Færslur: 2014 Ágúst

16.08.2014 22:27

Úrslit Opna Íþróttamóts Þyts 2014

Ekki var veðrið okkur hliðhollt í dag, en opna íþróttamót Þyts var haldið upp á Kirkjuhvammsvelli í vonsku veðri. Skánaði þó þegar líða tók á daginn en knapar, dómarar og starfsmenn eiga heiður skilið fyrir hvað mótið gekk vel. Á tíma heyrðu knapar ekki í þul fyrir okkar yndislegu norðanátt sem var alveg í essinu sínu.

Vigdís og Sögn frá Lækjamóti (afsakið myndgæðin, alltaf rigning þegar Vigdís keppti)

 
Herdís og Grettir frá Grafarkoti  og    Finnur Bessi Svavarsson og Gosi frá Staðartungu

En úrslit dagsins má sjá hér fyrir neðan: 

Tölt T1 - 1. flokkur
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 7,28
2 Vigdís Gunnarsdóttir / Flans frá Víðivöllum fremri 6,89
3 Einar Reynisson / Muni frá Syðri-Völlum 6,39
(afskráningar í úrslitum)

Fjórgangur V1 - 1. flokkur
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti 7,03
2 Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,50
3 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 6,37
4 Anna Jonasson / Tyrfingur frá Miðhjáleigu 6,10
5 Pálmi Geir Ríkharðsson / Svipur frá Syðri-Völlum 5,30

Fimmgangur F1 - 1. flokkur
1 Finnur Bessi Svavarsson / Gosi frá Staðartungu 6,40
2 Guðmundur Þór Elíasson / Frigg frá Laugarmýri 6,26
3 Fanney Dögg Indriðadóttir / Stuðull frá Grafarkoti 5,64
4 Anna Jonasson / Júlía frá Hvítholti 5,50
5 Jóhanna Friðriksdóttir / Daði frá Stóru Ásgeirsá 4,48 

Gæðingaskeið
1 Leifur George Gunnarssonn, Kofri frá Efri-Þverá 4,45
Umferð 1 6,00 7,00 6,50 9,00 4,00
Umferð 2 5,50 6,50 6,00 9,32 3,00
2 Finnur Bessi Svavarsson, Gosi frá Staðartungu 3,83
Umferð 1 7,00 7,50 7,00 9,57 6,00
Umferð 2 6,00 7,00 0,00 0,00 0,00
3 Jónína Lilja Pálmadóttir, Nn frá Syðri-Völlum 3,60
Umferð 1 5,00 6,00 4,50 11,96 3,50
Umferð 2 5,50 5,50 3,00 12,38 3,00

100 m skeið
1 Leifur George Gunnarsson / Kofri frá Efri-Þverá tími 8,80
2 Finnur Bessi Svavarsson / Blossi frá Súluholti tími 9,20
3 Laufey Rún Sveinsdóttir / Adam frá Efri-Skálateig tími 9,40

Tölt T2 - 1. flokkur
1 Vigdís Gunnarsdóttir / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 7,33 
2-3 Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,75  
2-3 Anna Jonasson / Tyrfingur frá Miðhjáleigu 6,75
4 Finnur Bessi Svavarsson / Glaumur frá Hafnarfirði 6,17
5 Guðmundur Þór Elíasson / Djásn frá Höfnum 4,96 

Tölt T3 - 2. flokkur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir / Laufi frá Syðri-Völlum 6,06
2 Valka Jónsdóttir / Þyrla frá Gröf Vatnsnesi 5,56
3 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 5,28
4 Eva-Lena Lohi / Bliki frá Stóru-Ásgeirsá 5,22
5 Guðni Kjartansson / Svaki frá Auðsholtshjáleigu 5,11 

Fjórgangur V2 - 2. flokkur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir / Laufi frá Syðri-Völlum 5,90
2 Þorgeir Jóhannesson / Stígur frá Reykjum 1 5,60
3 Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir / Hvönn frá Syðri-Völlum 5,00
4 Valka Jónsdóttir / Hylling frá Hafnarfirði 4,37
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 4,30

