19.04.2009 20:46

Úrslit grunnskólamóts

Grunnskólamót 18. apríl 2009








Fegurðarreið 1.-3. bekkur


Sæti Knapi hestur

1. Ingunn Ingólfsdóttir Hágangur frá Narfastöðum
2. Inga Þórey Þórarinsdóttir Funi frá Fremri_Fitjum

3.-4. Lilja María Suska Hauksdóttir Ljúfur frá Hvammi II

3.-4. Freyja Sól Bessadóttir Meistari frá Hofsstaðaseli

5.-6. Frímann Berg Hilmarssons Aron

5.-6. Sólrún Tinna Grímsdóttir Pjakkur frá E.-Mýrum

7.-8. Álfrún Þórarinsdóttir Ylur frá Súlunesi

7.-8. Guðmar Freyr Magnússon Stjarna frá Lindarbrekku

9.-10. Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glóa frá Hofsstaðaseli

9.-10. Almar Þór Egilsson Pamela frá Galtarnesi

11.-13. Sæþór Már Hinriksson Vængur frá Hólkoti

11.-13. Lara Margrét Jónsdóttir Póstur frá Hofi

11.-13. Ásdís Freyja Grímsdóttir Funi frá Þorkelshóli







ÚRSLIT  - Fegurðarreið  1.-3. bekkur

Sæti Knapi hestur

1. Ingunn Ingólfsdóttir Hágangur frá Narfastöðum
2. Inga Þórey Þórarinsdóttir Funi frá Fremri_Fitjum

3. Lilja María Suska Hauksdóttir Ljúfur frá Hvammi II

4. Freyja Sól Bessadóttir Meistari frá Hofsstaðaseli

5. Sólrún Tinna Grímsdóttir Pjakkur frá E.-Mýrum

6. Frímann Berg Hilmarssons Aron












Þrígangur 4.-7. bekkur


Sæti Knapi hestur

1. Helga Rún Jóhannsdóttir Siggi

2.-3. Gunnar Freyr Gestsson Aþena frá Miðsitju

2.-3. Ragnheiður Petra Óladóttir Muggur frá Sauðárkróki

4.-6. Sigurður Bjarni Aadnegard Hljómur frá Höfðabakka

4.-6. Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Bjálki frá Hjalla

4.-6. Hrafnhildur Una Þórðardóttir Tenór frá Sauðanesi

7.-9. Rakel Eir Ingimarsdóttir Lómur frá Flugumýri

7.-.9. Vésteinn Karl Vésteinsson Glóa frá Hofsstaðaseli

7.-9. Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Fantur frá Bergsstöðum

10. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Röðull frá Hofsstaðaseli

11.-13. Viktoría Eik Elvarsdóttir Dreki frá S.-Skörðugili

11.-13. Jóhanna Skagfjörð Jónsdóttir Stígandi

11.-13. Hákon Ari Grímsson Galdur frá Gilá

14. Helgi Fannar Gestsson Vissa frá Borgarhóli

15. Fanndís Ósk Pálsdóttir Ljómi frá Reykjarhóli

16. Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Skuggi

17. Jón Ægir Skagfjörð Jónsson Perla

18. Halla Steinunn Hilmarsdóttir Aron







ÚRSLIT - Þrígangur  4.-7. bekkur

Sæti Knapi hestur

1. Helga Rún Jóhannsdóttir Siggi

2. Hrafnhildur Una Þórðardóttir Tenór frá Sauðanesi

3. Gunnar Freyr Gestsson Aþena frá Miðsitju

4. Sigurður Bjarni Aadnegard Hljómur frá Höfðabakka

5. Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Bjálki frá Hjalla

6. Ragnheiður Petra Óladóttir Muggur frá Sauðárkróki












Tölt 4.-7. bekkur


Sæti Knapi hestur Einkunn
1. Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka 5,8
2.-3. Lilja Karen Kjartansdóttir Fía frá Hólabaki 4,8
2.-3. Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 4,8
4.-5. Haukur Marian Suska Hauksson Syrpa frá Eyri 4,2
4.-5. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smáralind frá S.-Skörðugili 4,2
6. Rósanna Valdimarsdóttir Flassi frá Miðdal 4,0
7. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Laxnes frá Bergsstöðum 2,7





