23.08.2016 14:59

Áskorendamótið í Dæli

 

Þann 26. ágúst klukkan 18:00 mun mótið hefjast
Mótið verður með sama hætti og í fyrra.
Það verður keppt í
Fimmgang 
Fjórgang
Tölti
Tölt T2.
Bara riðin úrslit.

Eftir mót verður grill og biðjum við fólk um að panta.

Grillhlaðborðið kostar 3500 kr á mann

22.08.2016 16:50

Niðurstöður frá opnu íþróttamóti Þyts.

 

Tölt - barnaflokkur

1. Guðmar Hólm Ísólfsson - Dagur frá Hjaltastaðahvammi - 6,17

2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Vídalín frá Grafarkoti - 5,92

3.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 5,75

4. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 5,42

5.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,08


Tölt - unglingaflokkur

1. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,17

2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 5,67

3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti - 5,28

4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Máni frá Melstað - 5,11


Tölt - 1.flokkur

 

1.Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti - 7,17

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 7,11

3.Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti - 7,0

4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,39

5.Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti - 6,33


 

Tölt - 2.flokkur

1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,61

2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,17

3.Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli - 5,0

4.Óskar Einar Hallgrímsson - Glotti frá Grafarkoti - 4,89


Tölt - ungmennaflokkur

1.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,22

2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 6,0

3.Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,94


 

100 metra skeið
 

1. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku - 8,20 sek

2. Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - 8,29 sek

3. Hörður Óli Sæmundarson - Þoka frá Gröf - 8,77 sek


 

5 gangur - 1.flokkur

 

1.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 6,31

2.Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum - 6,12

3.Ísólfur Líndal - Sólbjartur frá Flekkudal - 5,81

4.Herdís Einarsdóttir - Tó frá Grafarkoti - 5,33

5.Gréta Brimrúm Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum - 5,17


 


 

4.gangur - börn
 

1.Guðmar Hólm Ísólfsson - Stjarna frá Selfossi - 6,50

2.Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti - 6,00

3.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,25

4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 4,33

5.Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi - 4,17

6.Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 2,92


4.gangur - unglingar


1.Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 6,20

2.Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,03

3.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla frá Hvammstanga - 5,70

4.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Áldrottning frá Hryggstekk - 4,83



4.gangur - ungmenni

1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,40

2. Lisa Dicmanken - Hökull frá Þorkellshóli 2 - 5,93

3. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 5,90

4. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,50


 4.gangur - 2.flokkur

1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,60

2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,37

3.Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir - Aladín frá Torfunesi - 5,27

4.Óskar Einar Hallgrímsson - Aur frá Höfðabakka - 4,93

5. Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi - 4,80


4.gangur - 1.flokkur

1.Sonja Líndal - Kvaran frá Lækjamóti - 7,03

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 6,60

3.Ísólfur Líndal - Vala frá Lækjamóti - 6,60

4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,40

5.Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti - 6,40


 

Gæðingaskeið

 

1.Ísólfur Líndal - Korði frá Kanastöðum - 7,04

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri - 6,04

3.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 5,83


Pollaflokkur


Indriði Rökkvi Ragnarsson - Freyðir frá Grafarkoti

Eva Rún Jarfadóttir - Kolskeggur frá Bjargshóli

Herdís Erla Elvarsdóttir - Fjöður frá Grund

Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir - Jasmín frá Þorkellshóli

Jakob Friðriksson Líndal - Valdís frá Blesastöðum 

 

 

18.08.2016 21:39

Ráslistar fyrir opið Íþróttamót Þyts 2016

Pollaflokkur

Indriði Rökkvi Ragnarsson - Freyðir frá Grafarkoti

Eva Rún Jarfadóttir - Kolskeggur frá Bjargshóli

Herdís Erla Elvarsdóttir - Fjöður frá Grund

Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir - Jasmín frá Þorkellshóli

Jakob Friðriksson Líndal - Valdís frá Blesastöðum 

 

Tölt - barnaflokkur

 

1. Guðmar Hólm Ísólfsson - Dagur frá Hjaltastaðahvammi 

1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Vídalín frá Grafarkoti

2. Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti

2. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá

3. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli

3. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti

 

Tölt - unglingaflokkur

 

1. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Máni frá Melstað

1. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi

2. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti

2. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum

 

Tölt - 1.flokkur

 

1. Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti

1. Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti

2. Pálmi Geir Ríkharðsson - Sigurrós frá Syðri Völlum

2. Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti

3. Sonja Líndal - Jafet frá Lækjamóti

3. Gréta Brimrún Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum

4. Hörður Óli Sæmundarson - Sæfríður frá Syðra Kolugili

4. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ

5. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum

5. Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti

6. Herdís Einarsdóttir - Gróska frá Grafarkoti

6. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu

 

Tölt - 2.flokkur

 

1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1

1. Óskar Einar Hallgrímsson - Glotti frá Grafarkoti

2. Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli

3. Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka

4. Óskar Einar Hallgrímsson - Leiknir frá Sauðá

4. Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi

 

Tölt - ungmennaflokkur

 

1. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk

1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti

2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki

 

100 metra skeið

 

