Færslur: 2016 Mars

31.03.2016 14:43

Lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar á morgun.

 
 

Eftir síðasta mót var staðan í liðakeppninni mjög jöfn og því spennandi mót framundan.

Fjólubláaliðið - 195,27

Grænaliðið - 191,69

Appelsínugulaliðið - 190,84

 

Veitinganefndin ætlar að sjá til þess að allir verði saddir og sælir og verða þær kjarnakonur með grillmat til sölu á sanngjörnu verði.

Endilega fjölmennum á þetta síðasta mót vetrarins og skemmtun okkur saman.

 

Við byrjum mótið eins og venjulega klukkan 17:30 og í þetta sinn á skeiði.

Nú þegar hafa tveir pollar skráð sig til leiks en það eru:
Indriði Rökkvi og Freyðir – Fjólubláa liðið
Victor Þór og Þokki – Appelsínugula liðið

Hægt er að senda skráningu fyrir pollana á thytur1@gmail.com eða koma upp á loft í Þytsheimum áður en við hefjum keppni og skrá þá þar.

Dagskráin verður sem hér segir:
17:30 - 100 m skeið (uppi á velli)
Pollaflokkur
Börn – forkeppni
Unglingar – forkeppni
Börn – úrslit 
Unglingar – úrslit
Stutt hlé
2.flokkur – forkeppni
Matur
3.flokkur forkeppni 
2.flokkur – b-úrslit
1.flokkur – forkeppni
Stutt hllé
3.flokkur – úrslit
2.flokkur – A úrslit
1.flokkur – úrslit.

Ráslistar eru sem hér segir:

Barnaflokkur:
1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Dropi frá Hvoli - A
1.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi - F
2.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Vídalín frá Grafarkoti - G
2.Margrét Jóna Þrastardóttir og Frakkur frá Miklaholti - G
3.Arnar Finnbogi Hauksson og Sævar frá Kornsá II - F
3.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Valdís frá Blesastöðum 1A - F
4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Diddi frá Þorkelshóli II - A

Unglingaflokkur:
1.Karítas Aradóttir og Björk frá Lækjamóti - G
1.Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - F
2.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Mylla frá Hvammstanga - G

3.flokkur:
1.Sigrún Eva Þórisdóttir og Freisting frá Hvoli - F
1.Elín Sif Holm Larsen og Jafet frá Lækjamóti - A
2.Gunnlaugur Agnar Sigurðsson og Dís frá Gauksmýri - G
2.Ragnar Smári Helgason og Korði frá Grafarkoti - F
3.Eva-Lena Lohi og Bliki frá Stóru Ásgeirá - A
3.Óskar Einar Hallgrímsson og Glotti frá Grafarkoti - G
4.Elísa Ýr Sverrisdóttir og Valey frá Höfðabakka - A
4.Sigrún Eva Þórisdóttir og Vorrós frá Syðra Kolugili - F
5.Halldór Sigfússon og Seiður frá Breið - G

2.flokkur:
1.Þorgeir Jóhannesson og Sveipur frá Miðhópi - G
1.Magnús Ásgeir Elíasson og Glenning frá Stóru Ásgeirsá - F
2.Jóhann Albertsson og Stúdent frá Gauksmýri - F
2.Lýdía Þorgeirsdóttir og Egó frá Gauksmýri - A
3.Kolbrún Stella Indriðadóttir og Grágás frá Grafarkoti - A
4.Birna Olivia Agnarsdóttir og Kristófer frá Hjaltastaðahvammi - F
4.Pálmi Geir Ríkarðsson og Sigurrós frá Syðri Völlum - A
5.Eydís Anna Kristófersdóttir og Snilld frá Tunguhlíð - G
5.Elías Guðmundsson og Elfari frá Stóru Ásgeirsá - A
6.Halldór P. Sigurðsson og Geilsi frá Efri Þverá - G
6.Þóranna Másdóttir og Ganti frá Dalbæ - F
7.Sverrir Sigurðsson og Frosti frá Höfðabakka - A
7.Sigrún Þórðardóttir og Blæja frá Fellskoti - F
8.Þorgeir Jóhannesson og Stígur frá Reykjum 1 - G
8.Lýdía Þorgeirsdóttir og Smári frá Forsæti - A

