12.06.2009 17:03

Ráslistar fyrir morgundaginn

Laugardagur 13.júní

10:00 Forkeppni eftirtalinna flokka hefjast

# Forkeppni í B-flokki, 1 og 2.flokki

# Forkeppni í barnaflokki

# Forkeppni í unglingaflokki

# Forkeppni í A-flokki

12:30 Matarhlé

# Forkeppni í ungmennaflokki

# Forkeppni í opnu tölti 17 ára og yngri

15:00 Kaffihlé

# Forkeppni í opnum flokki tölti

# 100 metra skeið

                                Sunnudagur 14.júní

10:00 Úrslit eftirtalinna flokka hefst
# B-úrslit í opnum flokki tölti
# Úrslit í barnaflokki
# Úrslit í unglingaflokki
# Úrslit í ungmennaflokki

12:00 Matarhlé
# Úrslit í B-flokki
# Úrslit í tölti unglinga
# Úrslit í A-flokk

Kaffihlé
# Verðlaunaafhending fyrir knapa mótsins, glæsilegasta hest mótsins og hæst dæmdu hryssu úr forkeppni
# A-úrslit í opnum flokki tölti


Ráslistar

B.flokkur

1. Katla frá Fremri-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

2. Bliki frá S-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson

3. Gauti frá Höskuldsst.

Ólafur Guðni Sigurðsson

4. Virðing frá Efri-Þverá

Halldór P. Sigurðsson

5. Rökkva frá Hóli

Sóley Elsa Magnúsdóttir

6. Rest frá Efri-Þverá

Sverrir Sigurðsson

7. Hvinur frá Sólheimum

Hjördís Ósk Óskarsdóttir

8. Bragi frá Kópavogi

Tryggvi Björnsson

9. Dagrún frá Höfðabakka

Þórhallur Magnús Sverrisson

10. Mísla frá F-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

11. Flauta frá Bæ I

Fanney Dögg Indriðadóttir

12. Björk frá Lækjamóti

Ísólfur Líndal Þórisson

13. Æsir frá Böðvarshólum

Ingveldur Ása Konráðsdóttir

14. Glæta frá Nípukoti

Sigurður Björn Gunnlaugsson

15. Höfgi frá Valdasteinsst.

Sigríður Ása Guðmundsdóttir

16. Birta frá Efri-Fitjum

Greta Brimrún Karlsdóttir

17. Gósi frá Miðhópi

Halldór P. Sigurðsson

18. Hrannar frá Galtanesi

Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir

19. Viska frá Höfðabakka

Sverrir Sigurðsson

20. Glaðværð frá F-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

21. Akkur frá Brautarholti

Tryggvi Björnsson

22. Sól frá Sólheimum 1

Sigríður Ása Guðmundsdóttir

23. Askja frá Þóreyjarnúpi

Jóhann Magnússon

24. Grettir frá Grafarkoti

Herdís Einarsdóttir

25. Kortes frá Höfðabakka

Þórhallur Magnús Sverrisson

26. Gormur frá Stóru-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson

27. Kostur frá Breið

Elvar Logi Friðriksson

28. Orka frá Höfðabakka

Þórhallur Magnús Sverrisson

29. Heron frá Seljabrekku

Guðný Helga Björnsdóttir

30.Vídalín frá Víðidalstungu I

Greta Brimrún Karlsdóttir

 31. Snælda frá Bjargshóli      Þórunn Eggerstdóttir (GESTUR)

Barnaflokkur

1. Kremi frá Galtanesi

Atli Steinar Ingason

2. Fía frá Hólabaki

Lilja Karen Kjartansdóttir

3. Röst frá Skarði 1

Karítas Aradóttir

4. Andreyja frá Vatni

Helga Rún Jóhannsdóttir

5. Kofri frá Efri-Þverá

Kristófer Smári Gunnarsson

6. Blakkur frá Finnmörk

Viktor Jóhannes Kristófersson

7. Jasmín frá Þorkelshóli

Arndís Sif Arnarsdóttir

8. Djarfur frá Sigmundarstöðum

Fanndís Ósk Pálsdóttir

9. Ljómi frá Reykjarhóli

Eva Dögg Pálsdóttir

10. Rós frá Grafarkoti

Rakel Ósk Ólafsdóttir

11. Pjakkur frá Rauðuvík

Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir

12. Siggi frá Vatni

Helga Rún Jóhannsdóttir


Unglingaflokkur

1. Spyrna frá Syðri-Reykjum

Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir

2. Oliver frá Syðri-Völlum

Jónína Lilja Pálmadóttir

3. Blær frá Hvoli

Jóhannes Geir Gunnarsson

4. Randver frá E-Þverá

Eydís Anna Kristófersdóttir

5. Skjóni frá F-Fitjum

Glódís Sigmundsdóttir (GESTUR)

6. Hrókur frá Stangarholti

Rakel Rún Garðarsdóttir

7. Kjarnorka frá F-Fitjum

Guðrún Alexandra Tryggvadóttir (GESTUR)

