27.02.2011 10:59

Sparisjóðs-liðakeppnin úrslit í smala/skeiði

Þá er öðru móti Sparisjóðs liðakeppninnar lokið en keppt var í smala og skeiði á Blönduósi. Góð þátttaka var og var mótið skemmtilegt og spennandi í alla staði. Þökkum við öllum þeim sem að þessu móti kom kærlega fyrir.

Úrslit: (Tími - refstig)


Unglingaflokkur
1. Rakel Ólafsdóttir og Rós frá Grafarkoti  286 stig
2. Stefán Logi Grímsson og Kæla frá Bergsstöðum  280 stig
3. Kristófer Smári Gunnarsson og Kofri frá Efri-Þverá  242 stig
4. Jóhannes Geir Gunnarsson og Auður frá Grafarkoti 232 stig
5. Leon Paul Suska og Neisti frá Bolungarvík  222 stig



3. flokkur
1. Kristján Jónsson og Bróðir frá Stekkjardal  300 stig
2. Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir og Eldur frá Birkihlíð  270 stig
3. Rúnar Guðmundsson og Tvinni frá Sveinsstöðum  266 stig
4. Ragnar Smári helgason og Skugga-Sveinn frá Grafarkoti  260 stig
5. Sigurður Björn Gunnlaugsson og Týra frá Nýpukoti  236 stig



2. flokkur
1. Halldór Pálsson og Lyfting frá Súluvöllum  280 stig
2. Atli Helgason og Kúabúsblakkur frá Kýrholti  258 stig
3. Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir og Óvissa frá Galtanesi  242 stig
4. Haukur Suska Garðarsson og Laufi frá Röðli  236 stig
5. Hjálmar Þór Aadnegard og Þokki frá Blönduósi  232 stig
6. Garðar Valur Gíslason og Skildingur  212 stig
7. Sigurbjörn Pálmi Sigurbjörnsson og Fiðringur frá Hnausum  206 stig
8. Pálmi Geir Ríkharðsson og Heimir frá Sigmundarstöðum 202 stig
9. Kolbrún Stella Indriðadóttir og Kátur frá Grafarkoti 0 stig


1. flokkur
1. Tryggvi Björnsson og Álfur frá Grafarkoti  258 stig
2. Ragnar Stefánsson og Hvöt frá Miðsitju  252 stig
3. Elvar Logi Friðriksson og Hvinur frá Sólheimum  242 stig
4. Jóhann B. Magnússon og Þór frá Saurbæ  232 stig
5. Fanney Dögg Indriðadóttir og Vera frá Grafarkoti  217 stig
6. Þórarinn Óli Rafnsson og Funi frá Fremri-Fitjum  217 stig
7. Magnús Elíasson og Hera frá Stóru Ásgeirsá  202 stig
8. Sverrir Sigurðsson og Þóra frá Litla-Dal  192 stig
9. Ólafur Magnússon og Gleði frá Sveinsstöðum  168 stig



Skeið
1. Tryggvi Björnsson og Gjafar frá Þingeyrum  3,59
2. Elvar Einarsson og Kóngur frá Lækjarmóti  3,65
3. Ásta Björnsdóttir og Lukka frá Gýgjarhóli  3,71
4. Sverrir Sigurðsson og Glæta frá Nýpukoti 3,78
5. Guðmar Freyr Magnússon og Fjölnir frá Sjávarborg 3,93
6. Atli Helgason og Kúabúsblakkur frá Kýrholti  4,03
7. Guðmundur Jónsson og Hvirfill frá Bessastöðum 4,06
8. Svavar Örn Hreiðarsson og Ásadís frá Áskoti 4,06
9. Herdís Rútsdóttir og Hrappur frá Sauðárkróki  4,09


fleiri myndir á heimasíðu Neista.

Liðakeppnin stendur þannig eftir fyrstu tvö mótin:

Lið 1 er með 75 stig
Lið 2 er með 68 stig
Lið 3 er með 90 stig
Lið 4 er með 54 stig



Flettingar í dag: 264
Gestir í dag: 74
Flettingar í gær: 291
Gestir í gær: 65
Samtals flettingar: 3880259
Samtals gestir: 470101
Tölur uppfærðar: 29.5.2020 19:23:46