Færslur: 2011 Ágúst

30.08.2011 17:54

Göngur og réttir haustið 2011



3. september - Miðfjarðarrétt - stóðréttir um kl. 9:00.
3. september - Miðfjarðarrétt - fjárréttir um hádegi.
3. september - Hrútatungurétt - fjárréttir.
9. september - Valdarásrétt Fitjárdal - fjárréttir.
10. september - Víðidalstungurétt - fjárréttir.
17. september - Hamarsrétt á Vatnsnesi - fjárréttir.
17. september - Þverárrétt í Vesturhópi - fjárréttir.
24. september - Þverárrétt í Vesturhópi - stóðréttir.
30. september - Víðidalstunguheiði - stóðsmölun, gestum boðið í smalamennsku. 
1. október - Víðidalstungurétt - stóðréttir.


25.08.2011 21:46

Yfirlitssýning kynbótahrossa

Í dag var yfirlitssýning kynbótahrossa hérna á Hvammstanga, hér fyrir neðan má sjá dómana eftir yfirlit.

 Pálmi og Kría frá Syðra-Kolugili


Einstaklingssýndir stóðhestar 6 vetra

IS2005157126 Muninn frá Skefilsstöðum
Litur: 0200 Grár/brúnn einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,5 - 8,5 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 9,5 = 8,26
Hæfileikar: 7,5 - 7,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 6,5 = 7,57
Aðaleinkunn: 7,85
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0


Einstaklingssýndir stóðhestar 5 vetra

IS2006155500 Stúdent frá Gauksmýri
Litur: 1220 Rauður/ljós- stjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 9,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 - 9,0 - 7,5 = 8,19
Hæfileikar: 8,5 - 7,5 - 6,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 = 7,89
Aðaleinkunn: 8,01
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2006135936 Taktur frá Stóra-Ási
Litur: 1540 Rauður/milli- tvístjörnótt
Sköpulag: 9,0 - 8,5 - 9,0 - 8,5 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 = 8,41
Hæfileikar: 8,0 - 7,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,73
Aðaleinkunn: 8,00
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2006135908 Sleipnir frá Runnum
Litur: 0200 Grár/brúnn einlitt
Sköpulag: 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,0 = 7,73
Hæfileikar: 7,5 - 7,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 = 7,59
Aðaleinkunn: 7,65
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0


Einstaklingssýndar hryssur 7 vetra og eldri

IS2003280339 Árborg frá Miðey
Litur: 2520 Brúnn/milli- stjörnótt
Sköpulag: 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 7,5 = 7,88
Hæfileikar: 9,5 - 9,0 - 5,0 - 8,0 - 9,5 - 9,0 - 8,0 = 8,39
Aðaleinkunn: 8,19
      Hægt tölt: 9,5      Hægt stökk: 8,0

IS2004201081 Sif frá Söguey
Litur: 2520 Brúnn/milli- stjörnótt
Sköpulag: 8,0 - 9,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,5 - 8,0 = 8,25
Hæfileikar: 9,0 - 8,0 - 5,0 - 8,5 - 8,5 - 8,5 - 7,5 = 7,91
Aðaleinkunn: 8,05
      Hægt tölt: 8,5      Hægt stökk: 8,0

IS2004238872 Urður frá Skarði
Litur: 2200 Brúnn/mó- einlitt
Sköpulag: 7,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,5 = 7,71
Hæfileikar: 8,5 - 8,0 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 8,0 - 7,0 = 8,18
Aðaleinkunn: 7,99
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 5,0

IS2004257802 Trú frá Varmalæk
Litur: 3520 Jarpur/milli- stjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 9,5 - 8,0 - 8,5 - 9,5 = 8,44
Hæfileikar: 8,0 - 7,5 - 5,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,44
Aðaleinkunn: 7,84
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2001256378 Sæla frá Árholti
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,5 - 7,0 = 8,05
Hæfileikar: 7,5 - 8,0 - 7,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 = 7,59
Aðaleinkunn: 7,77
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2004256284 Hlökk frá Steinnesi
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,5 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 = 7,96
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 6,0 = 7,64
Aðaleinkunn: 7,77
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2002265133 Stelpa frá Steinkoti
Litur: 2510 Brúnn/milli- skjótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,79
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 7,0 - 7,0 = 7,70
Aðaleinkunn: 7,74
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0

IS2003256292 Staka frá Steinnesi
Litur: 1520 Rauður/milli- stjörnótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 7,5 = 7,93
Hæfileikar: 8,0 - 8,5 - 5,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 = 7,57
Aðaleinkunn: 7,71
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2000257220 Skrúfa frá Lágmúla
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 - 6,5 - 7,5 - 8,5 = 7,68
Hæfileikar: 8,0 - 7,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,70
Aðaleinkunn: 7,70
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2004258460 Mugga frá Narfastöðum
Litur: 0300 Grár/jarpur einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 7,83
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,58
Aðaleinkunn: 7,68
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,5

IS2004256895 Kylja frá Eyjarkoti
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Sköpulag: 7,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 7,5 - 9,0 = 7,58
Hæfileikar: 8,5 - 8,0 - 5,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 6,5 = 7,60
Aðaleinkunn: 7,59
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2002257524 Krá frá Syðra-Skörðugili
Litur: 1740 Rauður/sót- tvístjörnótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 8,06
Hæfileikar: 7,0 - 7,0 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 = 7,20
Aðaleinkunn: 7,54
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0

IS2004256285 Roðaglóð frá Steinnesi
Litur: 1540 Rauður/milli- tvístjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,76
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 6,5 - 5,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,22
Aðaleinkunn: 7,44
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 5,0

IS2002258702 Mön frá Miðsitju
Litur: 7500 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 7,0 - 7,0 - 7,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 = 7,39
Hæfileikar: 7,0 - 7,0 - 7,5 - 6,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0 = 7,08
Aðaleinkunn: 7,21
      Hægt tölt: 6,5      Hægt stökk: 6,5

IS2002257891 Fjalladrottning frá Tunguhálsi I
Litur: 3200 Jarpur/ljós- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 - 8,0 - 7,0 - 7,5 - 7,5 = 7,41
Hæfileikar: 6,5 - 7,0 - 6,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 = 6,90
Aðaleinkunn: 7,11
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0

IS2003256533 Sóla frá Litladal
Litur: 6500 Bleikur/fífil/kolóttur einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,0 = 7,64
Hæfileikar: 6,5 - 7,0 - 5,0 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0 = 6,69
Aðaleinkunn: 7,07
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0


Einstaklingssýndar hryssur 6 vetra

IS2005257750 Mirra frá Vindheimum
Litur: 0200 Grár/brúnn einlitt
Sköpulag: 9,5 - 8,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 8,20
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 8,02
Aðaleinkunn: 8,09
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005225131 Hringhenda frá Seljabrekku
Litur: 0300 Grár/jarpur einlitt
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 7,0 - 8,0 = 7,76
Hæfileikar: 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 = 8,14
Aðaleinkunn: 7,99
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 5,0

IS2005286699 Ófelía frá Holtsmúla 1
Litur: 2700 Brúnn/dökk/sv. einlitt
Sköpulag: 8,0 - 8,5 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,5 - 7,5 = 7,90
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 5,0 - 8,5 - 9,0 - 9,0 - 7,5 = 8,01
Aðaleinkunn: 7,97
      Hægt tölt: 9,0      Hægt stökk: 9,0

IS2005235551 Gletta frá Innri-Skeljabrekku
Litur: 1220 Rauður/ljós- stjörnótt
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 9,0 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 8,0 = 7,83
Hæfileikar: 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 8,03
Aðaleinkunn: 7,95
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005258490 Rúsína frá Ytri-Hofdölum
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,94
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 6,0 = 7,87
Aðaleinkunn: 7,90
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005256295 Díva frá Steinnesi
Litur: 2510 Brúnn/milli- skjótt
Sköpulag: 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0 - 7,5 = 7,81
Hæfileikar: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,88
Aðaleinkunn: 7,85
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2005266211 Mist frá Torfunesi
Litur: 1520 Rauður/milli- stjörnótt
Sköpulag: 8,5 - 9,5 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 8,23
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 5,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,50
Aðaleinkunn: 7,79
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2005266030 Djásn frá Tungu
Litur: 7530 Móálóttur,mósóttur/milli- nösótt
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0 - 7,0 = 7,55
Hæfileikar: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,91
Aðaleinkunn: 7,77
      Hægt tölt: 5,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005236680 Jósefína frá Borgarnesi
Litur: 8100 Vindóttur/bleik einlitt
Sköpulag: 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 7,71
Hæfileikar: 8,5 - 8,0 - 5,5 - 8,0 - 8,5 - 8,5 - 7,0 = 7,80
Aðaleinkunn: 7,76
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,5