1. Gréta Brimrún Karlsdóttir - Kátína frá Efri Fitjum

2. Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi

3. Hörður Óli Sæmundarson - Þoka frá Gröf

4. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku

5. Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri

 

5 gangur - 1.flokkur

 

1. Hörður Óli Sæmundarson - Álma frá Hrafnstöðum

1. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ

2. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni

2. Ísólfur Líndal - Sólbjartur frá Flekkudal

3. Gréta Brimrúm Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum

3. Herdís Einarsdóttir - Tó frá Grafarkoti

4. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum

 

4.gangur - börn

 

1. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli

1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti

2. Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi

3. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá

3. Guðmar Hólm Ísólfsson - Stjarna frá Selfossi

4. Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti

4. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Sparibrúnn frá Hvoli

 

4.gangur - unglingar

 

1. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla frá Hvammstanga

1. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum

2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi

2. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Áldrottning frá Hryggstekk

3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti

 

4.gangur - ungmenni

 

1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti

1. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk

2. Lisa Dicmanken - Hökull frá Þorkellshóli 2

2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki

3. Eva Dögg Pálsdóttir - Kastanía frá Grafarkoti

 

4.gangur - 2.flokkur

 

1. Sverrir Sigurðsson - Krummi frá Höfðabakka

1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1

2. Óskar Einar Hallgrímsson - Aur frá Höfðabakka

3. Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi

3. Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir - Aladín frá Torfunesi

4. Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi

4. Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka

 

4.gangur - 1.flokkur

 

1. Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti

1. Hallfríður S. Óladóttir - Flipi frá Bergstöðum

2. Ísólfur Líndal - Vala frá Lækjamóti

2. Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir - Strákur frá Lágafelli

3. Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti

3. Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti

4. Hörður Óli Sæmundarsson - Sæfríður frá Syðra Kolugili

4. Sonja Líndal - Kvara frá Lækjamóti

5. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu

6. Hallfríður S. Óladóttir - Ræll frá Varmalæk.

 

Gæðingaskeið

 

1. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum

2. Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri

3. Ísólfur Líndal - Korði frá Kanastöðum

4. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni

 

17.08.2016 23:04

Dagskrá Opna íþróttamóts Þyts 2016

Dagskrá Opna íþróttamóts Þyts 2016 má sjá hér að neðan:
 
Föstudagurinn 19 ágúst:
Mótið hefst kl 19.00
Tölt:
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
1.flokkur
2.flokkur
Ungmennaflokkur
Smá hlé
100.m skeið

Laugardagurinn 20 ágúst :
Mótið hefst kl. 10.00
Fimmgangur
Fjórgangur:
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2.flokkur
1.flokkur
Pollaflokkur
Hádegishlé
Gæðingaskeið
Úrslit:
Fjórgangur:
2.flokkur
1.flokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Fimmgangur
Kaffihlé
Tölt:
2.flokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
1. flokkur 

Mótsslit

15.08.2016 11:13

Úrslit frá sameiginlegu Gæðingamóti Neista og Þyts 2016.

Sameiginlegt Gæðingamót hestamannafélaganna Þyts og Neista var haldið á Blönduósi á laugardaginn sl. Keppt var pollaflokki, barnaflokki, unglingaflokki, ungmennaflokki, A og B flokki gæðinga, B-flokki áhugamanna og í 100m skeiði. Úrslit má sjá hér að neðan:

Barnaflokkur


1.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti - 8,63

2.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Sparibrúnn frá Hvoli - 8,34

3.Hlíðar Örn Steinunnarson og Blakkur frá Kolbeinsá 2 - 8,24

3.Inga Rós Suska Hauksdóttir og Feykir frá Stekkjardal - 0 (fór úr braut)

 

 

Unglingaflokkur

1.Karítas Aradóttir og Sómi frá Kálfsstöðum - 8,55

2.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Glitri frá Grafarkoti - 8,44

3.Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi - 8,28

4.Lara Margrét Jónsdóttir og Tímon frá Hofi - 8,04

5.Lilja Maria Suska og Gullmoli frá Möðrufelli - 7,99

6.Ásdís Freyja Grímsdóttir og Tígull frá Köldukinn - 7,88

 

 

Ungmennaflokkur

1.Birna Olivia Agnarsdóttir og Daníel frá Vatnsleysu - 8,47

2.Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti - 8,18

3.Friðrún Fanný Guðmundsdóttir og Lóa frá Bergstöðum - 8,14

4.Vera Van Praag Sigaar og Rauðbrá frá Hólabaki - 8,09

5.Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2 - 7,18

 

B-flokkur áhugamanna


1.Jón Gíslason og Þjónn frá Hofi  -  8,28

2.Kristín Jósteinsdóttir og Garri frá Sveinsstöðum  -  8,26

3.Þorgeir Jóhannesson og Sveipur frá Miðhópi  -  8,22

4.Sverrir Sigurðsson og Krummi frá Höfðabakka  -  8,21

5.Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi frá Hvoli  -  7,81

 

B-flokkur


Breyting varð á úrslitum í B-flokki eftir að kom í ljós að hesturinn sem stóð efstur hafði keppt fyrir annað félag á tímabilinu.

