10.08.2018 08:09

Uppfærðir ráslistar Íþróttamóts Þyts 2018

Hér má sjá ráslista mótsins sem hefst á fjórgangi 1. flokki kl. 10.00 í fyrramálið.

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Píla frá Stóru-Ásgeirsá
2 2 V Friðrik Már Sigurðsson Þytur Kögun frá Lækjamóti
3 3 V Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Örvænting frá Steinnesi
2 2 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Eydís frá Keldudal
3 3 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
4 4 V Friðrik Már Sigurðsson Þytur Kögun frá Lækjamóti
5 5 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Píla frá Stóru-Ásgeirsá
6 6 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
2 1 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Stapi frá Feti
3 2 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti
4 2 V Jessie Huijbers Þytur Ásta frá Hellnafelli
5 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Ída frá Varmalæk 1
6 3 V Jóhann Magnússon Þytur Brana frá Þóreyjarnúpi
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
8 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
9 5 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
10 5 H Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Veðurspá frá Forsæti

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2
2 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
3 2 H Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
4 2 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Vídalín frá Grafarkoti
5 3 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Marie Holzemer Þytur Jafet frá Lækjamóti
2 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi
3 2 V Sara Lind Sigurðardóttir Sleipnir Laufi frá Syðri-Völlum

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Sabrína frá Fornusöndum
3 2 H Sigurður Dagur Eyjólfsson Þytur Aladín frá Torfunesi
4 3 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Rauðey frá Syðri-Reykjum
5 3 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Indriði frá Stóru-Ásgeirsá

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Birta frá Áslandi
2 1 H Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi
3 2 H Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
4 2 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Snerting frá Efri-Þverá

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Rómur frá Gauksmýri
2 1 V Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
3 2 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Sena frá Efri-Fitjum
4 2 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
5 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Ída frá Varmalæk 1
6 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Abel frá Flagbjarnarholti
7 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Stella frá Syðri-Völlum
10 5 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Veðurspá frá Forsæti

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Vídalín frá Grafarkoti
2 1 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Hökull frá Þorkelshóli 2
3 2 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti
4 3 V Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2
5 3 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
6 4 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti
7 4 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
8 5 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga
2 2 H Marie Holzemer Þytur Kvaran frá Lækjamóti
3 2 H Sara Lind Sigurðardóttir Sleipnir Laufi frá Syðri-Völlum

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Prýði frá Dæli
2 1 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Hástígur frá Stóru-Ásgeirsá
3 2 V Marie Holzemer Þytur Bitra frá Lækjamóti
4 2 V Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
5 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
6 3 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Rödd frá Gauksmýri
7 4 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
8 4 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Iðunn Tindra frá Varmalæk 1
9 5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum
10 5 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Fjórgangur V5 Barnaflokkur

1 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
3 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Indriði frá Stóru-Ásgeirsá
4 3 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Rauðey frá Syðri-Reykjum

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
2 2 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Flosi frá Litlu-Brekku
3 2 V Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Mánadís frá Stóru-Ásgeirsá
4 3 H Sonja Líndal Þórisdóttir Þytur Erpur frá Lækjamóti
5 4 V Þorgeir Jóhannesson Þytur Stígur frá Reykjum 1
6 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi

Pollaþrígangur Pollaflokkur
1 1 V Benedikt Nökkvi Jóhannsson Þytur Andvari frá Þorbergsstöðum
1 1 V Sigríður Emma Magnúsdóttir og Glitnir frá Korsá

Flettingar í dag: 610
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 779
Gestir í gær: 90
Samtals flettingar: 3307886
Samtals gestir: 401367
Tölur uppfærðar: 18.10.2018 13:29:44