20.08.2010 07:58

Ráslistar fyrir opna íþróttamót þyts

Fimmgangur 1.flokkur. Athugið einn inná í einu!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Einar Reynisson Meistari frá Syðri-Völlum
2 2 V James Bóas Faulkner Úlfur frá Fjalli
3 3 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
4 4 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stella frá Efri-Þverá
6 6 V Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
7 7 V Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum
8 8 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
9 9 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
10 10 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum
11 11 H Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka
12 12 V Patrik Snær Bjarnason Óðinn frá Hvítárholti
13 13 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi
14 14 H Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
15 15 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
16 16 H James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
17 17 H Einar Reynisson Taktur frá Varmalandi

Fjórgangur: 2 Inná í einu og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sonja Líndal Þórisdóttir Dagur frá Hjaltastaðahvammi
2 1 V Ísólfur Líndal Þórisson Hörður frá Hnausum II
3 2 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Loki frá Grafarkoti
4 2 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum
5 3 H Einar Reynisson Glæta frá Sveinatungu
6 3 H Herdís Einarsdóttir Vottur frá Grafarkoti
7 4 V Fanney Dögg Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti
8 4 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
9 5 V Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
10 5 V James Bóas Faulkner Eik frá Grund
11 6 H Halldór Sigurkarlsson Donna frá Króki
12 6 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Spói frá Þorkelshóli
13 7 H Einar Reynisson Hrannar frá Skyggni
14 8 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Blær frá Hvoli
15 8 V Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti 
17 9 H Ísólfur Líndal Þórisson Katrín frá Vogsósum 2

Fjórgangur 2.flokkur: 2 inná í einu og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
2 1 H Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi
3 2 V Sigurður Elmar Birgisson Gríma frá Reykjavík
4 2 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi
5 3 V Hjördís Ósk Óskarsdóttir Syrpa frá Hrísum 2
6 3 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum

Fjórgangur  ungmenni: Athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka
2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
3 V Ninni Kullberg Sóldögg frá Efri-Fitjum
4 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Mynt frá Gauksmýri
5 H Helga Una Björnsdóttir Gára frá Blesastöðum 1A

Fjórgangur unglingar: Athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Hrönn Kjartansdóttir Tyson frá Ólafsey
2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum
3 H Alexandra Arnarsdóttir Sunna frá Steinnesi
4 H Fanndís Ósk Pálsdóttir Skjóni frá Fremri-Fitjum
5 V Aron Orri Tryggvason Þráður frá Kommu
6 V Hrönn Kjartansdóttir Moli frá Reykjavík
7 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ

Fjórgangur börn: Einn inná í einun og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur 
1 V Atli Steinar Ingason Bíldur frá Dalsmynni 
2 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum 
3 H Arndís Sif Arnarsdóttir Smári frá Barkarstöðum 
4 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu  
5 V Atli Steinar Ingason Léttir frá Húsey 
6 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
7 V Eva Dögg Pálsdóttir Nett frá Fremri Fitjum

Tölt 1.flokkur, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Einar Reynisson Hrannar frá Skyggni
2 2 H Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum
3 2 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Tjáning frá Grafarkoti
4 3 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki
5 3 V Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá
6 4 V Pálmi Geir Ríkharðsson Alda frá Syðri-Völlum
7 4 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum
8 5 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi
9 5 H Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti
10 6 H Fanney Dögg Indriðadóttir Orka frá Sauðá
11 6 H Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti
12 7 H Ísólfur Líndal Þórisson Katrín frá Vogsósum 2
13 7 H Einar Reynisson Glæta frá Sveinatungu
14 8 V Helga Rós Níelsdóttir Mísla frá Fremri-Fitjum

Tölt 2.flokkur, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum
2 1 V Hjördís Ósk Óskarsdóttir Syrpa frá Hrísum 2
3 2 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi
4 2 V Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
5 3 V Halldór Sigfússon Seiður frá Breið
6 4 H Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi

Tölt ungmenni, athugið einn inná í einu og ekki stjórnað!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka
2 H Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
3 V Ninni Kullberg Sóldögg frá Efri-Fitjum
4 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Mynt frá Gauksmýri
5 V Helga Una Björnsdóttir Gára frá Blesastöðum 1A

Tölt unglinga, 2 inná og stjórnað af þul
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað
2 1 H Fanndís Ósk Pálsdóttir Dagur frá Fremri Fitjum 
3 2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum
4 2 V Alexandra Arnarsdóttir Sunna frá Steinnesi
5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá
6 3 V Aron Orri Tryggvason Þráður frá Kommu  
7 5 V Hrönn Kjartansdóttir Moli frá Reykjavík 
8 5 V Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ

Tölt barnaflokkur, 2 inná og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum 
2 2 H Atli Steinar Ingason Léttir frá Húsey
3 2 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu
4 3 H Guðmundur Þórir Sigurðsson Sproti frá Eyjólfsstöðum
5 3 H Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
6 4 V Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli
7 4 V Karítas Aradóttir Krúser frá Nýjabæ
8 5 H Eva Dögg Pálsdóttir Funi frá Fremri-Fitjum 
9 5 H Atli Steinar Ingason Bíldur frá Dalsmynni

Tölt T2, 2 Inná og stjórnað af þul!
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Halldór P. Sigurðsson Stella frá Efri-Þverá
2 1 V Helga Rós Níelsdóttir Skjóni frá Fremri 
3 2 V Einar Reynisson Meistari frá Syðri-Völlum
4 2 V Sigrún Eva Þórisdóttir Stígandi frá Hvoli
5 3 H Sonja Líndal Þórisdóttir Dagur frá Hjaltastaðahvammi
6 3 H Pálmi Geir Ríkharðsson Björgúlfur frá Syðri-Völlum

Gæðingaskeið
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
2 2 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá
3 3 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti
4 4 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki 
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stígur frá Efri-Þverá
6 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Erpur frá Efri-Þverá
7 7 V Ísólfur Líndal Þórisson Ræll frá Gauksmýri
8 8 V James Bóas Faulkner Úlfur frá Fjalli
9 9 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi
10 10 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka
11 11 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá
12 12 V Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
13 13 V Fanney Dögg Indriðadóttir Ímynd frá Gröf
14 14 V Elvar Logi Friðriksson Stimpill frá Neðri-Vindheimum
15 15 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti
16 16 V Helga Una Björnsdóttir Viska frá Höfðabakka

100 metra skeið(fugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti
2 2 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti
3 3 V Tryggvi Björnsson Míla (Líf) frá Hafsteinsstöðum
4 4 V Sigurður Björn Gunnlaugsson Glæta frá Nípukoti
5 5 V Halldór P. Sigurðsson Stígur frá Efri-Þverá
6 6 V Ísólfur Líndal Þórisson Tvistur frá Hraunbæ
7 7 V Alexandra Arnarsdóttir Adama frá Búrfelli
8 8 V Helga Rós Níelsdóttir Mísla frá Fremri-Fitjum
9 9 V Sverrir Sigurðsson Viður frá Syðri-Reykjum
10 10 V Elvar Logi Friðriksson Stimpill frá Neðri-Vindheimum
11 11 V Herdís Einarsdóttir Kapall frá Grafarkoti
12 12 V Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum
13 13  V Helga Una Björnsdóttir Viska frá Höfðabakka
ATHUGÐ AÐ RÁSLISTARNIR ERU EKKI Í RÉTTRI RÖÐ MIÐAÐ VIÐ DAGSKRÁ!

Hlökkum til að sjá ykkur á laugardaginn

Mótanefnd!

Flettingar í dag: 242
Gestir í dag: 81
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706208
Samtals gestir: 448322
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 12:57:24