Færslur: 2010 Ágúst

15.08.2010 11:22

A-úrslit fjórgangur unglinga


1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,49
2-3 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,42
2-3 Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 6,42
4 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum 6,38
5 Ásta Björnsdóttir / Glaumur frá Vindási 6,30
6 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir / Svanur Baldur frá Litla-Hóli 6,28


Gústaf Ásgeir Hinriksson var einnig samanlagður sigurvegari í unglingaflokki með 24,15 stig

15.08.2010 10:58

A-úrslit í fjórgangi barna

 

1 Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,46
2 Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II 6,40
3 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 6,36
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 6,35
5 Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 6,17
6 Dagmar Öder Einarsdóttir / Sögn frá frá Grjóteyri 6,08
7 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 5,27



Arnór Dan var einnig samanlagður sigurvegari í barnaflokki með 16,97 stig

15.08.2010 10:27

B-úrslit í fimmgangi ungmenna


6 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 6,26 (fer í A-úrslit)
7 Agnes Hekla Árnadóttir / Gammur frá Skíðbakka 3 6,22
8 Helga Una Björnsdóttir / Rammur frá Höfðabakka 6,05
9 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Mylla frá Flögu 6,03
10 Saga Melbin / Bóndi frá Ásgeirsbrekku 3,39 (reif undan)

14.08.2010 23:57

Myndir af mannlífi og úrslitum



Myndir af mótinu má sjá hér

14.08.2010 22:57

Guðmar frábær í kvöld í 100 m flugskeiði

 

Guðmar Freyr Magnússon varð í kvöld Íslandsmeistari í 100 metra flugskeiði. En Guðmar er bara 10 ára og hesturinn er Fjölnir frá Sjávarborg 19 vetra. Þeir fóru 100 metrana á 7,83 sek... frábær árangur hjá þeim félögum og gaman að sjá hvað brekkan lifnaði þegar þeir áttu brautina.

Hér eru úrslit úr 100 metra skeiðinu

Skeið 100m (flugskeið)

" Keppandi

" Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn
1 " Guðmar Freyr Magnússun
Fjölnir frá Sjávarborg
" 8,02 7,83 6,95
2 " Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Sprettur frá Skarði
" 8,13 8,13 6,45
3 " Teitur Árnason
Veigar frá Varmalæk
" 8,33 8,33 6,12
4 " Konráð Valur Sveinsson
Tralli frá Kjartansstöðum
" 8,66 8,63 5,62
5 " Gústaf Ásgeir Hinriksson
Fálki frá Tjarnarlandi
" 9,07 8,82 5,30
6 " Valdimar Sigurðsson
Prinsessa frá Syðstu-Görðum
" 9,85 9,28 4,53
7 " Helga Björt Bjarnadóttir
Gjafar frá Sjávarborg
" 9,39 9,39 4,35
8 " Leifur George Gunnarssonn
Kofri frá Efri-Þverá
" 0,00 9,98 3,37
9 " Fríða Marý Halldórsdóttir
Stígur frá Efri-Þverá
" 0,00 0,00 0,00
10 " Jón Bjarni Smárason
Fálki frá Tjarnarlandi
" 0,00 0,00 0,00
11 " Agnes Hekla Árnadóttir
Korði frá Kanastöðum
" 0,00 0,00 0,00
12 " Þórarinn Ragnarsson
Vivaldi frá Presthúsum II
" 0,00 0,00 0,00
13 " Óskar Sæberg
Freki frá Bakkakoti
" 0,00 0,00 0,00
14 " Arnar Davíð Arngrímsson
Ófeigur frá Sólvangi
" 0,00 0,00 0,00

14.08.2010 16:33

B-úrslit í tölti barna, unglinga og ungmenna

 
Sara og Hálfmáni frá Skrúð

B-úrslit í tölti ungmenna
6. Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,89 (fer í A-úrslit)
7 Arnar Bjarki Sigurðarson / Kamban frá Húsavík frá Húsavík 6,67
8-9 Edda Hrund Hinriksdóttir / Skrekkur frá Hnjúkahlíð 6,47
8-9 Teitur Árnason / Emilía frá frá Hólshúsum 6,47
10 Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 6,43

