24.02.2011 21:09

Sparisjóðs-liðakeppnin smali/skeið ráslistar



Keppendur munið að greiða verður skráningargjöld fyrir mót inn á reikning Neista 0307-26-055624 kt. 480269-7139 og senda kvittun á netfang Neista neisti.net@simnet.is.
Skráningargjöld eru 1.500 kr í smala fyrir fullorðna en 500 fyrir unglinga og í skeið eru þau 1.000 kr.

Unglingaflokkur


nr. Nafn Hestur lið
1 Auðunn Þór Sverrisson Ófeigur frá Auðkúlu 3 4
2 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá 1
3 Guðmar Freyr Magnússon Frami frá Íbishóli 2
4 Birna Olivia Agnarsdóttir Hrói frá Höfðabakka 3
5 Rakel Ólafsdóttir Rós frá Grafarkoti 1
6 Edda Agnarsdóttir Gæla frá Kolugili 3
7 Hákon Ari Grímsson Perla frá Reykjum 4
8 Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum 1
9 Jóhannes Geir Gunnarsson Auður frá Grafarkoti 3
10 Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Fantur frá Bergsstöðum 4
11 Kolbrún Erla Gísladóttir Fákur frá Sauðá 2
12 Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki 3
13 Leon Paul Suska Neisti frá Bolungarvík 4
14 Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku 3
15 Stefán Logi Grímsson Kæla frá Bergsstöðum 4
16 Ragnheiður Petra Óladóttir Muggur frá Sauðárkróki 3
17 Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Ytri-Reykjum 4
18 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Edda frá Þorkelshóli 3
19 Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 4
20 Eydís Anna Kristófersdóttir Renna frá Þóroddsstöðum 3
21 Anna Kristín Friðriksdóttir Loki frá Grafarkoti 2
22 Auðunn Þór Sverrisson Steingrímur frá Auðkúlu 3 4

3. flokkur


nr. Nafn Hestur lið
1 Rúnar Guðmundsson Tvinni frá Sveinsstöðum 4
2 Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir Eldur frá Birkihlíð 1
3 Jón Ben Sigurðsson Fjörður frá Snorrastöðum 2
4 Jón Árni Magnússon Góða-Jörp 4
5 Ragnar Smári Helgason Skugga-Sveinn frá Grafarkoti 2
6 Sigurður Björn Gunnlaugsson Týra frá Nýpukoti 1
7 Stella Guðrún Ellertsdóttir Blær frá Sauðá 2
8 Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Sverta frá Ósbakka 2
9 Selma Svavardóttir Hátíð frá Blönduósi 4
10 Kristján Jónsson Bróðir frá Stekkjardal 2
11 Lena Marie Pettersson Prins frá Gröf 2 1
12 Jón Ragnar Gíslason Mánadís frá Íbishóli 2
13 Rúnar Guðmundsson Geysir frá Snartartungu 4

2. flokkur

nr. Nafn Hestur lið
1 Halldór Pálsson Lyfting frá Súluvöllum 2
2 Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá 1
3 Sverrir Þór Sverrisson Blesi frá Auðkúlu 3 4
4 Kolbrún Stella Indriðadóttir Kátur frá Grafarkoti 2
5 Garður Valur Gíslason Skildingur frá Sauðárkróki 3
6 Patrek Snær Bjarnason Kveðja frá Kollaleiru 1
7 Sigurbjörn Pálmi Sigurbjörnsson Fiðringur frá Hnausum 4
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarst 2
9 Greta Karlsdóttir Minning frá Víðidalstungu 3
10 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Skvísa frá Böðvarshólum 2
11 Atli Helgason Kúabúsblakkur frá Kýrholti 4
12 Konráð Pétur Jónsson Gibson frá Böðvarshólum 2
13 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Brenna frá Fellseli 3
14 Ása Aðalsteinsdóttir Fluga frá Efra-Skarði 2
15 Guðmundur Sigfússon Bylta 4
16 Sædís Þórhallsdóttir Embla frá Árbakka 2
17 Hjálmar Þór Aadnegard Þokki frá Blönduósi 4
18 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 1
19 Anna-Lena Aldenhoff Dorrit frá Gauksmýri 2
20 Herdís Rútsdóttir Mána 3
21 Valur K. Valsson Kraflar frá Flögu 4
22 Steinbjörn Tryggvason Þráður frá Þorkelshóli 1
23 Haukur Suska Garðarsson Laufi frá Röðli 4
24 Halldór Pálsson Lúta frá Bergsstöðum 2
25 Halldór P. Sigurðsson Von frá Dalvík 1


