Færslur: 2010 Ágúst

13.08.2010 16:24

Úrslit í fimi A

 Fimi barna

Úrslit:

Fimi A - unglingar
1. María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,20
2. Sigrún Rós Helgadóttir / Orri frá Miðfossum 3,50

Fimi A - börn
1. Birna Ósk Ólafsdóttir / Vísir frá Efri-Hömrum 6,70
2. Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda 4,80
3. Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 1,30

13.08.2010 15:45

Tölt - forkeppni barnaflokkur


Sæti Keppandi
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 6,47
2 Dagmar Öder Einarsdóttir / Kjarkur frá frá Ingólfshvoli 6,33
3 Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,30
4-5 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 6,10
4-5 Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 6,10
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 6,00
7 Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,93
8 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,87
9 Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 5,83
10 Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda 5,80

11 Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 5,73
12 Guðmar Freyr Magnússun / Frami frá Íbishóli 5,70
13 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 5,63
14-15 Anna Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki 5,47
14-15 Ólafur Ólafsson Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá I 5,47
16-17 Bára Steinsdóttir / Funi frá Hóli 5,43
16-17 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Draumur frá Hjallanesi 1 5,43
18 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 5,33
19-20 Atli Steinar Ingason / Spói frá Þorkelshóli 5,30
19-20 Herborg Vera Leisdóttir / Hringur frá Hólkoti 5,30
21 Atli Steinar Ingason / Léttir frá frá Húsey 5,20
22 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Spóla frá frá Svignaskarði 5,10
23 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,87
24 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 4,57
25-28 Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum 0,00
25-28 Birna Ósk Ólafsdóttir / Gammur frá kanastöðum 0,00
25-28 Glódís Rún Sigurðardóttir / Drift frá Tjarnarlandi 0,00
25-28 Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka 0,00

13.08.2010 14:26

Tölt - forkeppni unglingaflokkur

Sæti Keppandi
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá frá Háholti 6,93
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,63
3 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,50
4 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,40
5 Grímur Óli Grímsson / Djákni frá Útnyrðingsstöðum 6,37
6 Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 6,20
7 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,13
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Birtingur frá Múlakoti 6,10 (mætir á Naski í úrslit)
9 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 6,07
10 Birgitta Bjarnadóttir / Snót frá Prestsbakka 6,03

11 Nanna Lind Stefánsdóttir / Stirnir frá halldórsstöðum 6,00
12 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Grímhildur frá Ytra-Skörðugili 5,93
13 Brynja Kristinsdóttir / Fiðla frá Gunnlaugsstöðum 5,90
14 Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 5,83
15 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 5,77
16-18 Valdimar Sigurðsson / Pirra frá Syðstu-Görðum 5,67
16-18 Þórey Guðjónsdóttir / Össur frá Valstrýtu 5,67
16-18 Albert Jóhannsson / Dorit frá Gauksmýri 5,67
19-20 Helga Rún Jóhannsdóttir / Akkur frá Nýjabæ 5,57
19-20 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Gustur frá Nautabúi 5,57
21 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,50
22-23 Glódís Helgadóttir / Svalur frá Hvassafelli 5,43
22-23 Valdimar Sigurðsson / Píla frá Eilífsdal 5,43
24 Alexandra Arnarsdóttir / katarína frá Tjarnalandi 5,40
25 Elín Hulda Harðardóttir / Móheiður frá Helguhvammi II 5,37
26 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 5,27
27 Jón Helgi Sigurgeirsson / Bjarmi frá Enni 5,20
28 Eydís Anna Kristófersdóttir / Viður frá Syðri-Reykir 4,77
29 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Sproti frá Múla 1 4,67
30 Valdimar Sigurðsson / Berserkur frá Breiðabólsstað 4,23
31-33 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 0,00
31-33 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Fálki frá Tjarnarlandi 0,00
31-33 Ragnar Bragi Sveinsson / Loftfari frá Laugavöllum 0,00





12.08.2010 21:17

Ráslistar Íslandsmóts fyrir föstudaginn 13.08.