1.Gítar frá Stekkjardal og Ægir Sigurgeirsson - 8,53

2.Gimsteinn frá Röðli og Jakob Víðir Kristjánsson - 8,43

3.Táta frá Grafarkoti og Fanney Dögg Indriðadóttir - 8,39

4.Laufi frá Syðra Skörðugili og Eline Schriver - 8,35

5.Vigur frá Hofi og Ásdís Brynja Jónsdóttir - 8,32

6.Garri frá Gröf og Jessie Huijbers - 8,27

7.Sæfríður frá Syðra Kolugili og Hörður Óli Sæmundarson - 8,27

8.Krossfari frá Kommu og Svana Ingólfsdóttir - 8,13

 

A-flokkur


1.Abel frá Sveinsstöðum og Ólafur Magnússon - 8,47

2.Birta frá Flögu og Valur Valsson - 8,30

3.Frægur frá Fremri Fitjum og Jakob Víðir Kristjánsson - 8,02

4.Orka frá Syðri Völlum og Pálmi Geir Ríkharðsson - 7,99

5.Heilladís frá Sveinsstöðum og Hörður Óli Sæmundarsson - 7,54

 

 

100 metra skeið

 

1.Ólafur Magnússon og Abel frá Sveinsstöðum - 8,45 sek

2.Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2 - 9,01 sek

3.Jakob Víðir Kristjánsson og Steina frá Nykhóli - 9,10 sek

 

 

Knapi mótsins var valin Karítas Aradóttir og hestur mótsins var valin Abel frá Sveinsstöðum.

Salka Kristín Ólafsdóttir var ein í pollaflokki og stóð sig frábærlega.


Þytur vill þakka Neista fyrir ánægjulegt samstarf.

15.08.2016 08:02

Opna íþróttamót Þyts 2016

Opna íþróttamót Þyts verður haldið á Kirkjuhvammsvelli dagana 19. - 20. ágúst 2016. Skráningar skuli berast fyrir miðnætti þriðjudaginn 16. ágúst inn á skráningakerfi Sportfengs http://motafengur.skyrr.is/Skraningkort.aspx?mode=add Mótanefnd áskilar sér rétt til að sameina flokka eða fella niður ef ekki næst næg þáttaka. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.000 kr. Fyrir börn og unglinga 2.000 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

Greinar:

4-gangur V2 og tölt T3 1 flokkur
4-gangur V2 og tölt T3 2 flokkur
4-gangur V2 og tölt T3 ungmennaflokkur (18-21 árs á keppnisárinu)
4-gangur V2 og tölt T3 unglingaflokkur (14-17 ára á keppnisárinu)
4-gangur V5 og tölt T3 barnaflokkur (10-13 ára á keppnisárinu) (V2 í Sportfeng)

Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni: 3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir.

5-gangur 1.flokkur F2

Tölt T2 1.flokkur

gæðingaskeið

100 metra skeið


Mótanefnd


Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Þyts

12.08.2016 11:23

Ráslistar fyrir sameiginlegt gæðingamót Þyts og Neista.

Ráslistar.

 

Pollaflokkur

Sunna Margrét Ólafsdóttir og Píla frá Sveinsstöðum

Kristín Ólafsdóttir og Glæsir frá Steinnesi

 

Barnaflokkur

 

1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Sparibrúnn frá Hvoli

2.Hlíðar Örn Steinunnarson - Blakkur frá Kolbeinsá 2

3.Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti

4.Inga Rós Suska Hauksdóttir - Feykir frá Stekkjardal

 

Unglingaflokkur

 

1.Lara Margrét Jónsdóttir - Króna frá Hofi

2.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Keisari frá Hofi

3.Sólrún Tinna Grímsdóttir - Hnakkur frá Reykjum

4.Lilja María Suska - Gullmoli frá Möðrufelli

5.Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum

6.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti

7.Lara Margrét Jónsdóttir - Tímon frá Hofi

8.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Tígull frá Köldukinn

 

Ungmennaflokkur

 

1.Haukur Marian Suska - Viðar frá Hvammi 2

2.Friðrún Fanný Guðmundsdóttir - Lóa frá Bergstöðum

3.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti

4.Birna Olivia Agnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu

5.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir - Hríma frá Leysingjastöðum 2

6.Vera Van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki (keppir sem gestur)

 

A-Flokkur

 

1.Jakob Víðir Kristjánsson - Frægur frá Fremri Fitjum

2.Pálmi Geir Ríkharðsson - Orka frá Syðri Völlum

3.Ólafur Magnússon - Heilladís frá Sveinsstöðum

4.Jessie Huijbers - Þoka frá Gröf

5.Valur Valsson - Birta frá Flögu

6.Þórður Pálsson - Nóta frá Sauðanesi

7.Jakob Víðir Kristjánsson - Tíbrá frá Fremri Fitjum

 

B-Flokkur

 

1.Pálmi Geir Ríkharðsson - Sigurrós frá Syðri Völlum

2.Sverrir Sigurðsson - Frostrós frá Höfðabakka (Á)

