08.06.2007 08:32

Gæðingamótið byrjar í kvöld...


Dagskrá hefst kl 20:00

 

  • Unghrossakeppni
  • 100 m skeið
  • 150 m skeið
  • Stökkkappreiðar

 

Völlurinn verður lokaður frá kl. 17.00 vegna undirbúnings!!!

Rásröð:


Unghrossakeppni


                1. Herdís Einarsdóttir og Huldumey frá Grafarkoti

                2. Gunnar Reynisson og Líf frá Syðri Völlum

                3. Elías Guðmundsson og Þruma frá Stóru Ásgeirsá

                4. Fanney Dögg Indriðadóttir og Kóði frá Grafarkoti

                5. Ragnar Smári Helgason og Brana frá Laugardal

                6. Einar Reynisson og Kostur frá Breið

                7. Kristin Lundberg og Hermina frá Litlu-Hlíð

                8. Reynir Aðalsteinsson og Sara Sif frá Syðri Völlum

                9. Elvar Logi Friðriksson og Nemi frá Grafarkoti

                10. Kolbrún Stella Indriðadóttir og Ugla frá Grafarkoti

 

100 m skeið

 

                1. Johnny frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson

                2. Kapall frá Grafarkoti og Herdís Einarsdóttir

                3. Spuni frá Steinnesi og Leifur George Gunnarsson

                4. Stakur frá Sólheimum og Sigríður Ása Guðmundsdóttir

                5. Reising frá Miðhópi og Hjördís Ósk Óskarsdóttir

                6. Jasmýr frá Reykjum og Aðalheiður Einarsdóttir

                7. Máttur frá Áskoti og Svavar Örn Hreiðarsson

                8. Frostrós frá Efri Þverá og Halldór P. Sigurðsson

                9. Gautur frá Sigmundarstöðum og Einar Reynisson

               10. Kveikur frá Sigmundarstöðum og Gunnar Reynisson

               11. Fína frá Þóreyjarnúpi og Jóhann Magnússon

               12. Agla frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson

 

150 m skeið

 

                1. Fiðringur frá Stóru Ásgeirsá og Elías Guðmundsson

                1. Máttur frá Áskoti og Svavar Örn Hreiðarsson

                2.
Johnny frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson

                2.  Stakur frá Sólheimum og Sigríður Ása Guðmundsdóttir


                3. Agla frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson

                3. Gautur frá Sigmundarstöðum og Einar Reynisson


A-flokkur

 

                1. Áki frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson
                2. Hvirfill frá Bessastöðum og Jóhann Magnússon

                3. Erla frá Gauksmýri og Tryggvi Björnsson

                4. Gletta frá Stóru Ásgeirsá og Elías Guðmundsson

                5. Skuggsjá frá Grafarkoti og Elvar Logi Friðriksson

                6. Frostrós frá Efri Þverá og Halldór P. Sigurðsson

                7. Melbrá frá Sauðárkróki og Guðmundur Þór Elíasson

                8. Kveikur frá Sigmundarstöðum og Gunnar Reynisson

                9. Fína frá Þóreyjarnúpi og Jóhann Magnússon

               10. Stakur frá Sólheimum og Sigríður Ása Guðmundsdóttir

               11. Johnny frá Hala og Svavar Örn Hreiðarsson

               12. Spóla frá Stóru Ásgeirsá og Elías Guðmundsson

               13. Stígur frá Efri Þverá og Halldór P. Sigurðsson

 

Ungmennaflokkur

 

                1. Gerður Rósa Sigurðardóttir og Róni frá Kolugili

                2. Helga Rós Níelsdóttir og Kjarnorka frá Fremri Fitjum

                3. Stella Guðrún Ellertsdóttir og Katla frá Fremri Fitjum

 

Unglingaflokkur

 

                1. Leifur George Gunnarsson og Frami frá Efri Þverá

                2. Jónína Lilja Pálmadóttir og Rakel frá Sigmundarstöðum

                3. Sylvía Rún Rúnarsdóttir og Vala frá Vatnshorni

                4. Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir og Snerting frá Reykjum

                5. Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir og Kremi frá Galtarnesi

                6. Björt Jónsdóttir og Dropi frá Hvoli

                7. Rakel Rún Garðarsdóttir og Glæða frá Sólheimum

                8. Aðalheiður Einarsdóttir og Slaufa frá Reykjum

 

Pollar

 

                1. Jóhanna Maj Júlíusdóttir 5 ára og Hela frá Þorkelshóli

                2. Jóhann Ingvi Benediktsson 7 ára og Kvistur frá Ásgarði

                3. Jóna Margareta Júlíusdóttir 9 ára og Fold frá Þorkelshóli

                4. Róbert Máni Pétursson 9 ára og Serkur frá Þorkelshóli

                5. Inga Þórey Þórarinsdóttir 7 ára og Leiknir

                6. Telma Rún Magnúsdóttir 7 ára og Þokki frá Hvoli

                7. Viktor Jóhannes Kristófersson 8 ára og Blakkur frá Finnmörk

 

B-Flokkur

 

                1. Hreyfing frá Stóru Ásgeirsá og Elías Guðmundsson

                2. Ári frá Grafarkoti og Herdís Einarsdóttir

                3. Pegasus frá Bessastöðum og Guðný Helga Björnsdóttir

                4. Eldur frá Sauðadalsá og Fanney Dögg Indriðadóttir

                5. Dögg frá Múla og Elvar Logi Friðriksson

                6. Skírnir frá Þorkelshóli 2 og Kristin Ulla Lundberg

                7. Lávarður frá Þóreyjarnúpi og Jóhann Magnússon

                8. Akkur frá Brautarholti og Tryggvi Björnsson

                9. Hrannar frá Galtarnesi og Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir
               10. Virðing frá Efri Þverá og Halldór Pétur Sigurðsson

               11. Lander frá Bergsstöðum og Sigríður Ása Guðmundsdóttir

               12. Kjalvör frá Sigmundarstöðum og Einar Reynisson

               13. Gáta frá Miðhópi og Hjördís Ósk Óskarsdóttir

               14. Urt frá Grafarkoti og Elvar Logi Friðriksson

               15. Gusa frá Þorkelshóli 2 og Therese Larson

               16. Gljái frá Grafarkoti og Herdís Einarsdóttir

               17. Flauta frá Tannstaðabakka og Fanney Dögg Indriðadóttir

               18. Dagur frá Fremri Fitjum og Jennifer Voss

               19. Ormur frá Sigmundarstöðum og Reynir Aðalsteinsson

 

Barnaflokkur

 

                1. Fríða Marý Halldórsdóttir og Krapi frá Efri Þverá

                2. Rakel Sunna Pétursdóttir og Vinur frá Þórukoti

                3. Berglind Bjarnadóttir og Hefð frá Þorkelshóli 2

                4. Lilja Karen Kjartansdóttir og Pamela frá Galtanesi

                5. Helga Rún Jóhannsdóttir og Ljúfur frá Sandólaferju

                6. Eydís Anna Kristófersdóttir og Moli frá Reykjum

Flettingar í dag: 283
Gestir í dag: 82
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706249
Samtals gestir: 448323
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 14:07:16