Ráslisti
Fimikeppni A
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
2 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Orri frá Mið-Fossum Faxi
3 3 V Gyða Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Faxi
4 4 V Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur
5 5 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur
2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Snúður frá Húsanesi Sörli
3 3 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur
4 4 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá frá Bakkakoti Sleipnir
5 5 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
6 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
7 7 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Tvistur frá frá Skarði Geysir
8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
9 9 V Þórarinn Ragnarsson Dama frá Flugumýri II Léttir
10 10 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi
11 11 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur
12 12 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari
13 13 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Fákur
14 14 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
15 15 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur
16 16 V Teitur Árnason Þuli frá hólum Faxi
17 17 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur
18 18 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir
19 19 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sprettur frá Skarði Sörli
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson tumi frá borgarhóli Fákur
3 3 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
4 4 V Arnór Dan Kristinsson völur frá Árbæ Fákur
5 6 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi
6 7 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glanni frá Ytra-Skörðugili Léttfeti
7 8 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur
8 9 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Fákur
Töltkeppni
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 H Teitur Árnason Emilía frá frá Hólshúsum Fákur
2 1 H Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur
3 2 V María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Svaði
4 2 V Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Hörður
5 3 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur
6 3 H Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi
7 4 H Helga Una Björnsdóttir Sunna frá Steinnesi Þytur
8 4 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur
9 5 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur
10 5 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir
11 6 H Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari
12 6 H Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur
13 7 V Ásta Kara Sveinsdóttir Glæðir frá frá Þjóðólfshaga 1 Sörli
14 7 V Kári Steinsson Spyrnir frá Grund II Faxi
15 8 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Léttir
16 8 H Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi
17 9 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari
18 9 H Sigurður Rúnar Pálsson Hátíð frá Blönduósi Stígandi
19 10 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur
20 10 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti
21 11 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari
22 12 H Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári
23 12 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur
24 13 H Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur
25 13 H Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
26 14 V Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu Léttir
27 14 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Huldar frá Reykhólum Sörli
28 15 V Jón Bjarni Smárason konsert frá skarði Sörli
29 15 V Helga Björt Bjarnadóttir Núpur frá Sauðárkróki Gustur
30 16 H Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Fákur
31 16 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík frá Húsavík Sleipnir
32 17 H Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari
33 17 H Ásta Marý Stefánsdóttir Máni frá frá Skipanesi Dreyri
34 18 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur
35 18 H Teitur Árnason Þuli frá hólum Faxi
Töltkeppni
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Blæja frá frá Háholti Geysir
2 2 H Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Sörli
3 2 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
4 3 H Valdimar Sigurðsson Pirra frá Syðstu-Görðum Þytur
5 3 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur
6 4 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður
7 4 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Hörður
8 5 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli
9 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur
10 6 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað Þytur
11 6 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi
12 7 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir
13 7 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur
14 8 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
15 8 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli
16 9 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ Þytur
17 9 H Þórunn Þöll Einarsdóttir Grímhildur frá Ytra-Skörðugili Fákur
18 10 V Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur
19 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur
20 11 H Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur
21 11 H Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Fákur
22 12 V Nanna Lind Stefánsdóttir Stirnir frá halldórsstöðum Funi
23 12 V Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir
24 13 V Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur
25 13 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari
26 14 H Grímur Óli Grímsson Djákni frá Útnyrðingsstöðum Hörður
27 14 H Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi
28 15 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri
29 15 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur
30 16 H Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi Léttfeti
31 16 H Brynja Kristinsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Sörli
32 17 H Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur
33 17 H Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti
34 18 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Þytur
35 18 V Gústaf Ásgeir Hinriksson birtingur frá múlakoti Fákur
Töltkeppni
Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Dagmar Öder Einarsdóttir Kjarkur frá frá Ingólfshvoli Sleipnir
2 2 H Atli Steinar Ingason Spói frá Þorkelshóli Skuggi
3 2 H Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Máni
4 3 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Hörður
5 3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður
6 4 H Gyða Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Faxi
7 4 H Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur
8 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Spóla frá frá Svignaskarði Sörli
9 5 V Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Léttir
10 6 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Léttfeti
11 6 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur
12 7 H Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur
13 7 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur
14 8 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur
15 8 V Anna Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari
16 9 H Aron Freyr Sigurðsson Svaðilfari frá Báreksstöðum Skuggi
17 9 H Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari
18 10 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur
19 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Drift frá Tjarnarlandi Ljúfur
20 11 V Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka Léttir
21 11 V Atli Steinar Ingason Léttir frá frá Húsey Skuggi
22 12 H Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli Fákur
23 12 H Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur
24 13 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni
25 13 H Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur
26 14 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur
27 14 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi
28 15 H Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir
29 15 H Dagmar Öder Einarsdóttir Sögn frá frá Grjóteyri Sleipnir
Töltkeppni T2
Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur
2 1 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur
3 2 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur
5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka Þytur
6 3 V Teitur Árnason Öðlingur frá Langholti Fákur
7 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
8 5 V Jón Bjarni Smárason Vafi frá Hafnarfirði Sörli