3.Eline Schriver - Laufi frá Syðra Skörðugili

4.Jakob Víðir Kristjánsson - Börkur frá Brekkukoti

5.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti

6.Hörður Óli Sæmundarson - Sæfríður frá Syðra Kolugili

7.Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi (Á)

8.Helena Halldórsdóttir - Garpur frá Efri Þverá (Á)

9.Jón Ragnar Gíslason - Frosti frá Garðshorni (Á)

10.Kristín Jósteinsdóttir - Garri frá Sveinsstöðum

11.Sverrir Sigurðsson - Krummi frá Höfðabakka (Á)

12.Ægir Sigurgeirsson - Litur frá Blönduósi

13.Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli (Á)

14.Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi (Á)

15.Jón Gíslason - Þjónn frá Hofi (Á)

16.Jakob Víðir Kristjánsson - Gimsteinn frá Röðli

17.Hörður Ríkharðsson - Kraftur frá Steinnesi (Á)

18.Magnús Ólafsson - Huldumey frá Sveinsstöðum (Á)

19.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Ræll frá Varmalæk

20.Hörður Óli Sæmundarson - Garri frá Gröf

21.Ægir Sigurgeirsson - Gítar frá Stekkjardal

22.Sverrir Sigurðsson - Magni frá Höfðabakka (Á)

23.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 (Á)

24.Svana Ingólfsdóttir - Krossfari frá Kommu

25.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi

26.Óskar Einar Hallgrímsson - Leiknir frá Sauðá (Á)

27.Jakob Víðir Kristjánsson - Iðunn frá Fremri Fitjum

28.Magnús Ólafsson - Huldar Geir frá Sveinsstöðum (Á)

 

100 m skeið

 

1.Haukur Suska Garðarsson - Sægletta frá Eyjarkoti

2.Jakob Víðir Kristjánsson - Steina frá Nykhóli

3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi

4.Gréta Brimrún Karlsdóttir - Kátína frá Efri Fitjum

5.Haukur Marian Suska - Viðar frá Hvammi 2

6.Lilja Maria Suska - Tinna frá Hvammi 2

7.Ólafur Magnússon - Abel frá Sveinsstöðum

8.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir - Þytur frá Sléttu

9.Haukur Suska Garðasson - Gletta frá Leysingjastöðum 2

10.08.2016 13:21

Dagskrá Gæðingamóts Neista og Þyts 2016


Hér að neðan má sjá dagskrá Gæðingamóts Neista og Þyts sem haldið verður á Blönduósi. Ráslistar koma inn á síðuna fyrir mót, ekki hægt að birta þá fyrr en allir hafa greitt skráningargjöldin. Viljum minna félaga á að taka farandbikara með sér á mótið. 

Mótið hefst kl. 10:00 
B - flokkur 
Matur
Ungmennaflokkur 
Pollar
Unglingaflokkur 
A - flokkur 
Barnaflokkur
Kaffi 
Skeið 
úrslit B flokkur áhugamanna
Úrslit ungmennaflokkur
Úrslit unglingaflokkur 
Úrslit í B flokki 
Úrslit barnaflokkur 
Úrslit A flokkur 
Mótslok

20.07.2016 09:08

Gæðingamót Þyts og Neista


Sameiginlegt gæðingamót Þyts og Neista verður haldið á Blönduósi 13. ágúst nk. Boðið verður upp á eftirfarandi flokka: A-flokk gæðinga, B-flokk gæðinga, B-flokk áhugamanna, Ungmenni (18-21 árs á keppnisárinu), Unglingar (14-17 ára á keppnisárinu), Börn (10-13 ára á keppnisárinu), 100m skeið, 250 m brokk og Pollaflokk (9 ára og yngri á árinu).

Skráning er í gegnum mótasíðu Sportfengs. http://skraning.sportfengur.com/ Lokaskráningardagur er miðnætti þriðjudaginn 9.ágúst. Skráning polla sendist á email: thytur1@gmail.com Skráning í B flokk áhugamanna verður þannig að knapar skrá sig í B flokk gæðinga og senda email á thytur1@gmail.com til að láta vita að þeir ætli að skrá sig í áhugamannaflokkinn.
Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. fyrir börn og unglinga 2.500 kr. Í kappreiðunum er skráningargjaldið 2.000 kr á hest. Skráningargjöld greiðast inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 um leið og fólk skráir í gegnum skráningakerfið og viðkomandi keppandi fer þannig inn á ráslista.
Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst. Mótanefnd auglýsir eftir aðstoð við ýmis störf á mótinu, en framkvæmd mótsins veltur alfarið á góðum stuðningi félagsmanna.

Hlökkum til að sjá sem flesta.

Minnum einnig á Opna Íþróttamót Þyts sem haldið verður 19. og 20. ágúst nk á Hvammstanga.


Mótanefnd 

07.07.2016 15:04

Að loknu landsmóti


mynd: Sonja Líndal

Flottu landsmóti á Hólum lokið, Þytsfélagar stóðu sig auðvitað vel að vanda,frábær reynsla fyrir menn og hesta að taka þátt á landsmóti og óskar stjórn Þyts ykkur öllum til hamingju með árangurinn. 
Sú sem stóð sig best í gæðingakeppninni var Birna Olivia Ödqvist en hún keppti á hestinum Kristófer frá Hjaltastaðahvammi og  komust þau í b úrslit í ungmennaflokki. Enduðu í 12 til 13. sæti með eink 8.50. Innilega til hamingju Birna !!!