 Tölt unglinga
B-úrslit í tölti unglinga 
6-7 Birgitta Bjarnadóttir / Snót frá Prestsbakka 6,36 (fer í A-úrslit)
6-7 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 6,36 (fer í A-úrslit)
8 Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 6,28
9 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,90
10 Nanna Lind Stefánsdóttir / Stirnir frá halldórsstöðum 5,81


B-úrslit í tölti barna
6. Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 6,26 (fer í A-úrslit)
7. Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,21 
8. Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 6,11 
9. Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,94 
10. Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,81

 
Fríða Marý Halldórsdóttir og Sómi                                Birgitta Bjarnadóttir og Snót

 
Harpa og Trú

14.08.2010 15:55

B-úrslit í fjórgangi unglinga og ungmenna

B-úrslit í fjórgangi ungmenna
6. Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá frá Sunnuhvoli 6,76
7. Saga Melbin / Bárður frá Gili 6,75
8. Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,55
9. Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,36
10. Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Punktur frá Varmalæk 6,28

B-úrslit í fjórgangi unglinga
6. Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum 6,32 (fer upp í A-úrslit)
7. Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 6,28
8. Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,27
9. Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6,13
10. Jón Helgi Sigurgeirsson / Bjarmi frá Enni 5,98

14.08.2010 15:19

B-úrslit í fjórgangi barna


Sex komust beint upp í A-úrslit í fjórgangi barna og voru því aðeins 4 sem kepptu í B-úrslitum.

7. Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 6,28 (fer upp í A-úrslit)
8. Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 6,13 
9. Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 5,98 
10. Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 5,86




14.08.2010 14:19

Fimmgangur - forkeppni unglinga

Fimmgangur
Forkeppni Unglingaflokkur -

Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Magna frá Dalsmynni 5,87
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vestfjörð frá Fremri-Hvestu 5,43
3-4 Sigrún Rós Helgadóttir / Víðir frá Holtsmúla 1 4,97
3-4 Konráð Valur Sveinsson / Tralli frá Kjartansstöðum 4,97
5 Arnór Dan Kristinsson / völur frá Árbæ 4,50
6 Anna Kristín Friðriksdóttir / Nett frá Halldórsstöðum 4,40
7 Albert Jóhannsson / Rödd frá frá Gauksmýri 4,30
8 Páll Jökull Þorsteinsson / Spöng frá Ragnheiðarstöðum 3,77
9 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 3,67
10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Dreki frá Syðra-Skörðugili 3,60
11-12 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Sólnes frá frá Ytra-Skörðugili 0,00
11-12 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Andri frá Skipanesi 0,00

14.08.2010 12:05

Fimmgangur - forkeppni ungmennaflokkur

Sæti Keppandi
1 Teitur Árnason / Þulur frá Hólum 6,67
2 Kári Steinsson / Funi frá Hóli 6,43
3 Kári Steinsson / Óli frá Feti 6,33
4 Sigurður Rúnar Pálsson / Glettingur frá Steinnesi 6,30
5 Jón Herkovic / Formúla frá Vatnsleysu 6,13
6 Patrik Snær Bjarnason / Óðinn frá Hvítárholti 6,10
7 Helga Una Björnsdóttir / Rammur frá Höfðabakka 6,03
8 Agnes Hekla Árnadóttir / Gammur frá Skíðbakka 3 5,93
9 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Mylla frá Flögu 5,93
10 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 5,90
11 Saga Melbin / Bóndi frá Ásgeirsbrekku 5,77

12 Þórarinn Ragnarsson / Sámur frá Sámsstöðum 5,73
13 Arnar Bjarki Sigurðarson / Vonandi frá frá Bakkakoti 5,67
14 Jón Bjarni Smárason / Vafi frá Hafnarfirði 5,57
15 Heiðar Árni Baldursson / Glaðning frá Hesti 5,53
16-18 Vigdís Matthíasdóttir / Gáski frá Vindási 5,50
16-18 Rakel Natalie Kristinsdóttir / Tvistur frá frá Skarði 5,50
16-18 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Millý frá Feti 5,50
19 Sara Sigurbjörnsdóttir / Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá 5,40
20 Leifur George Gunnarssonn / Kofri frá Efri-Þverá 5,33
21 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Freyr frá Eystri-Hól 4,80
22 Edda Rún Guðmundsdóttir / Þóra frá frá Litla Moshvoli 4,43
23-24 Teitur Árnason / Ugla frá Fróni 0,00
23-24 Jónína Lilja Pálmadóttir / Heimir frá Sigmundarstöðum 0,00