12.08.2010 20:59

Fjórgangur - ungmennaflokkur forkeppni breytt


Fjórgangur
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Sæti Keppandi
1 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,07
2 Helga Una Björnsdóttir / Hljómur frá Höfðabakka 6,73
3 Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,73
4 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skjálfti frá frá Bjarnastöðum 6,67
5 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Svaði frá Reykhólum 6,60
6 Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá frá Sunnuhvoli 6,57
7 Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,53
8-9 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Punktur frá Varmalæk 6,50
8-9 Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,50
10-11 Sara Sigurbjörnsdóttir/Albína frá Möðrufelli
10-11 Saga Mellbin / Bárður frá Gili 6,47
12 Edda Hrund Hinriksdóttir / Skrekkur frá Hnjúkahlíð 6,40
13 Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 6,37
14 Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 6,33
15-17 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,30
15-17 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spuni frá Kálfholti 6,30
15-17 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,30
15-17 Jónína Lilja Pálmadóttir / Sikill frá Sigmundarstöðum 6,30
18-19 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 6,27
18-19 Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 6,27
20 Hulda Finnsdóttir / Kaldalóns frá Köldukinn 6,23
21-22 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,20
21-22 Sigurður Rúnar Pálsson / Haukur frá Flugumýri II 6,20
23 Rakel Natalie Kristinsdóttir / Vindur frá Króktúni 6,17
24 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 6,10
25-26 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Önn frá Síðu 6,07
25-26 Jón Bjarni Smárason / konsert frá skarði 6,07
27 Alma Gulla Matthíasdóttir / Þökk frá Velli II 6,03
28 Ásta Kara Sveinsdóttir / Fálki frá Dalsmynni 5,97
29 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / prins frá selfossi 5,80
30-31 Alma Gulla Matthíasdóttir / Tónn frá Tunguhálsi II 5,77
30-31 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Stjörnunótt frá Íbishóli 5,77
32 Karen Hauksdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 5,63
33 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Drottning frá Tunguhálsi II 5,50
34 María Hjaltadóttir / Prýði frá Litlu Brekku 4,70
35-36 Ásta Marý Stefánsdóttir / Máni frá frá Skipanesi 0,00
35-36 Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 0,00