8. Þóra Höskuldsdóttir / Hulda 8,62
9. Finnur Jóhannesson / Óðinn 8,60
10. Glódís Helgadóttir / Hektor 8,58
11. Nína María Hauksdóttir / Sproti 8,54
12. Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur 8,50
12. Birna Olivia Ödquist / Kristófer 8,50
14. Elín Árnadóttir / Blær 8,47
14. Brynjar Nói Sighvatsson / Framsýn 8,47
16. Snorri Egholm Þórsson / Sæmd 8,41



Einnig stóð Helga Una Björnsdóttir sig frábærlega en hún og Vág frá Höfðabakka komust í b úrslit í tölti og enduðu í 7. sæti með einkunina 7,94. Einnig keppti hún á Besta frá Upphafi í skeiði og enduðu þau í 2. sæti á tímanum 7,45

B-úrslit
Sæti Keppandi
6 Bylgja Gauksdóttir / Straumur frá Feti 8,00
7 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,94
8 Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri-Rauðalæk 7,94
9 Teitur Árnason / Stjarna frá Stóra-Hofi 7,78
10 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,44



24.06.2016 10:43

Íslandsmót yngri flokka


Hestamannafélagið Skuggi heldur Íslandsmót yngri flokka í Borgarnesi dagana 14. - 17. júlí n.k. Mun mótsnefndin kappkosta að mótið verði hið glæsilegasta og fari fram við bestu aðstæður sem svæðið býður upp á. Boðið verður upp á hesthúspláss og hey, eins verður seldur spænir á svæðinu. Tjaldsvæði verður frátekið fyrir keppendur þar sem hægt verður að tengjast rafmagni.

Skráningar fara fram í gegn um Sportfeng og er Skuggi valinn sem mótshaldari í upphafi skráningarferils og velja síðan Íslandsmót yngri flokka. Skráningargjald í öllum flokkum og greinum er kr. 5.000.- og er einungis hægt að greiða með millifærslu. Senda þarf kvittun á netfangið kristgis@simnet.is

Keppnisgreinar og flokkar eru:

Barnaflokkur - Tölt T3, Fjórgangur V2, Fimi A

Unglingaflokkur - Tölt T3, Tölt T4 (skráð T2), Fjórgangur V2, Fimmgangur F2, Gæðingaskeið PP1, Fimi A

Ungmennaflokkur - Tölt T3, Tölt T4 (skráð T2), Fjórgangur V2, Fimmgangur F2, Gæðingaskeið PP1, Fimi A2

100 m. skeið (flugskeið)

Skráningarfrestur er til miðnættis 5. júlí en opið er fyrir skráningu frá 22. júní.

Í Borgarnesi er í boði fjölbreytt úrval afþreyingar fyrir alla fjölskylduna og eins verða kvöldvökur fyrir keppendur á svæðinu þannig að allir ættu að finna eitthvað við sitt hæfi þessa daga sem mótið stendur.

Sjáumst í Borgarnesi 14. - 17. júlí.

Framkvæmdanefnd.

21.06.2016 13:35

Ráslistarnir komnir



Ráslistarnir fyrir landsmótið eru komnir inn á heimasíðu mótsins, http://www.landsmot.is/is/keppendur/raslistar 

20.06.2016 13:23

Upplýsingar um landsmótið



Allar helstu upplýsingar um landsmótið má finna á heimasíðu mótsins http://www.landsmot.is  Á facebook er síðan hópur sem heitir Þytsfélagar á landsmóti, ef það eru einhverjir sem ekki eru komnir inn í hann, endilega skráið ykkur í hann. Þar eru upplýsingar hvar fólk er að tjalda og svona :) 

12.06.2016 22:07

Úrtöku fyrir LM lokið

Þá er langri og strangi helgi lokið á Hólum, en eins og áður hefur komið fram héldum við úrtöku með Neista, Glæsi og Skagfirðingi á Hólum. Rosaleg skráning var á úrtökuna og var þetta því hálfgert maraþon en tekin voru tvö rennsli.
Hér fyrir neðan má sjá hæstu einkunnir Þytsfélaga og því þá sem eiga rétt á að fara á LM fyrir hönd Þyts í gæðingakeppninni en það eru 3 efstu sem komast á mót.