IS2005286904 Sóley frá Feti
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 7,0 - 8,5 - 6,5 - 8,0 - 8,0 - 6,0 - 8,0 - 7,5 = 7,77
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 6,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 = 7,76
Aðaleinkunn: 7,76
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005257061 Dalla frá Garði
Litur: 1240 Rauður/ljós- tvístjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,0 = 7,89
Hæfileikar: 8,0 - 7,5 - 6,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,58
Aðaleinkunn: 7,71
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,0

IS2005238425 Della frá Hrappsstöðum
Litur: 2700 Brúnn/dökk/sv. einlitt
Sköpulag: 8,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 8,0 = 8,20
Hæfileikar: 8,0 - 7,5 - 5,0 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,36
Aðaleinkunn: 7,70
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2005255104 Sögn frá Lækjamóti
Litur: 3500 Jarpur/milli- einlitt
Sköpulag: 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,0 = 7,80
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 5,0 - 8,0 - 8,5 - 8,5 - 7,5 = 7,63
Aðaleinkunn: 7,70
      Hægt tölt: 8,5      Hægt stökk: 8,5

IS2005257128 Sónata frá Skefilsstöðum
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 = 7,89
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 6,5 = 7,55
Aðaleinkunn: 7,68
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2005235592 Gjöf frá Árdal
Litur: 1221 Rauður/ljós- stjörnótt glófext
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,5 - 7,0 = 7,64
Hæfileikar: 8,0 - 8,5 - 6,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 = 7,68
Aðaleinkunn: 7,67
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 8,0

IS2005258544 Embla frá Syðri-Hofdölum
Litur: 3520 Jarpur/milli- stjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 = 7,72
Hæfileikar: 8,0 - 7,0 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 = 7,63
Aðaleinkunn: 7,66
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2005237706 Lotning frá Minni-Borg
Litur: 1510 Rauður/milli- skjótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 9,0 - 7,5 - 9,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 = 8,08
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 6,0 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 6,0 = 7,11
Aðaleinkunn: 7,50
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2005255463 Sól frá Sauðadalsá
Litur: 1520 Rauður/milli- stjörnótt
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 8,5 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0 = 8,09
Hæfileikar: 8,0 - 6,0 - 5,0 - 8,5 - 8,0 - 7,5 - 6,0 = 7,07
Aðaleinkunn: 7,48
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2005235981 Langbrók frá Hofsstöðum
Litur: 0110 Grár/rauður skjótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 8,0 - 6,5 = 7,63
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 6,5 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,0 = 7,26
Aðaleinkunn: 7,41
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2005256677 Gleði frá Gili
Litur: 2200 Brúnn/mó- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,5 - 7,5 = 7,63
Hæfileikar: 7,5 - 8,0 - 5,0 - 6,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,20
Aðaleinkunn: 7,37
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 8,0


Einstaklingssýndar hryssur 5 vetra

IS2006235591 Ósk frá Árdal
Litur: 0100 Grár/rauður einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 = 7,70
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 9,0 - 8,0 - 9,0 - 8,0 - 7,0 = 8,44
Aðaleinkunn: 8,14
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,5

IS2006256286 Kátína frá Steinnesi
Litur: 2510 Brúnn/milli- skjótt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,5 - 7,5 = 7,59
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,5 = 8,23
Aðaleinkunn: 7,97
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 8,0

IS2006256139 Stikla frá Efri-Mýrum
Litur: 1520 Rauður/milli- stjörnótt
Sköpulag: 7,5 - 8,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 7,0 = 8,11
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 = 7,84
Aðaleinkunn: 7,95
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,0

IS2006235161 Hreyfing frá Eyri
Litur: 6450 Bleikur/fífil- blesótt
Sköpulag: 8,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0 - 7,0 - 7,0 - 8,5 - 7,5 = 8,03
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 5,0 - 7,5 - 8,0 - 8,5 - 7,0 = 7,67
Aðaleinkunn: 7,81
      Hægt tölt: 8,5      Hægt stökk: 5,0

IS2006255108 Alúð frá Lækjamóti
Litur: 3700 Jarpur/dökk- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,94
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,70
Aðaleinkunn: 7,80
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2006236590 Elding frá Skjólbrekku
Litur: 3540 Jarpur/milli- tvístjörnótt
Sköpulag: 8,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 6,5 = 8,09
Hæfileikar: 8,5 - 7,5 - 5,0 - 7,5 - 8,5 - 8,0 - 7,5 = 7,57
Aðaleinkunn: 7,78
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2006236429 Orða frá Ásbjarnarstöðum
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0 = 7,88
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 6,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 7,60
Aðaleinkunn: 7,71
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,5

IS2006236437 Þrá frá Stafholtsveggjum
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 = 7,89
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 5,0 - 8,5 - 8,5 - 8,0 - 7,5 = 7,58
Aðaleinkunn: 7,70
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006256106 Hugmynd frá Hofi
Litur: 2510 Brúnn/milli- skjótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 8,08
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 5,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,43
Aðaleinkunn: 7,69
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006284614 Ýma frá Hvítanesi
Litur: 3410 Jarpur/rauð- skjótt
Sköpulag: 7,5 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 = 7,71
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 6,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,60
Aðaleinkunn: 7,64
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006256895 Orða frá Eyjarkoti
Litur: 3720 Jarpur/dökk- stjörnótt
Sköpulag: 8,0 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 - 7,0 - 8,5 = 7,88
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 5,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 = 7,47
Aðaleinkunn: 7,63
      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,5

IS2006265302 Yrma frá Skriðu
Litur: 2700 Brúnn/dökk/sv. einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,5 - 6,0 = 7,76
Hæfileikar: 7,5 - 7,0 - 6,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 = 7,53
Aðaleinkunn: 7,62
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006255055 Álfrún frá Víðidalstungu II
Litur: 6600 Bleikur/álóttur einlitt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 6,0 = 7,81
Hæfileikar: 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 = 7,49
Aðaleinkunn: 7,62
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2006265868 Sprunga frá Bringu
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 6,5 = 7,84
Hæfileikar: 8,0 - 6,5 - 5,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,35
Aðaleinkunn: 7,55
      Hægt tölt: 8,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006237706 Gyðja frá Minni-Borg
Litur: 1550 Rauður/milli- blesótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 = 7,78
Hæfileikar: 7,5 - 7,0 - 6,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 7,27
Aðaleinkunn: 7,47
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2006236722 Tíbrá frá Leirulækjarseli 2
Litur: 8600 Vindóttur/mó einlitt
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 7,0 - 7,0 - 8,0 - 6,0 = 7,72
Hæfileikar: 8,0 - 7,5 - 5,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 5,5 = 7,27
Aðaleinkunn: 7,45
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2006256660 Spurn frá Skeggsstöðum
Litur: 0310 Grár/jarpur skjótt
Sköpulag: 7,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 = 7,58
Hæfileikar: 7,0 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 8,0 - 7,0 - 6,0 = 7,29
Aðaleinkunn: 7,41
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5

IS2006256506 Sunna frá Sólheimum
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 7,74
Hæfileikar: 7,5 - 8,0 - 5,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 6,0 = 7,12
Aðaleinkunn: 7,37
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2006256207 Fold frá Brekku
Litur: 3510 Jarpur/milli- skjótt
Sköpulag: 7,0 - 7,5 - 8,5 - 7,0 - 8,0 - 7,0 - 8,0 - 8,0 = 7,58
Hæfileikar: 7,0 - 7,0 - 5,0 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 6,86
Aðaleinkunn: 7,15
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,5


Einstaklingssýndar hryssur 4 vetra

IS2007255177 Kría frá Syðra-Kolugili
Litur: 0210 Grár/brúnn skjótt
Sköpulag: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,94
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,0 = 7,58
Aðaleinkunn: 7,73
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 8,0

IS2007266201 Vissa frá Torfunesi
Litur: 7500 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt
Sköpulag: 8,0 - 8,5 - 8,5 - 9,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 8,22
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 6,0 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,5 = 7,39
Aðaleinkunn: 7,72
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 7,0

IS2007235846 Plóma frá Skrúð
Litur: 1200 Rauður/ljós- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 9,0 = 7,76
Hæfileikar: 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 = 7,69
Aðaleinkunn: 7,72
      Hægt tölt: 7,5      Hægt stökk: 6,5

IS2007258370 Yrpa frá Dalsmynni
Litur: 3500 Jarpur/milli- einlitt
Sköpulag: 7,5 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 = 7,79
Hæfileikar: 7,0 - 7,0 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 = 7,26
Aðaleinkunn: 7,48
      Hægt tölt: 7,0      Hægt stökk: 7,0

24.08.2011 21:53

Árborg með 9,5 fyrir tölt

Árborg frá Miðey
mynd/GHP


Yfirlitssýning kynbótahrossanna á síðsumarssýningunni hér á Hvammstanga hefst klukkan 9.00 í fyrramálið, fimmtudaginn 25.08.2011.

