Færslur: 2014 Júní

30.06.2014 22:51

Myndir af æfingu


Lillý tók myndir af sameiginlegri æfingu Þyts, Neista og Kobba Sig. Náðust ekki myndir af öllum en komnar skemmtilegar myndir inn á myndasíðuna.




24.06.2014 09:34

Styttist í LM

Vegna mikils fjölda kynbótahrossa hefur verið ákveðið að hefja dóma kynbótahrossa á sunnudaginn, en upphafleg dagskrá gerði ráð fyrir því að dagskrá hefðist með dómu elstu hryssna á mánudaginn.

Alls náðu rétt tæp 290 hross lágmörkum inn á mót en það er metfjöldi. Mestur hefur fjöldinn verið um 250 hross. Þetta er útkoma vorsýninganna þrátt fyrir að um 300 færri hross mættu til dóms í vor samanborðið við vorið fyrir Landsmótið í Reykjavík.

Þessi breyting er gerð til þess að halda dagskrá en á sunnudaginn verða dómar hryssna 7 vetra og eldri auk nokkurra 6 vetra hryssna.

Dagskránna má sjá Hér

07.06.2014 20:14

Úrslit Gæðingamóts Þyts og úrtöku fyrir LM 2014

Í dag var Gæðingamót Þyts og úrtaka fyrir LM haldið á Hvammstanga, mótshöldurum leist ekki á blikuna í morgun þegar þokan lá yfir svæðinu en rétt eftir að mótið byrjaði létti til og var frábært veður í allan dag. Mótið gekk því mjög vel og fara flottir fulltrúar frá Þyt á LM á Hellu í ár. Hæst dæmda hryssa mótsins var Brúney frá Grafarkoti setin af Fanney Dögg Indriðadóttur, glæsilegasti hestur mótsins var valinn af dómurum og var Freyðir frá Leysingjastöðum og knapi mótsins var valinn af dómurum og var Jóhann Magnússon.

 
Úrslit urðu eftirfarandi:

A flokkur
Sæti Keppandi
1 Frabín frá Fornusöndum / Jóhann Magnússon 8,50
2 Skyggnir frá Bessastöðum / James Bóas Faulkner (Jóhann Magnússon forkeppni)   8,48
3 Stuðull frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,30
4 Lykill frá Syðri-Völlum / Einar Reynisson 8,17
5 Sólbjartur frá Flekkudal / Ísólfur Líndal Þórisson 8,12
 
B flokkur

Sæti Keppandi
1 Vaðall frá Akranesi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,68
2 Grettir frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,62
3 Brúney frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,45
4 Svipur frá Syðri-Völlum / Jónína Lilja Pálmadóttir 8,29
5 Kvaran frá Lækjamóti / Sonja Líndal Þórisdóttir 8,25
 
B flokkur áhugamanna

1. Stígur frá Reykjum / Þorgeir Jóhannesson 8,28
2. Vídalín frá Grafarkoti / Eydís Ósk Indriðadóttir 8,17
3. Dropi frá Hvoli / Sigrún Eva Þórisdóttir 8,06
4. Rökkva frá Hóli / Sóley Elsa Magnúsdóttir 7,89
 
Ungmennaflokkur

Sæti Keppandi
1 Kristófer Smári Gunnarsson / Frosti frá Höfðabakka 8,35
2 Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 8,34
3 Helga Rún Jóhannsdóttir / Mynd frá Bessastöðum 8,32 
 
Unglingaflokkur

Sæti Keppandi
1 Eva Dögg Pálsdóttir / Glufa frá Grafarkoti 8,43
2 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 8,42
3 Edda Felicia Agnarsdóttir / Alvara frá Dalbæ 8,11
4 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Sóldís frá Sauðadalsá 8,08
5 Viktor Jóhannes Kristófersson / Viður frá Syðri-Reykjum 7,93

Barnaflokkur

Sæti Keppandi
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Glóð frá Þórukoti 8,40
2 Ingvar Óli Sigurðsson / Vænting frá Fremri-Fitjum 8,28
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Æra frá Grafarkoti 8,23
 
