31.07.2011 10:50

Fákaflug - forkeppni

Hér er staða eftir forkeppni í  A-flokki, B-flokki, Ungmennaflokki, Unglingaflokki og Barnaflokki á Fákaflugi 2011.
A flokkur - Forkeppni
Sæti   Keppandi Einkunn
1   Vafi frá Ysta-Mói / Magnús Bragi Magnússon 8,67
2   Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth 8,53
3   Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth 8,52
4   Djásn frá Hnjúki / Bjarni Jónasson 8,40
5   Hreinn frá Vatnsleysu / Hörður Óli Sæmundarson 8,36
6   Sikill frá Sigmundarstöðum / Reynir Aðalsteinsson 8,29
7   Kylja frá Hólum / Þorsteinn Björnsson 8,28
8   Glaumur frá Varmalæk 1 / Sveinn Brynjar Friðriksson 8,27
9   Tíbrá frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,26
10   Jökull frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,25
11   Skyggnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,23
12   Sveipur frá Borgarhóli / Gestur Stefánsson 8,23
13   Dynfari frá Úlfljótsvatni / Snæbjörn Björnsson 8,22
14   Hugsýn frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 8,21
15   Hugleikur frá Hafragili / Magnús Bragi Magnússon 8,17
16   Frami frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,17
17   Kolbeinn frá Hafsteinsstöðum / Skapti Ragnar Skaptason 8,13
18   Blálilja frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson 8,09
19   Fatíma frá Mið-Seli / Sæmundur Sæmundsson 8,00
20   Seiður frá Hörgslandi II / Lilja S. Pálmadóttir 7,99
21   Flaumur frá Ytra-Dalsgerði / Ingimar Jónsson 7,92
22   Náttar frá Reykjavík / Jón Helgi Sigurgeirsson 7,91
23   Lávarður frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 7,90
24   Þengill frá Ytra-Skörðugili / Ingimar Jónsson 7,86
25   Von frá Kópavogi / Cristine Mai 7,75
26   Dynfari frá Steinnesi / Tryggvi Björnsson 7,65
27   Laufi frá Bakka / Elinborg Bessadóttir 7,61
28   Ljúfur frá Hofi  / Friðgeir Ingi Jóhannsson 7,58
29   Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá / Guðmundur Þór Elíasson 7,50
30   Vökull frá Sæfelli / Cristine Mai 7,42
31   Gáski frá Pulu / Páll Bjarki Pálsson 7,34
32   Tinna frá Hvammi 2 / Haukur Marian Suska 7,14
33   Vísa frá Halakoti / Anna Rebecka Wohlert 6,98

B flokkur - Forkeppni
Sæti   Keppandi Einkunn
1   Segull frá Flugumýri II / Mette Mannseth 8,57
2   Lína frá Vatnsleysu / Hörður Óli Sæmundarson 8,52
3   Stimpill frá Vatni / Tryggvi Björnsson 8,51
4   Óði Blesi frá Lundi / Sölvi Sigurðarson 8,51
5   Fold frá Miðsitju / Heiðrún Ósk Eymundsdóttir 8,48
6   Sigur frá Húsavík / Lilja S. Pálmadóttir 8,39
7   Veigar frá Narfastöðum / Julia Stefanie Ludwiczak 8,38
8-11   Hekla frá Tunguhálsi II / Líney María Hjálmarsdóttir 8,37
8-11   Punktur frá Varmalæk / Magnús Bragi Magnússon 8,37
8-11   Daníel frá Vatnsleysu / Hörður Óli Sæmundarson 8,37
8-11   Baugur frá Tunguhálsi II / Sæmundur Sæmundsson 8,37
12   Hróarr frá Vatnsleysu / Barbara Wenzl 8,34
13   Gnótt frá Grund II / Riikka Anniina 8,33
14-15   Vornótt frá Hólabrekku / Líney María Hjálmarsdóttir 8,33
14-15   Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir 8,33
16   Fáni frá Lækjardal / Guðmundur Þór Elíasson 8,31
17   Gandur frá Garðsá / Þórhallur Þorvaldsson 8,30
18-19   Eldur frá Bessastaðagerði / Pétur Örn Sveinsson 8,28
18-19   Fífill frá Minni-Reykjum / Egill Þórarinsson 8,28
20   Sif frá Söguey / Tryggvi Björnsson 8,28
21   Mirra frá Vindheimum / Sæmundur Sæmundsson 8,28
22   Stormur frá Hafragili / Skapti Steinbjörnsson 8,27
23   Þokki frá Brennigerði / Skapti Steinbjörnsson 8,24
24   Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,23
25   Greipur frá Syðri-Völlum / Pálmi Geir Ríkharðsson 8,22
26   Haukur frá Flugumýri II / Þorsteinn Björnsson 8,20
27   Bassi frá Stangarholti / Anna Rebecka Wohlert 8,17
28   Frikka frá Fyrirbarði / Sæmundur Sæmundsson 8,17
29-30   Ölur frá Þingeyrum / Cristine Mai 8,17
29-30   Dalur frá Háleggsstöðum / Barbara Wenzl 8,17
31   Tígur frá Hólum / Líney María Hjálmarsdóttir 8,15
32   Mói frá Hjaltastöðum / Lilja S. Pálmadóttir 8,14
33   Sleipnir frá Barði / Símon Gestsson 8,11
34   Trú frá Holtsmúla / Skapti Ragnar Skaptason 8,11
35   Blængur frá Húsavík / Camilla Munk Sörensen 8,08
36   Fleygur frá Garðakoti / Magnús Bragi Magnússon 8,04
37   Mánadís frá Barði / Símon Gestsson 8,04
38   Staka frá Steinnesi / Tryggvi Björnsson 8,03
39   Burkni frá Stóru-Ásgeirsá / Jóhanna Friðriksdóttir 7,97
40   Hafþór frá Syðra-Skörðugili / Ingimar Jónsson 7,93
41   Álfrós frá Úlfljótsvatni / Lára Jóhannsdóttir 7,64