Hæfileikahryssan Árborg frá Miðey er hæðst dæmda hross sýningarinnar fyrir yfirlit með aðaleink 8,19. Árborg er 8 vetra og hefur átt góðu gengi að fagna  á keppnisbrautinni á síðustu misseri ásamt knapa sínum, Jakobi Svavari Sigurðssyni. Þau sigruðu m.a. gæðingafimikeppni Meistaradeildarinnar sl. vetur, urðu í 3. sæti í töltkeppni Reykjavíkurmeistaramótsins og á Íslandsmótsins og í því fjórða á Landsmóti. Í kynbótadómi fékk hún 7,88 fyrir sköpulag og 8,29 fyrir hæfileika, þar af einkunnina 9,5 fyrir tölt, hægt tölt og vilja og geðslag og einkunnina 9 fyrir brokk og fegurð í reið.

Hér fyrir neðan má sjá einkunnir hrossanna á sýningunni:
Hross á þessu móti Sköpulag Kostir Aðaleinkunn Sýnandi  
IS2003280339 Árborg frá Miðey 7.88 8.39 8.19 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005257750 Mirra frá Vindheimum 8.2 8.02 8.09 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson
IS2006235591 Ósk frá Árdal 7.7 8.27 8.04 Björn Haukur Einarsson
IS2004238872 Urður frá Skarði 7.71 8.18 7.99 Bjarni Jónasson
IS2004201081 Sif frá Söguey 8.25 7.79 7.97 Tryggvi Björnsson
IS2006155500 Stúdent frá Gauksmýri 8.19 7.8 7.96 Ísólfur Líndal Þórisson
IS2006135936 Taktur frá Stóra-Ási 8.41 7.64 7.95 Gísli Gíslason
IS2005225131 Hringhenda frá Seljabrekku 7.76 8.05 7.94 Bjarni Jónasson
IS2005286699 Ófelía frá Holtsmúla 1 7.9 7.93 7.92 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005258490 Rúsína frá Ytri-Hofdölum 7.94 7.83 7.88 Gísli Gíslason
IS2006256286 Kátína frá Steinnesi 7.59 8.06 7.87 Tryggvi Björnsson
IS2006256139 Stikla frá Efri-Mýrum 8.11 7.68 7.85 Ragnar Stefánsson
IS2005157126 Muninn frá Skefilsstöðum 8.26 7.57 7.85 Bjarni Jónasson
IS2004257802 Trú frá Varmalæk 8.44 7.44 7.84 Gísli Gíslason
IS2005235551 Gletta frá Innri-Skeljabrekku 7.83 7.8 7.81 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006235161 Hreyfing frá Eyri 8.03 7.67 7.81 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005266211 Mist frá Torfunesi 8.23 7.5 7.79 Gísli Gíslason
IS2001256378 Sæla frá Árholti 8.05 7.59 7.77 Björn Haukur Einarsson
IS2005286904 Sóley frá Feti 7.77 7.76 7.76 Bjarni Jónasson
IS2006236590 Elding frá Skjólbrekku 8.09 7.53 7.76 Gísli Gíslason
IS2005256295 Díva frá Steinnesi 7.81 7.71 7.75 Tryggvi Björnsson
IS2002265133 Stelpa frá Steinkoti 7.79 7.7 7.74 Tryggvi Björnsson
IS2006255108 Alúð frá Lækjamóti 7.94 7.6 7.74 Þórir Ísólfsson
IS2004256284 Hlökk frá Steinnesi 7.96 7.56 7.72 Tryggvi Björnsson
IS2007235846 Plóma frá Skrúð 7.76 7.69 7.72 Svavar Halldór Jóhannsson
IS2005236680 Jósefína frá Borgarnesi 7.71 7.72 7.71 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2003256292 Staka frá Steinnesi 7.93 7.57 7.71 Tryggvi Björnsson
IS2007266201 Vissa frá Torfunesi 8.22 7.35 7.7 Gísli Gíslason
IS2005238425 Della frá Hrappsstöðum 8.2 7.36 7.7 Tryggvi Björnsson
IS2005257128 Sónata frá Skefilsstöðum 7.89 7.55 7.68 Bjarni Jónasson
IS2006236437 Þrá frá Stafholtsveggjum 7.89 7.54 7.68 Björn Haukur Einarsson
IS2004258460 Mugga frá Narfastöðum 7.83 7.58 7.68 Bjarni Jónasson
IS2006256106 Hugmynd frá Hofi 8.08 7.4 7.67 Tryggvi Björnsson
IS2005235592 Gjöf frá Árdal 7.64 7.68 7.67 Björn Haukur Einarsson
IS2005258544 Embla frá Syðri-Hofdölum 7.72 7.63 7.66 Bjarni Jónasson
IS2007255177 Kría frá Syðra-Kolugili 7.94 7.45 7.65 Pálmi Geir Ríkharðsson
IS2000257220 Skrúfa frá Lágmúla 7.68 7.62 7.65 Bjarni Jónasson
IS2006135908 Sleipnir frá Runnum 7.73 7.59 7.65 Svavar Halldór Jóhannsson
IS2005255104 Sögn frá Lækjamóti 7.8 7.54 7.65 Ísólfur Líndal Þórisson
IS2006265302 Yrma frá Skriðu 7.76 7.53 7.62 Svavar Halldór Jóhannsson
IS2006256895 Orða frá Eyjarkoti 7.88 7.43 7.61 Ísólfur Líndal Þórisson
IS2005266030 Djásn frá Tungu 7.55 7.63 7.6 Tryggvi Björnsson
IS2006284614 Ýma frá Hvítanesi 7.71 7.52 7.59 Gísli Gíslason
IS2004256895 Kylja frá Eyjarkoti 7.58 7.6 7.59 Ísólfur Líndal Þórisson
IS2006236429 Orða frá Ásbjarnarstöðum 7.88 7.39 7.59 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005257061 Dalla frá Garði 7.89 7.33 7.56 Bjarni Jónasson
IS2006255055 Álfrún frá Víðidalstungu II 7.81 7.38 7.55 Ísólfur Líndal Þórisson
IS2006265868 Sprunga frá Bringu 7.84 7.35 7.55 Líney María Hjálmarsdóttir
IS2002257524 Krá frá Syðra-Skörðugili 8.06 7.2 7.54 Björn Haukur Einarsson
IS2005237706 Lotning frá Minni-Borg 8.08 7.11 7.5 Gísli Gíslason
IS2006236722 Tíbrá frá Leirulækjarseli 2 7.72 7.27 7.45 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2004256285 Roðaglóð frá Steinnesi 7.76 7.22 7.44 Tryggvi Björnsson
IS2005235981 Langbrók frá Hofsstöðum 7.63 7.26 7.41 Gísli Gíslason
IS2005255463 Sól frá Sauðadalsá 8.09 6.95 7.41 Elvar Logi Friðriksson
IS2006256660 Spurn frá Skeggsstöðum 7.58 7.29 7.41 Magnús Bragi Magnússon
IS2007258370 Yrpa frá Dalsmynni 7.79 7.14 7.4 Magnús Bragi Magnússon
IS2006237706 Gyðja frá Minni-Borg 7.78 7.15 7.4 Gísli Gíslason
IS2005256677 Gleði frá Gili    7.63 7.2 7.37 Tryggvi Björnsson
IS2006256506 Sunna frá Sólheimum 7.74 7.12 7.37 Ragnar Stefánsson
IS2002258702 Mön frá Miðsitju 7.39 7.08 7.21 Brynjólfur Þór Jónsson
IS2006256207 Fold frá Brekku 7.58 6.86 7.15 Pálmi Geir Ríkharðsson
IS2002257891 Fjalladrottning frá Tunguhálsi I 7.41 6.9 7.11 Brynjólfur Þór Jónsson
IS2003256533 Sóla frá Litladal 7.64 6.69 7.07 Finnur Bessi Svavarsson

23.08.2011 09:48

Síðsumarsýning kynbótahrossa á Hvammstanga

Sögn frá Lækjamóti verður sýnd á þessari sýningu. Myndin er frá Íþróttamótinu.


