06.04.2009 01:03

úrslit grunnskólamóts


Úrslit móts
Fegurðarreið 1.-3. bekkur
Sæti Knapi hestur Einkunn
1 Ingunn Ingólfsdóttir Hágangur frá Narfastöðum 6,5
2 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glóa frá Hofstaðaseli 6
3 Freyja Sól Bessadóttir Meistari frá Hofsstaðaseli 5,5
4 Lilja María Suska Hauksdóttir Ljúfur frá Hvammi II 5,5
5-6 Sólrún Tinna Grímsdóttir Pjakkur frá Efri-Mýrum 5
5-6 Sæþór Már Hinriksson Vængur frá Hólkoti 5
7 Guðmar Freyr Magnússon Dögg frá Íbishóli 4
8 Lára Margrét Jónsdóttir Póstur frá Hofi 3
9 Álfrún Þórarinsdóttir Ylur frá Súlunesi 2,5
10 Ásdís Freyja Grímsdóttir Funi frá Þorkelshóli 2
Sæti Úrslit Fegurðarreið 1. - 3.bekkur einkunn
1 Ingunn Ingólfsdóttir Hágangur frá Narfastöðum 7
2 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glóa frá Hofstaðaseli 6,5
3 Lilja María Suska Hauksdóttir Ljúfur frá Hvammi II 6
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir Pjakkur frá Efri-Mýrum 5,5
5 Sæþór Már Hinriksson Vængur frá Hólkoti 5
6 Freyja Sól Bessadóttir Meistari frá Hofsstaðaseli 4,5
Þrígangur 4. - 7.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Hrafnhildur Una Þórðardóttir Tenór frá Sauðanesi 5,5
2 Hákon Ari Grímsson Galdur frá Gilá 5,3
3-6 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Röðull frá Hofsstaðaseli 5
3-6 Helga Rún Jóhannsdótir Siggi 5
3-6 Fanndís Ósk Pálsdóttir Ljómi frá Reykjarhóli 5
3-6 Ragnheiður Petra Óladóttir Muggur frá Sauðárkróki 5
7-8 Jóhanna Skagfjörð Jónsdóttir  Stígandi 4,8
7-8 Rakel Eir Ingimarsdóttir Klakkur frá Flugumýri  4,8
9 Jón Ægir Skagfjörð Jónsson  Perla 4,5
10 Vésteinn Karl Vésteinsson Glóa frá Hofsstaðaseli 4,3
11-13 Helgi Fannar Gestsson Vissa frá Borgarhóli 4
11-13 Haukur Marian Suska Hauksson Ljúfur frá Hvammi II 4
11-13 Friðrún Fanný Neisti frá Bergsstöðum 4
14 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kátína frá S-Skörðugili 3,8
15 Halla Steinunn Hilmarsdóttir Aron 3,3
16 Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykjum 3
17 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Skuggi 2
Úrslit Þrígangur 4. - 7.bekkur
Sæti knapi hestur einkunn
1 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Röðull frá Hofsstaðaseli 6,3
2 Hrafnhildur Una Þórðardóttir Tenór frá Sauðanesi 6
3 Helga Rún Jóhannsdótir Siggi 5,8
4 Ragnheiður Petra Óladóttir Muggur frá Sauðárkróki 5,5
5 Hákon Ari Grímsson Galdur frá Gilá 5,3
6 Fanndís Ósk Pálsdóttir Ljómi frá Reykjarhóli 5
Tölt 4. - 7.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smáralind frá S-Skörðugil 6,8
2 Lilja Karen Kjartansdóttir Fía frá Hólabaki 5,7
3 Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 4,8
4 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá -Þverá 4,7
Úrslit Tölt 4. - 7.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smáralind frá S-Skörðugil 7
2 Lilja Karen Kjartansdóttir Fía frá Hólabaki 5,8
3 Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 5,3
4 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá -Þverá 4,7
Fjórgangur 8. - 10. bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1-2 Elín Hulda Harðardóttir  Móheiður frá Helguhvammi 6,1
1-2 Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum 6,1
3 Snæbjört Pálsdóttir Máni frá Árbakka 6
4 Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergstöðum 5,7
5 Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru 5,2
6 Lydía Ýr Gunnarsdóttir Tengill frá Hofsósi 4,5
7 Elín Magnea Björnsdóttir Glanni frá Blönduósi 4,4
8 Kolbjörg Katla Hinriksdóttir Vængur frá Hólkoti 3,9
Úrslit fjórgangur 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum 6,3
2 Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergstöðum 6,2