1.flokkur:
1.Herdís Einarsdóttir og Griffla frá Grafarkoti - F
1.Kolbrún Grétarsdóttir og Karri frá Gauksmýri - G
2.Vigdís Gunnarsdóttir og Daníel frá Vatnsleysu - G
2.Sonja Líndal Þórisdóttir og Vídd frá Lækjamóti - A
3.Jessie Huijbers og Hátíð frá Kommu - F
3.Hörður Óli Sæmundarson og Dáð frá Ási I - A
4.Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti - F
4.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Ræll frá Varmalæk - G
5.Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti - G
5.Jóhann Magnússon og Mynd frá Bessastöðum - F

6.Fanney Dögg Indriðadóttir og Gróska frá Grafarkoti - A

100 m skeið:
1.Eydís Anna Kristófersdóttir og Hrekkur frá Enni - G
2.Jóhann Magnússon og Knár frá Bessastöðum - F
3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Hrókur frá Kópavogi - G
4.Elías Guðmundsson og Iðunn frá Stóru Ásgeirsá - A
5.Karítas Aradóttir og Glóey frá Torfunesi - G
6.Pálmi Geir Ríkarðsson og Orka frá Syðri Völlum - A
7.Elvar Logi Friðriksson og Diljá frá Höfðabakka - F
8.Magnús Ásgeir Elíasson og Fjölnir frá Stóru Ásgeirá - F
9.Kristófer Smári Gunnarsson og Korfi frá Efri Þverá - A
10.Elías Guðmundsson og Eldfari frá Stóru Ásgeirá - A
11.Vigdís Gunnarsdóttir og Stygg frá Akureyri - G

 

Ástund Hestavöruverslun gefur sigurvegurum í öllum flokkum verðlaun.

SKVH er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar.

28.03.2016 13:58

Lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar

Þá er komið að því, lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar er tölt og skeið og það verður haldið föstudaginn 1. apríl. Keppt verður í tölti T3 í öllum flokkum (tekið tillit til þess að hægja þarf í beygjum á hraða töltinu).

Forkeppni í T3 (2 inná í einu): hægt tölt snúa við - hraðabreytingar - hratt tölt. 

Keppt verður í opnum flokki í skeiði og skráningargjaldið er 1.000 kr. Tilkynnt verður á fimmtudag hvort aðstæður leyfa skeið. En fyrirhugað er að hafa skeiðið úti á skeiðbrautinni.

 

Skráningafrestur er á miðnætti þriðjudagsins 29. mars.

 

Keppendur skrá sig skráningakerfi Sport-fengs. http://skraning.sportfengur.com/Skraningkort.aspx?mode=add og farið undir mót. ATH. Keppendur í 3. flokki velja minna vanir.
Foreldrar polla sem ætla að skrá sig sendi upplýsingar á thytur1@gmail.com einnig þeir sem eru að keppa í fyrsta skipti verða að senda upplýsingar um í hvaða flokki þeir ætli að keppa á þetta netfang.

 

Skráningargjaldið í töltið er 2.500 fyrir fullorðna og 1.000 fyrir unglinga 17 ára og yngri og verður að greiða inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 áður en mót hefst. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.000.

 

Hvetjum alla til að mæta á lokamótið í ár og hvetja keppendur til dáða, fá sér grillkjöt á flottu verði hjá frábæru konunum í kaffinefndinni og skola því niður með góðu glasi.

 

Aðgangseyrir er 500 kr. en frítt fyrir 12 ára og yngri.

 

Aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar er SKVH sláturhús.

Ástund hestavöruverslun gefur sigurvegurum í hverjum flokki verðlaun.

 

Athugið: Völlurinn verður settur upp fimmtudagskvöldið 30. mars kl. 20:30 og eftir það verður honum lokað fram að keppni.