 
Dagana 23. - 25. ágúst er haldin síðsumarsýning kynbótahrossa hér á Hvammstanga. Byrjar sýningin kl. 8:30 þriðjudag og miðvikudag og svo er yfirlitssýning á fimmtudaginn og hefst hún klukkan 9.00. Hér fyrir neðan má sjá þau hross sem sýnd eru, einnig er hægt að fá nánari upplýsingar hér. 



Hross á þessu móti Sýnandi
IS2006255108 Alúð frá Lækjamóti Þórir Ísólfsson
IS2006255055 Álfrún frá Víðidalstungu II Ísólfur Líndal Þórisson
IS2003280339 Árborg frá Miðey Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005257061 Dalla frá Garði Bjarni Jónasson
IS2005238425 Della frá Hrappsstöðum Tryggvi Björnsson
IS2005256295 Díva frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
IS2005266030 Djásn frá Tungu Tryggvi Björnsson
IS2006236590 Elding frá Skjólbrekku Gísli Gíslason
IS2005258544 Embla frá Syðri-Hofdölum Bjarni Jónasson
IS2006235676 Eyvör frá Eyri Tryggvi Björnsson
IS2002257891 Fjalladrottning frá Tunguhálsi I Brynjólfur Þór Jónsson
IS2006256207 Fold frá Brekku Pálmi Geir Ríkharðsson
IS2005235592 Gjöf frá Árdal Björn Haukur Einarsson
IS2005256677 Gleði frá Gili Tryggvi Björnsson
IS2005235551 Gletta frá Innri-Skeljabrekku Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006237706 Gyðja frá Minni-Borg Gísli Gíslason
IS2004256284 Hlökk frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
IS2006235161 Hreyfing frá Eyri Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005225131 Hringhenda frá Seljabrekku Bjarni Jónasson
IS2006256106 Hugmynd frá Hofi Tryggvi Björnsson
IS2005236680 Jósefína frá Borgarnesi Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006256286 Kátína frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
IS2002257524 Krá frá Syðra-Skörðugili Björn Haukur Einarsson
IS2007255177 Kría frá Syðra-Kolugili Pálmi Geir Ríkharðsson
IS2004256895 Kylja frá Eyjarkoti Ísólfur Líndal Þórisson
IS2005235981 Langbrók frá Hofsstöðum Gísli Gíslason
IS2005237706 Lotning frá Minni-Borg Gísli Gíslason
IS2005257750 Mirra frá Vindheimum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson
IS2005266211 Mist frá Torfunesi Gísli Gíslason
IS2004258460 Mugga frá Narfastöðum Bjarni Jónasson
IS2002258702 Mön frá Miðsitju Brynjólfur Þór Jónsson
IS2006236429 Orða frá Ásbjarnarstöðum Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006256895 Orða frá Eyjarkoti Ísólfur Líndal Þórisson
IS2005286699 Ófelía frá Holtsmúla 1 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006235591 Ósk frá Árdal Björn Haukur Einarsson
IS2007235846 Plóma frá Skrúð Svavar Halldór Jóhannsson
IS2005135856 Prins frá Runnum Svavar Halldór Jóhannsson
IS2004256285 Roðaglóð frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
IS2005258490 Rúsína frá Ytri-Hofdölum Gísli Gíslason
IS2004201081 Sif frá Söguey Tryggvi Björnsson
IS2007275263 Skerpla frá Brekku, Fljótsdal Tryggvi Björnsson
IS2000257220 Skrúfa frá Lágmúla Bjarni Jónasson
IS2006135908 Sleipnir frá Runnum Svavar Halldór Jóhannsson
IS2006235678 Snerpa frá Eyri Tryggvi Björnsson
IS2005255463 Sól frá Sauðadalsá Elvar Logi Friðriksson
IS2003256533 Sóla frá Litladal Finnur Bessi Svavarsson
IS2006265891 Sóldís frá Kommu Tryggvi Björnsson
IS2005286904 Sóley frá Feti Bjarni Jónasson
IS2005257128 Sónata frá Skefilsstöðum Bjarni Jónasson
IS2006265868 Sprunga frá Bringu Líney María Hjálmarsdóttir
IS2006256660 Spurn frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon
IS2003256292 Staka frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
IS2002265133 Stelpa frá Steinkoti Tryggvi Björnsson
IS2006256139 Stikla frá Efri-Mýrum Ragnar Stefánsson
IS2006155500 Stúdent frá Gauksmýri Ísólfur Líndal Þórisson
IS2004255651 Sunna frá Áslandi Tryggvi Björnsson
IS2006256506 Sunna frá Sólheimum Ragnar Stefánsson
IS2001256378 Sæla frá Árholti Björn Haukur Einarsson
IS2005255104 Sögn frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson
IS2006135936 Taktur frá Stóra-Ási Gísli Gíslason
IS2006236722 Tíbrá frá Leirulækjarseli 2 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2004257802 Trú frá Varmalæk Gísli Gíslason
IS2004238872 Urður frá Skarði Bjarni Jónasson
IS2007266201 Vissa frá Torfunesi Gísli Gíslason
IS2006255179 Vorrós frá Syðra-Kolugili Pálmi Geir Ríkharðsson
IS2007258370 Yrpa frá Dalsmynni Magnús Bragi Magnússon
IS2006284614 Ýma frá Hvítanesi Gísli Gíslason
IS2006236437 Þrá frá Stafholtsveggjum Björn Haukur Einarsson

21.08.2011 18:03

Úrslit á opna íþróttamóti Þyts

Þá er Opna íþróttamóti Þyts 2011 lokið. Mótið var sterkt, góð hross og flottir knapar af öllu Norðulandi vestra mættir til leiks.
Fjórgangssigurvegari var Mette Mannseth og Segull frá Flugumýri II og fimmgangssigurvegari var einnig Mette Mannseth og Hnokki frá Þúfum.



Stigahæsti knapi mótsins var ofurkonan Mette Mannseth

Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins.

Fimmgangur b-úrslit - 1. flokkur



6. Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 6,55
7. James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 6,19
8. Sverrir Sigurðsson / Rammur frá Höfðabakka 5,88
9. Greta Brimrún Karlsdóttir / Hula frá Efri-Fitjum 5,76

Fimmgangur a-úrslit - 1. flokkur



1 Mette Mannseth / Hnokki frá Þúfum 7,26
2 Bjarni Jónasson / Djásn frá Hnjúki 7,21
3 Þórarinn Eymundsson / Seyðir frá Hafsteinsstöðum 7,14
4 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 6,60
5 Fanney Dögg Indriðadóttir / Kara frá Grafarkoti 6,21

Fjórgangur - 1. flokkur




1 Mette Mannseth / Segull frá Flugumýri II 7,53
2 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,93
3 Tryggvi Björnsson / Stimpill frá Vatni 6,83
4 Riikka Anniina / Gnótt frá Grund II 6,40
5 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 6,13

Fjórgangur - 2. flokkur



1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Ræll frá Varmalæk 6,77
2 Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti 6,50
3 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Vottur frá Grafarkoti 6,27
4 Sandra Marin / Glymur frá Akureyri 6,23
5 Íris Sveinbjörnsdóttir / Bráinn frá Akureyri 5,57

Fjórgangur - unglingaflokkur



1 Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 6,67
2 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,57
3 Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 6,17
4 Bryndís Rún Baldursdóttir / Birna frá Vatnsleysu 6,03
5 Birna Olivia Ödqvist / Björk frá Lækjamóti 5,33

Fjórgangur - barnaflokkur




1 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 6,30
2 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti 5,27
3 Eva Dögg Pálsdóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 5,20
4 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Mímir frá Syðra-Kolugili 3,90
5 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 3,70

Tölt T2




1 Mette Mannseth / Háttur frá Þúfum 6,50
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Kátur frá Grafarkoti 6,42
3 Ragnar Stefánsson / Saxi frá Sauðanesi 6,04
4 Sverrir Sigurðsson / Arfur frá Höfðabakka 5,00
5 Þóranna Másdóttir / Hvítserkur frá Gauksmýri 4,17