Ungmennaflokkur - Forkeppni
Sæti   Keppandi Einkunn
1   Rósa Líf Darradóttir / Ægir frá Móbergi 8,37
2   Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,27
3   Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Ræll frá Varmalæk 8,27
4   Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum 8,25
5   Agnar Logi Eiríksson / Njörður frá Blönduósi 8,09
6   Jónína Lilja Pálmadóttir / Hildur frá Sigmundarstöðum 7,91
7   Harpa Birgisdóttir / Dynur frá Sveinsstöðum 7,85
8   Hilda Sól Darradóttir / Saga frá Sandhólaferju 7,63
9   Sigríður María Egilsdóttir / Haki frá Glæsibæ 7,41
10   Jónína Lilja Pálmadóttir / Heimir frá Sigmundarstöðum 7,38

Unglingaflokkur - Forkeppni
Sæti   Keppandi Einkunn
1   Jón Helgi Sigurgeirsson / Töfri frá Keldulandi 8,51
2   Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 8,35
3   Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,34
4   Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,29
5   Finnbogi Bjarnason / Svala frá Garði 8,28
6   Aron  Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 8,27
7   Bryndís Rún Baldursdóttir / Birna frá Vatnsleysu 8,26
8   Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli 8,24
9   Friðrik Andri Atlason / Léttir frá Kvistum 8,22
10   Elinborg Bessadóttir / Blesi frá Litlu-Tungu 2 8,19
11   Ragnheiður Petra Óladóttir / Sjöfn frá Skefilsstöðum 8,12
12   Jón Helgi Sigurgeirsson / Bjarmi frá Enni 8,12
13   Rósanna Valdimarsdóttir / Stjörnunótt frá Íbishóli 8,09
14   Gunnar Freyr Gestsson / Flokkur frá Borgarhóli 8,03
15   Jón Helgi Sigurgeirsson / Samson frá Svignaskarði 8,01
16   Kristófer Fannar Stefánsson / Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 7,95
17-18   Elinborg Bessadóttir / Ljómi frá Hofsstaðaseli 7,94
17-18   Helga Rún Jóhannsdóttir / Glóðafeykir frá Bessastöðum 7,94
19   Bryndís Rún Baldursdóttir / Vinur frá Syðra-Skörðugili 7,94
20   Eva Dögg Sigurðard / Dreki frá Víðivöllum fremri 7,89
21   Eva Dögg Sigurðard / Léttir frá Tumabrekku 7,75
22   Eva Dögg Sigurðard / Óðinn frá Sigríðarstöðum 7,75
23   Haukur Marian Suska / Viðar frá Hvammi 2 7,73
24   Ragnheiður Petra Óladóttir / Píla frá Kirkjuhóli 7,67
25   Friðrik Andri Atlason / Hvella frá Syðri-Hofdölum 7,65
26   Björn Ingi Ólafsson / Hrönn frá Langhúsum 7,39
27   María Marta Bjarkadóttir / Garpur frá Syðri-Hofdölum 7,09

Barnaflokkur - Forkeppni
Sæti   Keppandi Einkunn
1   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 8,54
2   Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,53
3   Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Ópera frá Brautarholti 8,51
4   Ingunn Ingólfsdóttir / Morri frá Hjarðarhaga 8,42
5   Þórdís Inga Pálsdóttir / Valur frá Ólafsvík 8,39
6   Guðmar Freyr Magnússun / Frami frá Íbishóli 8,29
7   Guðmar Freyr Magnússun / Spenna frá Ásgeirsbrekku 8,27
8   Ingunn Ingólfsdóttir / Silla frá Dýrfinnustöðum 8,19
9   Magnús Eyþór Magnússon / Dögg frá Íbishóli 8,18
10   Rakel Eir Ingimarsdóttir / Birkir frá Fjalli 8,13
11-12   Lilja Maria Suska / Ívar frá Húsavík 8,11
11-12   Hólmfríður Sylvía Björnsdóttir / Fjóla frá Fagranesi 8,11
13   Viktoría Eik Elvarsdóttir / Taktur frá Hestasýn 8,09
14   Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu 8,07
15   Lilja Maria Suska / Þruma frá Steinnesi 8,06
16   Marie Fjeld Egilsdóttir / Hrókur frá Minni-Reykjum 7,96
17   Lara Margrét Jónsdóttir / Eyvör frá Eyri 7,95
18   Ásdís Brynja Jónsdóttir / Hekla frá Keldulandi 7,93
19   Magnús Eyþór Magnússon / Björgun frá Ásgeirsbrekku 7,92
20   Leon Páll Suska / Hamur frá Hamrahlíð 7,89
21   Aníta Ýr Atladóttir / Demantur frá Syðri-Hofdölum 7,84
22   Júlía Kristín Pálsdóttir / Dropi frá Flugumýri 7,82
23   Rakel Eir Ingimarsdóttir / Gomma frá Syðri-Garðshorni 7,81
24   Gottskálk Darri Darrason / Kiljan frá Krossi 7,72
25   Stella Finnbogadóttir / Hersir frá Enni 7,62

Flettingar í dag: 373
Gestir í dag: 95
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706339
Samtals gestir: 448336
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 20:35:43