11.08.2018 17:50

Forkeppni á Íþróttamóti Þyts

Hér fyrir neðan má sjá stöðuna eftir forkeppni á íþróttamóti Þyts.

Fjórgangur V2 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan 6.70 6.50 6.60 6.60 
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abel 6.00 6.20 6.10 6.10 
3-4 2 Herdís Einarsdóttir Griffla 6.10 5.70 6.00 5.93 
3-4 5 Jóhanna Friðriksdóttir Ída 6.10 6.00 5.70 5.93 
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella 5.60 5.70 5.80 5.70 
6 Lýdía Þorgeirsdóttir Veðurspá 5.50 5.50 5.50 5.50
7 Greta Brimrún Karlsdóttir Sena 5.60 5.30 5.30 5.40
8 Lýdía Þorgeirsdóttir Rómur 5.20 5.30 5.40 5.30

Fjórgangur V2 unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki 6.20 6.40 6.30 6.30 
2 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval 5.80 6.10 5.80 5.90 
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín 5.70 6.00 5.90 5.87 
4-5 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás 5.70 5.90 5.70 5.77 
4-5 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi 5.60 5.80 5.90 5.77 
6 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski 5.20 5.60 5.40 5.40 
7 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári 5.30 5.20 5.40 5.30
8 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Hökull 4.40 4.80 4.70 4.63

Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn
1 Marie Holzemer Kvaran 6.10 6.70 6.20 6.33 
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla 5.70 5.70 5.80 5.73 
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi 5.30 5.70 5.50 5.50 

Fjórgangur V5 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Sonja Líndal Þórisdóttir Erpur 6.50 6.40 6.30 6.40 
2 Þorgeir Jóhannesson Stígur 5.60 6.00 6.30 5.97 
3 Eyjólfur Sigurðsson Draumur 5.60 5.80 5.50 5.63 
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Flosi 5.10 5.30 5.10 5.17 
5 Magnús Ásgeir Elíasson Mánadís 4.90 5.10 4.10 4.70

Fjórgangur V5 barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel 6.80 7.00 6.80 6.87 
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi 5.90 5.90 5.90 5.90 
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Rauðey 4.80 5.50 5.10 5.13
4 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði 3.60 4.30 4.00 3.97 

Tölt T3 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1-2 Herdís Einarsdóttir Griffla 6.50 6.30 6.50 6.43 
1-2 10 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan 6.50 6.50 6.30 6.43
3 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi 6.20 6.70 6.30 6.40 
4 Jóhann Magnússon Brana 6.30 6.20 6.50 6.33 
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur 6.30 6.30 6.20 6.27 
6 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós 6.30 6.30 6.00 6.20 
7 Jóhanna Friðriksdóttir Ída 6.20 6.00 6.00 6.07
8 Bergrún Ingólfsdóttir Bikar 5.70 6.00 6.20 5.97
9 Jessie Huijbers Ásta 6.00 5.70 5.80 5.83
10 Lýdía Þorgeirsdóttir Veðurspá 5.20 5.80 5.70 5.57

Tölt T3 unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki 6.00 6.50 6.30 6.27
2-3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi 6.00 5.80 6.20 6.00 
2-3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín 5.80 6.00 6.20 6.00
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Kjarval 4.50 5.70 5.70 5.30 

Tölt T3 ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi 5.80 5.70 5.70 5.73 
2 Marie Holzemer Jafet 5.70 5.30 5.80 5.60 
3 Sara Lind Sigurðardóttir Laufi 4.80 5.20 5.20 5.07 

Tölt T7 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Þorgeir Jóhannesson Birta 6.30 6.50 6.30 6.37 
2 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja 5.00 5.50 5.80 5.43 
3 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Snerting 5.00 5.50 5.50 5.33 
4 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi 5.00 5.50 5.00 5.17 

Tölt T7 barnaflokkur
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn 
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Sabrína 5.80 6.50 6.30 6.20 
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Rauðey 5.00 5.30 5.50 5.27 
3-4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi 4.80 5.30 5.50 5.20
3-4 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði 5.00 5.30 5.30 5.20 
5 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín 4.30 4.80 5.30 4.80 

Fimmgangur F2
Sæti Knapi Hross Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Meðaleinkunn
1 4 Jóhann Magnússon Atgeir 6.30 6.30 6.40 6.33 
2 8 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur 6.40 6.30 6.20 6.30 
3 12 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn 5.50 5.60 6.00 5.70 
4-5 7 Kolbrún Grétarsdóttir Rödd 5.30 5.90 5.70 5.63 
4-5 11 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni 5.40 5.50 6.00 5.63
6 3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði 4.80 5.40 5.60 5.27
7 1 Magnús Ásgeir Elíasson Hástígur 4.90 5.20 5.40 5.17
8 9 Jóhanna Friðriksdóttir Iðunn Tindra 4.40 4.80 4.20 4.47
9 6 Marie Holzemer Bitra 3.80 4.00 4.00 3.93
10 10 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur 0.00 0.00 0.00 0



Flettingar í dag: 95
Gestir í dag: 4
Flettingar í gær: 458
Gestir í gær: 70
Samtals flettingar: 3358687
Samtals gestir: 406855
Tölur uppfærðar: 19.12.2018 16:38:17