Mótanefnd

25.03.2016 10:04

Kennsla mánudaginn 28. mars

Kennsla mánudaginn 28.mars Vegna fyrirspurna ætlum við að kenna keppnisþjálfun og æfa fyrir næsta mót kl 14:00-14:45 og knapamerki BÓKLEGT kl 14:45-15:30

Æskulýðsnefndin

22.03.2016 10:45

Að lokinni sýningu

Sýningin okkar, Hestar fyrir alla, tókst mjög vel. Sýningin var mjög fjölbreytt og margir úr félaginu sem tóku þátt. 7 atriði komu úr æskulýðsstarfinu en það voru hestafimleikar, munsturreið, yngstu knaparnir voru með leikþátt úr Ronju ræningjadóttur, trec og knapamerki. Nokkur ræktunarbú komu fram ásamt knöpum ársins 2015. Einnig tóku 2 hópar sig saman og voru með munsturreið, 1 kvennahópur og 1 karlahópur. Gaman var að sjá hinn almenna hestamann sem ekki er endilega að taka þátt í keppni koma þarna fram og sjá hversu búið var að leggja mikið á sig við æfingar fyrir atriðin. Fjöldi fólks kom á sýninguna og heyrðist á pöllunum aðdáun yfir því hvað krakkarnir voru öruggir með sig á hestum sínum og sýndu af sér prúða reiðmennsku.
Stjórn Þyts þakkar öllum þeim sem tóku þátt og nefndinni fyrir sín störf. Hér má sjá nokkrar myndir af sýningunni en Eydís er að vinna myndirnar og koma þær inn á heimasíðuna fljótlega.

 

 

 
 



20.03.2016 18:21

Reiðkennsla

Nú er komið páskafríi í reiðþjálfun, keppnisþjálfun, knapamerki og trec og byrjum við aftur þriðjudaginn 29. mars þá er reiðþjálfun og trec.

 

Æskulýðsnefnd

17.03.2016 00:39

Hestar fyrir alla

 

 

Hlökkum til að sjá ykkur!

Þeir sem eiga eftir að skila inn tónlist til Dóra endilega drífið í því ;)

16.03.2016 09:56

Upplýsingar og tónlist fyrir sýningu

Jæja ALLIR að senda upplýsingar til Tótu á sigurbjorg.thorunn@gmail.com fyrir sýningarskrá

FYRIR KL.17 Í DAG

og láta vita hvort þið mætið eða ekki á generalprufuna á morgun fimmtudag 17.mars

 

Eins allir að senda tónlist til Dóra Fúsa á dorifusa@gmail.com

best ef lagið sem þið ætlið að nota sé á Spotify :) allavega verið í sambandi við Dóra í DAG

 

kv. Sýningarnefnd

15.03.2016 10:44

Í framhaldi af aðalfundi

Stjórn Þyts þakkar félögum fyrir fínan aðalfund í gærkvöldi og góða umræðu um vallarsvæðið okkar. Stjórnin ákvað í framhaldi af fundi að auglýsa eftir fólki í mannvirkjanefnd. Ef það er einhver sem vill aðstoða okkur í stjórninni við að laga völlinn og gera hann góðan megið þið endilega hafa samband við Kollu í síma 8637786 eða einhvern í stjórninni.

 

Með fyrirfram þökk

 
Stjórn Þyts 

14.03.2016 00:08

Hestar fyrir alla

Reiðhallarsýningin 

Hestar fyrir alla

verður haldin 

föstudaginn 18.mars næstkomandi kl.18:30

Áhugaverð atriði fyrir alla aldurshópa og alla sem vilja sjá íslenska hestinn í mismunandi hlutverkum.

Aðgangseyrir 1000kr fyrir 12 ára og eldri 

Hlökkum til að sjá sem flesta

Sýningarnefndin

 

13.03.2016 23:50

General prufa/rennsli fyrir sýninguna

General prufa verður haldin fimmtudaginn 17. mars kl.17:00

og vonumst við auðvitað til að sjá sem flesta.

Við viljum hvetja þátttakendur til að láta Tótu vita hvort þeir mæti eða ekki. 

 

Við viljum minna alla á að skila inn öllum upplýsingum sem allra fyrst. Nafn atriðis, knapa og hesta.

Ef það er eitthvað sem þið viljið að þulur lesi upp aukalega má það endilega berast líka með. 

Allar þessar upplýsingar má senda til Tótu á sigurbjorg.thorunn@gmail.com eða á facebook.

 

Eins minnum við á að skila inn tónlist til Dóra/Halldórs Sigfússonar.

Hlökkum til að heyra frá ykkur

Sýningarnefnd

13.03.2016 21:41

Aðalfundur Hrossaræktarsamtaka V-Hún

 

Verður haldinn fimmtudaginn 31.mars nk. kl. 20:30 í Þytsheimum.