Tölt - 1. flokkur




1 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 8,11
2 Mette Mannseth / Segull frá Flugumýri II 7,67
3 Tryggvi Björnsson / Sif frá Söguey 7,33
4 Riikka Anniina / Gnótt frá Grund II 6,72
5 Elvar Logi Friðriksson / Stuðull frá Grafarkoti 6,61

Tölt - 2. flokkur



1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum 6,94
2 Ragnar Smári Helgason / Kóði frá Grafarkoti 6,33
3 Vigdís Gunnarsdóttir / Ræll frá Gauksmýri 5,94
4 Halldór Sigfússon / Seiður frá Breið 5,78
5 Anna Lena Aldenhoff / Dorit frá frá Gauksmýri 5,67


Tölt - unglingaflokkur




1 Valdimar Sigurðsson / Fönix frá Hlíðartúni 6,62
2 Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 6,56
3 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,50
4 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 6,22
5 Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 6,11


Tölt - barnaflokkur




1 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Funi frá Fremri-Fitjum 5,50
2 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 5,39
3 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti 5,11
4 Eva Dögg Pálsdóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 5,00
5 Telma Rún Magnúsdóttir / Efling frá Hvoli 4,61

Gæðingaskeið



1. sæti - Tryggvi Björnsson, Dynfari frá Steinnesi - 8,00
Umferð 1 6,00 8,00 8,00 8,40 6,50 7,75
Umferð 2 7,00 8,00 8,00 8,20 7,50 8,25

2. sæti - Mette Mannseth, Háttur frá Þúfum - 7,13
Umferð 1 7,00 7,50 7,00 8,80 7,00 7,42
Umferð 2 6,50 7,00 7,00 9,20 6,50 6,83

3. sæti - Sverrir Sigurðsson, Rammur frá Höfðabakka - 6,67
Umferð 1 5,00 7,00 7,50 9,50 6,00 6,33
Umferð 2 4,00 8,00 8,00 9,10 7,50 7,00

4. sæti -  Mette Mannseth, Hnokki frá Þúfum - 6,38
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 9,22 5,00 6,42
Umferð 2 6,00 6,00 6,50 9,50 7,00 6,33

5. sæti -  Elvar Logi Friðriksson, Kaleikur frá Grafarkoti - 6,29
Umferð 1 2,00 7,00 6,50 8,80 3,50 5,83
Umferð 2 3,50 7,50 7,00 8,70 6,00 6,75


Tryggvi Björnsson og Dynfari frá Steinnesi, sigurvegarar í Gæðingaskeiði og 100 m skeiði


20.08.2011 22:25

Forkeppni lokið og úrslit í kappreiðum

Þá er forkeppni og kappreiðum lokið á Opna íþróttamóti Þyts, mörg góð hross og knapar eru á mótinu. Mjög skemmtilegt fyrir okkur Þytsfélaga að fá svona marga skagfirðinga og A-húnvetninga til okkar sem gerir mótið stærra og sterkara.


Úrslit:


Brokk

1.sæti gefandi verðlauna KVH - Einar Reynisson og Svipur frá Sigmundarstöðum tími: 31:90
2.sæti gefandi verðlauna Tveir Smiðir - Eydís Anna Kristófersdóttir og Diljá frá Reykjum tími: 32:40
3.sæti gefandi verðlauna Reynd að smíða - Gerður Rósa Sigurðardóttir og Róni frá Kolugili tími: 34:31

Stökk


1. sæti gefandi verðlauna Sláturhús SKVH - Atli Steinar og Þytur frá Syðra-Kolugili tími: 17:56
2. sæti gefandi verðlauna Víðigerði -  Elvar Logi Friðriksson og Indiáni frá Grafarkoti tími: 17.58
3. sæti gefandi verðlauna Kola ehf - Ingveldur Ása Konráðsdóttir og Dama frá Böðvarshólum tími: 17:80

100 m flugskeið


1. sæti gefandi verðlauna Ferðaþjónustan Dæli - Tryggvi Björnsson og Dynfari frá Steinnesi tími: 7,64
2. sæti gefandi verðlauna Sveitasetrið Gauksmýri - Þórarinn Eymundsson og Bragur frá Bjarnastöðum tími: 7,65
3. sæti gefandi verðlauna er Vinnumálastofnun -  Ragnar Stefánsson og Maur frá Fornhaga 2 tími: 7,84


Staðan eftir forkeppni:

Tölt 1. flokkur:


1 Mette Mannseth / Segull frá Flugumýri II 7,60
2-3 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,30
2-3 Tryggvi Björnsson / Sif frá Söguey 7,30
4 Mette Mannseth / Hnokki frá Þúfum 7,00
5 Tryggvi Björnsson / Stimpill frá Vatni 6,93
6 Riikka Anniina / Gnótt frá Grund II 6,40
7 Elvar Logi Friðriksson / Stuðull frá Grafarkoti 6,37
8-9 Pálmi Geir Ríkharðsson / Greipur frá Syðri-Völlum 6,23
8-9 Pálmi Geir Ríkharðsson / Heimir frá Sigmundarstöðum 6,23
10 Þórir Ísólfsson / Návist frá Lækjamóti 6,20
11 Einar Reynisson / Hvönn frá Syðri-Völlum 5,90
12 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 5,83
13 Halldór P. Sigurðsson / Geisli frá Efri-Þverá 5,03
14 Magnús Ásgeir Elíasson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 4,87

Tölt 2. flokkur
:

1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum 6,47
2 Halldór Sigfússon / Seiður frá Breið 5,90
3 Ragnar Smári Helgason / Kóði frá Grafarkoti 5,67
4 Anna Lena Aldenhoff / Dorit frá frá Gauksmýri 5,57
5 Vigdís Gunnarsdóttir / Ræll frá Gauksmýri 5,43
6-7 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir / Hrannar frá Galtanesi 5,23
6-7 Jónína Lilja Pálmadóttir / Magnea frá Syðri-Völlum 5,23
8 Jónína Lilja Pálmadóttir / Hildur frá Sigmundarstöðum 5,17
9 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Maríuerla frá Gauksmýri 5,03
10 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Róni frá Kolugili 5,00
11 Þóranna Másdóttir / Rosti frá Dalbæ 4,50
12 Anna María Elíasdóttir / Stígur frá Höfðabakka 3,73

Tölt unglingaflokkur

1 Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 6,40
2 Valdimar Sigurðsson / Fönix frá Hlíðartúni 6,10
3 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 5,97
4-5 Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 5,80
4-5 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,80
6 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 5,77
7 Jóhannes Geir Gunnarsson / Þróttur frá Húsavík 5,40
8 Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 5,33
9 Birna Olivia Ödqvist / Björk frá Lækjamóti 5,27
10 Helga Rún Jóhannsdóttir / Glóðafeykir frá Bessastöðum 5,20
11 Eydís Anna Kristófersdóttir / Renna frá Þóroddsstöðum 5,03
12 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 4,57

Tölt barnaflokkur


1-3 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti 5,23
1-3 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 5,23
1-3 Eva Dögg Pálsdóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 5,23
4 Telma Rún Magnúsdóttir / Efling frá Hvoli 5,07
5 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Funi frá Fremri-Fitjum 4,93
6 Sara Líf Sigurðardóttir / Sara Sif frá frá Syðri-Völlum 4,87
7 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 4,73
8 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Næmni frá Grafarkoti 4,63

Tölt T2

1 Mette Mannseth / Háttur frá Þúfum 6,23
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Kátur frá Grafarkoti 6,17
3 Ragnar Stefánsson / Saxi frá Sauðanesi 5,73
4 Þóranna Másdóttir / Hvítserkur frá Gauksmýri 5,03
5 Sverrir Sigurðsson / Arfur frá Höfðabakka 4,47
6 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Bassi frá Heggsstöðum 0,00 
7 Einar Reynisson / Lykill frá Syðri-Völlum 0,00
8 Tryggvi Björnsson / Stimpill frá Vatni 0,00
9 Jónína Lilja Pálmadóttir / Konráð frá Syðri-Völlum 0,00