Tölt úrslit

Sæti Keppandi
1 Einar Reynisson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,44
2 Þóranna Másdóttir / Héðinn frá Dalbæ 5,39
3-4 Sigríður Ása Guðmundsdóttir / Gjóska frá Ásgarði 5,22
3-4 Stella Guðrún Ellertsdóttir / Líf frá Sauðá 5,22
 
100 m skeið
1 " Ísólfur Líndal Þórisson
Blær frá Torfunesi
" 8,59 8,56 
2 " Leifur George Gunnarssonn
Kofri frá Efri-Þverá
" 8,84 8,84 
3 " Jóhann Magnússon
Skyggnir frá Bessastöðum
" 9,00 9,00 
4 " Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir
Hrókur frá Kópavogi
" 9,65 9,65 
5 " Haukur Marian Suska
Tinna frá Hvammi 2
" 10,78 10,78
 
Pollaflokkur

Pollarnir stóðu sig að vanda vel og sýndu við hverju við megum búast í framtíðinni.
 
Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Þokki frá Hvoli
Indriði Rökkvi Ragnarsson og Freyðir frá Grafarkoti
Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Rökkvi frá Dalsmynni
Jakob F Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi
 
FORKEPPNI
Tölt
Sæti Keppandi
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 7,10
2 Einar Reynisson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,33
3 Stella Guðrún Ellertsdóttir / Líf frá Sauðá 5,33
4 Þóranna Másdóttir / Héðinn frá Dalbæ 4,97
5 Sigríður Ása Guðmundsdóttir / Gjóska frá Ásgarði 4,77
6 Stella Guðrún Ellertsdóttir / Vökull frá Sauðá 4,23 
 
B flokkur
Sæti Keppandi
1 Freyðir frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,74
2 Vaðall frá Akranesi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,58
3 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,55
4 Grettir frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,50
5 Brúney frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,37
6 Kvaran frá Lækjamóti / Sonja Líndal Þórisdóttir 8,34
7 Svipur frá Syðri-Völlum / Jónína Lilja Pálmadóttir 8,25
8 Stígur frá Reykjum 1 / Þorgeir Jóhannesson 8,20
9 Frægur frá Fremri-Fitjum / Helga Rós Níelsdóttir 8,03
10 Muni frá Syðri-Völlum / Einar Reynisson 8,01
11 Vídalín frá Grafarkoti / Eydís Ósk Indriðadóttir 7,97
12 Dropi frá Hvoli / Sigrún Eva Þórisdóttir 7,83
13 Rökkva frá Hóli / Sóley Elsa Magnúsdóttir 7,68

   
A flokkur
Sæti Keppandi
1 Sólbjartur frá Flekkudal / Ísólfur Líndal Þórisson 8,49
2 Frabín frá Fornusöndum / Jóhann Magnússon 8,47
3 Gandálfur frá Selfossi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,45
4 Blær frá Miðsitju / Viðar Ingólfsson 8,44
5 Stuðull frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,24
6 Skyggnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,18
7 Lykill frá Syðri-Völlum / Einar Reynisson 8,08
8 Djásn frá Fremri-Fitjum / Helga Rós Níelsdóttir 7,83
9 Glóey frá Torfunesi / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 7,80
10 Sjóður frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 7,65

Mótanefnd vill þakka veitinganefnd sem og öllum þeim mörgu sjálfboðaliðum sem komu að mótinu í dag.
 
Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Þyts
 

06.06.2014 17:04

Ráslistar fyrir Gæðingamót Þyts og úrtöku fyrir LM 2014

Ráslisti
A flokkur

Nr Hestur Knapi
1 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
2 Gandálfur frá Selfossi Ísólfur Líndal Þórisson
3 Blær frá Miðsitju Viðar Ingólfsson
4 Djásn frá Fremri-Fitjum Helga Rós Níelsdóttir
5 Frabín frá Fornusöndum Jóhann Magnússon
6 Stuðull frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir
7 Glóey frá Torfunesi Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir
8 Sólbjartur frá Flekkudal Ísólfur Líndal Þórisson
9 Sjóður frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
10 Lykill frá Syðri-Völlum Einar Reynisson