3 Snæbjört Pálsdóttir Máni frá Árbakka 5,6
4 Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru 5,5
5 Elín Hulda Harðardóttir  Móheiður frá Helguhvammi 5
Tölt 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Prins frá Garði 6,2
2 Katarína Ingimarsdóttir Jonny be good frá Hala 5,7
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Stefna frá Efri-Þverá 5,2
4 Elínborg Bessadóttir Vending frá Ketilsstöðum 4,8
5 Brynjar Geir Ægisson Heiðar frá Hæli  3,7
6 Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Blönduósi 3,5
Úrslit Tölt 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur einkunn
1 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Prins frá Garði 6,5
2 Katarína Ingimarsdóttir Jonny be good frá Hala 5,8
3 Eydís Anna Kristófersdóttir Stefna frá Efri-Þverá 5,5
4 Elínborg Bessadóttir Vending frá Ketilsstöðum 5,3
5 Brynjar Geir Ægisson Heiðar frá Hæli  4,7
Smali 4. - 7.bekkur
Sæti Knapi hestur tími R,stig Stig alls stig
1 Rósanna Valdimarsdóttir Stígur frá Kríthóli 28,59 14 300 286
2 Sverrir Þórarinsson Ylur frá Súlunesi 28,69 0 280 280
3 Rakel Ósk Ólafsdóttir Rós frá Grafarkoti 28,81 14 270 256
4 Gunnar Freyr Gestsson Klængur frá Höskuldsstöðum 30,47 0 260 260
5 Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Kráka frá Starrastöðum 31,28 0 240 240
6 Leon Paul Suska Hauksson Skvísa frá Fremri-Fitjum 31,00 14 250 236
7 Ásdís Brynja Jónsdóttir Penni frá Hofi 32,53 0 230 230
8 Gunnar Freyr Þórarinsson Funi frá Stórhóli 34,59 0 220 220
9 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Laxnes  36,00 0 210 210
10 Halldór Skagfjörð Jónsson Kapall 36,32 0 200 200
Úrslit Smali 4. - 7.bekkur
Sæti Knapi hestur tími R,stig Stig alls stig
1 Sverrir Þórarinsson Ylur frá Súlunesi 27,63 0 300 300
2 Rósanna Valdimarsdóttir Stígur frá Kríthóli 29,18 0 270 270
3 Gunnar Freyr Gestsson Klængur frá Höskuldsstöðum 27,97 14 280 266
4 Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Kráka frá Starrastöðum 30,47 14 260 246
5 Rakel Ósk Ólafsdóttir Rós frá Grafarkoti 32,85 14 250 236
Smali 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur tími R,stig stig Alls stig
1 Bryndís Rún Baldursdóttir Askur frá Dæli 26,48 0 280 280
2 Anna Margrét Geirsdóttir Vanadís frá Búrfelli 27,22 0 270 270
3 Stefán Logi Grímsson Kæla frá Bergsstöðum 24,90 32 300 268
4 Sara María Ásgeirsdóttir Jarpblesa frá Djúpadal 34,78 0 250 250
5 Jóhannes Geir Gunnarsson Auður frá Grafarkoti 29,00 14 260 246
Úrslit Smali 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur tími R,stig stig Alls stig
1 Bryndís Rún Baldursdóttir Askur frá Dæli 25,44 0 300 300
2 Jóhannes Geir Gunnarsson Auður frá Grafarkoti 27,65 0 260 260
3 Stefán Logi Grímsson Kæla frá Bergsstöðum 26,16 28 280 252
4 Anna Margrét Geirsdóttir Vanadís frá Búrfelli 26,97 28 270 242
5 Sara María Ásgeirsdóttir Jarpblesa frá Djúpadal 33,53 14 250 236
Skeið 8. - 10.bekkur
Sæti Knapi hestur F tími S tími Úrslit
1 Eydís Anna Kristófersdóttir Frostrós frá Efri-Þverá 4,97 4,35 1
2 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gneisti frá Ysta-Mói 4,65 0 2
Fríða Marý Halldórsdóttir Hörður frá Reykjavík 0 0
Stefán Logi Grímsson  Kæla frá Bergsstöðum 0 0
Anna María Geirsdóttir
Staðan er þá svona eftir tvö mót
1 sæti Varmahlíðarskóli 125 stig
2 sæti Grsk, Húnaþings vestra 104 stig
3 sæti Húnavallaskóli 92 stig
4 sæti Árskóli 81,5 stig
5 sæti Grsk,  Blönduósi 43,5 stig
6 sæti Grsk, Siglufjarðar 13 stig
7 sæti Grsk, Austan vatna 11 stig
Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 22
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554446
Samtals gestir: 437510
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:19:05