Fjórgangur 1. flokkur


1 Mette Mannseth / Segull frá Flugumýri II 7,33
2 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,07
3 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,60
4 Tryggvi Björnsson / Stimpill frá Vatni 6,40
5-8 Tryggvi Björnsson / Heiðdís frá Hólabaki 6,20
5-8 Riikka Anniina / Gnótt frá Grund II 6,20
5-8 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 6,10
5-8 Tryggvi Björnsson / Sif frá Söguey 6,10
9 Elvar Logi Friðriksson / Stuðull frá Grafarkoti 6,03
10 Helga Thoroddsen / Fylkir frá Þingeyrum 5,87
11 Halldór P. Sigurðsson / Geisli frá Efri-Þverá 5,67
12 Pálmi Geir Ríkharðsson / Greipur frá Syðri-Völlum 5,57
13 Pálmi Geir Ríkharðsson / Fold frá Brekku 5,20
14 Sverrir Sigurðsson / Arfur frá Höfðabakka 5,00
15 Magnús Ásgeir Elíasson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 4,90

Fjórgangur 2. flokkur

1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Ræll frá Varmalæk 6,20
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Vottur frá Grafarkoti 6,13
3-4 Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti 5,97
3-4 Sandra Marin / Glymur frá Akureyri 5,97
5 Íris Sveinbjörnsdóttir / Bráinn frá Akureyri 5,63
6-8 Bryndís Snorradóttir / Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum 5,43
6-8 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir / Spói frá Þorkelshóli 5,43
6-8 Anna Lena Aldenhoff / Dorit frá frá Gauksmýri 5,43
9 Jónína Lilja Pálmadóttir / Magnea frá Syðri-Völlum 5,37
10 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Maríuerla frá Gauksmýri 5,33
11 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Róni frá Kolugili 5,20
12 Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum 5,03
13 Þóranna Másdóttir / Hvítserkur frá Gauksmýri 5,00

Fjórgangur unglingaflokkur

1 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,33
2 Bryndís Rún Baldursdóttir / Birna frá Vatnsleysu 6,03
3-4 Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 5,90 
3-4 Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 5,90
5 Birna Olivia Ödqvist / Björk frá Lækjamóti 5,83
6 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 5,77
7 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Dropi frá Hvoli 5,60
8 Valdimar Sigurðsson / Sproti frá Eyjólfsstöðum 5,43
9 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,40
10-11 Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 5,37
10-11 Jóhannes Geir Gunnarsson / Þróttur frá Húsavík 5,37
12 Lilja Karen Kjartansdóttir / Glóðar frá Hólabaki 4,83
13 Helga Rún Jóhannsdóttir / Glóðafeykir frá Bessastöðum 4,80


Fjórgangur barnaflokkur


1 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 5,40
2 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti 5,27
3 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 4,90
4 Eva Dögg Pálsdóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,73
5 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Mímir frá Syðra-Kolugili 4,70
6 Edda Felicia Agnarsdóttir / Vera frá frá Litlu Ásgeirsá 3,47


Fimmgangur 1. flokkur

1 Mette Mannseth / Hnokki frá Þúfum 6,90
2 Bjarni Jónasson / Djásn frá Hnjúki 6,50
3 Þórarinn Eymundsson / Seyðir frá Hafsteinsstöðum 6,47
4 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 6,43
5 Mette Mannseth / Háttur frá Þúfum 6,37
6 Þórarinn Eymundsson / Rispa frá Saurbæ 6,23
7 Fanney Dögg Indriðadóttir / Kara frá Grafarkoti 6,07
8 Tryggvi Björnsson / Dynfari frá Steinnesi 6,00
9 Fanney Dögg Indriðadóttir / Ímynd frá Gröf 5,97
10 Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 5,90
11 Helga Thoroddsen / Von frá Kópavogi 5,87
12 Greta Brimrún Karlsdóttir / Hula frá Efri-Fitjum 5,77
13 James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 5,57
14 Sverrir Sigurðsson / Rammur frá Höfðabakka 5,50
15 Greta Brimrún Karlsdóttir / Kátína frá Efri-Fitjum 5,30

100 m flugskeið - úrslit

" Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn
1 " Tryggvi Björnsson
Dynfari frá Steinnesi
" 8,06 7,64 7,27
2 " Þórarinn Eymundsson
Bragur frá Bjarnastöðum
" 0,00 7,65 7,25
3 " Ragnar Stefánsson
Maur frá Fornhaga II
" 8,19 7,84 6,93
4 " Jóhann Magnússon
Vinsæl frá Halakoti
" 7,90 7,90 6,83
5 " Ísólfur Líndal Þórisson
Hrókur frá Kópavogi
" 8,29 8,29 6,18
6 " Greta Brimrún Karlsdóttir
Kátína frá Efri-Fitjum
" 9,00 8,36 6,07
7 " Tryggvi Björnsson
Stelpa frá Steinkoti
" 8,37 8,37 6,05
8 " James Bóas Faulkner
Flugar frá Barkarstöðum
" 8,38 8,38 6,03
9 " Magnús Ásgeir Elíasson
Daði frá Stóru-Ásgeirsá
" 9,19 8,45 5,92
10 " Þórarinn Eymundsson
Stígur frá Efri-Þverá
" 8,47 8,47 5,88
11 " Jóhann Magnússon
Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
" 8,58 8,58 5,70
12 " Einar Reynisson
Stakur frá Sólheimum 1
" 0,00 8,67 5,55
13 " Kristófer Smári Gunnarsson
Kofri frá Efri-Þverá
" 0,00 8,89 5,18
14 " Herdís Einarsdóttir
Kapall frá Grafarkoti
" 9,35 8,91 5,15
15 " Sverrir Sigurðsson
Rammur frá Höfðabakka
" 9,17 9,07 4,88
16 " Magnús Ásgeir Elíasson
Bylgja frá Flögu
" 10,73 9,51 4,15



Myndir frá kappreiðunum má sjá hér

20.08.2011 22:10

Breyting á dagsskrá fyrir morgundaginn.


Dagskrá Sunnudagur 21.ágúst - kl. 10:00
B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
Úrslit, fjórgangur börn
Úrslit, fjórgangur unglingar
Úrslit fjórgangur 2.flokkur 
Matarhlé    1 klst.

Úrslit fjórgangur 1.flokkur
A-Úrslit fimmgangur 1.flokkur
Úrslit tölt barna
Úrslit í T2   
Kaffihlé    1/2 klst.
Úrslit tölt unglinga
Úrslit tölt 2.flokkur
Úrslit tölt 1.flokkur
Gæðingaskeið

19.08.2011 00:04

Íþróttamót Þyts - ráslistar

Hér koma ráslistar fyrir opna íþróttamót Þyts 2011, mótið hefst stundvíslega klukkan 09.00 á fimmgangi.

Brokk
Hópur Knapi Hestur
1 Valdimar Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
1 Jóhannes Geir Gunnarsson Raddar frá Efri-Fitjum
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Vera frá Grafarkoti
2 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
3 Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Diljá frá Reykjum Laugarbakka
4 Atli Steinar Ingason Þytur frá frá Syðra-Kolugili

Fimmgangur
Hópur Knapi Hestur
1 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
2 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
3 Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
5 Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
6 Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum
7 Jóhann Magnússon Forseti frá Bessastöðum
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
9 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
10 Jónína Lilja Pálmadóttir Hildur frá Sigmundarstöðum
11 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
12 Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki
13 Þórir Ísólfsson Alúð frá Lækjamóti
14 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
15 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
16 Helga Thoroddsen Von frá Kópavogi
17 Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum
18 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
19 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
20 Greta Brimrún Karlsdóttir Hula frá Efri-Fitjum
21 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
22 Elvar Logi Friðriksson Kaleikur frá Grafarkoti
24 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
25 Fanney Dögg Indriðadóttir Kara frá Grafarkoti
26 Þórarinn Eymundsson Rispa frá Saurbæ

Fjórgangur
Hópur Knapi Hestur
1 Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum
1 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
2 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk
2 Sverrir Sigurðsson Arfur frá Höfðabakka
3 Magnús Ásgeir Elíasson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
3 Mette Mannseth Segull frá Flugumýri II
4 Tryggvi Björnsson Heiðdís frá Hólabaki
5 Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti
5 Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá 
6 Helga Thoroddsen Fylkir frá Þingeyrum 
6 Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 
7 Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti 
7 Pálmi Geir Ríkharðsson Fold frá Brekku 
8 Tryggvi Björnsson Sif frá Söguey 
8 Riikka Anniina Gnótt frá Grund II