Pollaflokkur

Nr Knapi Hestur
1 Indriði Rökkvi Ragnarsson Freyðir frá Grafarkoti
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þokki frá Hvoli
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Rökkvi frá Dalsmynni
4 Jakob F Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi

B flokkur ( B flokkur + áhugamenn B. flokkur)
Nr Hestur Knapi
1 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson
2 Svipur frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir
3 Muni frá Syðri-Völlum Einar Reynisson
4 Valey frá Höfðabakka Sverrir Sigurðsson (áhugamannaflokki)
5 Dropi frá Hvoli Sigrún Eva Þórisdóttir (áhugamannaflokki)
6 Stígur frá Reykjum 1 Þorgeir Jóhannesson (áhugamannaflokki)
7 Kvaran frá Lækjamóti Sonja Líndal Þórisdóttir
8 Vídalín frá Grafarkoti Eydís Ósk Indriðadóttir (áhugamannaflokki)
9 Brúney frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir
10 Vaðall frá Akranesi Ísólfur Líndal Þórisson
11 Grettir frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir
12 Magni frá Höfðabakka Sverrir Sigurðsson (áhugamannaflokki)
13 Frægur frá Fremri-Fitjum Helga Rós Níelsdóttir
14 Sigurrós frá Syðri-Völlum Einar Reynisson
15 Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Ísólfur Líndal Þórisson
16 Rökkva frá Hóli Sóley Elsa Magnúsdóttir (áhugamannaflokki)

Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Glóð frá Þórukoti
2 Ingvar Óli Sigurðsson Vænting frá Fremri-Fitjum
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Æra frá Grafarkoti

Skeið 100m (flugskeið)
Nr Knapi Hestur
1 Haukur Marian Suska Tinna frá Hvammi 2
2 Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá
3 Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Hrókur frá Kópavogi
5 Ísólfur Líndal Þórisson Blær frá Torfunesi

Tölt T1
Nr Knapi Hestur
1 Stella Guðrún Ellertsdóttir Vökull frá Sauðá
2 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
3 Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási
4 Sigríður Ása Guðmundsdóttir Gjóska frá Ásgarði
5 Einar Reynisson Sigurrós frá Syðri-Völlum
6 Þóranna Másdóttir Héðinn frá Dalbæ
7 Mette Mannseth Eldur frá Torfunesi
8 Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti
9 Stella Guðrún Ellertsdóttir Líf frá Sauðá

Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði
2 Edda Felicia Agnarsdóttir Alvara frá Dalbæ
3 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Sóldís frá Sauðadalsá
4 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Flótti frá Leysingjastöðum II
5 Viktor Jóhannes Kristófersson Viður frá Syðri-Reykjum
6 Eva Dögg Pálsdóttir Glufa frá Grafarkoti
7 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Bassi frá Áslandi

Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum
2 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
3 Fríða Marý Halldórsdóttir Garpur frá Efri-Þverá
4 Kristófer Smári Gunnarsson Frosti frá Höfðabakka
5 Helga Rún Jóhannsdóttir Mynd frá Bessastöðum
6 Birna Olivia Ödqvist Sögn frá Lækjamóti

05.06.2014 22:13

Gæðingamót Þyts 2014 - dagsskrá

Dagskrá

Mótið hefst kl. 09.15 á laugardeginum á forkeppni og úrslit verða riðin að henni lokinni.

Knapafundur verður í félagshúsinu kl 08.30

Forkeppni:

A-flokkur

Unglingaflokkur

B-flokkur (bæði B-flokkur + áhugamenn)

pollaflokkur

Hádegishlé (ca 1 klst )

barnaflokkur

Ungmennaflokkur

Tölt

Skeið

úrslit í barnaflokki

úrslit í ungmennaflokki

úrslit í B flokkur

Kaffihlé (30 min)

Úrslit í unglingaflokki

Úrslit í A flokki

Úrslit í b flokki áhugamanna

Úrslit í tölti

Mótslok ca 18:00 :)

  • 1
Flettingar í dag: 501
Gestir í dag: 37
Flettingar í gær: 759
Gestir í gær: 45
Samtals flettingar: 3165048
Samtals gestir: 390573
Tölur uppfærðar: 23.6.2018 15:32:15