Sæti Úrslit - Tölt 4. - 7. bekkur



Knapi hestur Einkunn
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smáralind frá S.-Skörðugili 6,5
2. Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka 6,0
3. Lilja Karen Kjartansdóttir Fía frá Hólabaki 5,2
4. Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 5,0
5. Haukur Marian Suska Hauksson Syrpa frá Eyri 4,5











ÚRSLIT - Fjórgangur 8.-10. bekkur (riðin beint)

Sæti Knapi hestur Einkunn
1. Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum 5,6
2. Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru 5,5
3. Laufey Rún Sveinsdóttir Prestley frá Hofi 5,0
4. Lydía Ýr Gunnarsdóttir
4,9











Tölt 8.-10. bekkur


Sæti Knapi hestur Einkunn
1. Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi 6,0
2. Katarína Ingimarsdóttir Jonny be good frá Hala 5,7
3. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Prins frá Garði 5,2
4. Elínborg Bessadóttir Vending frá Ketilsstöðum 4,8
5. Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Blönduósi 4,5
6. Eydís Anna Kristófersdóttir Stefna frá Efri-Þverá 4,2
7. Brynjar Geir Ægisson Heiðar frá Hæli  3,8
8. Kristín Birna Sveinbjörnsdóttir Embla frá Bergsstöðum 3,3











ÚRSLIT -  Tölt 8.-10. bekkur


Sæti Knapi hestur Einkunn
1. Elín Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi 6,3
2. Katarína Ingimarsdóttir Jonny be good frá Hala 5,7
3. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Prins frá Garði 5,5
4. Elínborg Bessadóttir Vending frá Ketilsstöðum 4,8
5. Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Blönduósi 4,3











Smali 4.-7. bekkur


Sæti Knapi hestur tími stig alls
1. Sverrir Þórarinsson Funi frá Stórhóli 29,94 300
2. Ásdís Brynja Jónsdóttir Penni frá Hofi 33,28 270
3. Rakel Ósk Ólafsdóttir Rós frá Grafarkoti 30,25 266
4. Halldór Skagfjörð Jónsson Kapall 36,28 260
5. Leon Paul Suska Hauksson Skvísa frá F.-Fitjum 38,72 250
6. Jódís Erla Gunnlaugsdóttir Stóri-Jón 39,81 240
7. Gunnar Freyr Þórarinsson Ylur frá Súlunesi 40,16 230











Smali 8.-10 bekkur


Sæti Knapi hestur tími stig alls
1. Anna Margrét Geirsdóttir Vanadís frá Búrfelli 26,12 300
2. Kolbjörg Katla Hinriksdóttir Vængur frá Hólkoti 27,88 270
3. Stefán Logi Grímsson Kæla frá Bergsstöðum 26,94 266
4. Sara María Ásgeirsdóttir Jarpblesa frá Djúpadal 36,03 260
5. Hafdís Líndal Dreki frá E.-Skálateigi 46,81 240
6. Herdís G. Steinsdóttir Sindri 37,41 236

Bragi Hólm Birkisson Glófaxi frá Jörfa ÓGILT 0
















Skeið 8.-10. bekkur


Sæti Knapi hestur Úrslit
1. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gneisti frá Ysta-Mói 4,91
2. Fríða Marý Halldórsdóttir Hörður frá Reykjavík 5,60
3. Anna Margrét Geirsdóttir Hrekkur frá Enni 5,63
4. Stefán Logi Grímsson  Kæla frá Bergsstöðum 6,29
5. Harpa Birgisdóttir Syrpa frá Eyri 6,44

Eydís Anna Kristófersdóttir Frostrós frá Efri-Þverá -











Lokastaða skólanna


sæti
stig

1. Varmahlíðarskóli 178,0

2.  Grunnskóli Húnaþings vestra 157,0

3.  Húnavallaskóli 142,0

4.  Árskóli 119,5

5. Grunnskólinn á Blönduósi 73,5

6.  Grunnskóli Siglufjarðar 13,0

7.  Grunnskólinn austan Vatna 11,0
Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 22
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554446
Samtals gestir: 437510
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:19:05