Tölt T3 - ungmennaflokkur
1. Laufey Rún Sveinsdóttir / Harpa frá Barði 6,56
(afskráningar í úrslit og keppti Laufey í 2. flokki í úrslitum)

Fjórgangur V2 - ungmennaflokkur
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Blesi frá Brekku 5,38 
2. Julia Linse / Geisli frá Efri-Þverá 
3. Maggie Flanagan / Vænting frá Fremri Fitjum  

Tölt T3 - unglingaflokkur
1 Eva Dögg Pálsdóttir / Glufa frá Grafarkoti 6,17
2 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Þróttur frá Húsavík 5,17
3 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Hrollur frá Sauðá 4,94

Fjórgangur V2 - unglingaflokkur
1 Eva Dögg Pálsdóttir / Glufa frá Grafarkoti 6,13
2 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Brokey frá Grafarkoti 5,63
3 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Bassi frá Áslandi 5,40

Tölt T3 - barnaflokkur
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Æra frá Grafarkoti 5,28 (úrslit með unglingum)

Pollaflokkur 
Pollarnir okkar stóðu sig vel að vanda, þau riðu núna eftir smá prógrammi, þurftu að hlusta á þul og sýna fet og annaðhvort tölt eða brokk. Engin sætaröðun en auðvitað fengu þau öll viðurkenningu fyrir þátttökuna :) 

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Rökkvi frá Dalsmynni
Indriði Rökkvi Ragnarsson Freyðir frá Grafarkoti 
Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þokki frá Hvoli

Samanlagður fjórgangssigurvegari í unglingaflokkir var Eva Dögg Pálsdóttir, samanlagður fjórgangssigurvegari í 2. flokki var Jónína Lilja Pálmadóttir, samanlagður sigurvegari í fjórgangsgreinum í 1. flokki var Fanney Dögg Indriðadóttir. Samanlagður sigurvegari í fimmgangsgreinum var Guðmundur Þór Elíasson og stigahæsti knapi mótsins var Finnur Bessi Svavarsson.


Eva Dögg Pálsdóttir og Glufa frá Grafarkoti tv og Rakel Gígja og Æra frá Grafarkoti th.


Mótanefnd þakkar öllum sem komu að mótinu í dag, veitinganefnd sem og aðrir starfsmenn á plani stóðu sig vel að vanda :) 

15.08.2014 19:53

Uppfærðir ráslistar fyrir Opið Íþróttamót Þyts 16.ágúst

Pollaflokkur

1    Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal        Rökkvi frá Dalsmynni    
2    Indriði Rökkvi Ragnarsson        Freyðir frá Grafarkoti    
3    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Þokki frá Hvoli  

 
Fimmgangur F1                
1. flokkur                  
1    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti    
2    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
3    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu    
4    Fanney Dögg Indriðadóttir        Stuðull frá Grafarkoti    
5    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
6    Jóhanna Friðriksdóttir        Daði frá Stóru Ásgeirsá    
7    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ  

 
Fjórgangur V1                
1. flokkur                   
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    
2    Guðmundur Þór Elíasson        Djásn frá Höfnum    
3    Stefnir Guðmundsson        Hyllingur frá Garðabæ    
4    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti    
5    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum    
6    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu    
7    Friðrik Már Sigurðsson        Eyvör frá Lækjamóti    
8    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði    
9    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti    
10    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum    
11    Sonja Líndal Þórisdóttir        Kvaran frá Lækjamóti    
12    Guðmundur Þór Elíasson        Hamur frá Lækjarskógi    


Fjórgangur V2                
2. flokkur                   
1    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum    
2    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði    
3    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum    
5    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli    
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi    


Fjórgangur V2                
Ungmennaflokkur                   
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Blesi frá Brekku    
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði    

3    Maggie Flanagan                     Vænting frá Fremri Fitjum

4    Julia Linse                                  Geisli frá Efri Þverá

 

Fjórgangur V2                
Unglingaflokkur                
1    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá    
2    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Bassi frá Áslandi    
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti    
4    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Brokey frá Grafarkoti    
5    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík  

 
Gæðingaskeið                
1. flokkur                  
1    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu    
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá    
3    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Nn frá Syðri-Völlum    
5    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
6    Finnur Bessi Svavarsson        Blossi frá Súluholti    
7    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti    


