29.02.2012 23:15

Ráslisti Ís-landsmótsins á Svínavatni 2012



Hér fyrir neðan eru komnir ráslistar fyrir Ís-landsmótið á Svínavatni. Mótið er eins og flestir vita laugardaginn nk, hefst kl. 10.00 og það stefnir í hörku mót að vanda. Dagsskráin er þannig að það byrjar á forkeppni í B-flokki, þá A-flokki og endar á tölti. Úrslit riðin í sömu röð.

B-flokkur
Holl Nafn knapa Nafn hests
1 Helgi Eyjólfsson Friður frá Þúfum
1 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli
1 Rúnar Freyr Rúnarsson Fróði frá Torfustöðum
2 Hörður Óli Sæmundarson Albert frá Vatnsleysu
2 Tryggvi Björnsson Spaði frá Fremra-Hálsi
2 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
3 Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi
3 Þórarinn Ragnarsson Hrafnhetta frá Steinnesi
3 Þórður Pálsson Áfangi frá Sauðanesi
4 Eline Manon Schijver Eyvör frá Eyri
4 Ástríður Magnúsdóttir Hróarr frá Vatnsleysu
4 Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum
5 Baldvin Ari Guðlaugsson Öngull frá Efri Rauðalæk
5 Finnur Bessi Svavarsson Vörður frá Hafnarfirði
5 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum
6 Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi
6 Bjarni Sveinsson Leiftur frá Laugardælum
6 Barbara Benzl Dalur frá Háleggsstöðum
7 Selma Svavarsdóttir Hátíð frá Blönduósi
7 Fredrica Fagerlund Leikur frá Lýtingsstöðum
7 Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum
8 Friðgeir Ingi Jóhannsson Reyr frá Hofi
8 Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka
8 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu
9 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjarmóti
9 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
9 Gestur Freyr Stefánsson Dís frá Höskuldsstöðum
10 Arnar Bjarki Sigurðsson Kaspar frá Kommu
10 Sæmundur Þ Sæmundsson Baugur frá Tunguhálsi 2
10 Hörður Óli Sæmundarson Andri frá Vatnsleysu
11 Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík
11 Sölvi Sigurðarson Bjarmi frá Garðakoti
11 Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni
12 Torunn Hjelvik Asi frá Lundum II
12 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
12 Sigurður Sigurðarson Glæða frá Þjóðólfshaga 1
13 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Evelyn frá Litla Garði
13 Stefán Birgir Stefánsson Gangster frá Árgerði
14 Páll Bjarki Pálsson Reynir frá Flugumýri
14 Ástríður Magnúsdóttir Núpur frá Vatnsleysu


A-flokkur
Holl Nafn knapa Nafn hests
1 Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík
1 Sæmundur Þ Sæmundarson Mirra frá Vindheimum
2 Jóhann B. Magnússon Hera frá Bessastöðum
2 Stefán Birgir Stefánsson Tristan frá Árgerði
3 Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu- Brekku
3 Eline Manon Schijver Snerpa frá Eyri
4 Elvar Eylert Einarsson Starkaður frá Stóru Gröf Ytri
4 Baldvin Ari Guðlaugsson Bergsteinn frá Akureyri
5 Finnur Bessi Svavarson Öskubuska frá Litladal
5 Friðgeir Ingi Jóhannsson Ljúfur frá Hofi
6 Þórhallur M Sverrisson Rammur frá Höfðabakka
6 Líney María Hjálmarsdóttir Kristall frá Varmalæk
7 Gestur Freyr Stefánsson Sveip frá Borgahóli
7 Sæmundur Þ Sæmundarson Þyrill frá Djúpadal
8 Sverrir Sigurðsson Dilgja frá Höfðabakka
8 Torunn Hjelvik Laufi frá Bakka
9 Tryggvi Björnsson Blær frá Miðsitju
9 Sigurður Sigurðarson Frosti frá Efri-Rauðalæk
10 Vignir Sigurðsson Lygna frá Litlu- Brekku
10 Stefán Birgir Stefánsson Kiljan frá Árgerði
11 Elvar Eylert Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
11 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Hvinur frá Litla-Garði
12 Jóhann B. Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
12 Páll Bjarki Pálsson Seiður frá Flugumýri 2
13 Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði
13 Sæmundur Þ Sæmundarson Baugur frá Tunguhálsi 2


Tölt
Holl Nafn knapa Nafn hests
1 Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi
1 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri Ey
1 Hörður Óli Sæmundarson Albert frá Vatnsleysu
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrymur frá Skarði
2 Tryggvi Björnsson Spaði frá Fremra-Hálsi
2 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri- Hofdölum
3 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra- Seli
3 Rúnar Freyr Rúnarsson Fróði frá Torfustöðum
3 Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum
4 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
4 Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili
4 Höskuldur Birkir Erlingsson Börkur frá Akurgerði
5 Guðlaugur Arason Logar frá Möðrufelli
5 Stefanie Wermelinger Njála frá Reykjavík
5 Sölvi Sigurðarson Dóri frá Melstað
6 Finnur Bessi Svavarsson Drafnar frá Þingnesi
6 Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi
6 Þórarinn Ragnarsson Hrafnhetta frá Steinnesi
7 Bjarni Sveinsson Leiftur frá Laugardælum
7 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggstöðum
7 Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum
8 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu
8 Baldvin Ari Guðlaugsson Geisli frá Efri Rauðalæk
8 Vignir Sigurðsson Lygna frá Litlu - Brekku
9 Gestur Freyr Stefánsson Sveipur frá Borgarhóli
9 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
9 Arnar Bjarki Sigurðarson Rán frá Neistastöðum
10 Sigurður Sigurðarson Glæða frá Þjóðólfshaga 1
10 Selma Svavarsdóttir Hátíð frá Blönduósi
10 Sölvi Sigurðarson Kolvakur frá Syðri- Hofdölum
10 Hörður Óli Sæmundarson Andri frá Vatnsleysu
Flettingar í dag: 144
Gestir í dag: 35
Flettingar í gær: 636
Gestir í gær: 89
Samtals flettingar: 3695760
Samtals gestir: 447721
Tölur uppfærðar: 11.12.2019 01:58:06