12.08.2010 17:10

Fjórgangur - forkeppni í unglingaflokki



Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,77
2 Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 6,47
3.Gústaf Ásgeir Hinriksson/ Birtingur frá Múlakoti 6,43
4 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,37
5 Ásta Björnsdóttir / Glaumur frá Vindási 6,27
6 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir / Svanur Baldur frá Litla-Hóli 6,10
7 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum 6,07
8 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,03
9 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6,00
10-11 Jón Helgi Sigurgeirsson / Bjarmi frá Enni 5,90
10-11 Jón Helgi Sigurgeirsson/ Samson frá Svignaskarði 5,90
12 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,87
13 Birgitta Bjarnadóttir / Snót frá Prestsbakka 5,83
14 Valdimar Sigurðsson / Píla frá Eilífsdal 5,80
15 Nanna Lind Stefánsdóttir / tónn frá Litla-garði 5,73
16-17 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,70
16-17 Glódís Helgadóttir / Svalur frá Hvassafelli 5,70
18 Rakel Rún Garðarsdóttir / Lander frá Bergsstöðum 5,53
19 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 5,47
20 Eydís Anna Kristófersdóttir / Viður frá Syðri-Reykir 5,37
21 Birgitta Bjarnadóttir / Venus frá Miðdal 5,33
22 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,30
23 Elín Hulda Harðardóttir / Móheiður frá Helguhvammi II 5,27
24-25 Þórey Guðjónsdóttir / Össur frá Valstrýtu 5,23
24-25 Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 5,23
26 Alexandra Arnarsdóttir / Kortes frá Höfðabakka 4,97
27 Elinborg Bessadóttir / Blesi frá Litlu-Tungu 2 4,53
28 Albert Jóhannsson / Dorit frá Gauksmýri 4,33
Harpa Snorradóttir / Fáfnir frá Reykjavík 0,00
Páll Jökull Þorsteinsson / Fjóla frá Ragnheiðarstöðum 0,00
Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 0,00



12.08.2010 16:37

Fjórgangur - forkeppni í barnaflokki

 Ásdís og Mön

Sæti Keppandi
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 6,63
2 Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,37
3 Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 6,13
4 Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II 6,07
5-6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 5,97
5-6 Dagmar Öder Einarsdóttir / Sögn frá frá Grjóteyri 5,97
7-8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 5,93
7-8 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,93
9 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 5,87
10 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 5,77
11 Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 5,73
12 Birna Ósk Ólafsdóttir / Gammur frá kanastöðum 5,57
13 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Draumur frá Hjallanesi 1 5,43
14 Atli Steinar Ingason / Spói frá Þorkelshóli 5,33
15 Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 5,23
16 Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,20
17-18 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 5,13
17-18 Anna Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki 5,13
19 Herborg Vera Leisdóttir / Hringur frá Hólkoti 4,70
20 Atli Steinar Ingason / Léttir frá frá Húsey 4,60
21 Birna Ósk Ólafsdóttir / Þræðing frá Glæsibæ 2 4,57
22 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,50
23 Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda 4,23
24 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 3,53