Skeið 100m (flugskeið)                 
1    Laufey Rún Sveinsdóttir        Adam frá Efri-Skálateigi 1    
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá    
3    Vigdís Gunnarsdóttir        Ársól frá Bakkakoti    
4    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ    
5    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
6    Jóhanna Friðriksdóttir        Daði frá Stóru Ásgeirsá    


Tölt T1                
1. flokkur                
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Flans frá Víðivöllum fremri    
2    Einar Reynisson        Sigurrós frá Syðri-Völlum    
3    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
4    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum    
5    Herdís Einarsdóttir        Grettir frá Grafarkoti    
6    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti    
7    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum    
8    Guðmundur Þór Elíasson        Hamur frá Lækjarskógi  

 
Tölt T2                
1. flokkur                   
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    
2    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti    
3    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði    
4    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu    
6    Guðmundur Þór Elíasson        Djásn frá Höfnum    
7    Vigdís Gunnarsdóttir        Björk frá Lækjamóti    


Tölt T3                
2. flokkur                   
1    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði    
2    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli    
3    Guðni Kjartansson        Svaki frá Auðsholtshjáleigu    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum    
5    Eva-Lena Lohi        Bliki frá Stóru-Ásgeirsá    
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi    
7    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum    


Tölt T3                
Ungmennaflokkur                  
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Salsa frá Hvammstanga    
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði  

3     Maggie Flanagan                   Vænting frá Fremri Fitjum

 
Tölt T3                
Unglingaflokkur                
1    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík    
2    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá    
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti  

 
Tölt T3                
Barnaflokkur                
1    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Æra frá Grafarkoti    

 

15.08.2014 12:03

Ráslistar fyrir opið íþróttamót Þyts

           
Pollaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal        Rökkvi frá Dalsmynni
2    Indriði Rökkvi Ragnarsson        Freyðir frá Grafarkoti
3    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Þokki frá Hvoli


Fimmgangur F1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti
2    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði
3    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
4    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum
5    Fanney Dögg Indriðadóttir        Stuðull frá Grafarkoti
6    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ


Fjórgangur V1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
2    Stefnir Guðmundsson        Hyllingur frá Garðabæ
3    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti
4    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu
6    Friðrik Már Sigurðsson        Eyvör frá Lækjamóti
7    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
8    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti
9    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum
10    Sonja Líndal Þórisdóttir        Kvaran frá Lækjamóti


Fjórgangur V2            
2. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum
2    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði
3    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum
5    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi


Fjórgangur V2            
Ungmennaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Blesi frá Brekku
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði
3    Maggie Flanagan        Vænting frá Fremri Fitjum
4    Julia Linse        Geisli frá Efri-Þverá


Fjórgangur V2            
Unglingaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá
2    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Bassi frá Áslandi
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti
4    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Brokey frá Grafarkoti
5    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík


Gæðingaskeið            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá
2    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum
3    Jónína Lilja Pálmadóttir        Nn frá Syðri-Völlum
4    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
5    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði


Skeið 100m (flugskeið)            
Nr    Knapi        Hestur
1    Laufey Rún Sveinsdóttir        Adam frá Efri-Skálateigi 1
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá
3    Vigdís Gunnarsdóttir        Ársól frá Bakkakoti
4    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ


Tölt T1            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Flans frá Víðivöllum fremri
2    Einar Reynisson        Sigurrós frá Syðri-Völlum
3    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum
4    Herdís Einarsdóttir        Grettir frá Grafarkoti
5    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti
6    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum


Tölt T2            
1. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
2    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti
3    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
4    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu
6    Vigdís Gunnarsdóttir        Björk frá Lækjamóti


Tölt T3            
2. flokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði
2    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
3    Guðni Kjartansson        Svaki frá Auðsholtshjáleigu
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum
5    Eva-Lena Lohi        Bliki frá Stóru-Ásgeirsá
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi
7    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum


Tölt T3            
Ungmennaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Salsa frá Hvammstanga
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði
3    Maggie Flanagan        Vænting frá Fremri Fitjum


Tölt T3            
Unglingaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík
2    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti


Tölt T3            
Barnaflokkur            
Nr    Knapi        Hestur
1    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Æra frá Grafarkoti

 

13.08.2014 23:06

Dagskrá fyrir Opna Íþróttamót Þyts

Mótið verður laugardaginn 16.08 nk og hér fyrir neðan má sjá dagskrá dagsins.