B flokkur
1. Freyðir frá Leysingjastöðum og Ísólfur L Þórisson 8,71
2. Táta frá Grafarkoti og Fanney Dögg Indriðadóttir 8,46
3. Ósvör frá Lækjamóti og Ísólfur L Þórisson 8,41
4. Vídd frá Lækjamóti og Friðrik Már Sigurðsson 8,41
5. Hátíð frá Kommu og Jessie Huijbers 8,29
6. Byr frá Grafarkoti og Elvar Logi Friðriksson 8,19
7. Flipi frá Bergsstöðum og Hallfríður S Óladóttir 8,00

A flokkur
1. Orka frá Syðri-Völlum og Jónína Lilja Pálmadóttir 8,32
2. Ákafi frá Brekkukoti og Hörður Óli Sæmundsson 8,32
3. Ganti frá Dalbæ og Þóranna Másdóttir 8,29
4. Aur frá Grafarkoti og Elvar Logi Friðriksson 8,26

Barnaflokkur
1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Vídalín frá Grafarkoti 8,43
2. Guðmar Hólm Ísólfsson og Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,37
3. Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Glóð frá Þórukoti 8,29
4. Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti 8,25
5. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Dropi frá Hvoli 8,12
6. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Salka frá Grafarkoti 8,02

Unglingaflokkur
1. Karítas Aradóttir og Sómi frá Kálfsstöðum 8,43
2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,36
3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Glitri frá Grafarkoti 8,29

Ungmennaflokkur
1. Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti 8,42
2. Elín Sif Holm Larsen og Jafet frá Lækjamóti 8,40
3. Birna Olivia Ödqvist og Daníel frá Vatnsleysu 8,37
4. Birna Olivia Ödqvist og Kristofer frá Hjaltastaðahvammi 8,33
5. Elín Sif Holm Larsen og Kvaran frá Lækjamóti 8,33
6. Eydís Anna Kristófersdóttir og Hökull frá Þorkelshóli 2 8,05


Lokaskráningardagur á LM er þriðjudagurinn 14. júní og þurfa knapar því að hafa samband á morgun við Kollu á email kolbrunindrida@gmail.com eða í síma 8637786 og láta vita upp á hvora hönd á að byrja, IS númer hests og kennitölu knapa.

Öll úrslit mótsins má síðan sjá hér: https://skagfirdingur.is/frettir/67-urslit-urtoekunnar-a-holum-helgina-11-juni-og-12-juni 





09.06.2016 20:39

Sameiginleg úrtaka fyrir LM´16 Hólum

Ráslisti Laugardagsins 11.júní

A flokkur

1 Kveðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
2 Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
3 Óskar frá Litla-Hvammi I Hörður Óli Sæmundarson Skagfirðingur
4 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur
5 Aur frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Þytur
6 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
7 Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir Skagfirðingur
8 Laufi frá Bakka Elinborg Bessadóttir Skagfirðingur
9 Brigða frá Brautarholti Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
10 Þögn frá Þúfum Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
11 Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Skagfirðingur
12 Stígandi frá Neðra-Ási Elvar Einarsson Skagfirðingur
13 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur
14 Dúna frá Hólum Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
15 Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Bjarni Jónasson Skagfirðingur
16 Hugsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Þytur
17 Von frá Hólateigi Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur
18 Karl frá Torfunesi Mette Mannseth Þjálfi
19 Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir Glófaxi
20 Laufi frá Syðra-Skörðugili Eline Schriver Neisti
21 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
22 Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
23 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur
24 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
25 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
26 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
27 Hlekkur frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
28 Orka frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur
29 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Skagfirðingur
30 Pávi frá Sleitustöðum Bjarni Jónasson Skagfirðingur
31 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason Skagfirðingur
32 Hetja frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
33 Ákafi frá Brekkukoti Hörður Óli Sæmundarson Þytur
34 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
35 Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
36 Þeyr frá Prestsbæ Julina Veith Skagfirðingur
37 Konungur frá Hofi Finnur Bessi Svavarsson Neisti
38 Narri frá Vestri-Leirárgörðum Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
39 Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Skagfirðingur
40 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
41 Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Skagfirðingur
42 Kjalvör frá Kálfsstöðum Barbara Wenzl Skagfirðingur

B flokkur
1 Frikka frá Fyrirbarði Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
2 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
3 Taktur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
4 Nói frá Saurbæ Sina Scholz Skagfirðingur
5 Hafrún frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Skagfirðingur
6 Sif frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
7 Táta frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
8 Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
9 Mylla frá Hólum Þorsteinn Björnsson Skagfirðingur
10 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson
11 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Skagfirðingur
12 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Skagfirðingur
13 Lord frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Skagfirðingur
14 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur
15 Hryðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
16 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
17 Blæja frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
18 Sæunn frá Mosfellsbæ Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
19 Hátíð frá Kommu Jessie Huijbers Þytur
20 Hlekkur frá Lækjamóti Elvar Einarsson Skagfirðingur
21 Lukkudís frá Víðinesi 1 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
22 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
23 Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
24 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Glæsir
25 Fannar frá Hafsteinsstöðum Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur
26 Oddi frá Hafsteinsstöðum Jakob Svavar Sigurðsson Skagfirðingur
27 Viti frá Kagaðarhóli Mette Mannseth Skagfirðingur
28 Birta frá Kaldbak Eline Schriver Neisti
29 Ósvör frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
30 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
31 Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Skagfirðingur
32 Hraunar frá Vatnsleysu Arndís Brynjólfsdóttir Skagfirðingur
33 Greip frá Sauðárkróki Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur
34 Tvistur frá Árgerði Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
35 Byr frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
36 Króna frá Hólum Linda Rún Pétursdóttir Skagfirðingur
37 Dynjandi frá Sauðárkróki Stefán Öxndal Reynisson Skagfirðingur
38 Björk frá Narfastöðum Hjörvar Ágústsson Skagfirðingur
39 Vídd frá Lækjamóti Friðrik Már Sigurðsson Þytur