14.08.2010 09:59

Dagskrá laugardags og sunnudags

Laugardagur 14. ágúst

10.00 - 12.00 Fimmgangur ungmenna

12.00 - 13.00 Matur

13.00 - 14.30 Fimmgangur unglinga

14.30 - 15.00 Kaffi

15.00 - 15.30 B-úrslit Fjórgangur börn

15.30 - 16.00 B-úrslit Fjórgangur unglingar

16.00 - 16.30 B-úrslit Fjórgangur ungmenni

16.30 - 17.00 B-úrslit Tölt börn

17.00 - 17.30 B-úrslit Tölt unglingar

17.30 - 18.00 B-úrslit Tölt ungmenni

18.00 - 19.00 Grill

19.00 - 20.00 100 m skeið

20.00 - 22.00 Skemmtun í Þytsheimum

Sunnudagur 15. ágúst

10.00 - 10.30 B-úrslit Fimmgangur ungmenni

10.30 - 11.00 A-úrslit Fjórgangur börn

11.00 - 11.30 A-úrslit Fjórgangur unglingar

11.30 - 12.00 A-úrslit fjórgangur ungmenni

12.00 - 13.00 Matur

13.00 - 13.30 A-úrslit Slaktaumatölt T2

13.30 - 14.00 A-úrslit Tölt börn

14.00 - 14.30 A-úrslit Tölt unglingar

14.30 - 15.00 A-úrslit Tölt ungmenni

15.00 - 15.30 A-úrslit Fimmgangur unglingar

15.30 - 16.00 A-úrslit Fimmgangur ungmenni

16.00 Mótsslit


13.08.2010 22:20

Gæðingaskeið úrslit

Ungmennaflokkur

1 Ragnar Tómasson, Gríður frá Kirkjubæ eink. 7,53

2 Teitur Árnason, Þulur frá Hólum eink. 6,53

3 Kári Steinsson, Funi frá Hóli eink. 6,48

4 Hekla Katharína Kristinsdóttir, Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 eink. 6,17

5 Helga Una Björnsdóttir, Rammur frá Höfðabakka eink. 6,09


Unglingaflokkur 

 Ásdís og Dreki

1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Dreki frá Syðra-Skörðugili eink. 5,37

2 Páll Jökull Þorsteinsson, Spöng frá Ragnheiðarstöðum eink. 5,30

3 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Tumi frá Borgarhóli eink. 4,88

4 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir, Glanni frá Ytra-Skörðugili eink. 4,63

5 Arnór Dan Kristinsson, völur frá Árbæ eink. 0,25

13.08.2010 21:48

Ráslisti Íslandsmótsins fyrir laugardaginn 14.08.

Fimmgangur
Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá frá Bakkakoti Sleipnir
2 2 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur
3 3 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Tvistur frá frá Skarði Geysir
4 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þóra frá frá Litla Moshvoli Fákur
5 5 V Jón Bjarni Smárason Vafi frá Hafnarfirði Sörli
6 6 V Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur
7 7 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir
8 8 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
9 9 V Heiðar Árni Baldursson Glaðning frá Hesti Faxi
10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
11 11 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi
12 12 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Millý frá Feti Máni
13 13 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur
14 14 V Saga Mellbin Bóndi frá Ásgeirsbrekku Sörli
15 15 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari
16 16 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Freyr frá Eystri-Hól Svaði
17 17 V Teitur Árnason Ugla frá Fróni Fákur
18 18 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur
19 19 V Patrik Snær Bjarnason Óðinn frá Hvítárholti Þytur
20 20 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
21 21 V Jónína Lilja Pálmadóttir Heimir frá Sigmundarstöðum Þytur
22 22 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
23 23 V Þórarinn Ragnarsson Sámur frá Sámsstöðum Léttir
24 24 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Fákur