Hvetjum alla til að mæta sem láta hrossaræktun í sýslunni sig varða.

Dagskrá

Skýrsla stjórnar

Reikningar

Stóðhestar

Tillaga um breytingar á útreikningum fyrir ræktunarbú ársins í V-Hún 

Önnur mál

11.03.2016 23:58

Úrslit kvöldsins.

 

 

 

Frábært kvöld og allir kátir.  Fanney Dögg og Brúney unnu sér inn rétt til að keppa í slaktaumatölti á Meistarar Meistaranna.  Haffý og Kolgerður unnu sér inn rétt til þess að keppa í fimmgangi á Meistarar Meistaranna.

Græna liðið sigraði kvöldið og náði þannig að rétta úr kútnum eftir að hafa vermt neðsta sætið síðust skipti.  Staðan í liðakeppninni eftir kvöldið er svona:

Fjólubláaliðið - 195,27

Grænaliðið - 191,69

Appelsínugulaliðið - 190,84

 

Staðan í einstaklingskeppninni eftir þessi þrjú mót er:

Barnaflokkur.

Guðmar Hólm - 25 stig

Rakel Gígja - 24,5 stig

Dagbjört Jóna - 22,5 stig

 

Unglingaflokkur

Karítas - 25 stig

Ásdís - 21 stig

Anna Herdís - 18 stig

 

3.flokkur

Elín Sif - 23 stig

Stine - 17 stig

Ragnar Smári - 15 stig

 

2.flokkur

Halldór Páls - 16 stig

Eydís Anna - 16 stig

Sverrir Sig - 16 stig

Eva Dögg - 15 stig

 

1. flokkur 

Fanney Dögg - 24 stig

Elvar Logi - 23 stig

Haffý - 14 stig

Vigdís - 14 stig

 

Úrslit kvöldsins urðu eftirfarandi:

Úrslit - barnaflokkur

 

1. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal/Dagur frá Hjaltastaðahvammi: 6,17
2.-3.    Rakel Gígja Ragnarsdóttir/Grágás frá Grafarkoti: 5,83
2.-3.    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir/Diddi frá Þorkelshóli 2: 5,83
4. Margrét Ylfa Þorbergsdóttir/Djákni frá Höfðabakka: 4,25
5. Arnar Finnbogi Hauksson/Fjölnir frá Stóru Ásgeirsá: 3,75

A-úrslit - unglingaflokkur

 

1. Karítas Aradóttir/Vala frá Lækjarmóti: 6,17
2. Lara Margrét Jónsdóttir/Króna frá Hofi: 5,50
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir/Keisari frá Hofi: 5,42
4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir/Blær frá Hvoli: 5,33
5. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir/Kragi frá Grafarkoti: 4,75

 

A-úrslit 2. flokkur
1. Þóranna Másdóttir/Ganti frá Dalbæ: 5,71
2. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,62
3. Gréta Brimrún Karlsdóttir/Sólrún frá Efri-Fitjum: 5,43
4. Halldór Pálsson/Fleygur frá Súluvöllum: 5,24
5. Eva Dögg Pálsdóttir/Gella frá Grafarkoti: 4,83
6. Karítas Aradóttir/Glóey frá Torfunesi: 4,69

B úrslit - 2. flokkur

6. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,19
7. Jónína Lilja Pálmadóttir/Svipur frá Syðri-Völlum: 5,10
8. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,74
9. Elisa Englund Berge/Heimir frá Sigmundarstöðum: 4,38
10. -11. Sverrir Sigurðsson/Díana frá Höfðabakka: 3,93
10.-11. Elías Guðmundsson/Iðunn frá Stóru Ásgeirsá: 3,93

 

Úrslit - Tölt T2

 

1. Fanney Dögg Indriðadóttir/Brúney frá Grafarkoti: 7,38
2. Vigdís Gunnarsdóttir/Björk fá Lækjarmóti: 6.50
3. Kolbrún Grétarsdóttir/Stapi frá Feti: 6,21
4. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kvistur frá Reykjavöllum: 6,08
5. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,96

 

A-úrslit - 3. flokkur

 

1. Elin Sif Holm Larsen/Jafet frá Lækjamóti: 6,08
2.  Halldór  Sigfússon/Seiður frá Breið: 5,75
3. Ragnar Smári Helgason/Skandall frá Varmalæk: 5,58
4. Óskar Einar Hallgrímsson/Glotti frá Grafarkoti: 5,50
5. Sigrún Eva Þórisdóttir/Freisting frá Hvoli: 4,92

