18.02.2010 11:51

Húnvetnska liðakeppnin - SMALI ráslistar

Mótið hefst klukkan 19.00.

Skráningargjald 1.500 fyrir fullorðna en 500 fyrir unglinga 17 ára og yngri og 
verður að greiða þau inn á reikning 0307-26-055624 kt. 480269-7139 og senda kvittun á netfang Neista neisti.net@simnet.is áður en mót hefst. Aðgangseyrir er 1.000 en frítt fyrir 12 ára og yngri.

Unglingaflokkur
nr. Nafn Hestur lið
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki 3
2 Friðrún F. Guðmundsdóttir Neisti frá Bergsstöðum 4
3 Viktor J. Kristófersson Flos frá Litlu-Brekku 3
4 Lara Margrét Jónsdóttir Póstur frá Hofi 4
5 Lilja Maria Suska Ljúfur frá Hvammi 2 4
6 Jóhannes Geir Gunnarsson Auður frá Grafarkoti 3
7 Sólrún Tinna Grímsdóttir Perla frá Reykjum 4
8 Rósanna Valdimarsdóttir Stígur frá Kríthóli 3
9 Leon Paul Suska Daniel frá Hvammi 2 4
10 Stefán Logi Grímsson Galdur frá Gilá 4
11 Helga Rún Jóhannsdóttir Siggi frá Vatni 2
12 Ásdís Brynja Jónsdóttir Penni frá Hofi 4
13 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá 1
14 Eydís A. Kristófersdóttir Diljá frá Reykjum 3
15 Sigurður Bjarni Aadnedard Óvís frá Reykjum 4
16 Pétur Gunnarsson Gáta frá Bergsstöðum 2
17 Haukur Marian Suska Laufi frá Röðli 4
18 Fríða Marý Halldórsdóttir Von 1
2. flokkur
nr. Nafn Hestur lið
1 Ditte Clausen Mána frá Syðra-Skörðugili 3
2 Garðar Valur Gíslason Skildingur frá Sauðárkróki 3
3 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 1
4 Magnús Ólafsson Sædís frá Sveinsstöðum 4
5 Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Bjarma frá Hvoli 1
6 Kolbrún Stella Indriðadóttir Kátur frá Grafarkoti 2
7 Pétur Guðbjörnsson Álfur  1
8 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukka frá Sauðá 2
9 Ninni Kulberg Sóldögg frá Efri-Fitjum 1
10 Rúnar Guðmundsson Silja frá Ingólfshvoli 4
11 Greta Brimrún Karlsdóttir Pjakkur frá Rauðuvík 3
12 Þorgeir Jóhannesson Stínóla frá Áslandi 3
13 Elías Guðmundsson Pjakkur frá Stóru-Ásgeirsá 3
14 Katarina Borg Krummi frá Vatnshóli 2
15 Steinbjörn Tryggvason Þinur frá Þorkelshóli 2 1
16 Malin Persson Skuggi frá Bakka 3
17 Elín Rósa Bjarnadóttir Brúða frá Húnsstöðum 4
18 Sveinn Brynjar Friðriksson Keikó frá Varmalæk 1 3
19 Ingveldur Á Konráðsdóttir Dama frá Böðvarshólum  2
20 Hjálmar Þór Aadnegard  Þokki frá Blönduósi 4
21 Jón Benedikt Sigurðsson Dorit frá Gauksmýri 2
22 Haukur Suska-Garðarsson Neisti frá Bolungarvík 4
23 Guðný Helga Björnsdóttir Andreyja frá Vatni 2
24 Jónína Lilja Pálmadóttir Djarfur frá Sigmundarstöðum 2
25 Þórólfur Óli Aadnegard Hugrún frá Réttarhóli 4
26 Patrik Snær Bjarnason Þokki frá Víðinesi 1
27 Magnús Ólafsson Gjöf frá Sveinsstöðum 4
28 Ragnar Smári Helgason Gautur frá Gröf 2
29 Konráð Pétur Jónsson Gibson frá Böðvarshólum 2
30 Þórarinn Óli Rafnsson Funi frá Fremri-Fitjum 1
31 Halldór Pálsson Segull frá Súluvöllum 2
32 Rúnar Guðmundsson Dynjandi frá Húnsstöðum 4
1. flokkur
nr. Nafn Hestur lið
1 Elvar Einarsson Glódís frá Hafsteinsstöðum 3
2 Ólafur Magnússon Eðall frá Sveinsstöðum 4
3 Reynir Aðalsteinsson Alda frá Syðri Völlum 2
4 Guðmundur Þór Elíasson Kola frá Eyjakoti 3
5 Tryggvi Björnsson Óðinn frá Hvítárholti  1
6 Fanney Dögg Indriðadóttir Brimrún frá Efri-Fitum 3
7 Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti 2
8 James Faulkner Úlfur frá Fjalli 3
9 Eðvarð Ingi Friðriksson Vinur frá Víðinesi 3
10 Jóhanna H Friðriksdóttir Snilld frá Steinnesi 3
11 Elvar Logi Friðriksson Ófeigur frá Tunguhlíð 3
12 Jóhann B. Magnússon Leifur heppni frá Þóreyjarnúpi 2
13 Ragnar Stefánsson Vafi frá Hlíðskógum 4
14 Ingunn Reynisdóttir  Auður frá Sigmundarstöðum 2
15 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum 2
16 Eline Manon Schrijver Ör frá Hvammi  4
17 Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði 1
18 Agnar Þór Magnússon Díva frá Steinnesi 1
19 Matthildur Hjálmarsdóttir Vending frá Bergsstöðum 2
20 Björn Einarsson Bruni frá Akureyri 1
21 Ólafur Magnússon Stjörnudís frá Sveinsstöðum 4
22 Einar Reynisson Þáttur frá Seljabrekku 2
23 Halldór P. Sigurðsson Geisli 1

Flettingar í dag: 481
Gestir í dag: 50
Flettingar í gær: 197
Gestir í gær: 66
Samtals flettingar: 3552747
Samtals gestir: 437236
Tölur uppfærðar: 22.8.2019 13:40:16