21.08.2010 19:03

Þeir sem eiga að mæta í úrslit á morgun

Þeir sem eiga að mæta í úrslit á morgun,

Úrslitin eru í réttri röð miðað við dagskránna á morgun.

kl.09.00
Fimmgangur 1.flokkur

Beint í A-úrslit
1 Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 6,00
2 James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 5,73
3 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 5,57
4-5 Herdís Einarsdóttir / Kasper frá Grafarkoti 5,50
4-5 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 5,50

B-úrslit
6 Hlynur Guðmundsson / Draumur frá Ytri-Skógum 5,40
7 Sverrir Sigurðsson / Viður frá Syðri-Reykjum 5,20
8 Halldór P. Sigurðsson / Stella frá Efri-Þverá 5,10
9 Einar Reynisson / Taktur frá Varmalandi 5,07 
10 Fanney Dögg Indriðadóttir / Ímynd frá Gröf 4,93

Fjórgangur börn
1 Atli Steinar Ingason / Bíldur frá Dalsmynni 4,77
2 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,50
3 Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku 3,80
4 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 3,07
5 Eva Dögg Pálsdóttir / Nett frá Fremri-Fitjum 2,77

B-úrslit fjórgangur 1.flokkur
6 Einar Reynisson / Hrannar frá Skyggni 5,57 
7 Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti 5,57
8Halldór P. Sigurðsson / Geisli frá Efri-Þverá 5,50 
9 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir / Spói frá Þorkelshóli 5,50
10 Helga Rós Níelsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum 5,40

Úrslit fjórgangur 2.flokkur
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Katarína frá Tjarnarlandi 5,50
2 Hjördís Ósk Óskarsdóttir / Syrpa frá Hrísum 2 5,33
3 Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum 5,13
4 Sigurður Elmar Birgisson / Gríma frá Reykjavík 5,00
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 4,87

Úrslit fjórgangur unglinga
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,30
2 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Skjóni frá Fremri-Fitjum 4,87
3 Alexandra Arnarsdóttir / Sunna frá Steinnesi 4,67
4 Hrönn Kjartansdóttir / Moli frá Reykjavík 4,13 
5 Aron Orri Tryggvason / Glampi frá Stekkjadal 3,87

Úrslit tölt T2
1 Sonja Líndal Þórisdóttir / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 5,67
2 Helga Rós Níelsdóttir / Skjóni frá Fremri-Fitjum 5,23
3 Einar Reynisson / Meistari frá Syðri-Völlum 5,13
4 Pálmi Geir Ríkharðsson / Björgúlfur frá Syðri-Völlum 4,60
5 Halldór P. Sigurðsson / Stígur frá Efri-Þverá 4,47 

Matarhlé frá 12:00-12:30

Úrslit fjórgangur ungmenni
1 Helga Una Björnsdóttir / Hljómur frá Höfðabakka 6,20
2 Ninnii Kullberg / Sóldögg frá Efri-Fitjum 5,70  
3 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,43 
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Mynt frá Gauksmýri 5,00

Úrslit tölt barna
1 Atli Steinar Ingason / Bíldur frá Dalsmynni 5,67  
2 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,60 
3 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 4,40 
4 Eva Dögg Pálsdóttir / Funi frá Fremri-Fitjum 4,30 
5 Telma Rún Magnúsdóttir / Efling frá Hvoli 3,77

Úrslit 1.flokkur fjórgangur
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 6,37
2 Ísólfur Líndal Þórisson / Hörður frá Hnausum II 6,27
3 Fanney Dögg Indriðadóttir / Stuðull frá Grafarkoti 5,93 
4 Halldór Sigurkarlsson / Donna frá Króki 5,73 
5 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Loki frá Grafarkoti 5,63

Úrslit tölt unglinga
1 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 5,73
2 Helga Rún Jóhannsdóttir / Akkur frá Nýjabæ 5,10
3 Alexandra Arnarsdóttir / Sunna frá Steinnesi 5,07
4 Kristófer Smári Gunnarsson / Krapi frá Efri-Þverá 4,83
5 Hrönn Kjartansdóttir / Moli frá Reykjavík 4,77

Kaffihlé frá 15:30-15:50

Úrslit tölt ungmenna
1 Ninnii Kullberg / Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,10
2 Helga Una Björnsdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 6,03
3 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 5,37
4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir / Mynt frá Gauksmýri 5,20

A-úrslit fimmgangur
1
Ísólfur Líndal Þórisson / Ræll frá Gauksmýri 6,00
2 James Bóas Faulkner / Flugar frá Barkarstöðum 5,73
3 Jóhann Magnússon / Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 5,57
4-5 Herdís Einarsdóttir / Kasper frá Grafarkoti 5,50
4-5 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 5,50
6. Kemur úr B-úrslitum

Úrslit 2.flokkur tölt
1 Gerður Rósa Sigurðardóttir / Katarína frá Tjarnarlandi 5,67
2 Halldór Sigfússon / Seiður frá Breið 5,40
3 Hjördís Ósk Óskarsdóttir / Syrpa frá Hrísum 2 5,27
4 Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Æsir frá Böðvarshólum 5,23
5 Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli 4,90

A-úrslit 1.flokkur tölt
1 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 6,33
2 Tryggvi Björnsson / Gígur frá Hólabaki 6,20
3 Pálmi Geir Ríkharðsson / Alda frá Syðri-Völlum 6,17
4 Helga Rós Níelsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum 6,03
5 Ísólfur Líndal Þórisson / Katrín frá Vogsósum 2 6,00

Mótið hefst kl.09:00 á morgun sunnudag!

Mótanefnd







Flettingar í dag: 400
Gestir í dag: 100
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706366
Samtals gestir: 448341
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 21:08:19