15.08.2014 19:53

Uppfærðir ráslistar fyrir Opið Íþróttamót Þyts 16.ágúst

Pollaflokkur

1    Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal        Rökkvi frá Dalsmynni    
2    Indriði Rökkvi Ragnarsson        Freyðir frá Grafarkoti    
3    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Þokki frá Hvoli  

 
Fimmgangur F1                
1. flokkur                  
1    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti    
2    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
3    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu    
4    Fanney Dögg Indriðadóttir        Stuðull frá Grafarkoti    
5    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
6    Jóhanna Friðriksdóttir        Daði frá Stóru Ásgeirsá    
7    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ  

 
Fjórgangur V1                
1. flokkur                   
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    
2    Guðmundur Þór Elíasson        Djásn frá Höfnum    
3    Stefnir Guðmundsson        Hyllingur frá Garðabæ    
4    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti    
5    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum    
6    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu    
7    Friðrik Már Sigurðsson        Eyvör frá Lækjamóti    
8    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði    
9    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti    
10    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum    
11    Sonja Líndal Þórisdóttir        Kvaran frá Lækjamóti    
12    Guðmundur Þór Elíasson        Hamur frá Lækjarskógi    


Fjórgangur V2                
2. flokkur                   
1    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum    
2    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði    
3    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum    
5    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli    
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi    


Fjórgangur V2                
Ungmennaflokkur                   
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Blesi frá Brekku    
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði    

3    Maggie Flanagan                     Vænting frá Fremri Fitjum

4    Julia Linse                                  Geisli frá Efri Þverá

 

Fjórgangur V2                
Unglingaflokkur                
1    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá    
2    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Bassi frá Áslandi    
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti    
4    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Brokey frá Grafarkoti    
5    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík  

 
Gæðingaskeið                
1. flokkur                  
1    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu    
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá    
3    Pálmi Geir Ríkharðsson        Konráð frá Syðri-Völlum    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Nn frá Syðri-Völlum    
5    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
6    Finnur Bessi Svavarsson        Blossi frá Súluholti    
7    Anna Jonasson        Júlía frá Hvítholti    


Skeið 100m (flugskeið)                 
1    Laufey Rún Sveinsdóttir        Adam frá Efri-Skálateigi 1    
2    Leifur George Gunnarssonn        Kofri frá Efri-Þverá    
3    Vigdís Gunnarsdóttir        Ársól frá Bakkakoti    
4    Stefnir Guðmundsson        Drottning frá Garðabæ    
5    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
6    Jóhanna Friðriksdóttir        Daði frá Stóru Ásgeirsá    


Tölt T1                
1. flokkur                
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Flans frá Víðivöllum fremri    
2    Einar Reynisson        Sigurrós frá Syðri-Völlum    
3    Guðmundur Þór Elíasson        Frigg frá Laugarmýri    
4    Pálmi Geir Ríkharðsson        Svipur frá Syðri-Völlum    
5    Herdís Einarsdóttir        Grettir frá Grafarkoti    
6    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti    
7    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum    
8    Guðmundur Þór Elíasson        Hamur frá Lækjarskógi  

 
Tölt T2                
1. flokkur                   
1    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    
2    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti    
3    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði    
4    Stefnir Guðmundsson        Eskill frá Heiði    
5    Anna Jonasson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu    
6    Guðmundur Þór Elíasson        Djásn frá Höfnum    
7    Vigdís Gunnarsdóttir        Björk frá Lækjamóti    


Tölt T3                
2. flokkur                   
1    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði    
2    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli    
3    Guðni Kjartansson        Svaki frá Auðsholtshjáleigu    
4    Jónína Lilja Pálmadóttir        Laufi frá Syðri-Völlum    
5    Eva-Lena Lohi        Bliki frá Stóru-Ásgeirsá    
6    Valka Jónsdóttir        Þyrla frá Gröf Vatnsnesi    
7    Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir        Hvönn frá Syðri-Völlum    


Tölt T3                
Ungmennaflokkur                  
1    Fríða Marý Halldórsdóttir        Salsa frá Hvammstanga    
2    Laufey Rún Sveinsdóttir        Harpa frá Barði  

3     Maggie Flanagan                   Vænting frá Fremri Fitjum

 
Tölt T3                
Unglingaflokkur                
1    Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir        Þróttur frá Húsavík    
2    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Hrollur frá Sauðá    
3    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti  

 
Tölt T3                
Barnaflokkur                
1    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Æra frá Grafarkoti    

 

Flettingar í dag: 493
Gestir í dag: 76
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695473
Samtals gestir: 447673
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 20:43:07