12.08.2010 08:00

Fjórgangur - ráslisti

Fjórgangur
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur
2 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Önn frá Síðu Andvari
3 2 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi
4 2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum Þytur
5 3 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli
6 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Yldís frá Vatnsholti Máni
7 4 V Sara Sigurbjörnsdóttir Albína frá Möðrufelli Fákur
8 5 V Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári
9 5 V Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi
10 6 V Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni
11 6 V Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka Þytur
12 7 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli
13 7 V Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur
14 8 V Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur
15 8 V Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur
16 9 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur
17 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur
18 10 H María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli
19 10 H Rakel Natalie Kristinsdóttir Vindur frá Króktúni Geysir
20 11 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari
21 11 V Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari
22 12 V Ásta Kara Sveinsdóttir Fálki frá Dalsmynni Sörli
23 12 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur
24 13 H Sigurður Rúnar Pálsson Haukur frá Flugumýri II Stígandi
25 13 H Alma Gulla Matthíasdóttir Tónn frá Tunguhálsi II Andvari
26 14 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti
27 14 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari
28 15 V Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur
29 15 V Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Fákur
30 16 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skjálfti frá frá Bjarnastöðum Máni
31 17 V Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur
32 18 V Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur
33 18 V Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
34 19 V Fanný Mellbin Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu Sörli
35 19 V Arnar Bjarki Sigurðarson Röskur frá frá Sunnuhvoli Sleipnir
36 20 V Ásta Marý Stefánsdóttir Máni frá frá Skipanesi Dreyri
37 20 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur
38 21 V Jón Herkovic Nastri frá Sandhólaferju Léttir
39 22 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur
40 23 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Stjörnunótt frá Íbishóli Stígandi
41 23 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir
42 24 V Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari
Fjórgangur
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 H Birgitta Bjarnadóttir Venus frá Miðdal Geysir
2 2 V Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur
3 2 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Mozart frá Álfhólum Fákur
4 3 V Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti
5 3 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
6 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur
7 4 V Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi
8 5 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur
9 5 V Harpa Snorradóttir Fáfnir frá Reykjavík Hörður
10 6 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari
11 6 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur
12 7 V Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Sörli
13 7 V Aron Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur
14 8 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
15 8 V Jón Helgi Sigurgeirsson Samson frá Svignaskarði Stígandi
16 9 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi
17 9 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður
18 10 H Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir
19 10 H Elinborg Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi
20 11 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli
21 11 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Svanur Baldur frá Litla-Hóli Hringur
22 12 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir
23 12 V Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur
24 13 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Þytur
25 13 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri
26 14 V Ásta Björnsdóttir Glaumur frá Vindási Sörli
27 14 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur
28 15 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli
29 15 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur
30 16 H Vera Roth Trú frá Dallandi Hörður
31 17 V Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergsstöðum Þytur
32 17 V Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi
33 18 V Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur
Fjórgangur
Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 H Atli Steinar Ingason Spói frá Þorkelshóli Skuggi
2 1 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður
3 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari
4 2 V Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur
5 3 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Máni
6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur
7 4 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Faxi
8 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur
9 5 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur
10 6 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur
11 7 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur
12 7 V Anna Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari
13 8 V Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Léttir
14 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Ljúfur
15 9 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi
16 9 V Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari
17 10 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur
18 10 V Bára Steinsdóttir Spyrnir frá Grund II Fákur
19 11 V Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur
20 11 V Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur
21 12 V Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni
22 12 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur
23 13 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi
24 13 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sögn frá frá Grjóteyri Sleipnir

11.08.2010 15:37

Knapafundur á morgun fimmtudag

Knapafundur verður á morgun, fimmtudag, í reiðhöllinni Þytsheimum kl. 13.00.

11.08.2010 08:05

Dagskrá íþróttamóts OPNA íþróttamóts Þyts

Dagskrá opna íþróttamóts Þyts
Laugardagurinn 21.ágúst
tölt T2
Fjórgangur ungmenna
Fjórgangur unglinga
Fjórgangur börn
Fjórgangur 1.flokkur
Fjórgangur 2.flokkur
Matarhlé
Fimmgangur 1.flokkur
Tölt börn
Tölt unglingar
Tölt ungmenni
Kaffihlé
Tölt 1.flokkur
Tölt 2.flokkur
Gæðingskeið

Öll úrslit riðin á sunnudaginn 22.ágúst sem og 100 metra skeið.
Síðasti dagur skráninga er miðvikudagurinn 18.ágúst, ekki verður tekið á móti skráningum eftir þann dag! Skráningar sendist á hjordisoo@gmail.com eða hringja í síma 822-3848(Hjördís)

10.08.2010 22:28

Völlurinn lokaður



Völlurinn verður lokaður á morgun, miðvikudag, frá kl. 12.00 - 14.00 og svo verður hann lokaður frá 11.00 á fimmtudag fram að móti sem hefst kl. 14.00


Mótanefnd Íslandsmóts

10.08.2010 13:36

Kirkjuhvammur


Völlurinn 09.08.2010



Tjaldsvæðið í Kirkjuhvammi


Kirjuhvammur




09.08.2010 16:00

Uppfærðir ráslistar frh tölt

Töltkeppni  

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 H Teitur Árnason Tindur frá Brekkum Fákur