 

A-úrslit - 1. flokkur

 

1. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum: 6,55
2. Elvar Logi Friðriksson/Tó frá Grafarkoti: 5,90
3. Jóhann Magnússon/Knár frá Bessastöðum: 5,71
4. Fanney Dögg Indriðadóttir/Hlekkur frá Kolugili: 5,29
5. Kolbrún Grétarsdóttir/Ræll frá Gauksmýri: 5,14

 

Ein mynd af pollunum:

 

10.03.2016 11:22

Húnvetnska Liðakeppnin - Fimmgangur og tölt

 

Þá er komið á þriðja móti vetrarins í Húnvetnsku Liðakeppninni.
Annað kvöld verður keppt í Fimmgangi í 1. og 2. flokki, tölti T7 í barna-, unglinga- og 3. flokki og einnig í slaktaumatölti í opnum flokki.

Eftir síðasta mót voru liðin mjög jöfn og því alveg ljóst að allt getur gerst.
Appelsínugulir: 125,37
Fjólubláir: 123,4
Grænir: 118,43 

Við hefjum keppni á morgun klukkan 17:30 á pollaflokki.  Nú þegar eru 4 pollar skráðir til leiks.  Hægt er að skrá pollana með því að senda tölvupóst á thytur1@gmail.com eða koma upp á loft í Þytsheimum áður en mótið hefst og skrá þá á staðnum.

Indriði Rökkvi og Freyðir - Fjólubláaliðið
Tinni Kristín og Funi - Grænaliðið
Victor Þór og Þokki - Appelsínugulaliðið
Erla Rán og Sævar - Grænaliðið

Dagskráin verður sem hér segir.

Pollar 
Börn - forkeppni  
Unglingar - forkeppni  
Börn úrslit 
2.flokkur - forkeppni 
Slaktaumatölt - forkeppni 
Matarhlé 
Unglingar úrslit 
Slaktaumatölt - úrslit
3.flokkur - forkeppni 
B-úrslit - 2.flokkur 
1.flokkur - forkeppni 
Hlé  
3.flokkur úrslit  
A-úrslit - 2.flokkur 
1.flokkur úrslit  


Ráslistar

Barnaflokkur

1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Dropi frá Hvoli - A
1.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti - G
2.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Valdís frá Blesastöðum 1A - F
2.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Mökkur frá Fremri-Fitjum  - A
3.Margrét Ylfa Þorbergsdóttir og Djákni frá Höfðabakka - F
3.Arnar Finnbogi Hauksson og Fjölnir frá Stóru-Ásgeirsá - F
4.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Æra frá Grafarkoti - G
4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Diddi frá Þorkelshóli 2  - A
5.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi - F

Unglingaflokkur

1.Birgitta Sól Helgadóttir og Pílagrímur frá Þúfum - G
1.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Kragi frá Grafarkoti - G
2.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir og Snar frá Hvammi - A
2.Lara Margrét Jónsdóttir og Króna frá Hofi - F
3.Karítas Aradóttir og Vala frá Lækjamóti - G
3.Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - F
4.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Mylla frá Hvammstanga - G
4.Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi - A

3.flokkur

1.Sigrún Eva Þórisdóttir og Freisting frá Hvoli - F
1.Elín Sif Holm Larsen og Kvaran frá Lækjamóti - A
2.Halldór Sigfússon og Seiður frá Breið - G
2.Aðalheiður Einarsdóttir og Skuggi frá Brekku - A
3.Irina Kamp og Glóð frá Þórukoti - F
3.Ragnar Smári Helgason og Skandall frá Varmalæk - F
4.Elín Sif Holm Larsen og Jafet frá Lækjarmóti - A
4.Óskar Einar Hallgrímsson og Glotti frá Grafarkoti - G

Fimmgangur - 2.flokkur

1.Halldór Pálsson og Faldur frá Súluvöllum - A
1.Eydís Anna Kristófersdóttir og Snilld frá Tunguhlíð. - G
2.Sverrir Sigurðsson og Díana frá Höfðabakka - A
2.Magnús Ásgeir Elíasson og Glenning frá Stóru-Ásgeirsá - F