Fimmgangur
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Víðir frá Holtsmúla 1 Faxi
2 3 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
3 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur
4 5 V Albert Jóhannsson Ræll frá Gauksmýri Þytur
5 6 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Sólnes frá frá Ytra-Skörðugili Fákur
6 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Magna frá Dalsmynni Faxi
7 8 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
8 9 V Arnór Dan Kristinsson völur frá Árbæ Fákur
9 10 V Anna Kristín Friðriksdóttir Nett frá Halldórsstöðum Hringur
10 11 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Andri frá Skipanesi Dreyri
11 12 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi
12 13 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur


Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Stígur frá Efri-Þverá Þytur
2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sprettur frá Skarði Sörli
3 3 V Jón Bjarni Smárason Fálki frá Tjarnarlandi Sörli
4 4 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
5 5 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur
6 6 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur
7 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur
8 8 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
9 9 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur
10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Korði frá Kanastöðum Fákur
11 11 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Tvistur frá frá Skarði Geysir
12 13 V Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II Léttir
13 14 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur
14 15 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti
15 16 V Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum Þytur
16 17 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
17 18 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur
18 19 V Helga Björt Bjarnadóttir Gjafar frá Sjávarborg Gustur
19 20 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Tumi frá Borgarhóli Fákur

13.08.2010 18:33

Tölt T2 - forkeppni

Sæti Keppandi
1 Teitur Árnason / Öðlingur frá Langholti 7,00
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Knörr frá Syðra-Skörðugili 6,97
3 Jón Bjarni Smárason / Vafi frá Hafnarfirði 6,50
4 Vigdís Matthíasdóttir / Rómur frá Gíslholti 6,13
5 Edda Hrund Hinriksdóttir / Glæsir frá Ytri-Hofdölum 6,10
6 Kristófer Smári Gunnarsson / Djákni frá Höfðabakka 5,83
7 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vestfjörð frá Fremri-Hvestu 5,30




13.08.2010 17:42

Tölt - forkeppni ungmenna


Sæti Keppandi
1 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,40
2 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,93
3 Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,90
4 Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,87
5 Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,73
6 Teitur Árnason / Emilía frá frá Hólshúsum 6,70
7 Arnar Bjarki Sigurðarson / Kamban frá Húsavík frá Húsavík 6,63
8 Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,60
9-10 Edda Hrund Hinriksdóttir / Skrekkur frá Hnjúkahlíð 6,57
9-10 Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 6,57

11 Jón Bjarni Smárason / konsert frá skarði 6,53
12 Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 6,50
13 Hulda Finnsdóttir / Jódís frá Ferjubakka 3 6,43
14 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,40
15-16 Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 6,37
15-16 Kári Steinsson / Spyrnir frá Grund II 6,37
17 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spuni frá Kálfholti 6,23
18 Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6,20
19 Helga Una Björnsdóttir / Sunna frá Steinnesi 6,17
20-22 Jónína Lilja Pálmadóttir / Sikill frá Sigmundarstöðum 6,13
20-22 Alma Gulla Matthíasdóttir / Þökk frá Velli II 6,13
20-22 Teitur Árnason / Þuli frá hólum 6,13
23 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 6,07
24-25 María Hjaltadóttir / Rest frá Efri-Þverá 6,03
24-25 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Punktur frá Varmalæk 6,03
26 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Bessý frá Heiði 5,97
27 Karen Hauksdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 5,83
28 Helga Björt Bjarnadóttir / Núpur frá Sauðárkróki 5,80
29 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Drottning frá Tunguhálsi II 5,73
30 Sigurður Rúnar Pálsson / Hátíð frá Blönduósi 5,67
31 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Huldar frá Reykhólum 5,63
32 Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 5,53
33-34 Ásta Kara Sveinsdóttir / Glæðir frá frá Þjóðólfshaga 1 0,00
33-34 Saga Mellbin / Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu 0,00

Flettingar í dag: 1
Gestir í dag: 1
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3694981
Samtals gestir: 447598
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 00:02:46