F2
gæðingaskeið 
100 metra skeið

Mótanefnd


  • 1
Flettingar í dag: 610
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 779
Gestir í gær: 90
Samtals flettingar: 3307886
Samtals gestir: 401367
Tölur uppfærðar: 18.10.2018 13:29:44