3.Gréta Brimrún Karlsdóttir og Sólrún frá Efri-Fitjum - A

3.Jóhann Albertsson og Stúdent frá Gauksmýri - F
4.Eline Schriver og Laufi frá Syðra-Skörðugili - F
4.Karítas Aradóttir og Glóey frá Torfunesi
5.Elisa Englund Berge og Heimir frá Sigumdarstöðum - G
5.Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Syðri-Völlum - F
6.Eva Dögg Pálsdóttir og Gella frá Grafarkoti - G
6.Pálmi Geir Ríkarðsson og Orka frá Syðri-Völlum - A
7.Elías Guðmundsson og Iðunn frá Stóru-Ásgeirsá - A
7.Lýdía Þorgeirsdóttir og Egó frá Gauksmýri - A
8.Halldór Pálsson og Fleygur frá Súluvöllum - A
8.Þóranna Másdóttir og Ganti frá Dalbæ - F

Fimmgangur - 1.flokkur

1.Kolbrún Grétarsdóttir og Ræll frá Gauksmýri - G
1.Jóhann Magnússon og Knár frá Bessastöðum - F
2.Herdís Einarsdóttir og Göslari frá Grafarkoti - F
2.Elvar Logi Friðriksson og Tó frá Grafarkoti - F
3.Vigdís Gunnarsdóttir og Þögn frá Þúfum - G
4.Fanney Dögg Indriðadóttir og Hlekkur frá Kolugili - A

4.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum - G
5.Kolbrún Grétarsdóttir og Karri frá Gauksmýri - G
5.Jóhann Magnússon og Hugsun frá Bessastöðum - F

Slaktaumatölt - opin flokkur

1.Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti 
1.Magnús Ásgeir Elíasson og Glenning frá Stóru-Ásgeirsá 
2.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kvistur frá Reykjavöllum 
2.Vigdís Gunnarsdóttir og Björk frá Lækjamóti 
3.Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Syðri-Völlum 
4.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 

 

 

Skvh er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

 

 

Ástund Hestavöruverslun gefur sigurvegurum í hverjum flokki verðlaun.

 

03.03.2016 08:35

Ráslistar fyrir Ísmótið á Svínavatni

Komnir eru fyrstu ráslistar fyrir ísmótið sem haldið verður á laugardaginn 5 mars nk á Svínavatni. Ef breytingar verða á ráslistum þá koma þeir á heimasíðu mótsins eða hér.

Ráslistar  2016


B flokkur

Gistiheimilið Svínavatni

býður upp á B-flokkinn

Holl Knapi Hestur


1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Snjólfur f Eskiholti
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur f Grund
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
2 Sigurður Sigurðarson Þruma f Akureyri
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur f Hofi

3 Hlynur Guðmundsson Máttur f Miðhúsum
3 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
3 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Töffari f Hlíð

4 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
4 Helga Una Björnsdóttir Álfrún f Egilsstaðakoti
4 Kolbrún Grétarsdóttir Stúdent f Gauksmýri

5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Elías Þórhallsson Hnyðja f Koltursey
5 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

6 Hans Kjerúlf Kjerúlf f Kollaleiru
6 Arnar Heimir Lárusson Vökull f Hólabrekku
6 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði

7 Viðar Bragason Lóa f Gunnarsstöðum
7 Lara Margrét Jónsdóttir Króna f Hofi
7 Þór Jónsteinsson Þokkadís f Sandá

8 Julia Katz Aldís f Lundum
8 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Kolugili
8 Bjarki Fannar Stefánsson Fálki f Björgum

9 Fríða Hansen Nös f Leirubakka
9 Egill Már Þórsson Saga f Skriðu
9 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

10 Eline Manon Schrijver Birta f Kaldbak
10 Jakob Víðir Kristjánsson Börkur f Brekkukoti
10 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

11 Guðmunur Þór Elíasson Frami f Stóru Ásgeirsá
11 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
11 Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir f Skúfsstöðum

12 Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá f Hólabaki
12 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur f Hesti
12 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey

13 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
13 Laufey Rún Sveinsdóttir Dögg f Bæ
13 Hörður Dáð f Ási I

14 Viggó Sigurðsson Harpa f Runnum
14 Gabriella Pittman Afturelding f Þjórsárbakka
14 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

