19.08.2011 00:04

Íþróttamót Þyts - ráslistar

Hér koma ráslistar fyrir opna íþróttamót Þyts 2011, mótið hefst stundvíslega klukkan 09.00 á fimmgangi.

Brokk
Hópur Knapi Hestur
1 Valdimar Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
1 Jóhannes Geir Gunnarsson Raddar frá Efri-Fitjum
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Vera frá Grafarkoti
2 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
3 Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Diljá frá Reykjum Laugarbakka
4 Atli Steinar Ingason Þytur frá frá Syðra-Kolugili

Fimmgangur
Hópur Knapi Hestur
1 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
2 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
3 Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
5 Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
6 Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum
7 Jóhann Magnússon Forseti frá Bessastöðum
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
9 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
10 Jónína Lilja Pálmadóttir Hildur frá Sigmundarstöðum
11 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
12 Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki
13 Þórir Ísólfsson Alúð frá Lækjamóti
14 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
15 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
16 Helga Thoroddsen Von frá Kópavogi
17 Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum
18 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
19 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
20 Greta Brimrún Karlsdóttir Hula frá Efri-Fitjum
21 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
22 Elvar Logi Friðriksson Kaleikur frá Grafarkoti
24 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
25 Fanney Dögg Indriðadóttir Kara frá Grafarkoti
26 Þórarinn Eymundsson Rispa frá Saurbæ

Fjórgangur
Hópur Knapi Hestur
1 Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum
1 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
2 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk
2 Sverrir Sigurðsson Arfur frá Höfðabakka
3 Magnús Ásgeir Elíasson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
3 Mette Mannseth Segull frá Flugumýri II
4 Tryggvi Björnsson Heiðdís frá Hólabaki
5 Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti
5 Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá 
6 Helga Thoroddsen Fylkir frá Þingeyrum 
6 Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 
7 Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti 
7 Pálmi Geir Ríkharðsson Fold frá Brekku 
8 Tryggvi Björnsson Sif frá Söguey 
8 Riikka Anniina Gnótt frá Grund II

Fjórgangur 2. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Jónína Lilja Pálmadóttir Magnea frá Syðri-Völlum
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir Stæll frá Víðidalstungu II
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Ræll frá Varmalæk
2 Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti
3 Bryndís Snorradóttir Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum
3 Þóranna Másdóttir Hvítserkur frá Gauksmýri
4 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Maríuerla frá Gauksmýri
5 Sandra Marin Glymur frá Akureyri
5 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
6 Anna Lena Aldenhoff Dorit frá frá Gauksmýri
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum
7 Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti
7 Íris Sveinbjörnsdóttir Bráinn frá Akureyri
8 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
8 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum

Fjórgangur unglingar
Hópur Knapi Hestur
1 Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum
1 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
2 Valdimar Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
2 Finnbogi Bjarnason Svala frá Garði
3 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli
3 Fanndís Ósk Pálsdóttir Dropi frá Hvoli
4 Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga
4 Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
5 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík
5 Lilja Karen Kjartansdóttir Glóðar frá Hólabaki
6 Birna Olivia Ödqvist Björk frá Lækjamóti
6 Helga Rún Jóhannsdóttir Glóðafeykir frá Bessastöðum
7 Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum
8 Eydís Anna Kristófersdóttir Randver frá Efri-Þverá
8 Bryndís Rún Baldursdóttir Birna frá Vatnsleysu

Fjórgangur börn
Hópur Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði
1 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
2 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
2 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Mímir frá Syðra-Kolugili
3 Karítas Aradóttir Elegant frá Austvaðsholti 1
3 Eva Dögg Pálsdóttir Katla frá Fremri-Fitjum
4 Edda Felicia Agnarsdóttir Vera frá frá Litlu Ásgeirsá

Gæðingaskeið
Hópur Knapi Hestur
1 Þórarinn Eymundsson Stígur frá Efri-Þverá
2 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
3 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
5 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
6 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
7 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
8 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
9 Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
10 Fanney Dögg Indriðadóttir Kara frá Grafarkoti
11 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
12 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
13 Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
14 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
15 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
16 Þórir Ísólfsson Návist frá Lækjamóti
17 Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
18 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
19 Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II