Barnaflokkur

1 Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Skagfirðingur
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Þytur
3 Kristinn Örn Guðmundsson Frami frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Skagfirðingur
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Þytur
6 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Þytur
7 Björg Ingólfsdóttir Reynir frá Flugumýri Skagfirðingur
8 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Miðill frá Kistufelli Neisti
9 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur
10 Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum Skagfirðingur
11 Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ Skagfirðingur
12 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Þytur
13 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Þytur
14 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Skagfirðingur
15 Kristinn Örn Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
16 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hekla frá Neðstabæ Þytur
17 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II Skagfirðingur

Unglingaflokkur
1 Freyja Sól Bessadóttir Kolbrún frá Bakka Skagfirðingur
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Þytur
3 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Skagfirðingur
4 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Skagfirðingur
5 Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Neisti
6 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Skagfirðingur
7 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Þytur
8 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Neisti
9 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur
10 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
11 Aron Freyr Sigurðsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Neisti
12 Stefanía Sigfúsdóttir Arabi frá Sauðárkróki Skagfirðingur
13 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Skagfirðingur
14 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
15 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur
16 Hulda Ellý Jónsdóttir Valur frá Reykjavík Glæsir
17 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Skagfirðingur
18 Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Skagfirðingur
19 Herjólfur Hrafn Stefánsson Dagný frá Glæsibæ Skagfirðingur
20 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Neisti

Ungmennaflokkur
1 Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Þytur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smári frá Svignaskarði Skagfirðingur
3 Elín Sif Holm Larsen Jafet frá Lækjamóti Þytur
4 Ragnheiður Petra Óladóttir Ræll frá Varmalæk Skagfirðingur
5 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Þytur
6 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Skagfirðingur
7 Sölvi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Glæsir
8 Birna Olivia Ödqvist Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Þytur
9 Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Lóa frá Bergsstöðum Neisti
10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laukur frá Varmalæk Skagfirðingur
11 Friðrik Þór Stefánsson Hending frá Glæsibæ Skagfirðingur
12 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
13 Eydís Anna Kristófersdóttir Hökull frá Þorkelshóli 2 Þytur
14 Hjördís Jónsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II Neisti
15 Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti Þytur
16 Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Skagfirðingur
17 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
18 Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum Hringur
19 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur
20 Jódís Ósk Jónsdóttir Óðinn frá Sigríðarstöðum Glæsir
21 Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki Skagfirðingur

Skeið 100m (flugskeið)

1 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ Skagfirðingur
3 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Skagfirðingur
4 Pétur Örn Sveinsson Klöpp frá Hólum Skagfirðingur
5 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
6 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur
7 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Skagfirðingur
8 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
9 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur

Skeið 150m

1 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur
2 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
3 Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri Þytur
4 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur
5 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
6 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
7 Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Skagfirðingur

Skeið 250m
1 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
2 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur
3 Ísólfur Líndal Þórisson Korði frá Kanastöðum Þytur
4 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur




Ráslisti Sunnudagsins 12.júní

A flokkur
1 Dúna frá Hólum Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
2 Þögn frá Þúfum Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
3 Hetja frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
4 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
5 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur
6 Kveðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
7 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur
8 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
9 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur
10 Pávi frá Sleitustöðum Bjarni Jónasson Skagfirðingur
11 Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Skagfirðingur
12 Óskar frá Litla-Hvammi I Hörður Óli Sæmundarson Skagfirðingur
13 Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Skagfirðingur
14 Konungur frá Hofi Finnur Bessi Svavarsson Neisti
15 Orka frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur
16 Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
17 Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir Skagfirðingur
18 Laufi frá Syðra-Skörðugili Eline Schriver Neisti
19 Hlekkur frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
20 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
21 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
22 Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir Glófaxi
23 Laufi frá Bakka Elinborg Bessadóttir Skagfirðingur
24 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Skagfirðingur
25 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
26 Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
27 Brigða frá Brautarholti Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
28 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
29 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
30 Ákafi frá Brekkukoti Hörður Óli Sæmundarson Þytur
31 Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Skagfirðingur
32 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason Skagfirðingur
33 Þeyr frá Prestsbæ Julina Veith Skagfirðingur
34 Stígandi frá Neðra-Ási Elvar Einarsson Skagfirðingur
35 Karl frá Torfunesi Mette Mannseth Skagfirðingur
36 Von frá Hólateigi Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur
37 Hugsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Þytur
38 Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
39 Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Bjarni Jónasson Skagfirðingur .
40 Narri frá Vestri-Leirárgörðum Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
41 Aur frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Þytur