Fjórgangur 2. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir Magnea frá Syðri-Völlum
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir Stæll frá Víðidalstungu II
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Ræll frá Varmalæk
2 Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti
3 Bryndís Snorradóttir Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum
3 Þóranna Másdóttir Hvítserkur frá Gauksmýri
4 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Maríuerla frá Gauksmýri
5 Sandra Marin Glymur frá Akureyri
5 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
6 Anna Lena Aldenhoff Dorit frá frá Gauksmýri
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum
7 Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti
7 Íris Sveinbjörnsdóttir Bráinn frá Akureyri
8 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
8 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum

Fjórgangur unglingar
Hópur Knapi Hestur
1 Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum
1 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
2 Valdimar Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
2 Finnbogi Bjarnason Svala frá Garði
3 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli
3 Fanndís Ósk Pálsdóttir Dropi frá Hvoli
4 Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga
4 Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
5 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík
5 Lilja Karen Kjartansdóttir Glóðar frá Hólabaki
6 Birna Olivia Ödqvist Björk frá Lækjamóti
6 Helga Rún Jóhannsdóttir Glóðafeykir frá Bessastöðum
7 Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum
8 Eydís Anna Kristófersdóttir Randver frá Efri-Þverá
8 Bryndís Rún Baldursdóttir Birna frá Vatnsleysu

Fjórgangur börn
Hópur Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði
1 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
2 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
2 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Mímir frá Syðra-Kolugili
3 Karítas Aradóttir Elegant frá Austvaðsholti 1
3 Eva Dögg Pálsdóttir Katla frá Fremri-Fitjum
4 Edda Felicia Agnarsdóttir Vera frá frá Litlu Ásgeirsá

Gæðingaskeið
Hópur Knapi Hestur
1 Þórarinn Eymundsson Stígur frá Efri-Þverá
2 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
3 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
5 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
6 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
7 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
8 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
9 Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
10 Fanney Dögg Indriðadóttir Kara frá Grafarkoti
11 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
12 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
13 Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
14 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
15 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
16 Þórir Ísólfsson Návist frá Lækjamóti
17 Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
18 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
19 Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II

100 m skeið
Hópur Knapi Hestur
1 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
2 Þórarinn Eymundsson Stígur frá Efri-Þverá
3 Tryggvi Björnsson Stelpa frá Steinkoti
4 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
5 Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum
6 Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
7 Magnús Ásgeir Elíasson Bylgja frá Flögu
8 Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
9 Einar Reynisson Stakur frá Sólheimum 1
10 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
11 Ísólfur Líndal Þórisson Hrókur frá Kópavogi
12 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
13 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
14 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
15 Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
16 Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II
17 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
18 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
19 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá

300 m stökk
Hópur Knapi Hestur
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Indíáni frá Grafarkoti
1 Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá
2 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Dama frá Böðvarshólum
2 Atli Steinar Ingason Þytur frá frá Syðra-Kolugili
3 Aron Orri Tryggvason Ketill frá Kommu
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Diljá frá Reykjum Laugarbakka
4 Elvar Logi Friðriksson Styrkur frá Grófargili
4 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
5 Sigurður Björn Gunnlaugsson Vinur frá Nípukoti
5 Kristófer Smári Gunnarsson Hátign frá frá Kolbeinsá II
6 Atli Steinar Ingason Máni frá frá Syðra-Kolugili

Tölt 1. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum
1 Magnús Ásgeir Elíasson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
2 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
3 Þórir Ísólfsson Návist frá Lækjamóti
3 Tryggvi Björnsson Heiðdís frá Hólabaki
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Hula frá Efri-Fitjum
4 Riikka Anniina Gnótt frá Grund II
5 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk
5 Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti
6 Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum
6 Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti
7 Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
7 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
8 Mette Mannseth Segull frá Flugumýri II
8 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
9 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
9 Tryggvi Björnsson Sif frá Söguey

Tölt 2. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Halldór Sigfússon Seiður frá Breið
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
2 Bryndís Snorradóttir Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum
2 Jónína Lilja Pálmadóttir Hildur frá Sigmundarstöðum
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
3 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Maríuerla frá Gauksmýri
4 Ragnar Smári Helgason Kóði frá Grafarkoti
4 Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ
5 Vigdís Gunnarsdóttir Ræll frá Gauksmýri
5 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
6 Anna Lena Aldenhoff Dorit frá frá Gauksmýri
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Magnea frá Syðri-Völlum
7 Anna María Elíasdóttir Stígur frá Höfðabakka

Tölt unglingar
Hópur Knapi Hestur
1 Birna Olivia Ödqvist Björk frá Lækjamóti
1 Helga Rún Jóhannsdóttir Glóðafeykir frá Bessastöðum
2 Eydís Anna Kristófersdóttir Randver frá Efri-Þverá
2 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík
3 Finnbogi Bjarnason Svala frá Garði
4 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli
4 Valdimar Sigurðsson Fönix frá Hlíðartúni
5 Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum
5 Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga
6 Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
6 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
7 Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu
7 Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum

Tölt börn
Hópur Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Elegant frá Austvaðsholti 1
1 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
2 Sara Líf Sigurðardóttir Sara Sif frá frá Syðri-Völlum
3 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
3 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Funi frá Fremri-Fitjum
4 Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli
4 Eva Dögg Pálsdóttir Katla frá Fremri-Fitjum
5 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti
5 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði

Tölt T2
Hópur Knapi Hestur
1 Sverrir Sigurðsson Arfur frá Höfðabakka
1 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Bassi frá Heggsstöðum
2 Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum
3 Þóranna Másdóttir Hvítserkur frá Gauksmýri
3 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
4 Kolbrún Stella Indriðadóttir Kátur frá Grafarkoti
4 Ragnar Stefánsson Saxi frá Sauðanesi
5 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum











17.08.2011 14:29

Dagskrá

Opna íþróttamót Þyts

Mótið hefst kl 09:00 laugardagsmorgun 20.ágúst

5-gangur  1.flokkur (einn inná í einu)

4-gangur barna

4-gangur unglinga

Hádegishlé 1 klst.

Kl 13:00

4-gangur 1.flokkur

4-gangur 2.flokkur

Tölt barna

Tölt unglinga

Tölt 1.flokkur

16:00-16:30 Kaffihlé

Tölt 2.flokkur

T2 1.flokkur

300 metra Brokk

300 metra Stökk

100 metra skeið

Mótið búið ca. 18:00

Keppendur ríða tveir saman inná í einu og er stjórnað af þul í tölti, fjórgangi og slaktaumatölti. Í 5-gangi er einn inná í einu og stjórnar sínu prógrammi sjálfur. Gæðingaskeiðið verður á sunnudaginn.

Dagskrá Sunnudagur 21.ágúst - kl. 10:00
B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
Úrslit, fjórgangur börn
Úrslit, fjórgangur unglingar
Úrslit fjórgangur 2.flokkur 
Matarhlé    1 klst.

Úrslit fjórgangur 1.flokkur
Gæðingaskeið
Úrslit í T2    
Úrslit tölt barna
Kaffihlé    1/2 klst.
Úrslit tölt unglinga
Úrslit tölt 2.flokkur
Úrslit tölt 1.flokkur
A-Úrslit fimmgangur 1.flokkur

14.08.2011 13:02

Opna íþróttamót Þyts


Verður haldið dagana 20.-21. ágúst 2011 á Kirkjuhvammsvelli á Hvammstanga.


Greinar:

4-gangur og tölt 1.flokkur
4-gangur og tölt 2.flokkur
4-gangur og tölt ungmennaflokkur
4-gangur og tölt unglingaflokkur
4-gangur og tölt barnaflokkur

5-gangur 1.flokkur

T2/slaktaumatölt 1.flokkur

gæðingaskeið

100 metra skeið

300 metra Brokk

300 metra Stökk

Skráning fer fram á thytur@hotmail.com og henni lýkur á miðnætti þriðjudaginn 16.ágúst, við skráningu skal koma fram IS númer hests, kennitala knapa, í hvaða grein og uppá hvora höndina.
Fyrsta skráning kostar 2500 kr. næsta skráning 1500 kr. 1000 kr. fyrir börn og unglinga. Borga skal skráningargjöld inn á reikning 0159-26-001081 kt. 550180-0499 áður en mótið hefst.
Mótanefnd áskilar sér rétt til þess að fella niður greinar ef ekki næst næg þátttaka.

Verðlaunafé verður fyrir þrjú efstu sætin í 100 m skeiði, brokki og stökki, einnig verður leikur í gangi þar sem áhorfendur geta veðjað á sinn hest.