2 1 H Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur

3 2 V Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Hörður

4 2 V María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli

5 3 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur

6 3 H Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi

7 4 H Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni

8 4 H Helga Una Björnsdóttir Sunna frá Steinnesi Þytur

9 5 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur

10 5 H Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur

11 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur

12 6 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir

13 7 H Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari

14 7 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari

15 8 H Ásta Kara Sveinsdóttir Hákon frá Eskiholti II Sörli

16 8 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Léttir

17 9 H Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi

18 9 H Sigurður Rúnar Pálsson Hátíð frá Blönduósi Stígandi

19 10 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur

20 10 V Þórdís Jensdóttir Hending frá Bringu Fákur

21 11 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti

22 12 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur

23 12 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari

24 13 H Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári

25 13 H Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur

26 14 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Fákur

27 14 V Patrik Snær Bjarnason Hrafnhetta frá Steinnesi Þytur

28 15 H Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur

29 15 H Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur

30 16 H Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli

31 16 H Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur

32 17 V Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu Léttir

33 17 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli

34 18 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli

35 18 V Helga Björt Bjarnadóttir Núpur frá Sauðárkróki Gustur

36 19 H Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Fákur

37 19 H Arnar  Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík frá Húsavík Sleipnir

38 20 H Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari

39 20 H Ásta Marý Stefánsdóttir Máni frá frá Skipanesi Dreyri

40 21 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur

Töltkeppni  

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Blæja frá frá Háholti Geysir

2 2 H Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Sörli

3 2 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður

4 3 H Valdimar Sigurðsson Pirra frá Syðstu-Görðum Þytur

5 3 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur

6 4 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður

7 4 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Hörður

8 5 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli

9 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur

10 6 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað Þytur

11 6 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi

12 7 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir

13 7 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur

14 8 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir

15 8 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli

16 9 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ Þytur

17 9 H Þórunn Þöll Einarsdóttir Grímhildur frá Ytra-Skörðugili Fákur

18 10 V Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur

19 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur

20 11 H Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur

21 11 H Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Fákur

22 12 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi

23 12 V Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir

24 13 V Aron  Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur

25 13 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari

26 14 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari

27 14 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur

28 15 H Grímur Óli Grímsson Djákni frá Útnyrðingsstöðum Hörður

29 15 H Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi

30 16 V Elín  Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti

31 16 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri

32 17 H Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi Léttfeti

33 18 H Brynja Kristinsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Sörli

34 18 H Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur

35 19 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Þytur

Töltkeppni  

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Dagmar Öder Einarsdóttir Kjarkur frá frá Ingólfshvoli Sleipnir

2 2 H Atli Steinar Ingason Spói frá Þorkelshóli Skuggi

3 2 H Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Máni

4 3 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Hörður

5 3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður

6 4 H Gyða Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Faxi

7 4 H Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur

8 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur

9 5 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur

10 6 H Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur

11 6 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur

12 7 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur

13 7 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari

14 8 H Aron Freyr Sigurðsson Svaðilfari frá Báreksstöðum Skuggi

15 8 H Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari

16 9 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur

17 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tangó frá Sunnuhvoli Ljúfur

18 11 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Léttfeti  

19 11 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi

20 12 H Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli Fákur

21 12 H Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur

22 13 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni

23 13 H Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur

24 14 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur

25 14 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi  

26 15 H Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir

27 15 H Dagmar Öder Einarsdóttir Sögn  frá frá Grjóteyri Sleipnir

 

Töltkeppni T2

 

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir

Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur

2 1 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur

3 2 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur

4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur

5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka Þytur

6 3 V Teitur Árnason Öðlingur frá Langholti Fákur

7 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur

8 4 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Fákur

9 5 V Jón Bjarni Smárason Vafi frá Hafnarfirði Sörli

07.08.2010 11:40

Keppendur athugið....


Vegna mistaka hjá hestamannafélögum að skrá inn í Sportfeng verður sendur út nýr ráslisti á mánudaginn 9. ágúst.

Flettingar í dag: 483
Gestir í dag: 106
Flettingar í gær: 406
Gestir í gær: 97
Samtals flettingar: 3694902
Samtals gestir: 447577
Tölur uppfærðar: 9.12.2019 22:56:56