B flokkur
1 Lukkudís frá Víðinesi 1 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
2 Hátíð frá Kommu Jessie Huijbers Þytur
3 Ósvör frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Elín .
4 Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
5 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
6 Hafrún frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Skagfirðingur
7 Blæja frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
8 Táta frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
9 Hryðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
10 Sæunn frá Mosfellsbæ Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
11 Króna frá Hólum Linda Rún Pétursdóttir Skagfirðingur
12 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
13 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur
14 Tvistur frá Árgerði Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
15 Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Skagfirðingur
16 Greip frá Sauðárkróki Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur
17 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
18 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Skagfirðingur
19 Vídd frá Lækjamóti Friðrik Már Sigurðsson Þytur
20 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
21 Nói frá Saurbæ Sina Scholz Skagfirðingur
22 Mylla frá Hólum Þorsteinn Björnsson Skagfirðingur
23 Birta frá Kaldbak Eline Schriver Neisti
24 Oddi frá Hafsteinsstöðum Jakob Svavar Sigurðsson Skagfirðingur
25 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Skagfirðingur
26 Björk frá Narfastöðum Hjörvar Ágústsson Skagfirðingur
27 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
28 Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
29 Dynjandi frá Sauðárkróki Stefán Öxndal Reynisson Skagfirðingur
30 Viti frá Kagaðarhóli Mette Mannseth Skagfirðingur
31 Hraunar frá Vatnsleysu Arndís Brynjólfsdóttir Skagfirðingur
32 Taktur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
33 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Glæsir
34 Frikka frá Fyrirbarði Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
35 Lord frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Skagfirðingur
36 Byr frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
37 Fannar frá Hafsteinsstöðum Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur .
38 Sif frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
39 Hlekkur frá Lækjamóti Elvar Einarsson Skagfirðingur

Barnaflokkur

1 Kristinn Örn Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Skagfirðingur
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Þytur
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Þytur
5 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur
6 Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ Skagfirðingur
7 Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Skagfirðingur
8 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hekla frá Neðstabæ Þytur
9 Kristinn Örn Guðmundsson Frami frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
10 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Miðill frá Kistufelli Neisti
11 Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum Skagfirðingur
12 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Skagfirðingur
13 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Þytur
14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Þytur
15 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II Skagfirðingur
16 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Þytur
17 Björg Ingólfsdóttir Reynir frá Flugumýri Skagfirðingur

Skeið 100m (flugskeið)

1 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
2 Pétur Örn Sveinsson Klöpp frá Hólum Skagfirðingur
3 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Skagfirðingur
4 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
5 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ Skagfirðingur
7 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur
8 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
9 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Skagfirðingur

Skeið 150m
1 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
2 Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri Þytur
3 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
4 Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Skagfirðingur
5 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
6 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur
7 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur

Unglingaflokkur
1 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Skagfirðingur
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Neisti
3 Herjólfur Hrafn Stefánsson Dagný frá Glæsibæ Skagfirðingur
4 Aron Freyr Sigurðsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Neisti
5 Freyja Sól Bessadóttir Kolbrún frá Bakka Skagfirðingur
6 Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Neisti
7 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur
8 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Skagfirðingur
9 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Þytur
10 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Þytur
11 Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Skagfirðingur
12 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur
13 Stefanía Sigfúsdóttir Arabi frá Sauðárkróki Skagfirðingur
14 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Þytur
15 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Skagfirðingur
16 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Skagfirðingur
17 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
18 Hulda Ellý Jónsdóttir Valur frá Reykjavík Glæsir
19 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Neisti
20 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Skagfirðingur

Ungmennaflokkur
1 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smári frá Svignaskarði Skagfirðingur
3 Elín Sif Holm Larsen Jafet frá Lækjamóti Þytur
4 Birna Olivia Ödqvist Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Þytur
5 Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Skagfirðingur
6 Jódís Ósk Jónsdóttir Óðinn frá Sigríðarstöðum Glæsir
7 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
8 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Þytur
9 Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Lóa frá Bergsstöðum Neisti
10 Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum Hringur
11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laukur frá Varmalæk Skagfirðingur
12 Hjördís Jónsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II Neisti
13 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Skagfirðingur
14 Sölvi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Glæsir
15 Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Þytur
16 Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti Þytur
17 Eydís Anna Kristófersdóttir Hökull frá Þorkelshóli 2 Þytur
18 Ragnheiður Petra Óladóttir Ræll frá Varmalæk Skagfirðingur
19 Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki Skagfirðingur
20 Friðrik Þór Stefánsson Hending frá Glæsibæ Skagfirðingur
21 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur

Tölt T1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Skagfirðingur
2 Mette Mannseth Kveðja frá Þúfum Skagfirðingur
3 Fanney Dögg Indriðadóttir Byr frá Grafarkoti Þytur
4 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Léttir
5 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi Skagfirðingur
6 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Glæsir
7 Jessie Huijbers Hátíð frá Kommu Þytur
8 Magnús Bragi Magnússon Gola frá Krossanesi Skagfirðingur
9 Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum Skagfirðingur
10 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
11 Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási Skagfirðingur
12 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glás frá Lóni Skagfirðingur
13 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Skagfirðingur
14 Hjördís Jónsdóttir Prúð frá Leysingjastöðum II Neisti
15 Magnús Bragi Magnússon Lukkudís frá Víðinesi 1 Skagfirðingur
Flettingar í dag: 497
Gestir í dag: 16
Flettingar í gær: 1536
Gestir í gær: 52
Samtals flettingar: 2677956
Samtals gestir: 333339
Tölur uppfærðar: 26.8.2016 09:58:54