07.04.2011 00:29

Sparisjóðs-liðakeppnin ráslistar í tölti


Mótið hefst kl. 17.00 og er dagskráin eftirfarandi:

Unglingaflokkur

3. flokkur
10 mín. hlé
2. flokkur
10 mín. hlé
1. flokkur
20 mín. hlé 
b úrslit 2. flokkur
b úrslit 1. flokkur
a úrslit unglingaflokkur
15 mín hlé
a úrslit 3. flokkur
a úrslit 2. flokkur
a úrslit 1. flokkur



Tölt - 1. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Einar Reynisson Glæta frá frá Sveinatungu - 2
1 V Ingólfur Pálmason Höfði frá Sauðárkróki - 1
2 V Magnús Bragi Magnússon Bylgja frá Dísarstöðum 2 - 2
2 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum - 1
3 V Ísólfur Líndal Þórisson Freymóður frá Feti - 3
3 V Aðalsteinn Reynisson Magnea frá Syðri-Völlum - 2
4 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju - 3
4 V Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum - 4
5 H Sæmundur Þ Sæmundsson Baugur frá frá Tunguhálsi 2 - 3
5 H Jóhann Magnússon Neisti frá Skeggsstöðum - 2
6 H Þórir Ísólfsson Kvaran frá Lækjamóti - 3
6 H Herdís Einarsdóttir Drápa frá Grafarkoti - 2
7 V Ninnii Kullberg Sóldögg frá Efri-Fitjum - 1
7 V Reynir Aðalsteinsson Sikill frá Sigmundarstöðum - 2
8 H Helga Una Björnsdóttir Adama frá Búrfelli - 1
8 H Pétur Vopni Sigurðsson Silfurtoppur frá Oddgeirshólum 4 - 1
9 V Líney María Hjálmarsdóttir Hekla frá Tunguhálsi II - 3
9 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti - 3
10 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá - 3
10 V James Bóas Faulkner Brimar frá Margrétarhofi - 3
11 V Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili - 3
11 V Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti - 3
12 V Sæmundur Þ Sæmundsson Frikka frá frá Fyrirbarði - 3
12 V Einar Reynisson Hvönn frá frá Syðri-Völlum - 2
13 V Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk - 2
14 H Helga Rós Níelsdóttir Mísla frá Fremri-Fitjum - 1
14 H Ísólfur Líndal Þórisson Borgar frá Strandarhjáleigu - 3

Tölt - 2. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Kóði frá Grafarkoti - 2
1 V Jóhanna Stella Jóhannsdóttir Hnakkur frá Reykjum - 4
2 H Pétur H. Guðbjörnsson Gantur frá Oddgeirshólum - 1
2 H Greta Brimrún Karlsdóttir Orka frá Sauðá - 3
3 H Alma Gulla Matthíasdóttir Drottning frá Tunguhálsi II - 3
3 H Unnsteinn Andrésson Persóna frá Grafarkoti - 1
4 V Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum - 2
4 V Valur Valsson Bylgja frá Vatnsdalshólum - 4
5 H Þóranna Másdóttir Gátt frá Dalbæ - 2
5 H Petronella Hannula Heilladís frá frá Sveinsstöðum - 4
6 H Jóhann Albertsson Carmen frá Hrísum - 2
6 H Sveinn Brynjar Friðriksson Synd frá Varmalæk - 3
7 H Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Dreyri frá Hóli - 1
7 H Halldór Sigfússon Seiður frá Breið - 1
8 V Halldór Pálsson Rispa frá frá Ragnheiðarstöðum - 2
8 V Guðný Helga Björnsdóttir Þór frá Saurbæ - 2
9 V Anna-Lena Aldenhoff Dorrit frá frá Gauksmýri - 2
9 V Vigdís Gunnarsdóttir Freyðir frá Leysingjastöðum II - 3
10 V Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi - 4
10 V Elías Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá - 3
11 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Skugga-Sveinn frá Grafarkoti - 2
11 V Steinbjörn Tryggvason Þráður frá Þorkelshóli 2 - 1
12 V Herdís Rútsdóttir Taktur frá Hestasýn - 3
12 V Hjörtur Karl Einarsson Syrpa frá Hnjúkahlíð - 4
13 V Barbara Dittmar Vordís frá frá Finnstungu - 4
13 V Halldór P. Sigurðsson Geisli frá Efri-Þverá - 1
14 H Steinbjörn Tryggvason Elegant frá Austvaðsholti 1 - 1
14 H Greta Brimrún Karlsdóttir Blæja frá Laugarmýri - 3
15 V Paula Tillonen Sif frá frá Söguey - 1
15 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Hrefna frá Dalbæ - 2
16 V Ingunn Reynisdóttir Heimir frá Sigmundarstöðum - 2 
16 V Hjördís Ósk Óskarsdóttir Ímynd frá Gröf - 3
17 V Petronella Hannula Óseseifur frá frá Möðrufelli - 4 
17 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Katarína frá Tjarnarlandi - 3 
18 V Malin Maria Person Mímir frá frá Syðra-Kolugili - 3
18 V Elías Guðmundsson Dimma frá Stóru-Ásgeirsá - 3
19 V Guðmundur Sigfússon Kjarkur frá Flögu - 4
19 V Sigtryggur Sigurvaldason Máni frá Helguhvammi II - 3
20 H Halldór Pálsson Goði frá frá Súluvöllum - 2
20 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti - 2
21 H Pétur H. Guðbjörnsson Klerkur frá Keflavík - 1