100 m skeið
Hópur Knapi Hestur
1 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
2 Þórarinn Eymundsson Stígur frá Efri-Þverá
3 Tryggvi Björnsson Stelpa frá Steinkoti
4 Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
5 Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum
6 Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
7 Magnús Ásgeir Elíasson Bylgja frá Flögu
8 Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
9 Einar Reynisson Stakur frá Sólheimum 1
10 Sverrir Sigurðsson Rammur frá Höfðabakka
11 Ísólfur Líndal Þórisson Hrókur frá Kópavogi
12 Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
13 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
14 Tryggvi Björnsson Dynfari frá Steinnesi
15 Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
16 Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II
17 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
18 Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum
19 Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá

300 m stökk
Hópur Knapi Hestur
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Indíáni frá Grafarkoti
1 Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá
2 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Dama frá Böðvarshólum
2 Atli Steinar Ingason Þytur frá frá Syðra-Kolugili
3 Aron Orri Tryggvason Ketill frá Kommu
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Diljá frá Reykjum Laugarbakka
4 Elvar Logi Friðriksson Styrkur frá Grófargili
4 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
5 Sigurður Björn Gunnlaugsson Vinur frá Nípukoti
5 Kristófer Smári Gunnarsson Hátign frá frá Kolbeinsá II
6 Atli Steinar Ingason Máni frá frá Syðra-Kolugili

Tölt 1. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum
1 Magnús Ásgeir Elíasson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá
2 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
3 Þórir Ísólfsson Návist frá Lækjamóti
3 Tryggvi Björnsson Heiðdís frá Hólabaki
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Hula frá Efri-Fitjum
4 Riikka Anniina Gnótt frá Grund II
5 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk
5 Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti
6 Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum
6 Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti
7 Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
7 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
8 Mette Mannseth Segull frá Flugumýri II
8 Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
9 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
9 Tryggvi Björnsson Sif frá Söguey

Tölt 2. flokkur
Hópur Knapi Hestur
1 Halldór Sigfússon Seiður frá Breið
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili
2 Bryndís Snorradóttir Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum
2 Jónína Lilja Pálmadóttir Hildur frá Sigmundarstöðum
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
3 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Maríuerla frá Gauksmýri
4 Ragnar Smári Helgason Kóði frá Grafarkoti
4 Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ
5 Vigdís Gunnarsdóttir Ræll frá Gauksmýri
5 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
6 Anna Lena Aldenhoff Dorit frá frá Gauksmýri
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Magnea frá Syðri-Völlum
7 Anna María Elíasdóttir Stígur frá Höfðabakka

Tölt unglingar
Hópur Knapi Hestur
1 Birna Olivia Ödqvist Björk frá Lækjamóti
1 Helga Rún Jóhannsdóttir Glóðafeykir frá Bessastöðum
2 Eydís Anna Kristófersdóttir Randver frá Efri-Þverá
2 Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík
3 Finnbogi Bjarnason Svala frá Garði
4 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli
4 Valdimar Sigurðsson Fönix frá Hlíðartúni
5 Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum
5 Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga
6 Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
6 Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
7 Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu
7 Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum

Tölt börn
Hópur Knapi Hestur
1 Karítas Aradóttir Elegant frá Austvaðsholti 1
1 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
2 Sara Líf Sigurðardóttir Sara Sif frá frá Syðri-Völlum
3 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
3 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Funi frá Fremri-Fitjum
4 Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli
4 Eva Dögg Pálsdóttir Katla frá Fremri-Fitjum
5 Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti
5 Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði

Tölt T2
Hópur Knapi Hestur
1 Sverrir Sigurðsson Arfur frá Höfðabakka
1 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Bassi frá Heggsstöðum
2 Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum
3 Þóranna Másdóttir Hvítserkur frá Gauksmýri
3 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum
4 Kolbrún Stella Indriðadóttir Kátur frá Grafarkoti
4 Ragnar Stefánsson Saxi frá Sauðanesi
5 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum











Flettingar í dag: 279
Gestir í dag: 61
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695259
Samtals gestir: 447658
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 10:07:41