Dagskrá

kl. 9:15 Knapafundur

Keppni hefst kl. 10:00 á forkeppni:

Fimmgangur

Fjórgangur unglingaflokkur

Fjórgangur ungmennaflokkur

Fjórgangur 1 flokkur

Fjórgangur 2 flokkur

Pollaflokkur

12:00 Hádegishlé

13:00 Gæðingaskeið

Tölt barnaflokkur

Tölt unglingaflokkur

Tölt ungmennaflokkur

Tölt 1 flokkur

Tölt 2 flokkur

Tölt T2

Úrslit

fimmgangur

fjórgangur unglingaflokkur

fjórgangur ungmennflokkur

fjórgangur 1 flokkur 

fjórgangur 2 flokkur

16:00 Kaffihlé

16:30 100 m skeið

Úrslit frh

tölt börn/unglingar

tölt ungmenni

tölt 1 flokkur

tölt 2 flokkur

T2


Mótanefnd

08.08.2014 18:41

Opið íþróttamót Þyts 2014

verður haldið á Kirkjuhvammsvelli dagana 16 - 17 ágúst 2014

Skráningar skuli berast fyrir miðnætti þriðjudaginn 12 ágúst á netfangið thytur1@gmail.com. Það sem koma þarf fram í skráningu er IS-númer hests, kt. knapa, hvaða grein er keppt í og uppá hvaða hönd. Mótanefnd áskilar sér rétt til að sameina flokka eða fella niður ef ekki næst næg þáttaka. Einnig ef lítil þátttaka verður þá verður mótið einn dagur. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.000 kr. Fyrir börn og unglinga 2.000 kr. og 500 kr. fyrir pollana fyrir skeið og kappreiðar er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Skráningargjöld greiðast inn á reikning 0159-26-001081 kt. 550180-0499 í síðasta lagi fyrir kl 21:00 fimmtudaginn 14. ágúst annars ógildist skráningin og viðkomandi fer ekki á ráslista. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

                      

Greinar:

4-gangur V1 og tölt 1.flokkur T1

4-gangur V2 og tölt 2.flokkur T3

4-gangur V2 og tölt ungmennaflokkur T3 (18-21 árs á keppnisárinu)

4-gangur V2 og tölt unglingaflokkur T3 (14-17 ára á keppnisárinu)

4-gangur V2 og tölt barnaflokkur T3 (10-13 ára á keppnisárinu)

 

Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni:  3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir. Frjáls ferð á tölti.

 

5-gangur 1.flokkur F1

 

Tölt T2 1.flokkur

gæðingaskeið

100 metra skeið

200 metra Brokk

200 metra Stökk

 

 Mótanefnd

 

Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Þyts

 

 

07.08.2014 21:45

Fundur !!!

Mánudagskvöldið nk, 11. ágúst, verður fundur upp í Þytsheimum um haustið í höllinni. Fundurinn hefst kl. 20.00

Stjórn Hvammstangahallarinnar.

01.08.2014 23:27

Kvennareið 2014

Nú er komið að því.....

 

Kvennareiðin verður haldin laugardaginn 9. ágúst nk. og verður riðið frá Gauksmýri út á hvammstanga eða nánar tiltekið í Þytsheima :)

 

þemað í ár er 80´s

 

mæting á Gauksmýri er kl 14:00 og lagt verður stundvíslega af stað kl. 14:30

 

skráning er í síma 660-5826 Sigrún og 849-5396 Gerður Rósa

 

jibbí kóla :)

 

  • 1
Flettingar í dag: 301
Gestir í dag: 34
Flettingar í gær: 1497
Gestir í gær: 276
Samtals flettingar: 3160436
Samtals gestir: 390280
Tölur uppfærðar: 19.6.2018 06:32:17