8. Sómi frá Böðvarshólum

Fríða Marý Halldórsdóttir

9. Auður frá Grafarkoti

Jóhannes Geir Gunnarsson

10. Svipur frá Syðri-Völlum

Jónína Lilja Pálmadóttir

11. Setning frá Breiðabólsstað

Valdimar Sigurðsson

12. Svala frá Nípukoti

Guðrún Alexandra Tryggvadóttir

13. Ljúfur frá Hvoli

Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir


A.flokkur

1. Úlfur frá Fjalli

Ísólfur Líndal

2. Hörður frá Reykjavík

Tryggvi Björnsson

3. Apríl frá Ytri-Skjaldarvík

Þorgeir Jóhannesson

4. Árdís frá Stóru-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson

5. Maístjarna frá Þóreyjarnúpi

Jóhann Magnússon

6. Gautur frá Sigmundarstöðum

Pálmi Geir Ríkharðsson

7. Stimpill frá Neðri-Vindheimum

Elvar Logi Friðriksson

8. Skinna frá Grafarkoti

Herdís Einarsdóttir

9. Grásteinn frá Brekku

Tryggvi Björnsson

10. Stínóla frá Áslandi

Þorgeir Jóhannesson

11. Bartes frá Höfðabakka

Sverrir Sigurðsson

12. Eldur frá Sauðadalsá

Fanney Dögg Indriðadóttir

13. Pjakkur frá Stóru-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson

14.Fregn frá Vatnshömrum

Jóhann Magnússon

15. Stelpa frá Steinkoti

Tryggvi Björnsson


Ungmennaflokkur

1. Karitas frá Kommu

Helga Una Björnsdóttir

2. Hrókur frá Neðra-Vatnshorni

Sylvía Rún Rúnarsdóttir

3. Djákni frá Höfðabakka

Leifur George Gunnarssonn

4. Hljómur frá Höfðabakka

Helga Una Björnsdóttir

5. Krapi frá Efri-Þverá

Leifur George Gunnarssonn


Tölt 17 ára og yngri

1. Oliver frá Syðri-Völlum

Jónína Lilja Pálmadóttir

2. Spyrna frá Syðri-Reykjum

Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir

3. Kjarnorka frá Fremri-Fitjum

Guðrún Alexandra Tryggvadóttir

4. Sómi frá Böðvarshólum

Fríða Marý Halldórsdóttir

5. Skjóni frá Fremri-Fitjum

Glódís Sigmundsdóttir

6. Svipur frá Syðri-Völlum

Jónína Lilja Pálmadóttir


Opinn flokkur tölt

1. Katla frá Fremri-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

2. Stilkur frá Höfðabakka

Þórhallur Magnús Sverrisson

3. Rest frá Efri-Þverá

Sverrir Sigurðsson

4. Hvinur frá Sólheimum

Hjördís Ósk Óskarsdóttir

5. Karitas frá Kommu

Helga Una Björnsdóttir

6. Gormur frá Stóru-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson

7. Mísla frá Fremri-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

8. Rökkva frá Hóli

Sóley Elsa Magnúsdóttir

9. Eldur frá Sauðadalsá

Fanney Dögg Indriðadóttir

10. Gauti frá Höskuldsstöðum

Ólafur Guðni Sigurðsson

11. Virðing frá Efri-Þverá

Halldór P. Sigurðsson

12. Askja frá Þóreyjarnúpi

Jóhann Magnússon

13. Hörður frá Varmalæk

Hjördís Ósk Óskarsdóttir

14. Heimir frá Sigmundarstöðum

Pálmi Geir Ríkharðsson

15. Grettir frá Grafarkoti

Herdís Einarsdóttir

16. Glaðværð frá Fremri-Fitjum

Helga Rós Níelsdóttir

17. Orka frá Höfðabakka

Þórhallur Magnús Sverrisson

18. Viska frá Höfðabakka

Sverrir Sigurðsson

19. Kostur frá Breið

Elvar Logi Friðriksson


100 metra skeið

1. Apríl frá Ytri-Skjaldarvík

Þorgeir Jóhannesson

2. Gautur frá Sigmundarstöðum

Pálmi Geir Ríkharðsson

3. Stakur frá Sólheimum 1

Sigríður Ása Guðmundsdóttir

4. Hvirfill frá Bessastöðum

Jóhann Magnússon

5. Frostrós frá Efri-Þverá

Halldór P. Sigurðsson

6. Hera frá Stóru-Ásgeirsá

Magnús Ásgeir Elíasson


MINNUM FÓLK Á AÐ SKILA FARANDSBIKURUM FRÁ SÍÐASTA ÁRI!!!

SPARISJÓÐURINN ER AÐAL STYRKTARAÐILI ÞYTS

Flettingar í dag: 565
Gestir í dag: 56
Flettingar í gær: 717
Gestir í gær: 74
Samtals flettingar: 3553548
Samtals gestir: 437316
Tölur uppfærðar: 23.8.2019 09:23:05