15 Ægir Sigurgeirsson Gítar f Stekkjardal
15 Jessie Huijbers Hátíð f Kommu
15 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk

16 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
16 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Skörðugili


A flokkur

Kaupfélag V-Húnvetninga

býður upp á A-flokkinn


Holl Knapi Hestur

1 Teitur Árnason Kúnst f Ytri Skógum
1 Elías Þórhallsson Hrafnhetta f Þúfu Kjós
1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Drösull f Nautabúi

2 Valur Valsson Birta f Flögu
2 Sara Rut Heimisdóttir Magnús f Feti
2 Egill Þórir Bjarnason Skriða f Hafsteinsstöðum

3 Arnar Heimir Lárusson Gríma f Efri Fitjum
3 Viðar Bragason Vænging f Hrafnagili
3 Eline Manon Schrijver Laufi f Syðra Skörðugili

4 Hlynur Guðmundsson Marín f Lækjarbrekku
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Orka f Syðri Völlum

5 Sigrún Rós Helgadóttir Óðinn f Syðra Kolugili
5 Þór Jónsteinsson Sóldögg f Skriðu
5 Sigurður Rúnar Pálsson Seiður f Flugumýri II

6 Sigurður Sigurðarson Þengill f Þjóðólfshaga
6 Pernille Möller Lind f Hárlaugsstöðum 2
6 Elías Þórhallsson Klemma f Koltursey


7 Skapti Steinbjörnsson Skál f Hafsteinsstöðum
7 Hans Kjerúlf  Greipur f Lönguhlíð
7 Axel Örn Ásbergsson Lomber f Blönduósi

8 Kolbrún Grétarsdóttir Karri f Gauksmýri
8 Egill Már Þórsson Ösp f Ytri Bægisá
8 Jóhanna H Friðriksdóttir Frenja f Vatni

9 Hörður 2010842379 Þoka f Gröf
9 Helga Una Björnsdóttir Dögun f Þykkvabæ
9 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Sif f Syðstu Fossum

10 Jón Pétur Ólafsson Urður f Staðartungu
10 Laufey Rún Sveinsdóttir Sleipnir f Barði
10 Bjarni Sveinsson Kraftur f Breiðholti

11 Jóhann Albertsson Ræll f Gauksmýri
11 Viðar Bragason Þórir f Björgum
11 Skapti Ragnar Skaptason Bruni f Akureyri

12 Egill Þórir Bjarnason Von f Hólateigi
12 Elías Þórhallsson Kápa f Koltursey

13 Sigurður Sigurðarson Bóas f Skúfulæk
13 Jakob Sigurðsson Hersir f Lambanesi


Tölt

Geitaskarð hrossaræktarbú

 býður upp á Tölt


Holl Knapi Hestur


1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla f Kverná
1 Ólafur Magnússon Garri f Sveinsstöðum
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði
2 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Vaka f Miðhúsum
2 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

3 Skapti Ragnar Skaptason Haukdal f Hafsteinsstöðum
3 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
3 Fríða Hansen Nös f Leirubakka

4 Egill Þórir Bjarnason Dís f Hvalsnesi
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Julia Katz Aldís f Lundum

5 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Finnbogi Arnar Eyjólfsson Hreimur f Hellubæ

6 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður f Grund
6 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
6 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

7 Jakob Sigurðsson Harka f Hamarsey
7 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi f Feti
7 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

8 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
8 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
8 Helga Una Björnsdóttir Blæja f Fellskoti

9 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir f Flugumýri
9 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
9 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

10 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey
10 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk
10 Teitur Árnason Kúnst frá Ytri Skógum

Mótanefnd Ísmótsins á Svínavatni.

02.03.2016 13:49

Áskorun

Karlar eru kjaftaskar
en kæta okkar hjörtu
Nú gellur skora galvaskar
á graðfolana svörtu
 

Dömurnar í hverfinu skora á Svörtu folana að koma með atriði á sýningu Þyts ,,Hestar fyrir alla" þann 18. mars nk. 

 
Við erum byrjaðar að æfa....
 
 
 
  • 1
Flettingar í dag: 95
Gestir í dag: 26
Flettingar í gær: 611
Gestir í gær: 80
Samtals flettingar: 3236477
Samtals gestir: 396221
Tölur uppfærðar: 20.8.2018 01:30:51