Tölt - 3. flokkur

Hópur Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Lena Marie Pettersson Fjöður frá frá Grund - 1
1 V Ragnar Smári Helgason Loki frá Grafarkoti - 2
2 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Blær frá Hvoli - 1
2 V Jón Ragnar Gíslason Bleikur frá Bjarnastaðahlíð - 2 
3 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Blær frá Sauðá - 2
3 H Sigrún Þórðardóttir Kolbrá frá Hafnarfirði - 1
4 H Selma H Svavarsdóttir Hátíð frá Blönduósi - 4
4 H Rúnar Örn Guðmundsson Kasper frá Blönduósi - 4 
5 V Sigríður Alda Björnsdóttir Setning frá Breiðabólsstað - 2 
5 V Sigríður Ólafsdóttir Gletta frá Víðidalstungu - 3
6 V Gunnar Þorgeirsson Hvinur frá Sólheimum - 3
6 V Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Bassi frá Áslandi - 1
7 H Dalrós Gottschalk Funi frá frá Fremri-Fitjum - 1
7 H Jón Benedikts Sigurðsson Tvistur frá Hraunbæ - 2
8 H Höskuldur B Erlingsson Fjalar frá Vogsósum 2 - 4
8 H Kjartan Sveinsson Tangó frá Síðu - 1
9 H Jón Árni Magnússon Gleypnir frá Steinnesi - 4
9 H Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi - 1
10 V Sigurbjörg Þ Jónsdóttir Fróði frá Litladal - 4
10 V Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Sverta frá Ósabakka 2 - 1
11 V Ragnar Smári Helgason Gæska frá Grafarkoti - 2
11 V Jón Ragnar Gíslason Víma frá Garðakoti - 2
12 H Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Freyr frá Litlu-Ásgeirsá - 1
12 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Gósi frá Miðhópi - 3

Tölt - unglingaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Róbert Arnar Sigurðsson Leiknir frá Löngumýri 1 - 1
1 V Hákon Ari Grímsson Gleði frá Sveinsstöðum - 4
2 H Telma Rún Magnúsdóttir Hrafn frá frá Hvoli - 1
2 H Birna Olivia Ödqvist Djákni frá Höfðabakka - 3
3 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti - 3
3 V Eydís Anna Kristófersdóttir Hula frá frá Efri-Fitjum - 3 
4 H Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Stjarni frá - 1
5 V Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík - 3 
5 V Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað - 2 
6 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku - 3
6 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli - 2
7 H Kristófer Már Tryggvason Gammur frá Steinnesi - 1 
7 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá - 1
8 H Lilja Karen Kjartansdóttir Glóðar frá Hólabaki - 1
8 H Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli - 1
9 V Helga Rún Jóhannsdóttir Lávarður frá Þóreyjarnúpi - 2 
9 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu - 3
Flettingar í dag: 422
Gestir í dag: 47
Flettingar í gær: 197
Gestir í gær: 66
Samtals flettingar: 3552688
Samtals gestir: 437233
Tölur uppfærðar: 22.8.2019 13:09:23