16.02.2012 20:39

Ráslistar fyrir fjórgang í Húnvetnsku liðakeppninni 2012



Hér fyrir neðan má sjá ráslista fyrir fjórganginn í Húnvetnsku liðakeppninni. Vil vekja athygli á því að allir fjölmiðlar eru velkomnir í Húnavatnssýslu :)

Af gefnu tilefni viljum við benda á að skráningu skal vera lokið fyrir þann tíma sem gefinn er upp fyrir hvert mót. Ekki verður tekið við skráningum eftir þann tíma, til þess að auðvelda undirbúning móts.


Fjórgangur 1. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Þórir Ísólfsson Sögn frá Lækjamóti 3
1 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá 3
2 V Hlynur Þór Hjaltason Ræll frá Hamraendum 1
2 V Artemisia Bertus Þytur frá Húsavík 1
3 V Herdís Einarsdóttir Sjón frá Grafarkoti 2
3 V Hafdís Arnardóttir Diljá frá Brekku, Fljótsdal 4
4 V Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum 2
4 V James Bóas Faulkner Amor frá Enni 3
5 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 3
5 H Iðunn Svansdóttir Kolfreyja frá Snartartungu 1
6 V Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ 2
6 V Elvar Einarsson Ópera frá Brautarholti 3
7 H Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal 3
7 H Halldór Sigurkarlsson Einir frá Króki 1
8 V Tryggvi Björnsson Harpa frá Skagaströnd 1
8 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti 1
9 V Sæmundur Sæmundsson Mirra frá Vindheimum 3
9 V Gísli Gíslason Nn frá Þúfum 2
10 V Jóhann Magnússon Oddviti frá Bessastöðum 2
10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Börkur frá Akurgerði 4
11 V Magnús Ásgeir Elíasson Dimma frá Stóru-Ásgeirsá 3
11 V Guðmundur Þór Elíasson Kvarði frá Grófargili 3
12 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum 1
12 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti 2
13 H Jón Kristófer Sigmarsson Piltur frá Hæli 4
13 H Heiða Dís Fjeldsteð Þruma frá Skáney 1
14 V Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti 2
14 V Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti 3
15 H Magnús Ásgeir Elíasson María Una frá Litlu-Ásgeirsá 3
15 H Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum 2
16 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík 1
16 V Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum 2
17 H James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti 3
17 H Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka 1
18 V Jakob Víðir Kristjánsson Börkur frá Brekkukoti 4

Fjórgangur 2. flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Sigríður Ása Guðmundsdóttir Kveikur frá Sigmundarstöðum 2
1 V Sigríður Lárusdóttir Maríuerla frá Gauksmýri 2
2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Arfur frá Höfðabakka 1
2 H Magnús Ólafsson Heilladís frá Sveinsstöðum 4
3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum 2
3 V Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka I 3
4 V Haukur Suska Garðarsson Þór frá Hvammi 2 4
4 V Kolbrún Þórólfsdóttir Askur frá Hjaltastöðum 3
5 H Jóhanna Friðriksdóttir Burkni frá Stóru-Ásgeirsá 3
5 H Malin Person Vorrós frá Syðra-Kolugili 3
6 H Unnsteinn Andrésson Prati frá Höfðabakka 1
6 H Arnar Ásbjörnsson Nasa frá Söðulsholti 1
7 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili 3
7 V Þórður Pálsson Áfangi frá frá Sauðanesi 4
8 V Karen Ósk Guðmundsdóttir Aska frá Stóra-Búrfelli 4
8 V Guðmundur Sigfússon Þrymur frá Holti 2 4
9 V Pétur Sæmundsson Prímus frá Brekkukoti 4
10 H Ragnar Smári Helgason Vottur frá Grafarkoti 2
10 H Ninnii Kullberg Sif frá Söguey 1
11 V Reynir Magnússon Draumur frá Sveinatungu 1
11 V Halldór Pálsson Goði frá Súluvöllum 2
12 V Vigdís Gunnarsdóttir Freyðir frá Leysingjastöðum II 3
12 V Jónína Lilja Pálmadóttir Heimir frá Sigmundarstöðum 2
13 V Fríða Marý Halldórsdóttir Geisli frá Efri-Þverá 1
13 V Friðrik Smári Stefánsson Hreysti frá frá Grófargili 3
14 V Jóhanna Friðriksdóttir Rauðka frá Tóftum 3
14 V Magnús Ólafsson Dynur frá Sveinsstöðum 4
15 V Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi 1
15 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Kasper frá Grafarkoti 2
16 H Greta Brimrún Karlsdóttir Þróttur frá Húsavík 3
16 H Þórhallur Magnús Sverrisson Vág frá Höfðabakka 1
17 H Jóhann Albertsson Viðburður frá Gauksmýri 2
17 H Ingveldur Ása Konráðsdóttir Fjöður frá Snorrastöðum 2

Fjórgangur 3. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Sigríður Alda Björnsdóttir Leppur frá Bergsstöðum 2
1 V Maríanna Eva Ragnarsdóttir Bylting frá Stórhóli 3
2 V Irena Kamp Glóð frá Þórukoti 1
2 V Gunnlaugur Agnar Sigurðsson Dís frá Gauksmýri 2
3 V Lena-Marie Pettersson Amon frá Miklagarði 1
3 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Freyr frá Litlu-Ásgeirsá 1
4 V Hanefe Muller Silfurtígur frá frá Álfhólum 4
5 H Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Konráð frá Syðri-Völlum 2
5 H Rúnar Örn Guðmundsson Kasper frá Blönduósi 4
6 H Veronika Macher Fiðringur frá Hnausum 4
6 H Jón Benedikts Sigurðsson Dama frá Böðvarshólum 2
7 H Hedvig Ahlsten Leiknir frá frá Sauðá 2
7 H Sigríður Alda Björnsdóttir Skuggi frá Sauðadalsá 2

Fjórgangur - unglingaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá 1
1 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Fjöður frá Feti 1
2 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 3
2 V Haukur Marian Suska Þruma frá Steinnesi 4
3 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Fjöður frá Grund 1
3 V Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga 1
4 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti 3
4 V Aron Orri Tryggvason Kátína frá Steinnesi 1
5 V Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Demantur frá Blönduósi 4
5 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 3
6 V Eva Dögg Pálsdóttir Sátt frá Grafarkoti 2
6 V Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu 2
7 V Fríða Björg Jónsdóttir Blær frá Hvoli 1
7 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku 3
8 V Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti 3
8 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka 1
9 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu 3
9 V Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 2
10 H Haukur Marian Suska Viðar frá Hvammi 2 4
10 H Emilía Diljá Stefánsdóttir Mímir frá Syðra-Kolugili 3


 Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar
Flettingar í dag: 144
Gestir í dag: 35
Flettingar í gær: 636
Gestir í gær: 89
Samtals flettingar: 3695760
Samtals gestir: 447721
Tölur uppfærðar: 11.12.2019 01:58:06