Mótanefnd :)

09.08.2011 12:52

Kvennareið 2011

Lokaskráningardagur í dag í kvennareiðina 2011


Þá er komið að því..Kvennareiðin 2011 verður laugardaginn 13. ágúst n.k. Þemað þetta árið er ævintýralegt þannig að mætið sem ykkar uppáhalds ævintýrapersóna!

Mæting að Hindisvík Vatnsnesi kl.14:00, lagt verður af stað stundvíslega kl. 15:00


...Farin verður ævintýralega skemmtileg reiðleið að
Geitafelli þar sem verður borðað, sungið og skemmt sér fram eftir nóttu! Hægt er að geyma hestana yfir nótt þar. Verð á konu er 3.000 kr. og greiðist við mætingu. Skráning fyrir þriðjudagskvöldið 9. ágúst hjá Kollu í síma 863 7786 / kolbruni@simnet.is eða Tobbu í síma 862 6106 / thorgrimsstadir@simnet.is

..ævintýrin enn
gerast...

Vatnsnesnefndin...

04.08.2011 22:01

Síðsumarsýning kynbótahrossa á Hvammstanga

Kynbótasýning hrossa hefst á Hvammstanga þriðjudaginn 23. ágúst nk. að er fram kemur í tilkynningu frá Búnaðarsambandi Húnaþings og Stranda.

"Dómar verða þriðjudag og miðvikudag og yfirlitssýning fimmtudag 25.ágúst. Þetta getur þó breyst ef skráningar verða ekki í samræmi við áætlanir.

Best er að senda skráningar á tölvupósti - rhs@bondi.is  - en einnig má hringja í síma 451 -2602. Síðasti skráningardagur er fimmtudagur 18. ágúst.

Við skráningu þurfa að koma fram upplýsingar um hrossið, fullnaðardómur eða bara bygging eða hæfileikar, nafn og kennitala sýnanda, nafn og kennitala þess sem greiðir reikning og óskir um tíma ef einhverjar eru.

Gjald er 15.000 fyrir fullnaðardóm en 10.500 ef bara annað hvort bygging eða hæfileikar. Greiðist inn á banka 307-26-2650 (kt 471101-2650) samhliða skráningu og senda kvittun á rhs@bondi.is með upplýsingum fyrir hvaða hross er verið að greiða. Kynnið ykkur vel reglur um járningar, spattmyndir, dna ofl.

Nánari upplýsingar og tímasetningar á www.rhs.is þegar nær dregur."

02.08.2011 22:27

Íþróttamót Þyts

Styttist í opna íþróttamótið okkar sem haldið verður dagana 20.-21. ágúst 2011.

Keppt verður í tölti 1. og 2. flokkur, ungmennaflokkur, unglingaflokkur og barnaflokkur, fjórgangi 1. og 2. flokkur, ungmennaflokkur, unglingaflokkur og barnaflokkur, fimmgangi 1. flokkur, T2, 100 metra skeiði, gæðingaskeiði, brokki og stökki.
(mótanefnd áskilar sér rétt að fella niður flokka ef næg þátttaka næst ekki)

Takið daginn frá, nánar auglýst síðar.

Mótanefnd.

02.08.2011 09:58

Helga Una að standa sig vel á kynbótabrautinni á HM



Helga Una Björnsdóttir yngsti kynbótaknapi sem hefur keppt fyrir Íslandshönd í kynbótasýningum gerði sér lítið fyrir og sýndi Smá frá Þúfu í fyrsta sætið eftir forsýningu en hún hlaut 8.03 fyrir byggingu og hvorki meira nér minna en 8.50 fyrir hæfileika og 8.32 í aðaleinkunn. Hér má sjá dóminn.

IS2006284554 Smá frá Þúfu
Litur: 1500 Rauður/milli- einlitt
Sköpulag: 8,0 - 8,5 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 8,0 - 9,0 = 8,03
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0 - 9,0 - 8,5 - 8,0 = 8,50
Aðaleinkunn: 8,32      Hægt tölt: 8,0      Hægt stökk: 7,5

VIDEO

01.08.2011 11:00

Fákaflugi lokið

Fákaflugi 2011 á Vindheimamelum lokið, mótið var sterkt og skráning var góð. Nokkuð margir Þytsfélagar tóku þátt í mótinu og var spennandi að fylgjast með þeirra gengi. Hérna koma niðurstöður úr úrslitum í barna-, unglinga-, ungmenna-, B-flokki og A-flokki.

Barnaflokkur - A úrslit
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 8,68
2 Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,62
3 Ingunn Ingólfsdóttir / Morri frá Hjarðarhaga 8,47
4 Hólmfríður Sylvía Björnsdóttir / Fjóla frá Fagranesi 8,15
5 Magnús Eyþór Magnússon / Dögg frá Íbishóli 8,08
6 Rakel Eir Ingimarsdóttir / Birkir frá Fjalli 8,03
7 Lilja Maria Suska / Ívar frá Húsavík 7,91
8 Guðmar Freyr Magnússun / Frami frá Íbishóli 7,77

Unglingaflokkur - A úrslit
1 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,52
2 Jón Helgi Sigurgeirsson / Töfri frá Keldulandi 8,43
3 Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 8,40
4 Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 8,39
5 Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli 8,37
6 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,35
7 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 8,33
8 Bryndís Rún Baldursdóttir / Birna frá Vatnsleysu 8,23


Ungmennaflokkur - A úrslit
1 Rósa Líf Darradóttir / Ægir frá Móbergi 8,55
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Ræll frá Varmalæk 8,32
3 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,29
4 Agnar Logi Eiríksson / Njörður frá Blönduósi 8,13
5 Harpa Birgisdóttir / Dynur frá Sveinsstöðum 7,92
6 Hilda Sól Darradóttir / Saga frá Sandhólaferju 7,88
7 Jónína Lilja Pálmadóttir / Hildur frá Sigmundarstöðum 7,66

B flokkur - B úrslit
1 Vornótt frá Hólabrekku / Líney María Hjálmarsdóttir 8,47
2 Fáni frá Lækjardal / Guðmundur Þór Elíasson 8,41
3 Baugur frá Tunguhálsi II / Sæmundur Sæmundsson 8,41
4 Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir 8,38
5 Hekla frá Tunguhálsi II / Líney María Hjálmarsdóttir 8,37
6 Hróarr frá Vatnsleysu / Barbara Wenzl 8,34
7 Gnótt frá Grund II / Riikka Anniina 8,33
8 Punktur frá Varmalæk / Magnús Bragi Magnússon 8,29

B flokkur - A úrslit
1 Segull frá Flugumýri II / Mette Mannseth 8,77
2 Stimpill frá Vatni / Tryggvi Björnsson 8,69
3 Lína frá Vatnsleysu / Hörður Óli Sæmundarson 8,67
4 Óði Blesi frá Lundi / Sölvi Sigurðarson 8,55
5 Veigar frá Narfastöðum / Julia Stefanie Ludwiczak 8,54
6 Fold frá Miðsitju / Heiðrún Ósk Eymundsdóttir 8,50
7 Vornótt frá Hólabrekku / Líney María Hjálmarsdóttir 8,44
8 Sigur frá Húsavík / Lilja S. Pálmadóttir 8,22

A flokkur - B úrslit 
1 Hugleikur frá Hafragili / Magnús Bragi Magnússon 8,40
2 Tíbrá frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,36
3 Sveipur frá Borgarhóli / Gestur Stefánsson 8,31
4 Skyggnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,26
5 Jökull frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,26
6 Hugsýn frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 8,25
7 Dynfari frá Úlfljótsvatni / Snæbjörn Björnsson 8,14

A flokkur - A úrslit
1 Vafi frá Ysta-Mói / Magnús Bragi Magnússon 8,84
2 Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth 8,70
3 Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth 8,65
4 Djásn frá Hnjúki / Bjarni Jónasson 8,49
5 Kylja frá Hólum / Þorsteinn Björnsson 8,41
6 Hreinn frá Vatnsleysu / Hörður Óli Sæmundarson 8,37
7 Tíbrá frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,31
8 Glaumur frá Varmalæk 1 / Sveinn Brynjar Friðriksson 8,26



Tryggvi og Stimpill frá Vatni enduðu í 2. sæti í B-flokki

  • 1
Flettingar í dag: 703
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 779
Gestir í gær: 90
Samtals flettingar: 3307979
Samtals gestir: 401367
Tölur uppfærðar: 18.10.2018 14:36:28