1. flokkur


nr. Nafn Hestur lið
1 Ólafur Magnússon Gleði frá Sveinsstöðum 4
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Vera frá Grafarkoti 3
3 Jóhann B. Magnússon Þór frá Saurbæ 2
4 Tryggvi Björnsson Álfur frá Grafarkoti 1
5 Ragnar Stefánsson Hvöt frá Miðsitju 4
6 Elvar Logi Friðriksson Hvinur frá Sólheimum 3
7 Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum 2
8 Elvar Einarsson Hnota 3
9 Ólafur Magnússon Dynur frá Sveinsstöðum 4
10 Magnús Bragi Magnússon Framtíð frá Leirárgörðum 2
11 Magnús Elíasson Hera frá Stóru-Ásgeirsá 3
12 Sverrir Sigurðsson Þóra frá Litla-Dal 1
13 Hlynur Guðmundsson Kaspar frá Grafarkoti 2
14 Jón Kristófer Sigmarsson 4
15 Herdís Einarsdóttir Vipra 2
16 James Faulkner Stormur frá Langárfossi 3
17 Þórarinn Óli Rafnsson Funi frá Fremri-Fitjum 1
18 Ólafur Magnússon Vænting frá Köldukinn 4

Skeið

nr. Nafn Hestur lið
1 Svavar Örn Hreiðarsson Ásadís frá Áskoti 2
2 Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá 1
3 Hanna Ægisdóttir Patrecia frá Hnjúkahlíð 4
4 Guðmar Freyr Magnússon Fjölnir frá Sjávarborg 2
5 Ísólfur Líndal Þórisson Tvistur frá Hraunbæ 3
6 Jón Árni Magnússon Gleypnir frá Steinnesi 4
7 Ásta Björnsdóttir Lukka frá Gýgjarhóli 2
8 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 1
9 Greta Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum 3
10 Atli Helgason Kúabúsblakkur frá Kýrholti 4
11 Heimir Gunnarsson Muska frá Syðri-Hofdölum 2
12 Herdís Rútsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki 3
13 Ægir Sigurgeirsson Dama frá Eiríksstöðum 4
14 Guðmundur Jónsson Hvirfill frá Bessastöðum 2
15 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala 2
16 Valur K. Valsson Gáta frá Flögu 4
17 Hlynur Jónsson Vinsæl frá Halakoti 2
18 Halldór P. Sigurðsson Erpur frá Efri-Þverá 1
19 Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi 4
20 Fanney Dögg Indriðadóttir Harpa frá Margrétarhofi 3
21 Jóhann B. Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi 2
22 Elvar Logi Friðriksson Glaumur frá Varmalæk 3
23 Tryggvi Björnsson Gjafar frá Þingeyrum 1
24 Magnús Elíasson Hera frá Stóru-Ásgeirsá 3
25 Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjarmóti 3
26 Magnús Bragi Magnússon Eitill frá Efsta-Dal 2
27 Sverrir Sigurðsson Glæta frá Nýpukoti 1


Flettingar í dag: 246
Gestir í dag: 74
Flettingar í gær: 291
Gestir í gær: 65
Samtals flettingar: 3880241
Samtals gestir: 470101
Tölur uppfærðar: 29.5.2020 18:52:34