25.03.2011 08:39

Skagfirska mótaröðin 2011


Fjórgangur forkeppni

1.flokkur

Knapi Hestur Eink

1. Ísólfur Þ. Líndal Freymóður frá Feti 6,97

2. Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk 6,73

3. Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtarnesi 6,70

4. Eyrún Ýr Pálsdóttir Lukka frá Kálfsstöðum. 6,63

5. Silvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum 6,60

6. Sina Scholz Taktur frá Varmalæk 6,57

7. Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík. 6,43

8. Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum 6,43

9. Egill Þórarinsson Hafrún frá Vatnsleysu 6,43

10. Þórdís Jensdóttir Gramur frá Gunnarsholti 6,40

11. Ísólfur Þ. Líndal Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,37

12. Egill Þórarinsson Fífill frá Minni-Reykjum. 6,33

13. Carrie Lyons Straumur frá Enni. 6,30

14. Magnús Bragi Magnússon Fleygur frá Garðakoti 6,27

15. James Bóas Faulkner Brimar frá Margarétarhofi. 6,23

16. Árni Björn Pálsson Öfjörð frá Litlu-Reykjum. 6,23

17. Daníel Larsen Þota frá Enni. 6,13

18. Rósa Birna Þorvaldsdóttir Kolbrún frá Efri-Gegnishólum. 6,13

19. Auður Inga Ingimarsdóttir Fagri frá Reykjum 6,13

20. Lilja Pálmadóttir Sigur frá Húsavík. 6,10

21. Jón Herkovic Töfrandi frá Árgerði 6,10

22. Eyrún Ýr Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi. 6,07

23. Hanna Chargé Vordís frá Feti. 6,07

24. Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,03

25. Bergrún Ingólfsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,03

26. Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti. 6,00

27. Hlín Mainka Jóhannesdóttir Hlöðver frá Gufunesi 5,97

28. Riikka Anniina Gnótt frá Grund 2. 5,87

29. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum 5,83

30. Magnús Bragi Magnússon Neisti frá Skeggstöðum 5,83

31. Pernilla Möller Stormur frá Langárfossi 5,80

32. Aníta M. Aradóttir Tígur frá Hólum. 5,80

33. Guðmundur M. Skúlason Gosi frá Lambastöðum 5,80

34. Daniela Pogatschnig Gneisti frá Garðsauka 5,77

35. Auður Inga Ingimarsdóttir Upplyfting frá Skuggabjörgum 5,50

36. Camila Sörensen Fjóla frá Fagranesi 5,23

37. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Píla frá Kirkjuhóli. 5,07

38. Jón Herkovic Garður frá Fjalli 5,03


2.flokkur

1. Sigurður Rúnar Pálsson Rúna frá Flugumýri 6,07

2. Þóranna Másdóttir Gátt frá Dalbæ 5,93

3. Sigurður Rúnar Pálsson Haukur frá Flugumýri 5,93

4. Hrefna Hafsteinsdóttir Freyja frá Efri-Rauðalæk 5,90

5. Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni 5,80

6. Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum 5,80

7. Vigdís Gunnarsdóttir Freyðir frá Leysingjastöðum 5,60

8. Hrefna Hafsteinsdóttir Frigg frá Efri-Rauðalæk 5,50

9. Bjarni Broddason Veturliði frá Brimnesi 5,43

10. Steindóra Haraldsdóttir Gátt frá Lóni 5,40

11. Sædís Bylgja Jónsdóttir Prins frá Garði. 5,40

12. Steindóra Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi 5,33

13. Hafrún Ýr Halldórsdóttir Bára frá Steinsholti 2. 5,30

14. Linda Jónsdóttir Georgína frá Vindheimum 5,20

15. Íris Sveinbjörnsdóttir Bráinn frá Akureyri 5,20

16. Gloria Kucel Sólfari frá Ytra-Skörðugili 5,00

17. Íris Ósk Jóhannesdóttir Nökkvi frá Stokkalæk 5,00

18. Gloría Kucel Skorri frá Herríðarhóli 4,97

19. Bjarni Broddason Fáni frá Forsæludal 4,93

20. Sigurður Heiðar Birgisson Mánadís frá Íbishóli 4,73

21. Sæmundur Jónsson Gosi frá Bessastöðum 4,40

22. Jóna Ólafsdóttir Snerrir frá Neðra-Ási 2. 4,37



Unglingaflokkur

1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti 5,97

2. Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofstaðarseli 5,97

3. Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni 5,87

4. Jón Helgi Sigurgeirsson Samson frá Svignaskarði 5,83

5. Friðrik Andri Atlason Kvella frá Syðri-Hofdölum. 5,27

6. Lýdía Gunnarsdóttir Geysir frá Hofsósi 5,13

7. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Glymur frá Hofstaðarseli 5,10

8. Bryndís Rún Baldursdóttir Eldur frá Bessastaðagerði 5,10

9. Rakel Eir Ingimarsdóttir Flæsa frá Fjalli 4,97

10. Rósanna Valdimarsdóttir Vakning frá Kríthóli 4,97

11. Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Spori frá Ytri-Brennihóli 4,97

12. Fríða Ísabel Friðriksdóttir Kráka frá Tindastóli 4,67

13. Björn Ingi Ólafsson Hrönn frá Langhúsum 4,67



Úrslit

Unglingaflokkur

Knapi Hestur Eink

1. Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofstaðarseli 6,43

2. Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni 6,13

3. Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti 6,03

4. Lýdía Gunnarsdóttir Geysir frá Hofsósi 5,50

5. Friðrik Andri Atlason Kvella frá Syðri-Hofdölum. 5,27

2.flokkur

1. Þóranna Másdóttir Gátt frá Dalbæ 6,57

2. Sigurður Rúnar Pálsson Rúna frá Flugumýri 6,47

3. Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum 6,33

4. Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni 6,20

5. Hrefna Hafsteinsdóttir Freyja frá Efri-Rauðalæk 6,13

1.flokkur

B-úrslit

5. Silvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum 7,13

6. Sina Scholz Taktur frá Varmalæk 6,53

7. Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík. 6,70

8. Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum 6,70

9. Egill Þórarinsson Hafrún frá Vatnsleysu 6,37

A-úrslit

1. Ísólfur Þ. Líndal Freymóður frá Feti 7,30

2. Silvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum 7,17

3. Eyrún Ýr Pálsdóttir Lukka frá Kálfsstöðum. 7,00

4. Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk 6,93

5. Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtarnesi 6,70 

 

Flettingar í dag: 631
Gestir í dag: 89
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695611
Samtals gestir: 447686
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 23:52:12